เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวย 7 สี..ฉีกทุกความมันส์..ปูนเสือเน้น.ๆ.2.ตัว..29/6/57..จากใจ..หงอคง..  (อ่าน 42002 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

......สวัสดีครับ...ว่ากันต่อ..ยาว..ๆ..ครับ...ยกระดับความมันส์...7..สี...

.....1..ลูกกรมหลวง  ดาบป๋อมมหาชัย....ตัดนรก...ก้องเมธี  แก้มสัมฤทธิ์....118...ใครแพ้ตกรอบ...

....2..ลมหวน  ต้อยลมหนาว......ชิงสวรรค์...ซุปเปอร์เจ๋ง  ป.พิณภัทร....118..ปอนด์..ชนะเข้ารอบ..แพ้แก้ตัว...

....3..วันเฉลิม  ช.ชื่นกมล.......ทางผ่าน....แสงตะวัน  ส.คำสิงห์....135..ปอนด์.....

...4..ยอดทองไท  เกียรติเจริญชัย....ชิงดัง...ศิริมงคล  พีเค.แสนชัย......126  ปอนด์....

.....น่าดูมาก..ๆ..ครับ.....มันทุกคู่...7 สี........

....หงอคง..พร้อมรับใช้..ทุกท่าน....ครับ....

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
                 ลุยเลยน้อง หน้าที่เรา..รักษาสืบไป......
                 สัปดาห์นี้ 7 สี เราอาจจะเดินสวนทางกันบางคู่...ต่างมุมมอง แต่เราไม่แตกความสามัคคี  เพราะมวยมีชนะ มีแพ้ และ มีพลิกได้เสมอ...น้องว่าจริงไหม...
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
มารอคิวแล้ว...ครับอ้าย...หมานๆ...เด้อ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ประกิตสุรวงค์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 18
เล็งๆไว้ ผมชอบลูกกรมหลวง+ลมหวล+แสงตะวัน+ยอดทองไท ครับ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

หงอคง

ลุยเลยน้อง หน้าที่เรา..รักษาสืบไป......
                 สัปดาห์นี้ 7 สี เราอาจจะเดินสวนทางกันบางคู่...ต่างมุมมอง แต่เราไม่แตกความสามัคคี  เพราะมวยมีชนะ มีแพ้ และ มีพลิกได้เสมอ...น้องว่าจริงไหม...

.....ใช่ครับ..พี่แดง....เรามาแลกเปลี่ยน..ข้อมูล..นักมวย..

...คนนี้..รู้ตัวนั้น..คนนั้นรู้ตัว..นี้.....แชร์..กัน....

...ชอบก้อตาม..ไม่ชอบก้อ..สวน.....ครับ...

....ลุย..ๆ..ครับ..พี่แดง...

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
สบายดี :Onion-s-160[1]:ท่านหงอคง
อาทิตย์นี้ถ้ามวยตามนั้น ไม่เปลี่ยนไม่ถอน
ผูกขาใว้แล้ว2ตัวส่งการบ้านแล้วจะมาแจม
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

:Onion-s-97[1]:
เล็งๆไว้ ผมชอบลูกกรม :Onion-s-8[1]:หลวง+ลมหวล+แสงตะวัน+ยอดทองไท ครับ

..80%...หงอคง..ชอบเหมือน..ท่านครับ....

....รอดู..การเตรียมตัว..และ..หลังชั่ง...อีกทีครับ....

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]:

....คู่แรก...ตัดนรก..แพ้ตกรอบ...ชนะไป....ตัด.กับ...ไอ้เจ๋ง.....

....ลูกกรมหลวง  ...มวยฝีมือ..เดินทำได้ดี...ไอคิว..สมองมวย..ดูดีกว่า..เยอะ...

....ต่อยหมัด..ดักทำ.จังหวะ.สองดีมาก..ๆ....การแก้เกมส์..ของทีมงาน...หมาน้อย เก่งมาก..ๆ..

....อยู่ที่ว่า...จะดึงราคา..เล่นมากน้อยแค่ไหน.......

...จะชนะน็อค.......

....ก้องเมธี.....มีปัญหาเรื่องสถานที่ฝึกซ้อม....มวยแข็งแรง...เดินชน..บี้เข่า...แรงไม่มีหมด..
....ข้อเสีย...เดินแล้วทำได้แต่ไม่หนัก...อาวุธนำไม่ค่อยมี....
....คือ..มีแรง..แต่ไร..สมอง...ไอคิวน้อย.......

...สรุป...ลูกกรมหลวง...จะชนะ....ก้องเมธี....แบบสู้กันไม่ได้...ขาดลอยครับ...

...ขอโทษทีมงาน..นักมวยด้วยครับ...หากสิ่งที่ผมพูดไป...อาจจะปั่นทอน..จิตใจ...

...หงอคง..ว่าไปตาม..สิ่งที่เห็น..ครับ.....

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]:

....คู่แรก...ตัดนรก..แพ้ตกรอบ...ชนะไป....ตัด.กับ...ไอ้เจ๋ง.....

....ลูกกรมหลวง  ...มวยฝีมือ..เดินทำได้ดี...ไอคิว..สมองมวย..ดูดีกว่า..เยอะ...

....ต่อยหมัด..ดักทำ.จังหวะ.สองดีมาก..ๆ....การแก้เกมส์..ของทีมงาน...หมาน้อย เก่งมาก..ๆ..

....อยู่ที่ว่า...จะดึงราคา..เล่นมากน้อยแค่ไหน.......

...จะชนะน็อค.......

....ก้องเมธี.....มีปัญหาเรื่องสถานที่ฝึกซ้อม....มวยแข็งแรง...เดินชน..บี้เข่า...แรงไม่มีหมด..
....ข้อเสีย...เดินแล้วทำได้แต่ไม่หนัก...อาวุธนำไม่ค่อยมี....
....คือ..มีแรง..แต่ไร..สมอง...ไอคิวน้อย.......

...สรุป...ลูกกรมหลวง...จะชนะ....ก้องเมธี....แบบสู้กันไม่ได้...ขาดลอยครับ...

...ขอโทษทีมงาน..นักมวยด้วยครับ...หากสิ่งที่ผมพูดไป...อาจจะปั่นทอน..จิตใจ...

...หงอคง..ว่าไปตาม..สิ่งที่เห็น..ครับ.....
=ชอบคับ

หงอคง

สบายดี :Onion-s-160[1]:ท่านหงอคง
อาทิตย์นี้ถ้ามวยตามนั้น ไม่เปลี่ยนไม่ถอน
ผูกขาใว้แล้ว2ตัวส่งการบ้านแล้วจะมาแจม
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

.....สวัสดี..ครับ.ตาเเม่น.....สบายดี.....ครับ..

...รอ..ๆ....ครับ...

หงอคง

:dookdik_smile-circle_83[1]:

..สบายใจได้..เลย..ค่ะ..
...อาทิตย์นี้....รับรอง..พี่เดียร์...ไม่ไปเฝ้ามุม....7..สีแน่นอน..คะ..

....เล่น..ๆ..ลมหวน..ไปได้..เลย..

หงอคง

..ช่วงบ่าย..วันนี้..จะมาอธิบาย..คู่ที่2..ครับ..
...เหตุ..และ..ผล....

..ที่..จะเล่น..ลมหวน....แต่..ไม่ได้บอกว่า..ลมหวน.จะชนะ..นะครับ..

.....มีลุ้น..80%....ละกัน...

ไฟหนาว

ชอบก็ลุยโลดน้องหงอคง..มวยคู่นี้มีหวังลุ้นกันยันยกสุดท้าย..คู่คี่สูสี..อยู่ที่การยืนระยะนะ...

หงอคง

ชอบก็ลุยโลดน้องหงอคง..มวยคู่นี้มีหวังลุ้นกันยันยกสุดท้าย..คู่คี่สูสี..อยู่ที่การยืนระยะนะ...
:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

.....ตามรูป.ทรง.มวย...ทั้ง..ลมหวน...&..ไอ้เจ๋ง....

.....เราคนเล่น.....ควรเข้า...ใครก่อน...

.....ผมว่า...ผมมองเห็น...รู้กิน...รับทรัพย์..ครับ..คู่นี้...พี่แดง.....

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-88[1]: :Onion-s-163[1]:
...มาว่าถึง..คู่ที่..2..มวยปูนเสือ...ครับ...ชนะเข้ารอบ..4.คน.
...ผู้แพ้...ไปเจอกับ..ลูกกรมหลวง....

......ลมหวน  ศิษย์ต้อยบันเทิงลมหนาว.....หน้าเสื่อ..ผู้ช่วยโปรโมเตอร์...ช่อง7 สี....

....รอบแรก..แพ้ครั้งเดียว..116 ปอนด์...บีบน้ำหนักมาก..ไม่ค่อยมีแรง..โดนมเหศักด..รัดเอว..หมดสู้ไม่ได้...

....หลังจากได้..ปรับเวตขึ้น..118 ปอนด์..ฟอร์มดีขึ้น..ทันตาเห็น....

...ไม่ชกมั่วเหมือนแต่ก่อน...ออกจังหวะ..ฝีมือ..คอยดักทำ..ดักแท่ง...ชัดเจน...

..ที่สำคัญ...ไม่หมด...รู้ผ่อนเกมส์.....เรื่องหัวใจ..เด็กคนนี้..ตอนนี้..ไม่ต้องห่วง....เกินร้อย..ครับ.

....ก่อนเจอ..ก้องเมธี...หลาย..ๆ.คนบอก..ลมหวน..ยังห่าง..กับ..ก้องเมธี...เยอะ...

....สุดท้าย....ก้อ..อย่างที่เห็น....ลมหวน...ชนะขาด....ครับ...

....ผมชอบ..การพัฒนา..ของ...ลมหวน...ครับ...

....เดี๋ยวผม..จะมาพูด..ถึง..ซุปเปอร์เจ๋ง...ครับ...

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

..สำหรับ..คนนี้..ๆ...อาทิตย์นี้...หงอคง..ส่งน้อง..ๆ...
...ให้พาไปพักผ่อน....ครับ...รับรอง...ไม่เข้าเวที 7 สี...ครับ..

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
วัสดียามมื่อแลงครับ อ้าย หงอคง มาเข้าคิวรอคับอ้าย

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

...ไอ้เจ๋ง..คงจะ..ไม่ได้ชก..ตามเกมส์..เหมือนที่ผ่านมา..ครับ..

....คอยดู.......ไม่ได้..บอกว่า..ไอ้เจ๋ง..ไม่เก่ง..นะ....

โยนครฐม

ผมตามอ้ายอย่างเดียวคับอ้าย

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

....A1...สกุลชัยเล็ก....
....A2...เก้ากะรัต.......

%%%%%%%%%%%

....B1...ลมหวน......
....B2...ซุปเปอร์เจ๋ง......

%%%%%%%%%%%

...รอบ 4.เสือตัดเข้าชิง.......

..A1...สกุลชัยเล็ก....&....B2....ซุปเปอร์เจ๋ง......

¿¿¿¿¿¿¿¿¿¿¡¡¿¿¿¡¡¡¿¿¿¿¿¿¿¿¡¿¿¿¿¿

..B1...ลมหวน........&.....A2....เก้ากะรัต..........

.......โยนิโส...มะนะสิการะ.......

ไฟหนาว

หวัดดียามดึกน้องหงอคง..นอนดึกเหมือนกันนะ....ดูบอลเหรอ...พี่กำลังดูคู่ ไอเวอรี่โค็ท อยู่น่ะ...

หงอคง

หวัดดียามดึกน้องหงอคง..นอนดึกเหมือนกันนะ....ดูบอลเหรอ...พี่กำลังดูคู่ ไอเวอรี่โค็ท อยู่น่ะ...

...ครับ..พี่แดง...ดูบอล.....สงสาร..อังกฤษ....บอลจบ..นอนไม่หลับ....

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-8[1]:

...ถ้าหากว่า...ลมหวน...เป็นฝ่ายตั้งรับ...
...แล้ว..ให้ไอ้เจ๋ง..เดินตั้งแต่..ยก 1-2-3...หล่ะ..

...เพราะหลาย..ๆ..คนมองว่า...ไอ้เจ๋ง..จะรอทำ..ยก4...อย่างเดียว..

....ราคา..มันจะ..ไปทางไหน.....

ตาแม่น

:dookdik_smile-circle_58[1]:หมาน้อยกอดคอเดียร์เข้ารอบ..ฟันธง :dookdik_smile-circle_51[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:หมาน้อยกอดคอเดียร์เข้ารอบ..ฟันธง :dookdik_smile-circle_51[1]:

...แล้ว..ๆ..ต้อย ห้วยโป้ง..หล่ะ..ครับ..ตาเเม่น...

...ฐานเสียง..7..สี..ก้อไม่น้อย..นะครับ...

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

....มวยชอบวันนี้....เกียรติเพชร-ขอนแก่น.....

..ใครไป...ฝากด้วย...ตัวละ 1000+...

...มาประลอง....1000-
...ฟ้าสะท้าน....1000-
...ชูเจริญ.....2000-
...เดอะสตาร์.....5000-...ฤทธิเทวดา...ชก อีก 5 ครั้งก้อไม่ชนะ..เดอะสตาร์...

.......มวยแพ้..วาสนา....ครับ...

แมวเซา

คู่ 2 ราคาเปิดจะอยู่อย่างไร... เข้าตัวไหนก่อนดีครับท่าน...หงอคงผู้ใจดี :Onion-s-26[1]:

หงอคง

คู่ 2 ราคาเปิดจะอยู่อย่างไร... เข้าตัวไหนก่อนดีครับท่าน...หงอคงผู้ใจดี :Onion-s-26[1]:

...สวัสดี..ครับ..ท่านแมวเซา.....สบายดีน่ะ..ครับ...

...คู่2..ช่อง7...หงอคง...ว่า..ต้องเข้า..ลมหวน..ก่อนครับ..

..ราคา..คงเปิด...ไอ้เจ๋ง..ต่อ..5-4..ถึง 3-2..ไหลต่อ....ครับ..

...ทรงมวย..ไอ้เจ๋ง..ทำให้เรา..ต้องเข้า..ลมหวน..กอ่นครับ...

..ไอ้เจ๋ง..ช่วงต้น..ๆ..มันไม่ค่อนเร่ง....ราคา..มันจะไหล..ลงเรื่อย..ๆ..

....ลมหวน..ก้อ..ไม่ใช่หมู...ที่สำคัญ...น้องเดียร์..ไม่อยู่...ครับ...

....รอง..ๆ...ลมหวน..ก่อนครับ...มีราคา..ให้..บัง.กิน 2 ข้างครับ..

...หรือ..ท่านแมวเซา..เห็นต่าง..เช่นไร..ครับ.....

....หงอคง...ขอคำ..ชี้แนะ.....ด้วยใจจริง....

โยนครฐม

รอง ลมหวล สะบายใจเนาะอ้าย หงอคง

หงอคง

รอง ลมหวล สะบายใจเนาะอ้าย หงอคง

....รับรอง...บ่...มีม้วนเดียว..จบ...น้องโย......

.....ลมหวน...ชกทรงนี้....แพ้ยาก.....ครับ....

....ลูกกรมหลวง..ได้แก้มือ....ซุปเปอร์เจ๋ง....แน่นอน....

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

....สวัสดี..ครับ....สาย..ๆ....

แมวเซา

ถ้าน้องเดียร์ไม่มาจริง...ก็เข้าทางอ้ายครับ...รับรองราคาไหลรอง...แน่นอนครับ

แต่ถ้ามา...บังให้มิดครับ...มวยแพ้-นะ ก็ได้ตังค์ครับ

ยังงัยๆ...ก็ตามอ้ายครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

ถ้าน้องเดียร์ไม่มาจริง...ก็เข้าทางอ้ายครับ...รับรองราคาไหลรอง...แน่นอนครับ

แต่ถ้ามา...บังให้มิดครับ...มวยแพ้-นะ ก็ได้ตังค์ครับ

ยังงัยๆ...ก็ตามอ้ายครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

....ครับ..ได้น้อย..ดีกว่า..เสีย.....

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]:

....เดี๋ยวจะมา...ว่าถึง..คู่3..และ..คู่ที่4...ครับ..
....หวานกรอบ..หอมอร่อย.....ใส ๆ  ครับ...

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975

....ครับ..ได้น้อย..ดีกว่า..เสีย.....
สวัสดีครับน้องหงอคงสบายดีนะครับ คู่นี้อตร.จริงๆครับ ส่วนพี่คงต้องพกอาบังไปด้วย.....ขอตัวไปสืบมวยต่อนะครับ ยาวไปๆๆ :Onion-s-97[1]:

ตาแม่น

ท่าน S ห้องแซงอยู่ไหนเอาของดีมาตามบี้ตูดคนไม่ใส่ผ้าขับรถ...ไปแล้วเด้อ555 :Onion-s-44[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-113[1]:

.....3 ฟอร์มหลัง..เยี่ยมมาก..ๆ...แสงตะวัน  ส.คำสิงห์...
...ชนะ ยอดสยาม....
...ชนะ..เอกฤทธิ์......
..เสมอ...ป.ต.ท....แบบน่าชนะ......

โยนครฐม

รอตามทุกคู่คับอ้าย

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
ท่าน S ห้องแซงอยู่ไหนเอาของดีมาตามบี้ตูดคนไม่ใส่ผ้าขับรถ...ไปแล้วเด้อ555 :Onion-s-44[1]:
เดี๋ยวจัดให้ครับ...เจอกันอีกที่ครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

NEW มวยหมัด

• ชอบกด Like + 42

....ขอแสดงทัศนะหน่อย  คู๋ที่ 1. หาก กรมทางหลวงชนะก้องเมธี.....คนที่น่าจะมาต่อยด้วยต่อไป คือ ลมหวน...เพราะหากเอาซุปเปอร์เจ๋งมาชกอีกไม่มีคนดูแน่........หากผมเป็นคนจัดผมจะทำอย่างว่า....ใครชนะระหว่าง กรด กรมทางหลวง กับ ลมหวน คนนั้นเข้ารอบ อย่างนี้การได้เสียถึงจะมี......คราวที่แล้ว มเหศักดิ์ ชนะ  คู่ต่อมาผมใส่ สกุลชัยไม่ยั้ง.....เพราะ มเหศักดิ์กับเก้ากะรัตต้องไปเจอกันมันถึงจะได้เสีย......บอกตรง ๆ เก้ากะรัต อย่าประมาทมเหศักดิ์ก็แล้วกัน เพราะยก 4 เห็นแล้วว่า เก้ากะรัตไม่มีอะไรเลยโดนรัดในตีเข่าไม่เป็น....นี่เป็นเพัยงการคาดเดาของผมเท่านั้นนะครับ.....โอกาสเป็นไปได้สูงเลยทีเดียว....ลึก ๆ ลมหวนมันสู้บักเจํงบ่ได้ดอก...ลมหวนมวยแพ้เข่า...มีแต่เตะซ้ายป้องกันเท่านั้นไม่หนัก...ชนะก้องเมธีวันนี้นก็เกือบไปไม่รอด...บังเอิญก้องเมธี มีอาวุธน้อยมีแต่เข่าเดินไปรับแข้งมาก ๆ ก็เลยแพ้....ต่างจากบักเจ๋ง.....มันคนลละชั้น ผมว่าบักเจ๋ง ต้องเข้าชิงแชมป์กับสุลชัยเล็กแน่ ๆ เผลอแชมป์อาจจะเป็นของบักเจ๋งก็ว่าได้........เพราะลูกฉลาดบักเจ๋งเหนือกว่ามวยทุกตัวในรอบนี้..( เส้นนะใหญ่แค่ไหนคงไม่ต้องบอก......ดูเบื้องหลังว่าใครดูแลอยู่..)
 :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:

หงอคง

....สวัสดีครับ..ท่านนิว มวยหมัด.....ขอบคุณ..ทรรศนะ..ครับ...

....กับมุมมอง..อีกด้านหนึ่ง....ของคู่มวย..ปูนเสือ..ครับ...

...ดี..ครับ..สมาชิกพี่น้อง..เรา..จะได้รับรู้..ข้อมูล..เพื่อไปตัดสินใจ...ในการเล่น..ครับ..

....ปูนเสือแต่ละปี....จะมี..ม้ามืด....และ..ตัวเต็ง..แพ้ตกรอบ....

....พี่ที่แล้ว....สิงห์พรชัย.......ม้ามืด.....ไม่เก่งแต่ได้ชิง....

....หนึ่งพิชิต...หงอคง..ว่าเก่งที่สุด...ในเสือ13.....ต้องถอนเพราะอะไร...

.....ตัวเต็ง..ที่จะตกรอบ..ปีนี้...คือ..ไอ้เจ๋ง..ครับ....

...ไฟร์..ที่แล้ว..ไอ้เจ๋ง...ชนะแบบ..ไม่ปกติ...ครับ..

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-2[1]:
..7..สีเหลืออีก..1..ตัว...ครับ..4..
สเต๊บ 3 ณ.เวลานี้..
....ลูกกรมหลวง.......

.....ลมหวน......

...แสงตะเวน......

หงอคง

....บ่าย..ๆ...จะมาว่า..ถึง..ช่อง3..ครับ...

...เอาเน้น..ๆ....2..ตัวพอ..ครับ......

หงอคง

.........มาว่ากัน.ที่ช่อง 3  ครับ...

...คู่แรก....สมืงหยก  จ่าบ่าวกองสืบ...จะชนะ....มณีเจ็ดแสง  ส.เทียนโพธื...

....จ้าวทะเล  ซีฟรานเวอรี..จะชนะ...ใจสิงห์  ท.พราน 49...

??????????&&&&&&&&&&&&

...คู่แรก..กืนกันที่ความแข็งแรฝ..ครับ...มณีเจ็ดแสง..บีบลงมา....คอยดูหลังชั่ง..

...มณีเจ็ดแสง.....น่าจะลดไม่ต่ำกว่า.1.5 ปอนด์....เล่น..สมิงหยก...ไปครับ..

???????????₩₩₩₩₩₩₩₩₩££££££££

..คู่4...ใจสิงห์..เก่งครับ....เข่าใน..เก่งโคตร..ถ้ามีแรง...
......แต่เสาร์นี้...124..ปอนด์...มองว่า..บีบมาก..คุมเยอะ..

....ไม่ชอบใจสิงห์...ครับ....เหตุผล...4-5..หมด...ครับ...

....ดีไม่ดี..อาจจะแพ้...น็อค..เลยครับ....

...คู่นี้....รอง..ๆ...จ้าวทะเล.....ครับ..

โทมัส

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 8
555 ชอบการให้ทัศนะของอาจารย์คงน่ะ ผมว่าอจารย์ให้มวยไม่เหมือนคนทั่วๆๆไปน่ะ มีเสมอ มีชน่ะน๊อค และบอกยกด้วย ผมชอบอาจารย์ครับ :Onion-s-168[1]: :Onion-s-168[1]: :Onion-s-168[1]: :Onion-s-168[1]: :Onion-s-168[1]:

โยนครฐม

ผมก็ชอบการให้มวยของจารย์ คง คับ ชัดเจนดีไม่ต้องมานั่งคิดให้ปวดหัว ชี้ตัวเล่นใด้เลย ขอบคุณคับจารย์ คง :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54
เยี่ยมมาก เล่นตัวไหนบอกชื่อตรงๆ เข้าใจง่าย มีต้องวกวน ฉายานั้น อย่างนี้อย่างนั่น งง เป็น จิตอาสาตีวจริง :Onion-s-23[1]:

บัติ คนกล่อมโลก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
 คู่ ..2 เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ รอง ลมหวล ยังไงก็ได้ออกตัวแน่นอน
.....แต่คำตอบสุดท้าย ผมว่าน่าจะเป็น ซุปเปอร์เจ๋งนะครับ

( เป็นความคิดเห็นสวนตัว หากไม่ถูกใจ ขออภัย นะที่นี้ด้วยนะครับ ) :Onion-s-160[1]:  :Onion-s-160[1]:

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]:
.....สวัสดีวันเสาร์...พวกเรา..ร่ำรวย...ครับ..
.....

....จริงหรือ..ที่ว่า...อย่าเห็นกงจักร..เป็น..ดอกบัว...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal