เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยไทย7สี ตามติดด้วย มวยดีวิถีไทย 1 ตัวเพียวๆ ยาวไป  (อ่าน 11203 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
หลังๆไม่ค่อยปลื้มการให้มวยช่องหลักๆเลย ข้อมูลมันเยอะไปนะผมว่า ไม่เหมือนช่องอื่น ยิ่งรู้มากยิ่งสับสน
ยิ่งไม่รู้ยิ่งดี พรุ่งนี้ก็จัดไปครับ ดูน้ำหนัก ดูเรตเล้วจัดไป อย่างล่ะช่องมันต้องมีตัวได้เปรียบทุกอย่างสักตัวเเหล่ะครับ

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54
เห็นด้วยอย่างยิ่ง :Onion-s-23[1]:

Army__

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 101
รอด้วยอย่างยิ่ง มาไวๆน่ะท่านหรั่ง

ประติมากรรม

เห็นน้ำหนักเเล้วจัดไปครับท่านอาร์ม รู้สึกว่าวันนี้เปิดอะไรที่บ้านครับ

โต้งขอนแก่น

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
รอครับ

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

Army__

555 มันหาที่เล่นยากครับท่านหรั่ง ทหารเข้ามากวนอยู่บ่อยๆ
เลยเปิดไห้สมาชิกจอตู้ดูกันชั่วคราวครับ

เดวพรุ่งนี้ผมจะถ่ายภาพบรรยากาศลงไห้ดูน่ะครับท่านหรั่ง         
มีตั้งแต่วัยกลางคน จนไปถึงวัยเกษียณ  มีผมที่อายุน้อยที่สุดครับ

ส่วนข้อมูลมวยดีๆ ผมยังรอท่านหรั่งเหมือนน่ะครับ

ประติมากรรม

จัดไป1ตัวเพียวๆ ลูกกรมหลวง ดาบป๋อมมหาชัย // จะเเพ้หรือชนะทุกท่านก็ได้้เงินใช่เเน่ๆ บ่เล่นจะเสียเปรียบนะ

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
แบบเมื่อวานขุนหาญเล็กใช่ป่ะท่าน

ประติมากรรม

แน่นนอนครับเพราะมองดูแล้วความเป็นมวยเยอะกว่า การไล่เเขนดีกว่า ผมว่าหลอกตาผมนะไฟต์ล่าสุด
ครั้งเเรกที่ิจอกับวันชนะ วงในนี้สุดๆรัดคอได้บินตีเเต่ล่ะเม็ด เข้าตาครับ

ประติมากรรม

มวยดีวิถีไทย1ตัว จัดไปเลยตัวนี้ 

เพชรสาเกตุ น้ํายาหม้อน้ําคอนเฟิร์ม /// รูปร่างดี สูงยาว จิตใจสู้ ที่สำคัญมีจุดที่พลิกเกมได้ทั้งวงนอกวงใน

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
เสีย นน 2 ปอนด์ครับ ท่าน

ประติมากรรม

มวยเคยชนะมาครับ ก็ต้องต่อน้ำหนักเพื่อความได้เสีย เเค่ถ้าชกกลางวันผมจะไม่เล่นเลยเเต่นี้ บ่ายสามโมง
นักมวยพักร่างกายเต็มที่ครับ

Army__

จัดไปครับท่านหรั่ง ชอบเหมือนกันครับ

พี่เส พานพร้าว วันนี้เจอกันตู้ไหนดีครับ
เมื่อวานเล่นที่บ้านอาร์ม เปิดไห้เล่นชั่วคราว
บ่อนป๋าเทพ เค้าสั่งไห้ปิดไปก่อน
ส่วนวันนี้ ยังไม่รุจะไปเล่นที่ไหน

ประติมากรรม

บังกันด้วยนะพี่น้อง มวยวันนี้ประเภทสู้ตายถวายชีวิตครับ ไม่มีใครยอมใครครับ

ประติมากรรม

1   ลูกกรมหลวง ดาบป้อมมหาชัย เเดงชนะน็อคยก4 ก้องเมธี ศิษย์ป้อมปืน   
ยกเเรก แดง 5/3 ต่อ 2/1 รอง   
ยกสอง แดง 2/1 ต่อ 3/1 รอง   
ยกสาม แดง 3/2 ต่อ 7/4 รอง      

/// เเปลกเเต่จริง หมัดคมไม่มีรู กินไปนิ่มๆ

2   ซุปเปอร์เจ๋ง ป.พีณภัทร เเดงชนะคะเเนน ลมหวล ศิษย์ลมหนาว.    

ยกเเรก แดง 7/4 ต่อ 2/1 รอง   
ยกสอง แดง 11/8 ต่อ 3/2 รอง   
ยกยาม เสมอน้ำเงิน 5/4 รอง   
ยกสี่ แดง 2/1 ต่อ 3/1 รอง   

/// ลมดอกเดียวชนะยกห้า ก็เหมาะสมเอาอาการมวย

3   วันเฉลิม ศิษย์ซ้อน้อง เเดงชนะคะเเนน แสงตะวัน ป.อ่าวทะเลบางเสร่ 

ยกเเรก เสมอแดง 5/4 รอง   
ยกสอง น้ำเงิน 9/10 ต่อ 5/4 รอง  
ยกสาม เเดง5/3 ต่อ 7/4 รอง       
ยกสี่ แดง 8/1 ต่อ 10 รอง

/// เข่าดอกนั้นดอกเดียวที่มุมคนพากย์เปลี่ยนทั้งเกมส์

4       ยอดทองไท เกียรติเจริญชัย เสมอ  ศิริมงคล พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม

ยกเเรก เเดง5/3ต่อ 2/1รอง
ยกสอง แดง7/4ต่อ 2/1รอง
ยกสาม แดง3/2ต่อ 7/4รอง
ยกสี่  เเดง50/1ต่อ 60/1รอง

///ไฟเกือบไหม้สำเพ็ง ฮ่าๆๆๆ

ประติมากรรม

เรียบร้อย หวาดเสียวเล็กน้อยครับ เเต่ยังกลมกล่อมเหมือนเดิมครับ เสาร์-อาทิตย์หน้าว่ากันใหม่
ขอให้มันเข้าเเบบนี้ครับ แฮปปี้นะวันนี้

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
1   ลูกกรมหลวง ดาบป้อมมหาชัย เเดงชนะน็อคยก4 ก้องเมธี ศิษย์ป้อมปืน   
ยกเเรก แดง 5/3 ต่อ 2/1 รอง   
ยกสอง แดง 2/1 ต่อ 3/1 รอง   
ยกสาม แดง 3/2 ต่อ 7/4 รอง      

/// เเปลกเเต่จริง หมัดคมไม่มีรู กินไปนิ่มๆ

2   ซุปเปอร์เจ๋ง ป.พีณภัทร เเดงชนะคะเเนน ลมหวล ศิษย์ลมหนาว.   

ยกเเรก แดง 7/4 ต่อ 2/1 รอง   
ยกสอง แดง 11/8 ต่อ 3/2 รอง   
ยกยาม เสมอน้ำเงิน 5/4 รอง   
ยกสี่ แดง 2/1 ต่อ 3/1 รอง   

/// ลมดอกเดียวชนะยกห้า ก็เหมาะสมเอาอาการมวย

3   วันเฉลิม ศิษย์ซ้อน้อง เเดงชนะคะเเนน แสงตะวัน ป.อ่าวทะเลบางเสร่

ยกเเรก เสมอแดง 5/4 รอง   
ยกสอง น้ำเงิน 9/10 ต่อ 5/4 รอง 
ยกสาม เเดง5/3 ต่อ 7/4 รอง      
ยกสี่ แดง 8/1 ต่อ 10 รอง

/// เข่าดอกนั้นดอกเดียวที่มุมคนพากย์เปลี่ยนทั้งเกมส์

4       ยอดทองไท เกียรติเจริญชัย เสมอ  ศิริมงคล พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม

ยกเเรก เเดง5/3ต่อ 2/1รอง
ยกสอง แดง7/4ต่อ 2/1รอง
ยกสี่  เเดง50/1ต่อ 60/1รอง

///ไฟเกือบไหม้สำเพ็ง ฮ่าๆๆๆ
:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ประติมากรรม

คู่เเรกเจ็ดสี เพราะพี่ยศนี้เเหล่ะครับ ต้องเปลี่ยนกลับมามองลูกกรมหลวง

1   เพชรภูผา เกียรติ ธ.อ.ธ เเพ้คะเเนน คชสาร ส.บุญจันทร์   

ยกเเรก ต่อรองไม่ร้องเล่น   
ยกสอง เสมอแดง 5/4 รอง      
ยกสาม น้ำเงิน10/1ต่อ 15/1รอง
ยกสี่ 50/1ต่อ 60/1รอง

2   เพชรสาเกตุ น้ำยาหม้อน้ำคอนเฟิร์ม ชนะคะเเนน อับบาส ลูกสวน   

ยกเเรก แดง 5/4 ต่อ 3/2 รอง      
ยกสอง เสมอไหนเสมอกัน
ยกสี่ เเดง3/1ต่อ 5/1รอง

3   ยอดเพชร ว.สังข์ประไพ ชนะคะเเนน มะนาวหวาน เพชรยินดีอะคาเดมี่      

ยกเเรก ต่อรองไม่ร้องเล่น   
ยกสอง เสมอแดง 5/4 รอง   
ยกสาม แดง 7/4 ต่อ 2/1 รอง   
ยกสี่ เเดง15/1ต่อ 20/1รอง

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
สุดยอดครับ :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

เม็ดทราย วาริน

• ชอบกด Like + 24
เยี่ยมครับน้องหรั่ง :dookdik_smile-circle_58[1]:

ประติมากรรม

:dookdik_smile-circle_58[1]:  :Onion-s-113[1]: อาทิตย์หน้าว่ากันใหม่นะพี่บิ๊ก

มิกไฟฟ้า

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
เพชรภูหมาๆจริงๆเลย ไม่มีใจ

ประติมากรรม

เจอมวยทรงนี้ ฟิตไม่ถึงก็ลงทะเลไปโดยธรรมชาติครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal