เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เมืองไทย ส.บุญเยี่ยม แพ้แล้วแถมสูญเสียเดิมพัน 6 แสน บาท!!!!!  (อ่าน 3629 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
ผลมวย ศึกมวยปูนเสือ มวยไทยพันธุ์แท้ สัญจร
ณ องค์การบริหารส่วนตำบลตะพง จ.ระยอง 28 มิ.ย.57
1.พญาเม่น ศิษย์ลมหนาว แพ้คะแนน สามเค ท.พราน49
2.เจิดจ้า ลูกปากแพรก แพ้คะแนน โบวี่ ส.สุรเดช
3.ฉัตรชัย ส.เพิ่มพูล แพ้คะแนน เพชรสยาม ศิษย์ป๋าดาว
4..เพชรไพรลิน ศิษย์ ส.จ.เปี๊ยกตะพง แพ้คะแนน ศักดิ์ศรี ศิษย์ ส.จ.ตี๋บ้านฉาง
5.พลังชัย ป.พีณภัทร ชนะคะแนน ยอดทนง เพชรวังล่าง
6.กัมนาท ท.พราน 49 แพ้คะแนน เพชรนาเคียน เกียรติเจริญชัย
7.ก้องเกียรติ ท.พราน 49 แพ้คะแนน หนึ่งพิชิต เกียรติชูไทย(หนึ่งพิชิต ต่อยดีมากถอนแค้น..ได้สำเร็จ ป๋าคงนำมาต่อยที่ช่อง 7 เร็วๆๆนี้ครับ)
8.เสือคิม ศิษย์ สท.แต๋ว เสมอ ตลาดแขก ศักดิ์สัมฤทธิ์
9.โชคปรีชา ศิษย์นายกทวีปตะพง แพ้น็อก ฉลองชัย เกียรติเจริญชัย ยก  3

พลเมืองดี

....ผลมวยที่ อ.ห้วยยอด จ.ตรัง...

เมืองไทย ส.บุญเยี่ยม แพ้คะแนน หยกวิทยา เพชรสี่หมื่น เดิมพัน 6 แสนบาท

มนต์ขาว ช.จันทร์มณี ชนะคะแนน กางเขนเหล็ก ส.ตะวันรุ่ง

รุ่งเพชร เพชรเจริญ แพ้คะแนน มะเฟืองน้อย ต.ภาคิ ขาดลอยสู้ไม่ได้

คมศร ลูกเขานาใน พลิกชนะคะแน น้องโดม จ่ายุทธกองสืบ

ศักดิ์ชัยน้อย เอ็มยูเด็น ชนะคะแนน สะเก็ดทอง เพชรสี่หมื่น

พลเมืองดี

....ไม่ต้องสงสัยครับ  ทั้ง 3 คนนี้ เป็นหลานเมียผมเอง ครับ....

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ท่านซอยครับตกลงมนต์ขาวชนะหรือเสมอครับผม
 :Onion-s-97[1]:

พลเมืองดี

..ขอบคุณท่าน  สนทะเล  มากครับ..

..ผมพิมพ์ผิดครับ..ครบยก  มนต์ขาว เป็นต่อ  5/1  แต่กรรมการชูเสมอ..ครับ....

...ขอบคุณท่าน สนทะเล  ที่ท้วงติง ครับ....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal