เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง3+7เสาร์-ทิตย์ที่28-29 มิย.+มวยรอบปูนเสือ>!!<  (อ่าน 37279 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
เมื่อวานคงเป็นอีกวันนึงที่พี่น้องบางบอนFCของเรามีความสุขกับการต่อสู้นะครับ...
อาทิตย์นี้ลุยกันต่อครับ...
เหลิม-หลวง-ยอด-เจ๋ง
 :Onion-s-97[1]:

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
     น้องบาส..บ้านหลังนี้..ใครอยู่แล้ว..รวยลูกเดียว  เพราะเรามีจิตอาสาที่จริงใจต่อพี่น้องเรางัยล่ะ...
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

น้องบาส..บ้านหลังนี้..ใครอยู่แล้ว..รวยลูกเดียว  เพราะเรามีจิตอาสาที่จริงใจต่อพี่น้องเรางัยล่ะ...
 :dookdik_smile-circle_58[1]:
ขอบคุณครับพี่แดง พี่ใหญ่แห่งบ้านบางบอนFC.....งั้นอาทิตย์นี้เราก้อต้องสืบๆและก้อสืบต่อกันเลยนะครับ...

โปรแกรมศึกมวยไทย 7 สี วันอาทิตย์ที่ 29 มิถุนายน 2557 เวทีมวย ช่อง 7 สี ถ่ายทอดสดทางช่อง 7 สี เวลา 13.00 น.
1. มวยรอบปูนเสือรอบ 8 คนสุดท้าย
ลูกกรมหลวง ดาบป้อมมหาชัย 118ป.
ก้องเมธี แก้วสัมฤทธิ์ 118ป.

2. มวยรอบปูนเสือรอบ 8 คนสุดท้าย
ซูเปอร์เจ๋ง ป.ภีณภัทร 118ป.
ลมหวล ศิษย์ลมหนาว 118ป.

3.วันเฉลิม ศิษย์ซ้อน้อง 135ป.
แสงตะวัน ป.อ่าวทะเลบางเสร่ 135ป.

4.ยอดทองไท เกียรติเจริญชัย 126ป.
ศิริมงคล พีเค แสนชัยฯ 126ป.

สนทะเล

รายการมวยตู้ปรับเปลี่ยนช่วงเวลาใหม่
เริ่มใช้วันเสาร์ 28 มิย.57.
เวลา12.15น.-14.00น....ศึกจ้าวมวยไทย ช่อง3.
เวลา14.00น.-16.00น....ศึกจ้าวมวยไทย ช่องSMM TV.
เวลา16.00น.-18.00น....ศึกมวยไทยลุมพินีทีจีเอ็น ช่องTGN.

วันอาทิตย์ 29 มิย.57
เวลา12.00น.-13.00น....ศึกอัศวินดำ ช่อง9.
เวลา13.00น.-15.00น....ศึกมวยไทย7สี. ช่อง7.
เวลา15.30น.-17.30น....ศึกมวยดีวิถีไทย ช่องNBT.
เวลา20.00น.-23.00น....ศึกมวยไทย ที-สปอร์ต. ช่องT-Sport.

ข้อมูลจากน้อง'โจ๊ก จ.เมืองศรี'
------------------------------------------------

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
ขอแบบเน้นๆนะครับท่านสนทะเล  เช็คลมยางด้วยคับ

สนทะเล

ขอแบบเน้นๆนะครับท่านสนทะเล  เช็คลมยางด้วยคับ
จัดมาน้องอุ๊ ทั้งเน้น..ทั้งเค้นเลยเนาะแบบนี้55  :Onion-s-113[1]:

ตาแม่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 33
สบายดี :Onion-s-97[1]:ท่านสนทะเล อาทิตย์ที่แล้วหัวงว่าคงยืนสู้ต้านกับคลื่นลมพัดได้

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
   ท่านสน จัดมาครับ.  !!!  รอท่านเหมือนเดิม

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
หลวง เจ๋ง เฉลิม ยอด สูตรเด็ด อาทิตย์นี้ผมต้องตามเสียแล้วคับนายหัว555

สนทะเล

สบายดี :Onion-s-97[1]:ท่านสนทะเล อาทิตย์ที่แล้วหัวงว่าคงยืนสู้ต้านกับคลื่นลมพัดได้
ครับท่านตาแม่น  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ท่านสน จัดมาครับ.  !!!  รอท่านเหมือนเดิม
ขอบคุณครับท่านmaknum สู้กระบอกนี้ได้มั้ยครับท่าน เจ้าของเดิมเป็นบาดทะยักครับ...เลยจะปล่อยต่อไม่แพงครับ

สนทะเล

หลวง เจ๋ง เฉลิม ยอด สูตรเด็ด อาทิตย์นี้ผมต้องตามเสียแล้วคับนายหัว555
ปียะวัตน์ บุญหนา มาอีกแล้วครับ ฝากเชียร์ด้วยนะน้องไก่

สนทะเล

โปรแกรมศึกจ้าวมวยไทยเสาร์ที่ 28 มิถุนายน 2557 เวทีมวยสยามอ้อมน้อยเวลา 12.15 น.

1.สมิงหยก จ่าบ่าวกองสืบ (เดชไฟฟ้า)122ป.
มณีเจ็ดแสง ส.เทียนโพธิ์ 122ป.

2.ปีใหม่ จิตรเมืองนนท์ 161ป.
นำพล P.K.มวยไทยยิม 161ป.

3.(คู่เอก) ตัดเชือกมวยรอบฟลุ๊กเทียนกรุ๊ฟครั้งที่ 10
เพชรสีนิล สวนอาหารปีกไม้ 123ป.
เด่นเชียงขวัญ แหลมทองการแพทย์ 123ป.

4.จ้าวฉลาม ซีทรานเฟอร์รี่ 124ป.
ใจสิงห์ ท.พราน49 124ป.

เอามาให้ชมคู่มวยกันก่อนครับ อาจมีเปลี่ยนแปลง

สนทะเล

ข้อมูลจะทยอยลงเรื่อยๆนะครับ อาทิตย์นี้ขอเริ่มที่ช่อง7ก่อนนะครับ
ทุกท่านมีความคิดเห็น ทัศนะอย่างไรกันบ้างเชิญวิเคราะห์วิจารย์...แลกเปลี่ยนทัศนะมุมมองร่วมกันได้เลยครับ

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่ชี้ตัวได้เปรียบ ช่อง3-7สี
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2014, 08:56 »
คู่4 ค่าย"ซีทรานเฟอร์รี่"ค่ายนี้หน้าเสื่อแข็งมาก
พวกเสี่ยๆเงินหนาทีมงานของ"นายหัว"ที่ใต้
ทีมเดียวกับ"แสนพลังชัย"ใครเล่นสวนก็ทำใจ
หน่อยนะครับหน้าเสื่อเขาแข็ง ถ้าเป็นได้ ตามเขาไปดีสุดครับ
ข้อมูลเดิมๆแจ้งสมาชิกมีแค่นี้ครับ

สนทะเล

Re: ขาใหญ่ชี้ตัวได้เปรียบ ช่อง3-7สี
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2014, 11:02 »
คู่4 ค่าย"ซีทรานเฟอร์รี่"ค่ายนี้หน้าเสื่อแข็งมาก
พวกเสี่ยๆเงินหนาทีมงานของ"นายหัว"ที่ใต้
ทีมเดียวกับ"แสนพลังชัย"ใครเล่นสวนก็ทำใจ
หน่อยนะครับหน้าเสื่อเขาแข็ง ถ้าเป็นได้ ตามเขาไปดีสุดครับ
ข้อมูลเดิมๆแจ้งสมาชิกมีแค่นี้ครับ
ขอบคุณท่านขาใหญ่ครับที่ให้ข้อมูลดีๆแก่พี่น้องบางบอนของเรา เยี่ยมมากครับ..
ส่วนคู่ชกของจ้าวฉลาม(ใจสิงห์) ผมพอจะมีข้อมูลอยู่ครับตอนนี้น้องท่านนึงช่วยสืบให้อยู่ครับ  :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ช่อง7..เริ่มที่คู่เอกก่อนเลย
ยอดทองไท เกียรติเจริญชัย (ป.เตละกุล) vs ศิริมงคล พีเค แสนชัยฯ

ยอดทองไท เกียรติเจริญชัย
เจ้าเต"-ปียะวัตน์ บุญหนา นักชกจาก อ.บางแก้ว พัทลุงเป็น มวยขวาฝีมือเก๋าหลักเหลี่ยมดี...ทรงมวยตั้งรับขวางหน้าแทงพลิ้วกว่า ระยะประชิดมีศอกที่ออกได้คมและแม่นยำ

ศิริมงคล พีเค.แสนชัยฯ
หรือ เอกพงษ์ ตระการจันทร์ นักชกจากเมืองดอกบัวอุบลราชธานี เป็นมวยซ้ายฝีมือครบเครื่องเตะต่อยเชิงดีอาวุธหลากหลาย มีดักแทงดักเสียบ อาวุธแม่นยำคมทุกลูกโต้หนักลูกเกี่ยวขาดีแต่
ปลายมีแผ่ว.เวทนี้ผมมองว่าถูกคู่ถูกเวลาครับ ทรงมวยตั้งรับทั้งคู่ คงชิงใหวชิงพริบกันมันส์แน่นอน นอกจากเป็นการต่อสู้กันบนเวทีของนักมวยแล้ว..เรื่องตัวเงินผมคิดว่าน่าจะได้เสียครับเพราะลูกพี่ของทั้งสองธรรมดาซะที่ใหนกันคงสาดกระสุน(เงิน)ใส่กันเต็มที่แน่นอน ...
ยังชอบ ยอดทองไท เกียรติเจริญชัย(ป.เตละกุล) มากกว่า

ทุกท่านมีมุมมองอย่างไรกับมวยคู่นี้เชิญครับ :Onion-s-97[1]:

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
 :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:ขอเป็นคนเสพ(ข้อมูล)ครับยาวไปๆลูกพี่

ภูเตศวร

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0

สนทะเล

สนทะเล

ช่อง3 ปรับเปลี่ยนล่าสุด
กงจักร พีเค.แสนชัยฯ  vs ศิริมงคล ศิษย์อานุภาพ 154 ป.
เป็นการต่อยนอกรอบนะครับ

สนทะเล

ช่อง7...มวยรอบปูนเสือรอบ 8 คนสุดท้าย (คู่แรก)
ลูกกรมหลวง ดาบป้อมมหาชัย  vs ก้องเมธี แก้วสัมฤทธิ์ 118ป.

ลูกกรมหลวง ดาษป้อมมหาชัย(นำอีสาน ท.นิยมสุข)
อภิชาติ โพธิจันทร์ อายุ 24 ปี "บักโบ" นักชกจาก อ.ศรีวิไล บึงกาฬ มวยถนัดขวาอาวุธครบเครื่องหมัดเท้าเข่าศอก เข่าในแข็งแรง กระดูกแข็งโป้ก จิตใจสู้ดี ประสบการณ์ผ่านมวยต้องบอกว่าไม่ธรรมดาครับ
ทำการฟิตซ้อมที่ค่าย ส.ศิริลักษณ์  มี หมาน้อยอุดรเป็นหัวหน้าคณะ..

ก้องเมธี ศิษย์ป้อมปืน(แก้วสัมฤทธิ์)
สมรักษ์ กิ่งมาลา อายุ 19 ปี  นักชกจาก  อ.รัตนบุรี สุรินทร์ มวยถนัดขวา เตะต่อยครบเครื่อง แข็งแกร่งแข็งแรง หลักเหลี่ยมดี
มุมมองคู่นี้ยังชอบฝีมือและความมุ่งมั่นของลูกกรมหลวงมากกว่า รูปร่างช่วงชกใกล้เคียงกัน น่าจะอาศัยประสบการณ์เอาตัวรอดได้

ยังชอบไปที่ ลูกกรมหลวง ดาบป้อมมหาชัย

ตาแม่น

ไม่ต้องสงค์กระสัยไฟต์หน้า"หมาน้อยอุดรจูบปากกับเดียรื"เข้ารอบ..555 :dookdik_smile-circle_88[1]:

สนทะเล

ไม่ต้องสงค์กระสัยไฟต์หน้า"หมาน้อยอุดรจูบปากกับเดียรื"เข้ารอบ..555 :dookdik_smile-circle_88[1]:
สบายดีครับท่านตาแม่น เสาร์-อาทิตย์นี้ เริ่มแข่งยก1แล้ว ทำการบ้านดีๆนะครับ เป็นกำลังใจให้ท่านตาแม่นและทุกท่านๆที่ร่วมแข่งขันในครั้งนี้ด้วยครับ :Onion-s-97[1]:

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14

สนทะเล

ช่อง7...มวยรอบปูนเสือรอบ 8 คนสุดท้าย (คู่ที่สอง)

ซุปเปอร์เจ๋ง ป.พิณภัทร vs ลมหวล ศิษย์ลมหนาว 118ป.
ซุปเปอร์เจ๋ง ป.พิณภัทร หรือ จิรายุ สว่างพบ นักชกจาก อ.ขุขันธ์ ศรีษะเกษ มวยจังหวะฝีมือหมัดศอกดี เข่าในมัดตีได้รุนแรง การผ่านมวยดีกว่าฟิตซ้อมที่ค่ายเพชรพญาไท  มี เฉียบ เกียรติเพชร+ทูน หนองกี่ เทรนเนอร์ดูแลการฟิตซ้อม หน้าเสื่อดี.......

ลมหวน ศิษย์ลมหนาว ฟิตซ้อม..ที่บ้านฉาง ระยอง มี ณรงค์ ศิษย์ลมหนาว เป็นหัวหน้าค่าย ต้อย ลูกห้วยโป่ง เป็นผู้สนับสนุน เป็นมวยจังหวะเตะหนักต่อยแรง ช่วงหลังดูว่าอาวุธหลากหลายขึ้นพอสมควร ไฟท์นี้คงไม่ใช่งานง่ายที่จะผ่านเจ้าเจ๋งไปได้ รูปเกมส์น่าจะออกมาสูสีแน่นอน
ยังชอบไปที่  ซุปเปอร์เจ๋ง ป.พิณภัทร มากกว่าไม่ย่นไม่ยุบหมดเสียก่อนน่าจะแย่งเข้าป้ายไปได้

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
....
......สวัสดีครับ..พี่สนทะเล....น้องเอส ห้องแซง.....

.....สบายดี..นะครับ.......

....รักษาสุขภาพด้วยครับ.....ช่วงฟุตบอลโลก......

สนทะเล

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
....
......สวัสดีครับ..พี่สนทะเล....น้องเอส ห้องแซง.....

.....สบายดี..นะครับ.......

....รักษาสุขภาพด้วยครับ.....ช่วงฟุตบอลโลก......
สวัสดีครับน้องหงอคง น้องเอส สบายดีเนาะครับ....ทีมโปรดตกรอบเบิ้ดแล้วครับปีนี้ ลุ้นไม่สนุกเลย :dookdik_smile-circle_90[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
กงจักร พีเค.แสนชัยฯ  vs ศิริมงคล ศิษย์อานุภาพ 154 ป.

สวัสดีคับท่านสนทะเล. รอ สองคู่สู้เซียน คับ. อย่าเห็น กงจักร เป็นดอกบัว. ผมชอบ ศิริมงคล. ยาวๆ คับ

สนทะเล

สวัสดีคับท่านสนทะเล. รอ สองคู่สู้เซียน คับ. อย่าเห็น กงจักร เป็นดอกบัว. ผมชอบ ศิริมงคล. ยาวๆ คับ
สวัสดีครับ น้องม้าก้านกล้วย อาทิตย์นี้ไปซุ่มสืบมวยแน่ๆเลย ไม่ค่อยเจอกันเลยครับ
พูดถึงคู่นี้พี่ว่ากงจักรไม่ใสนะ เพราะต่อยนอกรอบแพ้ชนะก้อไม่มีผลใดๆต่อนักมวยเพราะชนะผ่านโยคีดำมา...เพียงแค่ต่อยไม่ให้ตกล็อคครับ มีอะไรเด็ดๆอย่าลืมนะ ช่วยกระซิบดังๆบอกด้วย โดยเฉพาะปูนเสือคู่สองมวยบ้านน้องม้าก้านกล้วย น่าจะมีข้อมูลดีๆมานำเสนอแน่ๆ

ตาแม่น

สบายดี..ท่านสนทะเลระวังนะยืนอยู่ใกล้ขอบทะเลระวังโค้นลมหวลลมทะเลจะพัดเอาขอบอกไว้ก่อน
วันเสาร์นี้จะเห็นกงจักรเป็นดอกบัวการเตรียมตัวพร้อมแต่อาทิตย์ทีแล้วอกหักจากจ้าวพยัคฆ์ดำทำเหตุ
ณวันนี้เอาจ้าวศิริมงคลมาไห้เคี่ยวแทน...จัดไปกงจักรการเตรียมตัวดีกว่า555 :Onion-s-163[1]:

สนทะเล

สบายดี..ท่านสนทะเลระวังนะยืนอยู่ใกล้ขอบทะเลระวังโค้นลมหวลลมทะเลจะพัดเอาขอบอกไว้ก่อน
วันเสาร์นี้จะเห็นกงจักรเป็นดอกบัวการเตรียมตัวพร้อมแต่อาทิตย์ทีแล้วอกหักจากจ้าวพยัคฆ์ดำทำเหตุ
ณวันนี้เอาจ้าวศิริมงคลมาไห้เคี่ยวแทน...จัดไปกงจักรการเตรียมตัวดีกว่า555 :Onion-s-163[1]:
ขอบคุณครับท่านตาแม่น  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

Kom

• ชอบกด Like + 543
ผมให้ (เด็ด) ครับท่านสน เจ๋ง ครับ  ยก 4 ยกเดียวขาดครับท่าน 1 2 3 ทำใจนิ่งไว้ 4 5 ต่อยาวครับท่าน

fongkaew

• ชอบกด Like + 16
ท่าน สนครับ เเถมช่อง11ให้อีกสองตัวนะครับ เผื่อตามทุนจากช่อง7กันเหนียวไว้ก่อนครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

ผมให้ (เด็ด) ครับท่านสน เจ๋ง ครับ  ยก 4 ยกเดียวขาดครับท่าน 1 2 3 ทำใจนิ่งไว้ 4 5 ต่อยาวครับท่าน
ครับท่านคม ไปใหนไปกันครับผม :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ท่าน สนครับ เเถมช่อง11ให้อีกสองตัวนะครับ เผื่อตามทุนจากช่อง7กันเหนียวไว้ก่อนครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
สวัสดีครับท่านfongkaew ช่องNBT สองตัวที่ชอบเป็นพิเศษ
1.เพชรภูผา เกียรติ ธ.อ.ธ
มวยจังหวะฝีมือครบเครื่อง ได้เปรียบรูปร่างช่วงชก มองว่าปลายๆดีกว่าครับ

2.อัปบาส ลูกสวน
อับบาสมวยเข่าแข็งแรงปล้ำฟัดมัดตี เคยแพ้คู่ชกมา แต่ไฟท์นี้เตรียมตัวล้างตามาเป็นอย่างดีมีหมัดแจม แถมได้น้ำหนักอีก2ป.คราวที่แล้วต่อยหมัดเกือบพลิกชนะ ไฟท์นี้มองว่าแก้มือได้แน่ครับ น่ารอง**

สนทะเล

ช่อง7...รองคู่เอก
วันเฉลิม ศิษย์ซ้อน้อง vs แสงตะวัน ป.อ่าวทะเลบางเสร่ 135 ป.

วันเฉลิม มวยจังหวะเตะหนักต่อยแรงรุนแรงทุกลูก ฝีมือความน่าเชื่อถือดีกว่า เก๋า

แสงตะวัน มวยจังหวะฝีมืครบเครื่อง วงในเด้งตีรุนแรง สภาพร่างกายดีกว่า

ยังชอบไปที่ วันเฉลิม ศิษย์ซ้อน้อง มากกว่าครับ ไฟท์นี้เต็มที่เต็มสูบ..

สนทะเล

ค่ำๆจะมาว่ากันช่อง3ต่อครับ...คงนิ่งแล้ว :Onion-s-44[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

fongkaew

• ชอบกด Like + 16
ขอบคุณนํ้าใจอันงดงามของท่าน สน ทะเล ผมติดตามท่านมาตลอดครับ ยอมรับขอมูลของท่านว่าเป็นประโยชน์มากครับ ผิดหรือถูกไม่สำคัญ  เพราะหัวใจท่านหล่อครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ขอบคุณหนึ่งกลังใจ ครับท่านfongkaew.....ว่ากันที่ช่อง-3ต่อเลยครับ

สนทะเล

ช่อง3...
สมิงหยก จ่าบ่าวกองสืบ (เดชไฟฟ้า)vs มณีเจ็ดแสง ส.เทียนโพธิ์ 122

สมิงหยก มวยจาก จ.ประจวบ จากมวยเข่าแข็งแกร่ง แข็งแรงปล้ำตีดี มีฮึดตลอด ช่วงหลังเริ่มมีอาวุธเสริมมากขึ้น ฟอร์มกำลังสดจากขั้ว

มณีเจ็ดแสง มวยเข่าเพียวๆ รูปร่างดีช่วงชกดี แต่ห่างหายไปนาน ความสดเป็นรองแน่นอน

คู่นี้ตามมุมมอง ยังชอบ สมิงหยก จ่าบ่าวกองสืบ ครับได้เปรียบความสด และสม่ำเสมอกว่า

สนทะเล

ช่อง3...คู่ที่สอง
ปีใหม่ จิตรเมืองนนท์ vs คนองศึก ชูวัฒนะ 161ป.

ปีใหม่ มวยฝีมือครบเครื่องเหลี่ยมเชิงดีดักสาดแข้งแรงหากคู่ชกไม่หมดแรงลำบากแน่ต้องบี้ติดๆให้คู่ชกหมดแรงและยุบไปเอง

คนองศึก แชมป์รุ่นมิดเดิลเวต 160 ปอนด์ เวทีมวยราชดำเนินมวยหลักเหลี่ยมดี ฝีมือครบเครื่อง ทรงมวยดุดันไม่ย่นไม่ยุบงานนี้คู่ต่อสู้ลำบากแน่ครับ

ยังมองไปที่ คนองศึก ชูวัฒนะ เก๋าเกมส์กว่าขอเพียงยืนระยะให้ได้ เรื่องฝีมือไม่แพ้แน่นอน

สนทะเล

ช่อง3(เอก)
กงจักร ป.เปาอินทร์ VS ศิริมงคล ศิษย์อานุภาพ 154 ป.

กงจักร  มวยจังหวะเตะต่อยแรง หลักเหลี่ยมดี ศอกออกได้หนักแรงคมแม่น  ไฟท์นี้ต่อยนอกรอบแพ้ชนะไม่มีผลใดๆ แต่คงเต็มที่แน่นอนเพราะไฟท์ที่แล้วโชว์ไว้ไม่เข้าตาเลยไฟท์นี้คงเรียกศรัทธาคืนมาได้

ศิริมงคล มวยเข่าแข็งแรงเชิงไม่สนชนอย่างเดียวปล้ำฟัดมัดตีไปเรื่อย ปลายแรง แต่จะเข้าไปปล้ำเขาระวังโดนสวนด้วยศอกได้เหมือนกัน

ยังชอบไปที่ กงจักร ป.เปาอินทร์ มากกว่าครับมองว่ายังดีกว่าครับ วันนี้ขอเห็นเป็นดอกบัวสักวัน..

จิตร มหา

• ชอบกด Like + 256
กงจักร จักไปครับท่านสน

สนทะเล

ช่อง3..คู่4
จ้าวทะเล ซีทรานดีสคัพเวอร์รี่ (กานต์ชัย ศ.พันเพชร) vs ใจสิงห์ ท.พราน49 124ป.

จ้าวทะเล มวยเข่าฟอร์มสดจากเมืองใต้ วงในดีแข็งแกร่งแข็งแรงประเภทจิตใจเกินร้อย หน้าเสื่อดีกว่า(ซ้อมแสงมรกต) มวยคนจัดว่างั้นทำนิดหน่อยราคาไปก่อนแน่

ใจสิงห์ มวยบู๊ดุดันเดินเปิดเกม เตะต่อยนำรุนแรงปลายแกร่ง ประเภทเกินร้อยทั้งคู่ ฟิตซ้อมกับพวกธนเดช ท.พราน49

คู่นี้ประเภทแข็งแกร่งทั้งคู่ ขอมองไปที่มวยคนจัด จ้าวทะเล ซีทรานดีสคัพเวอร์รี่

สนทะเล

กงจักร จักไปครับท่านสน
ครับท่านจิตร ไปๆด้วยกันครับผม  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ข้อมูลประกอบการเล่น จากทัศนะ10เซียนแข่งขันชิงเงินรางวัล สามารถเข้าไปดูที่กระทุ้ปักหมุดด้านบนสุดหรือclickที่Linkได้เลยครับ
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
http://muaythaibangbon.com/index.php/topic,15956.0.html

สนทะเล

สรุปช่อง3...วันนี้ตามนี้ครับ

/ สมิงหยก จ่าบ่าวกองสืบ ได้เปรียบความสด และสม่ำเสมอกว่า
/ คนองศึก ชูวัฒนะ เก๋าเกมส์กว่าขอเพียงยืนระยะให้ได้ เรื่องฝีมือไม่แพ้แน่นอน
/ กงจักร ป.เปาอินทร์ หลักเหลี่ยมดี ศอกออกได้หนักแรงคมแม่น  ไฟท์นี้ต่อยนอกรอบแพ้ชนะไม่มีผลใดๆ แต่คงเต็มที่แน่นอนเพราะไฟท์ที่แล้วโชว์ไว้ไม่เข้าตาเลยไฟท์นี้คงเรียกศรัทธาคืนมาได้
/ จ้าวทะเล ซีทรานดีสคัพเวอร์รี่ หน้าเสื่อดีกว่า(ซ้อมแสงมรกต) มวยคนจัดว่างั้นทำนิดหน่อยราคาไปก่อนแน่

เน้นๆ**/กงจักร ป.เปาอินทร์
         /จ้าวทะเล ซีทรานดีสคัพเวอร์รี่

โชคดีมีชัยครับทุกท่าน............

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal