เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ทรรศนะมวยไทย 7 สี อาทิตย์ที่ 29 มิถุนายน 2557  (อ่าน 2984 ครั้ง)

พิชาติ ช.คะแนงยิม

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ทรรศนะมวยไทย 7 สี
อาทิตย์ที่ 29 มิถุนายน 2557

1.ลูกกลมหลวง ดาบป้อบมหาชัย 118 ป.
ก้องเมธี ศิษย์ป้อมปืน
คู่นี้ใครๆก็มองไปที่ลูกกลมหลวง ได้เปรียบทุกอย่าง การฟิตซ้อมหน้าเสื่อประสบการณ์
ส่วนก้องเมธี หลังจากที่มีปัญหากันเรื่องค่ายแก้วสัมฤทธิ์-ศิษย์ป้อมปืน
ทำให้นักมวยเสียกำลังใจ-การฟิตซ้อมก็ตกไปด้วยฟอร์มตกเลยครับครั้งที่เจอกับลมหวน
แต่ขอสวนรองที่ก้องเมธีครับไม่มีอะไรแน่นอนมัดมวย ไฟล์นี้จิตใจดีซ้อมดี
สู้เข่าจริงลูกกลมหลวงสู้ไม่ได้แน่แพ้เข่าครับ

.................................................
2.ซุปเปอร์เจ๋ง ป.พีณภัทร 118 ป.
ลมหวน ศิษย์ลมหนาว
ซุปเปอร์เจ๋ง ตัวเดียว!ครับ...มวยอะไรกันไปย้อนดูฟอร์มหลังสิครับทำยก 4 ยกเดียวราคาไหลมาๆ
เหมือนเสือตัวไหนเหรอครับ..หยกเพชร เพชรเกษม แชมป์ปูนเสือตัวที่ 9 ชกเหมือนกันเลย แบบนี้แหละชอบครับ
อยู่ดี-กินดี-ซ้อมที่เกียรติเพชรอีก!
ลมหวนต้นๆ 1-2-3 ทำได้ ราคาไปหรือไม่-หรือไหลไปเพื่อรองสวนกลับ ดีไม่ดี
ยก 4-5 ซุปเปอร์เจ๋ง ทำได้นิดได้หน่อยไหลยาว...ครับ

...............................................
3.วันเฉลิม ศิษย์ซ้อน้อง135 ป.
แสงตะวัน ป.อ่าวทะเลบางเสร่
วันเฉลิม มวยเก๋าครบเครื่อง เตะต่อยแรง เหลี่ยมเชิงดีแต่สภาพร่างกายเป็นรอง
ส่วนแสงตะวัน เตะต่อยแรง ศอกคม เข่าเน้นร่างกายดีฟิตซ้อมอยู่ ท.เทพสุทิน
คู่นี้ชอบแสงตะวันครับผ่านหรือไม่อยู่ที่หัวใจครับปลายๆเข้าวินครับ

.....................................................
4.ยอดทองไท เกียรติเจริญชัย 126 ป.
ศิริมงคล พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม 128ป.
ใครน็อคใคร.ยอดทองไท เหลี่ยมตัวดีฝีมือเก๋า รอดักแทง-รอบวกศอก
ส่วน.ศิริมงคลแข้งดี ศอกคม ต้นๆ123ผมว่ามีแตกมีนับครับ
ถ้าเกมยืดเยื้อถึง 45คงต้องเข้าทางยอดทองไทครับสภาพร่างกายดีกว่าจริง
(แต่ต่อให้ 2 ปอนด์ จะมีผลหรือเปล่า!เท่านั้นเอง)
ยังเลือกไม่ถูกครับใครชอบใครอย่าไปลังเลจัดไปเลย!

..................................................................................................
"มัดมวยไม่มีอะไรแน่นอน เล่นแล้วออกตัวดีที่สุด"
-เราไม่รู้ว่าเขามาสู้หรือมาแพ้! โชคดีทุกท่านครับ-
--------facebook.com/มวยไทยทีวี-------

พิชาติ ช.คะแนงยิม

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
Re: ทรรศนะมวยไทย 7 สี อาทิตย์ที่ 29 มิถุนายน 2557
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 12:26 »
คู่1 รวยแบบไม่รู้ตัวครับ
คู่ 2 กินสบายๆ
คู่3 เสียไปนิดหน่อย
คู่4 เกือบรวย
สรุป อาทิตย์หน้าค่อยว่ากันใหม่ครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal