เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เรตมวยช่อง 3 อ้อมน้อยจากการคาดเดาของซอยบ้านพลเมืองดี!!!!!  (อ่าน 2508 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
...เป็นเพียงการคาดเดา  ของผมซอยบ้านพลเมืองดี....เท่านั้น ครับ

ปลากัด   ป.พีณภัทร (ปลาตัวนี้อยู่บ่อเสี่ยปุ๊ และเคยชนะมา)
ยอดซูซัน  ส.โชตนิตยา  120 ป.
..เรตน่าจะเปิด  ปลากัด  ต่อ  10/9

พยัคฆ์ดำ  ม.ภูวนานายพลคนขอนแก่น
กงจักร  ป.เปาอินทร์  154 ป.
..เรตน่าจะเปิด  กงจักร  ต่อ  5/3 (อย่าเห็นกงจักร..เป็นดอกบัว)

ยอดมงคล   เมืองสีมา
แก้วกล้า  แก้วสัมฤทธิ์   118 ป.
..เรตน่าจะเปิด  ยอดมงคล  ต่อ  7/4
..คู่นี้  ไม่มีเงินก็เล่นได้  ถ้าไม่กลัวโดนตรีน....

ยอดกฤษดา   ลูกเหนือปฐพี
โชคอำนวย    จ่ายุทธกองสืบ   124 ป.
..คู่นี้  เรตน่าจะเปิด  ยอดกฤษดา  ต่อ  11/8

...เป็นเพียงการคาดเดา  ของผมซอยบ้านพลเมืองดีเท่านั้น  ของแท้ของจริงต้อง  นน.ผ่านก่อน ครับ....

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
555++ ท่านซอย ไม่มีตังค์ก็เล่นได้มันต้องผมคนเดียวครับ ที่สำคัญตู้แถวๆบ้านตำบลที่ผมเล่น ไม่มีใครกล้าให้ผมกินตรีนแน่นอนครับ รับประกันได้

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
คนเดียวกันเหรอครับ ยังไงก็ขอขอบคุณสำหรับแนวทางครับ นับถือครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal