เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง3+7เสาร์-ทิตย์ที่28-29 มิย.+มวยรอบปูนเสือ>!!<  (อ่าน 37217 ครั้ง)

เล็กเซียวหงส์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
มวยชอบTGN
/ขุนหาญเล็ก เกียรติเจริญชัย สดยืนระยะดีกว่า
/พีระพล ศักดิ์รังสิต ฟอร์มสดรูปร่างดี ครบเครื่องแข็งแรง
/เพชรพระกาฬ ส.สุรเดช เก๋าเหลี่ยมดีกว่า   
/ยอดนิยม พุ่มพันธุ์ม่วง ได้ใหญ่มวยตัวยืนในรายการเคยแพ้คู่ชกมาแต่ความพร้อมดีกว่า น่าแก้มือได้

เน้นๆ*/พีระพล ศักดิ์รังสิต+ยอดนิยม พุ่มพันธุ์ม่วง

สนทะเล

งามใส้จริงๆ เพชรพระกาฬ วันนี้ ปลายยก5 คุมอาการมวยไม่อยู่ ราคาพุ่งทันที แพ้ไปตามระเบียบ นักมวยเต็มที่แล้วครับวันนี้.....
 :Onion-s-97[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ผมฝากลองใจสิงห์ ออกให้ผมบ้างไหมท่านสน   มาว่ากันช่อง 7 เลยครับท่านสน คู่ 3  4 ละครไหมครับ

สนทะเล

ฝากรายการดีๆที่ระยองครับ
เรตมวย ที่ จ.ระยอง ^^'

ยอดทนง - พลังชัย เรตเปิด แดง 10/9
กัมนาป - เพชรนาเคียน เรตเปิด เสมอแเดง
ก้องเกียรติ - หนึ่งพิชิต เรตเปิด แดง 11/8
เสือคิม - ตลาดแขก เรตเปิด แดง 3/2
โชคปรีชา - ฉลองชัย เรตเปิด แดง 10/9
---------------------------------------------------
รอง เพชรนาเคียน
รอง หนึ่งพิชิต
รอง ตลาดแขก
รอง ฉลองชัย

รองทุกคู่ตามนี้ครับ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ผมฝากลองใจสิงห์ ออกให้ผมบ้างไหมท่านสน   มาว่ากันช่อง 7 เลยครับท่านสน คู่ 3  4 ละครไหมครับ
ผมรองให้แล้วครับท่านคม ใจสิงห์วันนี้ .....ส่วนช่อง7  ละครหรือเปล่าไม่แน่ใจครับท่านคม แต่ผมไป เหลิม+ยอดครับ สองคู่นี้

สนทะเล

"ศึกเทศบาลตำบลท่างิ้ว+เกียรติเพชร 7 สี+ปุ๋ยนกปากห่าง" ที่ตำบลท่างิ้ว อ.หวยยอด จ.ตรัง

มะเฟืองน้อย - รุ่งเพชร แดง 5/4
สะเก็ดทอง - ศักดิ์ชัยน้อย เงิน 10/9
มนต์ขาว - กางเขนเหล็ก เสมอเงิน
เมืองไทย - หยกวิทยา ใครต่อรอง

มะเฟือง+ศักดิ์ชัยน้อย+มนต์ขาว+หยกวิทยา

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
ข้อมูลท่านสนเยี่ยมมากเลยครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ผลมวยที่ระยองครับ
คู่1 สามเค ชนะคะแนนพญาเม่น ศิษ์ลมหนาว ได้นับยก3ครับ
คู่2.โบวี่ ส.สุรเดช ชนะคะแนนเจิดจ้า ลูกปากแพรกไปอย่างสนุก
คู่3.เพชรสยาม ศิษย์ป๋าดาว ชนะคะแนนฉัตรเพชร พ.เพิ่มพลู ขาดท้ายๆ
คู่4 ศักดิ์ศรี ศิษย์ สจ.ตี๋บ้านฉาง ชนะน็อคยก3เพชรไพลิน ส.จเปี้ยกตะพงอย่างสนุกสุดมันส์

สนทะเล

คู่ที่5 พลังชัย ป.พีณภัทร ชนะคะแนน ยอดทนง เพชรวังล่าง

สนทะเล

คู่ที่6 กัมปนาท ธ.พราน49 vs เพชรนาเคียน เกียรติเจิญชัย
ก่อนขึ้นชก ราคา เสมอแดง5/4รอง .......เพชรนาเคียน เล็กกว่านิดๆ
ราคาตอนนี้ เพชรนาเคียน ต่อ7/4กลางยก3 ราคาหน้าเวทีนะ

สนทะเล

ตอนนี้หมด3ขึ้น4 เพชรนาเคียน เพชรนาเคียน ต่อ 7/2

สนทะเล

ยกที่5 เพชรนาเคียน ต่อ 3ต่อ/4รอง

สนทะเล

หมดยก5 เพชรนาเคียน ชนะคับ :dookdik_smile-circle_51[1]:

สนทะเล

ข้อมูลท่านสนเยี่ยมมากเลยครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
ขอบคุณครับน้องทราย :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

คู่ต่อไป เป็นการแก้มือระหว่าง ก้องเกียรติ ให้ หนึ่งพิชิต ขึ้นล้างตา
หมดยก1 ก้องเกียรติ3/2
หมดยก2 ร้อง3/2รอง

สนทะเล

หมด3 เปลี่ยนเสิร์ฟ เงิน5/4 สงครามเข่าเริ่มแล้ว ดวลเข่ากันสนั่น
หมด4 ราคาไปเงินยาว แดงล้มบ่อย เงิน30/1

สนทะเล

หมด5 ขาดลอย ไร้ราคาแดงล้มบ่อย
หนึ่งพิชิต แก้มือได้ครับ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

เสือคิม - ตลาดแขก เรตเปิด แดง 3/2
ยก1-4 ราคารอแดงตลอด ต่อยในบ้านแถมโดนศอกแตกอีกตลาดแขก ทำเท่าไรราคาก้อไม่มา

สนทะเล

ยก5 ต้นยกตลาดแขกถล่มชุดใหญ่ราคาไป50/1 เหมือนไม่มีอะไรแล้วแต่ปลายยกเสือคิมเร่ง ต่อยตลาดแขกโดนไปมีอาการเมา แถมตามด้วยเข่าอีก4-5ดอก จบยก เสมอกันไปแบบ ตลาดแขก งงๆ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

โชคปรีชา - ฉลองชัย เรตเปิด แดง 10/9
ยก1 เริ่ม แดงเดินเข้าหาต่อยหมัดฟันศอก เงินก้อมีบวกศอกสวน แค่ยก1ก้อเล่นกันแรงๆแล้วครับ

สนทะเล

คู่เสือคิม ตลาดแขก หมดยกราคา ตลาดแขก ต่อ15/1 ชูเสมอ กรรมการโดนด่าตามเคย55

สนทะเล

มาต่อกันที่คู่ โชคปรีชา - ฉลองชัย เรตเปิด แดง 10/9
ยก3 เริ่ม แดงเดินเข้าหาต่อยหมัดฟันศอกแทงเข่า เงินก้อมีบวกศอกสวน ก่อนกระทุ้งเข่าเต็มหน้าชนะน็คไปในยกที่3
 :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

สนทะเล

ผลมวย ศึกเทศบาลตำบลท่างิ้ว+เกียรติเพชร 7 สี+ปุ๋ยนกปากห่าง" ที่ตำบลท่างิ้ว อ.หวยยอด จ.ตรัง
มะเฟืองน้อย ชนะคะแนน รุ่งเพชร
สะเก็ดทอง แพ้คะแนน ศักดิ์ชัยน้อย
มนต์ขาวเ สมอ กางเขนเหล็ก
เมืองไทย แพ้คะแนน หยกวิทยา

สนทะเล

ผลมวยที่ระยอง 28-06-14
คู่1 สามเค ชนะคะแนนพญาเม่น ศิษ์ลมหนาว ได้นับยก3ครับ
คู่2.โบวี่ ส.สุรเดช ชนะคะแนนเจิดจ้า ลูกปากแพรกไปอย่างสนุก
คู่3.เพชรสยาม ศิษย์ป๋าดาว ชนะคะแนนฉัตรเพชร พ.เพิ่มพลู ขาดท้ายๆ
คู่4 ศักดิ์ศรี ศิษย์ สจ.ตี๋บ้านฉาง ชนะน็อคยก3 เพชรไพลิน ส.จเปี้ยกตะพงอย่างสนุกสุดมันส์
คู่5 พลังชัย ป.พีณภัทร ชนะคะแนนย อดทนง เพชรวังล่างไปอย่างสนุก ขาดท้าย
คู่6.กัมปนาท.ท.พราน49 แพ้คะแนน.เพชรนาเคียน.เกียรติเจริญชัย
คู่7.ก้องเกียรติ.ท.พราน49 แพ้คะแนนห นึ่งพิชิต.จอร์นAMA
คู่8.เสือคิม.ศิษย์.ส.ท เสมอ กับตลาดแขก.ศักดิ์สัมฤทธิ์
คู่9.โชคปรีชา.ส.จ ทวีปตะพงแ 3 ฉลองชัย.เกียรติเจริญชัย

สนทะเล

ฝากรายการดีๆที่ระยองครับ
เรตมวย ที่ จ.ระยอง ^^'

ยอดทนง - พลังชัย เรตเปิด แดง 10/9
กัมนาป - เพชรนาเคียน เรตเปิด เสมอแเดง
ก้องเกียรติ - หนึ่งพิชิต เรตเปิด แดง 11/8
---------------------------------------------------
รอง เพชรนาเคียน
รอง หนึ่งพิชิต
รอง ตลาดแขก
รอง ฉลองชัย

รองทุกคู่ตามนี้ครับ :Onion-s-97[1]:

"ศึกเทศบาลตำบลท่างิ้ว+เกียรติเพชร 7 สี+ปุ๋ยนกปากห่าง" ที่ตำบลท่างิ้ว อ.หวยยอด จ.ตรัง

มะเฟืองน้อย - รุ่งเพชร แดง 5/4
สะเก็ดทอง - ศักดิ์ชัยน้อย เงิน 10/9
มนต์ขาว - กางเขนเหล็ก เสมอเงิน
เมืองไทย - หยกวิทยา ใครต่อรอง

มะเฟือง+ศักดิ์ชัยน้อย+มนต์ขาว+หยกวิทยา
กินนิ่มๆ มีทุนต่อช่อง7-11แล้ว อิอิ :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
สวัสดีครับพี่สน  ช่วงนี้ไม่คอยได้ทักทายกันเลย  พึ่งมาจากธุระ  รอพี่สนเหมือนเดิม  พรุ่งนี้มีดีมาบอก  2  ตัว  เน้นๆครับ

สนทะเล

สวัสดีครับพี่สน  ช่วงนี้ไม่คอยได้ทักทายกันเลย  พึ่งมาจากธุระ  รอพี่สนเหมือนเดิม  พรุ่งนี้มีดีมาบอก  2  ตัว  เน้นๆครับ
สวัสดีครับน้องอุ๊ สบายดีนะครับ จัดมาครับสองตัวเน้นๆรอๆครับ

สนทะเล

ช่อง7..เริ่มที่คู่เอกก่อนเลย
ยอดทองไท เกียรติเจริญชัย (ป.เตละกุล) vs ศิริมงคล พีเค แสนชัยฯ

ยอดทองไท เกียรติเจริญชัย
เจ้าเต"-ปียะวัตน์ บุญหนา นักชกจาก อ.บางแก้ว พัทลุงเป็น มวยขวาฝีมือเก๋าหลักเหลี่ยมดี...ทรงมวยตั้งรับขวางหน้าแทงพลิ้วกว่า ระยะประชิดมีศอกที่ออกได้คมและแม่นยำ

ศิริมงคล พีเค.แสนชัยฯ
หรือ เอกพงษ์ ตระการจันทร์ นักชกจากเมืองดอกบัวอุบลราชธานี เป็นมวยซ้ายฝีมือครบเครื่องเตะต่อยเชิงดีอาวุธหลากหลาย มีดักแทงดักเสียบ อาวุธแม่นยำคมทุกลูกโต้หนักลูกเกี่ยวขาดีแต่
ปลายมีแผ่ว.เวทนี้ผมมองว่าถูกคู่ถูกเวลาครับ ทรงมวยตั้งรับทั้งคู่ คงชิงใหวชิงพริบกันมันส์แน่นอน นอกจากเป็นการต่อสู้กันบนเวทีของนักมวยแล้ว..เรื่องตัวเงินผมคิดว่าน่าจะได้เสียครับเพราะลูกพี่ของทั้งสองธรรมดาซะที่ใหนกันคงสาดกระสุน(เงิน)ใส่กันเต็มที่แน่นอน ...
ยังชอบ ยอดทองไท เกียรติเจริญชัย(ป.เตละกุล) มากกว่า

จัดไปครับ วันนี้คู่ชกมวยฝีมือด้วยกันแต่ช้ากว่า หน้าเสื่อตัวเงินแรงทั้งคู่ ยอดทองไท เกียรติเจริญชัย

สนทะเล

ช่อง7...รองคู่เอก
วันเฉลิม ศิษย์ซ้อน้อง vs แสงตะวัน ป.อ่าวทะเลบางเสร่ 135 ป.

วันเฉลิม มวยจังหวะเตะหนักต่อยแรงรุนแรงทุกลูก ฝีมือความน่าเชื่อถือดีกว่า เก๋า

แสงตะวัน มวยจังหวะฝีมืครบเครื่อง วงในเด้งตีรุนแรง สภาพร่างกายดีกว่า

ยังชอบไปที่ วันเฉลิม ศิษย์ซ้อน้อง มากกว่าครับ ไฟท์นี้เต็มที่เต็มสูบ..
วันเฉลิม ศิษย์ซ้อน้อง

สนทะเล

ช่อง7...มวยรอบปูนเสือรอบ 8 คนสุดท้าย (คู่แรก)
ลูกกรมหลวง ดาบป้อมมหาชัย  vs ก้องเมธี แก้วสัมฤทธิ์ 118ป.

ลูกกรมหลวง ดาษป้อมมหาชัย(นำอีสาน ท.นิยมสุข)
อภิชาติ โพธิจันทร์ อายุ 24 ปี "บักโบ" นักชกจาก อ.ศรีวิไล บึงกาฬ มวยถนัดขวาอาวุธครบเครื่องหมัดเท้าเข่าศอก เข่าในแข็งแรง กระดูกแข็งโป้ก จิตใจสู้ดี ประสบการณ์ผ่านมวยต้องบอกว่าไม่ธรรมดาครับ
ทำการฟิตซ้อมที่ค่าย ส.ศิริลักษณ์  มี หมาน้อยอุดรเป็นหัวหน้าคณะ..

ก้องเมธี ศิษย์ป้อมปืน(แก้วสัมฤทธิ์)
สมรักษ์ กิ่งมาลา อายุ 19 ปี  นักชกจาก  อ.รัตนบุรี สุรินทร์ มวยถนัดขวา เตะต่อยครบเครื่อง แข็งแกร่งแข็งแรง หลักเหลี่ยมดี
มุมมองคู่นี้ยังชอบฝีมือและความมุ่งมั่นของลูกกรมหลวงมากกว่า รูปร่างช่วงชกใกล้เคียงกัน น่าจะอาศัยประสบการณ์เอาตัวรอดได้

ยังชอบไปที่ ลูกกรมหลวง ดาบป้อมมหาชัย

สนทะเล

ช่อง7...มวยรอบปูนเสือรอบ 8 คนสุดท้าย (คู่ที่สอง)

ซุปเปอร์เจ๋ง ป.พิณภัทร vs ลมหวล ศิษย์ลมหนาว 118ป.
ซุปเปอร์เจ๋ง ป.พิณภัทร หรือ จิรายุ สว่างพบ นักชกจาก อ.ขุขันธ์ ศรีษะเกษ มวยจังหวะฝีมือหมัดศอกดี เข่าในมัดตีได้รุนแรง การผ่านมวยดีกว่าฟิตซ้อมที่ค่ายเพชรพญาไท  มี เฉียบ เกียรติเพชร+ทูน หนองกี่ เทรนเนอร์ดูแลการฟิตซ้อม หน้าเสื่อดี.......

ลมหวน ศิษย์ลมหนาว ฟิตซ้อม..ที่บ้านฉาง ระยอง มี ณรงค์ ศิษย์ลมหนาว เป็นหัวหน้าค่าย ต้อย ลูกห้วยโป่ง เป็นผู้สนับสนุน เป็นมวยจังหวะเตะหนักต่อยแรง ช่วงหลังดูว่าอาวุธหลากหลายขึ้นพอสมควร ไฟท์นี้คงไม่ใช่งานง่ายที่จะผ่านเจ้าเจ๋งไปได้ รูปเกมส์น่าจะออกมาสูสีแน่นอน
ยังชอบไปที่  ซุปเปอร์เจ๋ง ป.พิณภัทร มากกว่าไม่ย่นไม่ยุบหมดเสียก่อนน่าจะแย่งเข้าป้ายไปได้

สนทะเล

4ตัวตรงวันนี้

/ยอดทองไท เกียรติเจริญชัย(ป.เตละกุล) เน้น1 ***

/ลูกกรมหลวง ดาบป้อมมหาชัย   

/ซุปเปอร์เจ๋ง ป.พิณภัทร เน้น2 ***

/แสงตะวัน ป.อ่าวทะเลเสร่  <----คู่นี้ขอกลับลำด่วนครับ ตามนี้

เล็กเซียวหงส์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
:dookdik_smile-circle_48[1]:ตามครับท่าน สนทะเล คู่1/2/3 ไปด้วยกัน คู่เอกขอสวนครับ นับถือๆ :dookdik_smile-circle_83[1]:

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14

สนทะเล

วันนี้เสียดายคู่เอกจริงๆครับ จัดใหม่ก้อยังเล่นตัวเดิมครับ
ไปลุ้นNBT กันต่อดีกว่าครับ

สนทะเล

ท่าน สนครับ เเถมช่อง11ให้อีกสองตัวนะครับ เผื่อตามทุนจากช่อง7กันเหนียวไว้ก่อนครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
สวัสดีครับท่านfongkaew ช่องNBT สองตัวที่ชอบเป็นพิเศษ
1.เพชรภูผา เกียรติ ธ.อ.ธ
มวยจังหวะฝีมือครบเครื่อง ได้เปรียบรูปร่างช่วงชก มองว่าปลายๆดีกว่าครับ

2.อัปบาส ลูกสวน
อับบาสมวยเข่าแข็งแรงปล้ำฟัดมัดตี เคยแพ้คู่ชกมา แต่ไฟท์นี้เตรียมตัวล้างตามาเป็นอย่างดีมีหมัดแจม แถมได้น้ำหนักอีก2ป.คราวที่แล้วต่อยหมัดเกือบพลิกชนะ ไฟท์นี้มองว่าแก้มือได้แน่ครับ น่ารอง**

สนทะเล

มวยชอบNBT
/เพชรภูผา เกียรติ ธ.อ.ธ
/อัปบาส ลูกสวน
/ยอดเพชร มาเกิน4ป.แต่ปรับ นน..ใหม่ ลดจริงแค่2
/รุ่งพนมเล็ก

เน้นๆ** / เพชรภูผา เกียรติ ธ.อ.ธ
           / อัปบาส ลูกสวน
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
แหล่มเลยคับนายหัวสนน ติดตามเสมอครับ วันนี้+++ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

แหล่มเลยคับนายหัวสนน ติดตามเสมอครับ วันนี้+++ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
วันนี้TGN เอ้ย NBT เกือบไปครับ ขอบคุณครับที่ติดตามอาทิตย์หน้าว่ากันต่อครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal