เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ....ชอบล่วงหน้า 7 สี มวยไทยบันเทิง.....  (อ่าน 7615 ครั้ง)

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
....ชอบล่วงหน้า 7 สี มวยไทยบันเทิง.....
« เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 01:20 »
1.....กรมทางหลวง    ศิษย์หมาน้อย  อุดร   ฝีมือ  เข่าในเหนียว  เอาจิงแล้วน่ะ  ครั้งก่อนแค่ลมพัดผ่าน  อย่าเชื่อในสิ่งที่เห็น  ตรงข้าม ไม่เท่าไหร่  ผ่านมาได้  แบบหืดขึ้นคอ  เพราะสีเสื้อพ่อเลี้ยง  ศรีเมือง  ครั้งนี้ มาช้อมค่ายเดิม  ที่บ้าน  อย่างว่า  ฝีมือ  กระดูกมวยเป้นรอง   หลายปีแสง   นอกใน  ไชยา   ####กรมทางหลวง####..5555++พี่พร   พาผมเรียกน่ะ  โทรมาหาผมด้วย   ....
อาวุ
2.....เจ็งเป๊ง   ศิษย์  ปตม    สูสีได้เสีย  อย่าไปพูดว่ามวยใคร  มองมุมไหน  เป็นรองที่ไหน  อาวุธมวยก้อไม่เป็นรอง  เจ๋งไม่กลัวหมัด น่ะ   มวยบ้านเดียวกันน่ะ  ระวังๆหน่อย    555++  อย่าคิดมากแพ้ไม่ได้   อย่าไปคิดลึก  ราคาสูสีจับมาเยอะๆ  ลมหวล  เข่าเป็นรอง  หมัดหนักที่ไหน  ต่อยใครยังไม่น็อคที   ผ่านมาได้  คู่ชกไม่พร้อมบ้าง   มาไม่ดีบ้าง  ความเชื่อเป็นรองบ้าง  ยังไม่เจอของจริง   จัดไปหนักๆ   #####ซุปเปอร์เจ๋ง####  แพ้ก้อไม่เสียใจ  รับรองขาดท้ายๆ
3....ตะวันส่องแสง   มวยสมรักษ์  ใหญ่ยาว  ขนเยอะ  ครบเครื่องเรื่องต้มยำ   ทำอะไรไว้  สมรักษ์  สถานการณ์หลังชนฝา  ต้องเอาจริง  ทุกราคา  แพ้ไม่ได้  แพ้ก้อคงเพราะสู้ไม่ได้จิงๆ  ตรงข้าม  เหลือแต่ชื่อ  หมดปลายๆ  วันนี้เหนื่อยแน่ๆ  จัดไปหนักๆ  ราคาจะเป็นรอง  เข้าทางมากๆ  ####แสงตะวัน####

4....ยอดทองไท   ฝีมือ  ครบเครื่อง  ศอกคม   อนาคตยอดวยเอก   ไม่มีทางเอามาต้มยำ  ทำแกง  แน่นอน  การผ่านมวยแข็ง  เก่งสุดของค่ายนี้  ในความคิดผมน่ะ  เอามาแพง   ตรงข้าม  มวยงั้นๆ  ปลายๆหมดแน่นอน     อาวุธเป็นรอง  ไอคิว   ศิริมงคล  แพ้  ยังไม่เสียของ  ไปเจอกับ  เมืองไทย  น่าได้เสีย  กว่านี้  ประกบมาแบบนี้  จัดไปหนักๆ  ขาดจุดปุด   คนละเรื่อง

ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาครับ    ใครเห็นต่าง  ไปสวนได้คับ   ใครเห็นตรงกัน  จัดหนักๆ   พรุ่งนี้ถ้าเค้าจะเล่นตลกกับเราผมจะมาบอกอีกที  อย่าให้เค้าตั๋วเราได้ครับ    จากใจ.....ม้าก้านกล้วยคับ 

พรุ่งนี้อาจไม่ได้รอบไลน์  เฟส  นะครับ โทรสับเจ๊ง  ฮ่าๆ   ไม่ค่อยมีเวลาเท่าที่ควร   มีอะไรเจอกันได้ที่นี่คับ

niksamit

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
Re: ....ชอบล่วงหน้า 7 สี มวยไทยบันเทิง.....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 06:24 »
โอ้โห  ชัดเจนมากเลยท่าน

NEW มวยหมัด

• ชอบกด Like + 42
Re: ....ชอบล่วงหน้า 7 สี มวยไทยบันเทิง.....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 07:41 »

.....มวยของเสี่ย....ห  มาน้อยอุดร....ต่อยทีไรทีมงาน สกล  อุดร นครพนม  ได้ทุกนัดไม่รู้เป็นไง.....ขนาดมวยต่อยแพ้คราวที่แล้วยังได้เงินเลย.......เยอะด้วย......มองยังไงมันก็ไม่น่าแพ้...แต่มันก็แพ้จนได้......มวยตัวนี้มวยทำเงินครับท่าน.......คงใช้งานได้อีกนานนะผมว่า.......เรียกง่าย ใช้คล่อง แถมมวยมันก็เก่งด้วย....
 :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 09:59 »

.....มวยของเสี่ย....ห  มาน้อยอุดร....ต่อยทีไรทีมงาน สกล  อุดร นครพนม  ได้ทุกนัดไม่รู้เป็นไง.....ขนาดมวยต่อยแพ้คราวที่แล้วยังได้เงินเลย.......เยอะด้วย......มองยังไงมันก็ไม่น่าแพ้...แต่มันก็แพ้จนได้......มวยตัวนี้มวยทำเงินครับท่าน.......คงใช้งานได้อีกนานนะผมว่า.......เรียกง่าย ใช้คล่อง แถมมวยมันก็เก่งด้วย....
 :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:

สวัสดีครับพี่พร   สบายดีนะคับ     เจ๋งไม่แพ้  แน่ๆ   ถ้าเจ๋งแพ้    แล้ว  กรมทางหลวง  ชนะ   อ้าว......จะให้กรมทางหลวง  แพ้อีกน่ะ   โอ้  ครั้งก่อนก้อยอไปแล้ว    เจ๋ง  จะชนะ    หลวง  จะชนะ  รอเจอ  ลมหวล     หลวง   หวดขาด    ผมเห้นด้วยกับพี่พร  ครับ  สายผมก้อจัดเต็มแน่นอนครับ     รอสักพัก    ยิงตรงเป้า  1  ตัว   ครับ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 12:03 »
1.....ลูกกรมหลวง    เล่นไป   90  บาท

2....เจ๋ง    เล่นไป  60  บาท

3...แสงตะวัน  เล่นไป  99.75  บาท   ######ยิงตรงเป้า 1 ตัว  เน้นๆ  หนักๆ#####

4...ยอดทองไท  เล่นไป  90  บาท 

โชคดีทุกคนครับ............โปรดใช้วิจารณญาณในการรับชม   อายุ ต่ำกว่า  18  ผู้ใหญ่ควรให้การแนะนำ 

Kom

• ชอบกด Like + 543
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 18:45 »
ยังมีกำไร เอาไป 3 ดาวครับผม

เม็ดทราย วาริน

• ชอบกด Like + 24
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 18:52 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 22:22 »
 :Onion-s-98[1]:....โดนไปเต็มๆคู่ 3  ไปดื้มเบียร์แก้เซงกันดีกว่า  ครับ   คู่ 4  เสมออีก  55+++    เกือบเอาตัวไม่รอด  พอได้กับแกล้ม  มาครับทุกคนดื่มเบียร์เย็น   พอเป็นกระสัย ครับ 

่joss

• ชอบกด Like + 71
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 23:54 »
 :dookdik_smile-circle_67[1]:

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 09:01 »
น้องม้าก้านกล้วยผ่านมาทางนี้เอามาฝากสักป๋องเด้อครับ อิอิ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 23:01 »
ท่าน...ม้า อาทิตย์หน้าผมขอสัก 2 ป๋อง เด้อ ค๊าบ :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 23:16 »
น้องอุ๊ กระป๋องนี้มีขายที่ใหนครับ อิอิ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal