เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัครแข่ง10เซียนบ้านบางบอน(ชิงเงินรางวัล ลงขัน) เชิญในกระทู้นี้ได้เลยครับ  (อ่าน 10066 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
รับจำนวนจำกัด10ท่านเท่านั้นครับ ช้าหมด อดแข่งนะครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

เงินลงขันคนละ1000บาท ท่านเวปใจดีสบทบทุนอีก2000บาท รวมเป็น12000บาท
ที่่1 ได้รับเงินรางวัล6000บาท
ที่่2 ได้รับเงินรางวัล3500บาท
ที่่3ได้รับเงินรางวัล2500บาท
-----------------------------------------------------------------------------
ท่านใดอยากร่วมสนุกเชิญสมัครได้เลยครับ :Onion-s-113[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

....สวัสดีครับ..พี่สนทะเล......

...น้องหงอคง...ขอเป็นผู้ตาม..และ..ให้กำลังใจ...นะครับ..

....ขอเป็น...กำลังใจ..ให้ทุกท่านครับ....

SATAN 11

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 17
อยากเห็นการต่อสู้....ของมือโปร...VIP....ครับ....ด้วยความเคารพครับ... :dookdik_smile-circle_83[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ท่านใดสนใจ สมัครเลยนะครับจะเริมแข่งอาทิตย์นี้แล้วท่านใดไม่เข้าใจกติกาถามรายระเอียดได้ครับท่าน

สนทะเล

เงียบเหงาจังเลยครับ.. :Onion-s-26[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
พร้อมแล้วสมัครกันเข้ามาเยอะๆเลยครับทุกท่าน    :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:

อ๊อดดาวเทียม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 64
เห็นเงียบๆกันอยู่..ผมขอประเดิมร่วมลงสมัครคนแรกเลยครับ..

สนทะเล

เห็นเงียบๆกันอยู่..ผมขอประเดิมร่วมลงสมัครคนแรกเลยครับ..
เยี่ยมครับท่าน อ๊อด :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]:

สามล้อถูกหวย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ด้วยความเคารพครับสมาชิครุ่นพี่ทุกท่านเเละเพื่อนเพื่อนถ้าผู้เเข่งขันไม่คบ  10ท่านผมสามล้อถูกหวยขอสมัคคนที่ 10ได้มัยครับ

สนทะเล

ด้วยความเคารพครับสมาชิครุ่นพี่ทุกท่านเเละเพื่อนเพื่อนถ้าผู้เเข่งขันไม่คบ  10ท่านผมสามล้อถูกหวยขอสมัคคนที่ 10ได้มัยครับ
ได้ครับท่านสามล้อถูกหวย การลงแข่งในครั้งนี้เปิดกว้างเสมอครับ สมัครก่อนได้สิทธิก่อนนะครับ...............
ในตอนนี้ก้อมีสมัคเข้ามาแล้วจำนวน2ท่านนะครับ
1.ท่านอ๊อดดาวเทียม
2.ท่านสามล้อถูกหวย
ยังคงเหลืออีก8ท่านเท่านั้นครับ :Onion-s-97[1]:

น้อยเล่นหนัก

• ชอบกด Like + 282

pee

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ผมสมัครได้ไหมท่านสน :Onion-s-90[1]:

สมัครมาเลยครับ  เหลือ  8  ท่านคับ  พี่น้อย  ท่าน pee

เอาแบบนีถ้าเกิน..ไม่คบบอกพี่ได้นะ..พี่จะลงเป็นคนที10ไห้..ไงก็ไห้ท่านสน ติดต่อมา ท่านสน และอีกหลายคนที่มี..เบอร์ผม..ผมยินดีรวมสนุกกับทุกๆคน..ผมยืนจุดนีได้ ก็เพราะ(บางบอน)..ผมมีคนรู้จกมากมายก็เพราะ(บางบอน)..ผมยินดีรับไช้ทุกๆคนครับ

.บอกรายละเอีอดดัวยครับว่าจะโอนเงิน.ไห้ใครๆจะเกิบเงิน..แข่งขัน..แล้วก็ลง (ธนาคาร..เลขบัญชี..ซื่อผู้รับ)...บอกไห้ทุกคนรู้ดัวยครับ

New เสกัก

• ชอบกด Like + 184
ขอร่วมลงแข่งขันกับกิจกรรมดีๆของเวปบางบอนด้วยสัก 1 คนครับ

New เสกัก / นพ เสกัก

.ใครจะรวมสนุก ได้ทุกคนครับ..เรียนเชิญทุกคน..ครับ..แพ้ หรือ ชนะ..ไม่ต้องคิดอะไรมากครับ คนใหนทีไม่ได้รางวัล..ถือว่าเราได้ รวมสนุกกับ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ..ยินดีต้อนรักทุกคนครับ

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
ชอบล่วงหน้า..ท่านหงอคง-ท่านคีรีขันธ์-ท่านหนุ่มวัยทอง-ท่านจิตร-ท่านม้า-ท่านสน-ท่านเป้ง-ท่านเอ่ย-ท่านไฟหนาว-ท่านลินพชญ์-ท่านพ-ท่านบ้านใหญ่-ท่านSky-ท่านอ๊อด-ท่านS-ท่านคนสองเล-ท่านคม...และ....ฯลฯ

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
ชอบล่วงหน้า..ท่านหงอคง-ท่านคีรีขันธ์-ท่านหนุ่มวัยทอง-ท่านจิตร-ท่านม้า-ท่านสน-ท่านเป้ง-ท่านเอ่ย-ท่านไฟหนาว-ท่านลินพชญ์-ท่านพ-ท่านบ้านใหญ่-ท่านSky-ท่านอ๊อด-ท่านS-ท่านคนสองเล-ท่านคม...และ....ฯลฯ
ต่อด้วยท่านยศ-ท่านเขยหล่า  ฯลฯ...-

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
ครั้งนี้ผมต้องขอตัวนะครับเพราะที่สารคามเป็นช่วงฤดูหว่านไถต้องดูแลนาข้าวซึ่งเป็นอาชีพหลักของผมเกรงว่าจะไม่มีเวลาพอ แต่ก็ขอจองตั๋วครั้งต่อไปไว้หนึ่งที่ครับ ครั้งนี้ขอนั่งเป็นกำลังใจให้ทุกๆท่านก็แล้วกัน..โอกาศหน้าเจอกันแน่นอนครับท่าน

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
พี่สน ผมกัน มีอะไรเปลี่ยนแปลงพันพรือ ฮัลโหลมาหาผมเลยครับ...

สนทะเล

ในตอนนี้ก้อมีสมัคเข้ามาแล้วจำนวน3ท่านนะครับ
3.น้องนพเสกัก
----------------------------------
น้องเอ่ย เดียวพี่โทรหานะครับ

สนทะเล

ได้ผู้ร่วมสมัครแข่งขัน4ท่านแล้วนะครับ
3.น้องนพเสกัก
4.น้องเอ่ยกันตัง

เหลืออีก6ที่นั่งครับ ท่านใดอยากร่วมประลองแข่งขันเชิญได้เลยครับผม

บัวขาว

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 4

สนทะเล

ผมขอลงแข่งครับ! :Onion-s-160[1]:
ยินดีครับน้องบัวขาว กูรูอีกท่านและท่านเจ้าของเวปเพื่อนบ้านของเรามาเอง เกมส์คงสนุกขึ้นเยอะเลยครับผม เชิญๆครับผม :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

เม็ดทราย วาริน

• ชอบกด Like + 24
ผมขอลงสมัคร ด้วยคนครับ เป็นสีสัน :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

ผมขอลงสมัคร ด้วยคนครับ เป็นสีสัน :Onion-s-160[1]:
ด้วยความยินดีครับผม.. :Onion-s-160[1]:
ตอนนี้เราได้ผู้สมัครเข้าร่วมแข่งขัน จำนวนทั้งสิ้น7ท่านแล้วนะครับ
3.ท่านpee
4.น้องนพเสกัก
5.น้องเอ่ยกันตัง
6.ท่านบัวขาว
7.น้องเม็ดทราย วาริน

ยังคงเหลือแค่3ที่นั่งเท่านั้นนะครับ ท่านใดอยากร่วมประลองแข่งขันในครั้งนี้รีบหน่อยนะครับ หากเต็มแล้วไม่มีเสริมนะครับผม :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
อยากให้ท่านซาตาน11 ลงครับ เจ้าตัวมายืนยันการสมัครด้วย  :Onion-s-113[1]: คนกันเองครับ

ใกล้แล้วครับ  พี่สน       พี่น้อย  บอกจะลงคนสุดท้าย  นี่คับ     อาจจมีเซอร์ไพซ์   ครับผม  ใกล้จะไ้ด :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:เปิดฉากแล้วครับ

ท่านรอง1

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 22
แข่งขันช่องไดบ้างคับ หรือเฉพาะช่อง 7  แข่งกี่อาทิตย์

Kom

• ชอบกด Like + 543
พรุ่งนี้จะหมดเวลาสมัครแล้วดว่นด้วยนะครับย้งเหลือ 3 ท่านคงจะลงตัวได้

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
สบายดีท่านวิศวกรสนทะเลและทิมงานทุกท่าน
ครบหรือยังครับ ขอร่วมการแข่งขันด้วยคน
หนึ่งกำลังใจ นับถือ :Onion-s-160[1]:

ชัยนครศรี.

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 9

สนทะเล

สนทะเล

สบายดีท่านวิศวกรสนทะเลและทิมงานทุกท่าน
ครบหรือยังครับ ขอร่วมการแข่งขันด้วยคน
หนึ่งกำลังใจ นับถือ :Onion-s-160[1]:
สวัสดีครับตาแม่น รวมตาแม่นด้วยก้อ8ท่านแล้วครับ
ตอนนี้เราได้ผู้สมัครเข้าร่วมแข่งขัน จำนวนทั้งสิ้น8ท่านแล้วนะครับ
3.ท่านpee
8.ท่านตาแม่น

ยังคงเหลือแค่2ที่นั่งเท่านั้นนะครับ ท่านใดอยากร่วมประลองแข่งขันในครั้งนี้รีบหน่อยนะครับ หากเต็มแล้วไม่มีเสริมนะครับผม

:Onion-s-97[1]:

สนทะเล

สวัสดีครับตาแม่น รวมตาแม่นด้วยก้อ8ท่านแล้วครับ
ตอนนี้เราได้ผู้สมัครเข้าร่วมแข่งขัน จำนวนทั้งสิ้น8ท่านแล้วนะครับ
3.ท่านpee

ยังคงเหลือแค่2ที่นั่งเท่านั้นนะครับ ท่านใดอยากร่วมประลองแข่งขันในครั้งนี้รีบหน่อยนะครับ หากเต็มแล้วไม่มีเสริมนะครับผม

wiratbunmakmee

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
ท่านสนผมสมัครด้วยคนครับ
wirat.
 :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
ขอบคุณครับท่านอำนาจที่ช่วยเชียร์แต่ช่วงนี้เขยหล่างานยุ่งมากเลยครับ ขอผ่านก่อนครับ

สนทะเล

ท่านสนผมสมัครด้วยคนครับ
wirat.
 :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:
ด้วยความยินดีครับท่านWirat
ตอนนี้เราได้ผู้สมัครเข้าร่วมแข่งขัน จำนวนทั้งสิ้น9ท่านแล้วนะครับ
3.ท่านpee
9.ท่านwirat

10.?????
ยังขาดอีก1ที่นั่งเท่านั้นครับ สมาชิกบ้านบางบอนทุกท่านก้อจะได้เห็นการแข่งขันที่ตื่นเต้นสนุกและมีประโยชน์แก่สมาชิกในการช่วยวิเคราะห์
เพื่อเป็นข้อมูลไปต่อสุ้หน้าตู้ได้ครับ......ลุ้นๆครับท่านที่10จะเป็นผู้สมัครท่านใดน้อ.....
:Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

ผมขอเป็นคนที 10..ครับ..ท่าน ไฟหนาว..ท่านสน..จะโอนเงินไปทีใหนบอกดัวยครับ

ตกลงครบตามกำหนดแล้วครับ   แล้วจะลงรายละเอียด  ให้ทุกคนทราบ  ว่าโอนตังค์แบบไหน  อย่างไร  เดี๋ยวท่านสนทะเล  จะแจ้งให้ทราบ  ในกระทู้นี้ครับ   พร้อมเน้นย้ำเรื่อง  กติกา  การส่งวิจารณ์มวย  อีกครั้งครับ 

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
อย่าออมมือกันนะครับ ถ้าเปรียบเป็นมวยก็ขอให้ชกกันไฟเเลบไปเลยนะ พี่ทรายก็จัดเต็มๆเลยนะ

สนทะเล

สวัสดีคับเพื่อนพ้องน้องพี่ชาวบางบอนFCทุกท่านตอนนี้เราได้ผู้สมัครแข่งขันชิงเงินรางวัลการทายผลมวยครบแล้วนะครับทั้ง10ท่าน (ลุ้นระทึก อิอิ)
ครั้งนี่น่าจะครั้งแรกนะครับทีมีการลงเดิมพันกันเพื่อสร้างสีสันและเป็นอีกทางเลือกหนึ่งแก่สมาชิกบ้านบางบอนของเราในการนำไปใช้ต่อสู้หน้าตู้ได้
เพราะดูจากรายชื่อแล้วบอกได้เลยครับว่ารอบนี้ไม่ธรรมดาแน่ๆ ผมขอเป็นกำลังใจให้กับทุกท่านด้วยครับ และขอขอบคุณท่านเวปมาสเตอร์ที่ได้ให้พื้นที่ในการจัดกิจกรรม.....และร่วมสนับสนุนเงินรางวัลแข่งขันในครั้งนี้ด้วย
.....

สำหรับผู้เข้าร่วมแข่งขันทั้ง10ท่านมีดังนี้
3.ท่านpee
8.ท่านตาแม่น กูรูมวย
9.ท่านwirat
10.ท่านคีรีขันธ์

ส่วนเงินลงขันนั้นทางพี่ไฟหนาวได้ช่วยประสานงานให้แล้วครับวันนี้ ท่านเวปจะตั้งกระทู้เพื่อชี้แจงรายละเอียดอีกครั้งนึงครับ :Onion-s-97[1]:

..จะเริ่มแข่ง เสาร์นีเลยเปล่าครับ  ท่านสน.. :dookdik_smile-circle_93[1]: :dookdik_smile-circle_93[1]: :dookdik_smile-circle_93[1]: :dookdik_smile-circle_93[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal