เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ชื่อนี้...มีชั้นเชิง...ไม่ใช่ทางผ่าน  (อ่าน 2931 ครั้ง)

ฝากความหอม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
ชื่อนี้...มีชั้นเชิง...ไม่ใช่ทางผ่าน
« เมื่อ: มิถุนายน 27, 2014, 10:01 »
1....วันเฉลิม ศิษย์ซ้อน้อง 135ป.....ถ้าเค้าไม่ให้ใครผ่าน...ใครก็ใช้เป็นทางผ่านไม่ได้
......สืบแล้ว...ไม่ให้ผ่าน......

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: ชื่อนี้...มีชั้นเชิง...ไม่ใช่ทางผ่าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2014, 12:57 »
1....วันเฉลิม ศิษย์ซ้อน้อง 135ป.....ถ้าเค้าไม่ให้ใครผ่าน...ใครก็ใช้เป็นทางผ่านไม่ได้
......สืบแล้ว...ไม่ให้ผ่าน......
             หวัดดีครับท่าน ไม่ได้เจอกันนาน คิดฮอดเสมอครับ  มาครั้งนี้มีข้อมูลดีมาฝากพี่น้องด้วย....น่าสนใจครับ
             วันเฉลิม...คลื่นลูกเก่า...      แสงตะวัน...คลื่นลูกใหม่...
             โบราณบอกไว้..คลื่นลูกใหม่ตามทันคลื่นลูกเก่าเสมอ....   มุมมองส่วนตัวผมเอียงไปทางคลื่นลูกใหม่  ...ถึงจะใหม่แต่ก็ก้าวทีละสเต็ป....ชกมีลุ้นตลอด        คลื่นลูกเก่าดูชกล่าสุดกับ ชนะศึก... เขี้ยวเล็บที่เคยมีหายไปเยอะครับ     ก็ฝากท่านพิจารณาด้วย.. หมัดมวยชนะ แพ้ พลิก ได้ตลอดเวลา ท่านว่าจริงไหม ?

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
Re: ชื่อนี้...มีชั้นเชิง...ไม่ใช่ทางผ่าน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2014, 13:26 »
นั้นไม่ใช่ล่าสุดครับพี่ไฟหนาว ไฟต์นี้หากร่างกายวันเฉลิมเข้าที่เข้าทางดีๆ เก๋าเยอะเลยครับ ส่วนตัวผมชอบ เเสงตะวัน
เเต่ว่าเจอ วันเฉลิม คนนี้ไม่ใช่งานง่ายครับพี่ไฟหนาว ดูการออกเเข้งลูกน้ำลูกเนื้อ ยังมีลายเสืออยู่ครับ

www.youtube.com/watch?v=vZQs9Bkutag

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2014, 13:44 »
นั้นไม่ใช่ล่าสุดครับพี่ไฟหนาว ไฟต์นี้หากร่างกายวันเฉลิมเข้าที่เข้าทางดีๆ เก๋าเยอะเลยครับ ส่วนตัวผมชอบ เเสงตะวัน
เเต่ว่าเจอ วันเฉลิม คนนี้ไม่ใช่งานง่ายครับพี่ไฟหนาว ดูการออกเเข้งลูกน้ำลูกเนื้อ ยังมีลายเสืออยู่ครับ

www.youtube.com/watch?v=vZQs9Bkutag

ดูแล้ว แสงตะวันน่าจะเคี้ยววันเฉลิมไม่ได้ง่ายๆเสียแล้ว  เพราะดูคลิปล่าสุดชกไว้ดีจริงๆ  ขอบคุณน้องประติมากรรมที่นำข้อมูลดีๆมาฝากกัน..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2014, 14:02 »
ครับผม เพราะวงนอกก็สู้ วงในก็ไม่หนี เเบบนี้ติดตาติดใจครับ สู้ทุกเม็ดเเบบนี้ มองยาวๆครับผม

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2014, 16:04 »
แสงตะวัน ดีกว่าครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal