เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวย 7 สี..ฉีกทุกความมันส์..ปูนเสือเน้น.ๆ.2.ตัว..29/6/57..จากใจ..หงอคง..  (อ่าน 41998 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

....ช่อง3..ครับ....เน้น..ๆ...สมิงหยก..+..จ้าวทะเล....ครับ..

..สเต็ป..4.....

..สมิงหยก  จ่าบ่าวกองสืบ....เด็ด  2  ขีด...

..กงจักร  ป.เปาอินทร์..มวยในรายการ..เตรียมตัวดี....กว่า..

..คนองศึก  ชูวัฒนะ...สมองมวย เก๋า..ขี่กัน 8 กิ๊ก....ใส..ๆ..

..จ้าวทะเล   ซีฟรานเวอรี.....เล่นวงนอก..ไม่ปะทะ...แข็งแรงกว่า...ครับ..

....โชคดี..ร่ำรวย..ครับ......จากใจ..หงอคง..

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]:

...ช่อง TGN... นะ มวยน่าเล่น...ย้ำนะ..น่าเล่น...

...ขุนหาญ......
...พิรพล.....
...เทพณรงค์.....
...ขั้นเทพ.....น่ารอง..มาก...ๆ...ครับ...

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-97[1]:

..มาย้ำ..ครับ.เน้น..ๆ..ช่อง3..เพิ่มอีก 1 ตัวครับ...

....กงจักร..ป.เปาอินท์.....วันนี้..กงจักรคุณธรรม..ครับ....

.....เสมือน...ดอกบัว......

....เล่นไป..ครับ.....เรต..เยอะมาก.......ของฝาก..จากใจหงอคง...

เล็กเซียวหงส์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

....ช่อง3..ครับ....เน้น..ๆ...สมิงหยก..+..จ้าวทะเล....ครับ..

..สเต็ป..4.....

..สมิงหยก  จ่าบ่าวกองสืบ....เด็ด  2  ขีด...

..กงจักร  ป.เปาอินทร์..มวยในรายการ..เตรียมตัวดี....กว่า..

..คนองศึก  ชูวัฒนะ...สมองมวย เก๋า..ขี่กัน 8 กิ๊ก....ใส..ๆ..

..จ้าวทะเล   ซีฟรานเวอรี.....เล่นวงนอก..ไม่ปะทะ...แข็งแรงกว่า...ครับ..

....โชคดี..ร่ำรวย..ครับ......จากใจ..หงอคง..

จัดหนักไปด้วยกันครับ ท่านหงอคง :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-97[1]:

..มาย้ำ..ครับ.เน้น..ๆ..ช่อง3..เพิ่มอีก 1 ตัวครับ...

....กงจักร..ป.เปาอินท์.....วันนี้..กงจักรคุณธรรม..ครับ....

.....เสมือน...ดอกบัว......

....เล่นไป..ครับ.....เรต..เยอะมาก.......ของฝาก..จากใจหงอคง...

หงอคง

....วันนี้มีทุนไป 7 สี..แล้วครับ....

...แล้ว.คู่4...ช่อง3...ไอ้จ้าวทะเล.....มันเป็นไร.....

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]:

...ช่อง TGN... นะ มวยน่าเล่น...ย้ำนะ..น่าเล่น...

...ขุนหาญ......
...พิรพล.....
...เทพณรงค์.....
...ขั้นเทพ.....น่ารอง..มาก...ๆ...ครับ...

....วิน..ๆ..4..ตัวกินเต็ม....ครับ......

.....มีกำลังใจ..เดินทาง..แล้วครับ....ไปเที่ยว..ระยอง..ครับ...

....จะไป...เชียร์.......

.....ก้องเกียรติ......
.....เสือคิม.....
......โชคปรีชา......

.......ไปเที่ยว..กัน..ครับ........

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
ขอบคุณคับอ้ายช่อง3มื่อนี้ มื่ออื่นอย่าลืมช่อง7เด้อคับอ้าย

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54
เยี่ยมครับ :Onion-s-23[1]:

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
ซุปเปอร์เจ๋ง....เด็ดทุกสำนัก...แบบๆรุมกินโต๊ะ....ลุ้นวงในอย่างเดียวจับไม่ได้เสร็จเหมือนกัน...

ลมหวล...ฝีมือดีกว่าเป็นเข่ง...นน..นี้ดีมากๆ..ครบเครื่องกว่า...ขวางหน้าได้เอาอยุ่ครับ..(ชกจริงร้ายมากๆ)

น่ารองที่สุด....ลมหวล... :dookdik_smile-circle_56[1]:

โยนครฐม

พรุ่งนี้จะเข้ามาเอาทีเด็ดน่ะค่ะ

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
งามจริงๆ รอเด็ดด้วยครับ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:

....ยอดเยี้ยม....บราซิล...เสมอ..ในเวลา...1-1...ชิลี...

....ต่อเวลา...เสมอ..1-1.........

...ตัดสินยิงจุดโทษ.....บราซิล..ชนะ...ชิลี....3-2...

...สกอร์รวม....บราซิล..ชนะ....ชิลี....4-3.......

โยนครฐม

อ้ายอย่าลืมฟันธง7สีมื่อนี้เด้อ

หงอคง

อ้ายอย่าลืมฟันธง7สีมื่อนี้เด้อ

....สวัสดี..ครับ.....หัวกะ...ตื่น....

.....บรรจุ..กระสุน..ไว้เลย....

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
เตรียมกระสุนพร้อม...ไปด้วยกัน :Onion-s-17[1]:

โยนครฐม

กระสุนพร้อมคับ จัดมาโลด

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:..เจมส์  โรดริเกซ....ดาวซัลโว  5  ลูก..ทีมชาติโคลัมเบียร์... :Onion-s-97[1]:

......จัดไปคนเดียว 2 ลูก.....ชนะ...อุรุกวัย......ผ่านเข้ารอบ  8  ทีม....เจอ..บราซิล....

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:
....วันนี้...หงอคง..ขอสวนกระแส.....หลายๆ..ท่านนะครับ....

....แค่แนะนำ..เท่านั้น....คือ..ไม่ได้บอกว่า...ไอ้เจ๋ง..จะแพ้..ลมหวน....

....หงอคง..จะบอกว่า...ให้เข้า..ลมหวน..ก่อน...รอง..ๆ..มาครับ...

...ราคา...มีแน่..ๆ....ไอ้เจ๋ง..ต่อ...3-2....5-3....รอง..ๆ..ลมหวน....

.....มีราคาให้...บังกิน..แน่นอน...ครับ.....

....เล่น..ๆ..ลมหวน..ครับ....ใครคิดว่า..หน้าเสื่อเป็น..รอง..คอยดู...ละกัน...

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
เยี่ยมครับ เหตุใดท่านจึงเห็นชอบที่ลมหวลครับ นน มา เกิน ตั้ง 1.7

หงอคง

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

...เน้น..ๆ...ตัวที่ 2.....มาแว้ว..ครับ......
..หน้าแข็งโป๊ก...ราคา..รอ..ๆ...รอง..ๆ...อีกคู่...ครับ..

...ฝีมือ..นอกได้..ในดี....มีศอก..เตะขวาแม่น..มาก......

....คู่เอก..ครับ.....รองมา..ๆ...ศิริมงคล..พีเคแสนชัย......

....ยอดทองไท..ไฟร์ที่แล้วประกบกินเวต..สุรชัย....

...เจอ..ศิริมงคล...รับรอง..วันนี้...โดนเตะ.อ่วมอรทัย......

....รอง..ๆ..มา..เล่น..ๆ....ศิริมงคล  พีเคแสนชัย..ครับ.....

...และอย่าลืม.....เล่นเอาตังค์  อย่าเล่นเอามันส์....

.....ได้น้อยดีกว่า..เสีย...ครับ....บัง...ให้มิด......

....จากใจ...หงอคง.....

หงอคง

เยี่ยมครับ เหตุใดท่านจึงเห็นชอบที่ลมหวลครับ นน มา เกิน ตั้ง 1.7

....55555....ต้อย ห้วยโปรง...หลอกเรื่อง...น้ำหนักกี่ครั้ง..แล้ว..

...จำตอน..ลมหวน...ชกที่ช่อง 3 ด้ายไหม...บอกว่า..ลดเยอะ.

....ชอบ..ก้อ..ตาม....ไม่ชอบ..ก้อสวนครับ....

....ไอ้เจ๋ง..ชนะ..ลูกกรมหลวง..เพราะ...อะไร.....เอ่ย....

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

...ช่อง 7  สี....มวยน่าเล่น...ย้ำว่า..น่าเล่น..นะครับ....

....สเต็บ 4  ตัวยก.........
....
....1...ลูกกรมหลวง......ว่าจะให้เด็ด..ๆ..ตัวนี้..แต่คนให้เยอะแล้ว....

...2..ลมหวน....ต้อย..ลมหนาว.....รอง..ๆ..มา...

...3...แสงตะวัน....สด.ๆ.จากไร่ ส.คำสิงห์..น่ารอง..โคตร...

...4..ศิริมงคล......เสี่ยแขก..โบนัส..ทอง+เงิน+นักศึกษา..เอาะ..ๆ...

....เล่น..ตามนี้...ครับ.......2 ขีด..ทุกตัว.....

...เน้น..ๆ..ลมหวน...&..ศิริมงคล......ครับ...

...จากใจ....หงอคง.....

โยนครฐม

ขอบคุณครับอ้าย หงอคง ตามๆๆๆๆทุกคู่ครับไม่ถามอะไรมากครับ เพราะตามแล้วรวยทุกอาทิตย์ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

...กด..เรต..ไปเป็น..ล้าน...แทงไม่ต้องหยั่ง..ครับ..2...ตัวนี้..

....กดหนัก..ๆ...ไม่ต้องออกตัว.....แทง..ๆ..อย่างเดียว..ตายเป่งตาย....

โยนครฐม

รับแซบคับอ้าย

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]:

...มาเน้น..ๆ...ย้ำ..แถม..ๆ...ชอบมาก..ๆ...

...รอง..ๆ..มาทุกราคา...ครับ.....

...แสงตะวัน  ส.คำสิงห์.......

....ไอ้บาส..คุมหน้า..เสื่อ....เสี่ยชนุ...หลบไป....

..จับมาครับ....เน้น..ๆ..แสงตะวัน......

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
             ลุยต่อน้องหงอคง..จิตอาสาตัวจริงต้องไม่ทิ้งแฟนคลับ...ถูกผิดไม่ว่ากัน พี่เป็นกำลังใจให้เสมอ....
 :Onion-s-2[1]:

โยนครฐม

ลุยต่อโลดอ้าย หงอคง ผิดถูกไม่ว่ากัน ตามคือเก่า ขออย่างเดียวอย่าทิ้ง บางบอนครับ รอข้อมูลคือเก่า สู้ๆๆๆๆ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ห้วยวังขอน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
ผมก็ชอบเหมือนท่านแหละครับ เอาใหม่ครับ ได้เราก็ได้ด้วยกัน เสียก็ต้องให้กำลังใจกันครับอาทิตย์หน้าว่ากันใหม่ รอเหมือนเดิมครับ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-65[1]: :Onion-s-97[1]:...
....ขอบคุณ..ครับ...

...พี่แดง..น้องโย...ท่านห้วยวังขอน......

....ช่อง7  ลบนิดหน่อย....บวกกับ..ช่อง 11....ครับ..

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
นับถือๆ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:ตามต่อๆ :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

นับถือๆ  :Onion-s-97[1]::Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:ตามต่อๆ :dookdik_smile-circle_83[1]:
:Onion-s-97[1]:

...ขอบคุณ.มาก.ๆ..ครับ..ท่านแมวเซา.....

...สู้ไม่ถอย..อยู่แล้วครับ...
..คืนความสุขให้เซียนมวย 8 สี...

โยนครฐม

อยู่ใส่อ้าย :Onion-s-26[1]: มาตั้งกระทู้ใด้แล้ว รอๆๆๆอยู่ครับ :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal