เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

โพลล์

สตาร์บอย ไอเสือดาว VS สิบแสน ส.แสนแก้ว 128 ป. ใครจะชนะ

สตาร์บอย ไอเสือดาว  
 สิบแสน ส.แสนแก้ว

ผู้เขียน หัวข้อ: (คู่รอง ช่อง7สี) สตาร์บอย ไอเสือดาว VS สิบแสน ส.แสนแก้ว ใครจะชนะ  (อ่าน 8076 ครั้ง)

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
ช่วยกันโหวตครับ

มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
สิบแสนตัวอ่อนเกินไปครับ กดเด็กดาวไม่ลง แม้จะหายไปนาน

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
เวต 128 สตาร์บอยได้เปรียบแน่ๆ แต่ต้องดูสภาพร่างกายว่าฟิตแค่ไหน ถ้ามาดีละก็สิบแสนเหนื่อยแน่ๆ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
128 เวตนี้แหละครับท่านจิต ท่าน คนธรรม  ลูกเทวดาปัญหาเกิดครับท่าน เดียวผมสีบให้ใจเย็นๆครับท่าน

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
สบายดีนะครับลูกพี่คม ผมไม่ได้โทรหาตั้งนาน บังเอิญผมเปลี่ยนเบอร์ใหม่ เบอร์เก่าเจ้าหนี้โทรทวงตังค์ผมเลยปิดไป ว่างๆผมจะโทรหาครับ

agkumpon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
จัดสตาร์บอยสักหมื่นเป็นไง :Onion-s-113[1]:

NEW มวยหมัด

• ชอบกด Like + 42

....คู่นี้.......ไม่ต้องสืบเพราะว่า พิกัด น้ำหนัก สภาพแวดล้อม....สตาร์บอยได้เปรียบครบวงจร....สิบแสน ไม่มีอะไรมาสู้เลย  ชนะคราวที่แล้วมันน่าชนะหรือไม่....เห็นกับตา ว่าได้ล้มยก 5 แถมคู่ชกก็อ่อนเป็นแป้งเปียก ต่างกับสตาร์บอยลิบลับ คนละชั้น ความแข็งแกร่ง...ถามจริง ๆ คนจัดเอาสิบแสนไปฆ่าชัด ๆ  ผมว่าวันชกจริงอาจจะถอนก็ได้....สิบแสนฝีมือเป็นรอง  ความแข็งแร่งเป็นรอง  หน้าเสื้อก็เป็นรอง  การฟิตซ้อมก็เป็นรองอีก.....อาจารย์ทองสุข หากสิบแสนชนะคราวนี้....คงหาคู่ชกได้ไม่ยากส์...หากแพ้ก็ไม่เสียของ......ยังได้จัดให้ชกที่ช่อง 7 อีก มีแต่ได้กับได้......มวยจะมีราคาก็ต่อเมื่อได้ชกช่อง 7 คนทั้งประเทศเขาถึงจะรู้.....สู้ไป สิบแสน อ.สว่างแดนดิน จ.สกลนคร..... อาจารย์ทองสุขขึ้นไปถอดมงคลอีกคราวนี้......ได้ลุ้นสุดใจแน่ ๆ....เอาใจช่วย......เสียอย่างเดียวโดนป๋าเอาไปเชือดเร็วเกินไป.....

unclepong

• ชอบกด Like + 9
สิแสน เสกสรรกรุ๊ป คงสู้ถวายชีวิต ครับท่าน

ponTrat

• ชอบกด Like + 13
สตาร์บอยช่วงรับใช้ชาติ ใด้ขยับร่างกายป่าวกลัวจริงๆกลัวร่างกายยังไม่เข้าที่ครับ

NEW มวยหมัด

• ชอบกด Like + 42
.....ผมเชื่อว่าสิบแสน สู้ตายแน่.....สู้จนหมดฝีมือโน่นแหละท่าน......เด็กคนนี้ผมเห็นมาไม่เคยมีนอกมีใน สู้ได้ก็สู้ สู้ไม่ได้ก็สู้......อาจารย์ทองสุข....เป็นคนซื่อเลี้ยงมวยด้วยใจรัก.......ถึงได้กินแต่ผักจิ้มเกลือทุกวัน......ไม่รู้ว่าคราวนี้ซ้อมที่ไหน ซ้อมที่บ้าน หรือที่ภูพานกับอาจารย์ทองสุข....แต่ผมไม่เห็นที่บ้านอาจารย์ทองสุขเลย....ปกตินักมวยก็จะวิ่งไปมาตามถนนขึ้นภูพาน....ยังไงก็เอาใจช่วย....สู้ ๆ นะน้อง....ไม่ทราบว่าลงไปกรุงเทพวันไหน....เตรียมตัวให้พร้อม......เจ้าบ้านเขาแรงนะงวดนี้.......

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:คูนี้ไม่ต้องคิดมากให้ปวดหัว ไม่ต้องสืบ ราคาพลิกไปมาคอยดู

unclepong

• ชอบกด Like + 9
คุยกันทุกวัน...ซ้อมที่เดิมคับ.....
มันมีข้อมูล.เชิงลึก...มากกว่าที่ทุกท่านรู้คับ

ไทบึงกาฬ77

• ชอบกด Like + 288
เยี่ยมครับลุงพงษ์  คู่นี้ต้องอาศัยท่านแล้วครับมีอะไรดีๆช่วยแนะนำด้วยครับ  ขอบคุณจากใจครับผม :dookdik_smile-circle_83[1]:

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
แบบนี้ก็ต้องติดตามรอลุงพงษ์แล้วครับผม ฝากด้วยครับ

อ๊อดดาวเทียม

• ชอบกด Like + 64
ชอบสิบแสน..ต้นๆมีโอกาสได้กินเต็ม..ปลายๆค่อยออกตัวบังทุน

ponTrat

ใครก็อยากได้ครับของมีค่า3อย่างเพชร ทอง เงิน

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
ชอบ สิบแสน ของสดๆร้อนๆ...มีเซียนใหญ่ช้อนแล้วฉีดแน่... :dookdik_smile-circle_88[1]:

ponTrat

ระวังหน่อยเด้อ คู่นี้เข็ดเลยสตาร์บอยต่อยกับเจนณรงค์กลัวจริงๆๆพี่น้องกลัวจะเป็นอย่างคู่นี้อิอิอิอิสิบแสนทำให้ขาดเด้อ

หมูนุ ซอยสุ1000

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
รองน้ำครับ :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal