เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ให้จากใจ  (อ่าน 2400 ครั้ง)

หมัดหนัก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 0
ให้จากใจ
« เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 10:07 »
 :Onion-s-1[1]: สวัสดีครับ....พี่-น้อง ชาวบางบอนที่รักทุกท่านครับ....วันนี้ผมให้มวยสองตัวนี้ไว้พิจารณาด้วยครับ....คู่ที่ 1.ปลากัดครับ...เข่าของยอดซูซันแทงไม่ได้แน่เผลอๆอาจหลงเหลี่ยมร่องแข้งของเจ้าปลากัดจนเสียรูปมวยอย่างแน่นอนครับ...(เน้นๆไม่ต้องตกใจตามกระแสเซียน)
คู่ที่ 4.ยอดกฤษดาครับ..อย่ามองแต่ว่าขุนเข่ายัดไส้สดกว่า....จนลืมคำว่ากระดูกมวยคนละเบอร์..จัดไปครับยอดกฤษดาตัวเดียว..ผมให้เด็ดสุดของวันนี้ครับ.........โชคดีมีตังค์ใช้ทุกคน

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
Re: ให้จากใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 10:15 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]:

...ขอบคุณครับ..จากใจ.....

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 10:16 »
ขอบคุณครับ ที่นำข้อมูลดีๆมาฝากพี่น้อง    หมัดมวยชนะแพ้..มีพลิกได้บ่อยๆ  ราคาดีต้องบังทุนครับ      ยอดกฤษดา ดังจากมวยรอบปูนเสือ...หายไปนาน..เป็นต่อโชคอำนวยครับ กระดูกดีกว่า...แต่ผมกลัวปลายๆจะแผ่ว ยังงัยก็ออกตัวบังทุนไว้มั่ง ปลอดภัยกว่า..ท่านว่าไหม....
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

หมัดหนัก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 10:47 »
 :Onion-s-1[1]: ถูกต้องครับท่านไฟหนาว...คือเราต้องออกตัวบังทุนไว้ดีที่สุดครับ...แต่ผมขออนุญาตแนะนำสำหรับท่านที่เล่นมวยเงินไม่มากอย่าไปตามกระแสของเซียนใหญ่ๆเขาครับแบบว่าต่อพลิกไปพลิกมายกต่อยกหลายตลบถ้าเราทุนน้อยมันอาจจะเข้าทางเขาได้ครับ..

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal