เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: รอด..ไม่รอด..แต่ผมว่า...  (อ่าน 8686 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
รอด..ไม่รอด..แต่ผมว่า...
« เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 08:17 »
 http://][/img]
              ท่านล่ะครับว่า รอด หรือ ไม่รอด...กรุณาบอกผมหน่อยครับ.... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380
Re: รอด..ไม่รอด..แต่ผมว่า...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 08:36 »

....ผมเล่นมวยไม่ค่อยเป็น..เล่นแบบโง่ๆๆๆๆๆ.....สกุลชัยเล็ก  ดาษแป๋งนครบาล  ต่อยกับใคร  ผมขอเสมอ..สกุลชัยเล็ก....ทุกไฟท์..ผมเล่นแบบโง่ๆๆๆครับ  ผมมีให้ทุกไฟท์ที่..สกุลชัยเล็ก  ต่อย  ไม่ต่ำกว่า  5 กำปั้น ครับ

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 08:47 »
1 ลูกกรมหลวง ไม่เหมาะ เจอลูกหนักมียุบมีย่น เเรงปลายๆ แผ่ว ไม่คงที่

2 ลมหวล ไม่เหมาะ  ทรงมวยหนีมากไป วงในติดๆขัดๆ เเพ้หน้าเสื่อ

3 มเหศักดิ์ ไม่เหมาะ ตัวเล็กไป เจอมวยฝีมือไม่น่ารอด

4 ซุปเปอร์เจ๋ง ไม่เหมาะ ไฟต์เมื่อวานเห็นอะไรหลายๆอย่าง เอาที่3 ไปก็พอ

5 เก้ากะรัต ตัวนี้เหมาะสมกับเเชมป์ที่สุด ดูว่าต่อกรกับ สกุลชัยเล็ก ดูดีที่สุด

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 09:14 »
1 ลูกกรมหลวง ไม่เหมาะ เจอลูกหนักมียุบมีย่น เเรงปลายๆ แผ่ว ไม่คงที่

2 ลมหวล ไม่เหมาะ  ทรงมวยหนีมากไป วงในติดๆขัดๆ เเพ้หน้าเสื่อ

3 มเหศักดิ์ ไม่เหมาะ ตัวเล็กไป เจอมวยฝีมือไม่น่ารอด

4 ซุปเปอร์เจ๋ง ไม่เหมาะ ไฟต์เมื่อวานเห็นอะไรหลายๆอย่าง เอาที่3 ไปก็พอ

5 เก้ากะรัต ตัวนี้เหมาะสมกับเเชมป์ที่สุด ดูว่าต่อกรกับ สกุลชัยเล็ก ดูดีที่สุด
             ชัดเจนมากน้องรัก....แต่ไม่ได้ตอบพี่ว่า รอด หรือ ไม่รอด...ว่างๆเข้ามาฟันธงหน่อยเด๊อ....

....ผมเล่นมวยไม่ค่อยเป็น..เล่นแบบโง่ๆๆๆๆๆ.....สกุลชัยเล็ก  ดาษแป๋งนครบาล  ต่อยกับใคร  ผมขอเสมอ..สกุลชัยเล็ก....ทุกไฟท์..ผมเล่นแบบโง่ๆๆๆครับ  ผมมีให้ทุกไฟท์ที่..สกุลชัยเล็ก  ต่อย  ไม่ต่ำกว่า  5 กำปั้น ครับ
                เฮ้อ..เห็นน้องสาวคนสวยของท่านทีไร..ใจเต้นโครมครามทุกที...เห็นคำตอบแล้วต้องยอมรับว่าท่านคือแฟนพันธุ์แท้...555....
               ท่านพลเมืองดี กรุณาฟันธงหน่อยครับ  นักชกอีก 2 คนที่เหลือที่จะเข้ารอบ 4 คน คือใครกันครับ  อยากรู้ว่าตรงกับที่ผมคาดไว้หรือเปล่า..อิอิ..

พลเมืองดี

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 09:36 »

..ดูจากฟอร์มการชก  หน้าเสื่อสีเสื้อแล้ว  นักชกที่เข้ารอบ 4 คนสุดท้าย  คือ...

1. สกุลชัยเล็ก  เข้ารอบไปแล้ว

2.ซุปเปอร์เจ๋ง  เข้ารอบไปแล้ว

3.  คาดว่า  เก้ากะรัต  จะเข้ารอบอีกคน

4.  คาดว่า  ลูกกรมหลวง  จะเข้ารอบอีกคน

....และรอบ  4 คน  สุดท้าย  เขาจะจับ สลากกันอีกทีว่า  ใครเจอใคร  ...แล้วรอบต่อไป  ใครชนะ  ก้อจะได้เข้าชิง  ต่อไป

....ซึ่ง บรรดาเกจิต่างๆๆรวมทั้งผมด้วย หากการจับสลากเป็นไปตามที่คาด  คู่ชิงน่าจะเป็นการ พบกันระหว่าง...สกุลชัยเล็ก  กับ  เก้ากะรัติ  และ  คู่ชิงอันดับ 3 น่าจะเป็นการพบกันระหว่าง  ลูกกรมหลวง  กับ  ซุปเปอร์เจ๋ง....ครับ....

ตรี ศรีเมืองใหม่

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 14
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 09:45 »
จะไม่บรรยายอะไรมากแชมป์ครั้งนี้ คือ ซุปเปอร์เจ๋ง ครับ ใครอยากรู้เหตุผลก็ติดตามได้ทางเฟสบุ๊คน้าตรี ครับ

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 09:51 »
ผู้ที่จะเข้ารอบต่อไปได้เเก่

1 เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ ด้วยความเหมาะสมทุกประการ รูปร่าง หน้าเสื่อ รูปแบบการชก ผ่านครับตัวนี้

2 ลมหวล ศิษย์ลมหนาว ไฟต์น่าจัดเต็มสุดๆ ถ้าไอ้เจ๋งไม่มีหน้าเสื่อคนจัด ชกได้เท่านี้ ไม่รอดหรอก ลมหวลครบเครื่อง

เหมือนเด็กมันรู้เเละยอมรับความพ่ายเเพ้ ไม่ใส่ใจเลยเหมือนวานกับผลการชก ไฟต์หน้าฝีมือจัดเต็มสูบครับ ทรงนี้ไม่กลัว

ยอมรับว่าน่าเล่นมากๆ ลูกกรมหลวงไม่ใช่มวยบดเดินชน เจอ ลมหวลเหงื่อท่วมครับ เด็กชกไม่กดดันครับพี่

ไฟต์ชิง เก้ากะรัต ประทะ สกุลชัยเล็ก สาดเงินกันเต็มที่ น้ำหนักชิง จะทำให้สนุกครับ สกุลชัยเล็ก ไม่รอดครับ

ยังไง ก็แชมป์ สถานเดียวครับ ทุกสิ่งทุกอย่าง เป็นใจหมดครับผม

พลเมืองดี

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 10:01 »

..ขอสวนครับ...

..สกุลชัยเล็ก...แชมป์ ครับ....ขอบคุณครับ....แตกต่าง  ไม่แตกแยก ครับ...

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 11:38 »
                   ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมกันแสดงความคิดเห็น...หลากหลายดีครับ...
                   4 คนในรอบรองชนะเลิศ ท่านพลเมืองดี...สกุลชัยเล็ก-ซุปเปอร์เจ๋ง-เก้ากะรัต-ลูกกรมหลวง
                   4 คนรอบรองชนะเลิศของประติมากรรม ..สกุลชัยเล็ก-ซุปเปอร์เจ๋ง-เก้ากะรัต-ลมหวน
                สำหรับ น้าตรี กินดิบ..ฟังธงเลยว่า แชมป์เสือตัวที่ 14  ได้แก่ซุปเปอร์เจ๋ง.....
                ท่านใดต้องการฟันธง..รอด ไม่รอด..ก็ว่ามา หรือจะชี้แนะ 4 คน ใครบ้างก็ว่ามาครับ..คุยกันสนุกๆ..  สำหรับ 4 คนของผมขออุบไว้ก่อนครับ แต่มีในใจแล้ว เชื่อดิ้..ซูมซูมต้องไม่พลาด..555....

จอบบ้อน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 40
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 11:45 »
ชอบสกุลชัย(สูงเกิน)ค้ำหน้าแล้วฟันศอก ถ้าเอาจริงถึงสลบ

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 11:54 »
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-113[1]:

..สวัสดครับ..พี่ไฟหนาว....ผมเห็นว่า...

...แชมป์...คือ...สกุลชัยเล็ก...ครับ...เป็นปีทอง..ของค่าย..แป๋งกองปราบ..ครับ...

....เดี๋ยว..ดาบเทวดา...ก้อ..จะได้ชิง...112..ปอนด์.....

...ค่ายมวยยอดเยี่ยม..ปี 57  ครับ...แบบเฉือน..พีเคแสนชัย...

???????????????

....รอบรองปูนเสือ.....4..ตัว....

....สกุลชัยเล็ก..&....ลมหวน......

...เก้ากะรัต....&...ซุปเปอร์เจ็ง.....

....คู่ชิง...เก้ากะรัต..&..สกุลชัยเล็ก......120..ปอนด์.

...แชมป์.....สกุลชัยเล็ก......

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 12:03 »
ชอบสกุลชัย(สูงเกิน)ค้ำหน้าแล้วฟันศอก ถ้าเอาจริงถึงสลบ
              โอ๊ะ..โอ..เอาสลบเลยเหรอท่าน..555....
           สำหรับน้องหงอคง...4คน ในรอบรอง..สกุลชัยเล็ก-ซุปเปอร์เจ๋ง-เก้ากะรัต-ลมหวน...หวยออกเหมือนประติมากรรม  พร้อมจัดคู่มาให้ด้วย คู่ชิง สกุลชัยเล็ก เจอ เก้ากะรัต อีกรอบ....และฟันธงไว้เลยว่า แชมป์...สกุลชัยเล็ก...ฝากพี่น้องทั้งหลายพิจารณาไว้ด้วยครับ....เวลาที่เรารอคอยก็อีกไม่นาน    ผมสรุปเลยนะ..หงอคงตอบ ไม่รอด...แชมป์คือ สกุลชัยเล็ก..แง๋มๆ....
           เอ้าท่านอื่นว่างัย..คิดยังงัย ว่ายังงั้นๆ....เป็นการคาดไว้ก่อนก่อน..หนุกดีออก...555....

:dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

นักรบ

• ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 12:28 »
แชมป์ ต้องสกุลชัยครับ ผ่านสบายๆ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 12:58 »
:Onion-s-163[1]: :Onion-s-113[1]:

..สวัสดครับ..พี่ไฟหนาว....ผมเห็นว่า...

...แชมป์...คือ...สกุลชัยเล็ก...ครับ...เป็นปีทอง..ของค่าย..แป๋งกองปราบ..ครับ...

....เดี๋ยว..ดาบเทวดา...ก้อ..จะได้ชิง...112..ปอนด์.....

...ค่ายมวยยอดเยี่ยม..ปี 57  ครับ...แบบเฉือน..พีเคแสนชัย...

???????????????

....รอบรองปูนเสือ.....4..ตัว....

....สกุลชัยเล็ก..&....ลมหวน......

...เก้ากะรัต....&...ซุปเปอร์เจ็ง.....

....คู่ชิง...เก้ากะรัต..&..สกุลชัยเล็ก......120..ปอนด์.

...แชมป์.....สกุลชัยเล็ก......
ท่านหงอคงว่ามาถูกต้องที่สุดครับ...ไม่ผิดแม้แต่นิดเดียว...ชัวท์ ล้าน%

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 18:29 »
     ช่วยออกความเห็นด้วยครับ รอด..ไม่รอด..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 18:34 »

....ขอแสดงทัศนะหน่อย.....ผมว่าคู่ชิงเป็น  สกุลชัยเล็ก กับ ซุปเปอร์เจ๋ง....เหตุผล...มีการได้เสียกว่าทุกคู่ มวย 2 ตัวนี้สดกว่าทุกตัว.....หาก 2 ตัวนี้ชิงแชมป์....ย่อมตื่นเต้นกว่ามวยที่เคยแพ้-ชนะกันมา........เก้ากะรัต อัด สกุลชัยเล็ก  ไม่ได้เสียเพราะเก้ากะรัตสู้ไม่ได้   ลมหวน อัดสกุลชัยเล็ก ยิ่งไปกันใหญ่ โดนจับตีตาย  ดังนั้นจึงเหลือ สกุลชัยเล็ก กับ ซุปเปอร์เจ๋ง ซึ่งไม่ทราบว่าจะเป็นยังไง......ส่วนชิงที่ 3 คงเป็น เก้ากะรัต กับ ลมหวน  ซึ่งคู่คี่ได้เสียแน่นอนยากแก่การคาดเดา....รูปร่าง อาวุธมวยใกล้เคียงกัน......ส่วน ลูกกรมหลวง  คงไม่ผ่านเพราะได้มามากแล้ว ผู้จัดคงไม่ยอม ปล่อยให้เล่นกันมามากแล้ว  หากปล่อยต่อไปอีกคงเสียชื่อยี่ห้อคนจัดมวยรอบปูนเสืออย่างแน่นอน......เขาคงจะล็อกตัวชิงไว้แล้ว.....ที่1 สายเอ  สกุลชัยเล็ก  ที่ 2 เก้ากะรัต  ที่1 สายบี ซุปเปอร์เจ๋ง ที่ 2 ลมหวน จากนั้นก็ไขว้สาย ที่ 1 เจอที่ 2 นะผมว่า....หากจับสลากก็คงล็อกไว้อ่านชื่อไปมั่ว ๆ นั่นแหละ เพราะไม่มีใครเห็นรายชื่อว่าจับได้จริงหรือไม่  (ขออภัยผมเคยทำมาแล้วจับมากระดาษเปล่าแล้วอ่านชื่อไปเลย.....คนก็เฮ..แล้วรีบทิ้งลงกล่อง....เพราะเขาเชื่อใจคนจับ...) เท่าที่ผมคิดไว้เป็นดังที่ว่านี้ครับ....
 :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 18:49 »

....ขอแสดงทัศนะหน่อย.....ผมว่าคู่ชิงเป็น  สกุลชัยเล็ก กับ ซุปเปอร์เจ๋ง....เหตุผล...มีการได้เสียกว่าทุกคู่ มวย 2 ตัวนี้สดกว่าทุกตัว.....หาก 2 ตัวนี้ชิงแชมป์....ย่อมตื่นเต้นกว่ามวยที่เคยแพ้-ชนะกันมา........เก้ากะรัต อัด สกุลชัยเล็ก  ไม่ได้เสียเพราะเก้ากะรัตสู้ไม่ได้   ลมหวน อัดสกุลชัยเล็ก ยิ่งไปกันใหญ่ โดนจับตีตาย  ดังนั้นจึงเหลือ สกุลชัยเล็ก กับ ซุปเปอร์เจ๋ง ซึ่งไม่ทราบว่าจะเป็นยังไง......ส่วนชิงที่ 3 คงเป็น เก้ากะรัต กับ ลมหวน  ซึ่งคู่คี่ได้เสียแน่นอนยากแก่การคาดเดา....รูปร่าง อาวุธมวยใกล้เคียงกัน......ส่วน ลูกกรมหลวง  คงไม่ผ่านเพราะได้มามากแล้ว ผู้จัดคงไม่ยอม ปล่อยให้เล่นกันมามากแล้ว  หากปล่อยต่อไปอีกคงเสียชื่อยี่ห้อคนจัดมวยรอบปูนเสืออย่างแน่นอน......เขาคงจะล็อกตัวชิงไว้แล้ว.....ที่1 สายเอ  สกุลชัยเล็ก  ที่ 2 เก้ากะรัต  ที่1 สายบี ซุปเปอร์เจ๋ง ที่ 2 ลมหวน จากนั้นก็ไขว้สาย ที่ 1 เจอที่ 2 นะผมว่า....หากจับสลากก็คงล็อกไว้อ่านชื่อไปมั่ว ๆ นั่นแหละ เพราะไม่มีใครเห็นรายชื่อว่าจับได้จริงหรือไม่  (ขออภัยผมเคยทำมาแล้วจับมากระดาษเปล่าแล้วอ่านชื่อไปเลย.....คนก็เฮ..แล้วรีบทิ้งลงกล่อง....เพราะเขาเชื่อใจคนจับ...) เท่าที่ผมคิดไว้เป็นดังที่ว่านี้ครับ....
 :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:
               ขอบคุณครับ..วันนี้มวยเป็นธุรกิจไปแล้ว...ขึ้นอยู่กับพวกเรานี่แหละ จะตามเกมเขาทันหรือไม่เท่านั้น...
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

แสนนำพล

• ชอบกด Like + 12
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2014, 13:13 »
ผมขอเชียร์ลูกกรมหลวงอยู่ห่างๆแบบห่วงๆนะครับผมท่านไฟหนาว

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2014, 14:20 »
ผมขอเชียร์ลูกกรมหลวงอยู่ห่างๆแบบห่วงๆนะครับผมท่านไฟหนาว
                 ขอบคุณที่ร่วมแสดงความเห็นครับ....
                 พี่น้องว่า 2 คนนี้ ใครจะได้เข้ารอบ 4 คนครับ.......

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2014, 16:42 »
           มวยคู่นี้..ถามกันง่ายๆ สั้นๆ....   ท่านก็ตอบผมสั้นๆ ง่ายๆครับ...ว่า ใครจะได้เข้ารอบ 4 คน

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2014, 17:03 »
 :Onion-s-97[1]:สบายดีท่านไฟหนาวขอแจมด้วยคน :Onion-s-97[1]:

ผมขอใช้ความเก๋ามองมวยรอบปูนเสือรอบนี้ ไฟต์นี้ระหว่าง ลูกกรมหลวง VS ลมหวล ตามที่ได้ติดตามฟอร์มการชกของทั้งสองทรงมวยดูว่าลูกกรมหลวงมั่นคงกว่า ส่วนทางลมหวลชกทรงถอยกล้าๆกลัวๆ"ผมขอตัดลมหวลออก"
มี 4 ตัวทีจะเข้า 1.สกุลชัยเล็ก 2.ซุปเปอร์เจ๋ง 3.เก้ากะรัต 4.ลูกกรมหลวง การจับฉลากขออย่างเดียวอย่าให้ซุปเปอร์เจ๋งพบลูกกรมหลวงเลยไม่มีเสียว นี้เป็นแค่มุมมองส่วนตัว เครารพสิทธิ์ทุกท่านทีออกมาวิจารณ์ :dookdik_smile-circle_83[1]:..สบายดี :Onion-s-160[1]:

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2014, 18:00 »
ขอแจมด้วยครับท่านอาจารย์สำหรับดาบแป๋งผมว่าแกเอา..แชมป์แล้วสกุลชัยเด็กคนนี้แกร่งทั้งแผ่นถ้าจะ...ต้องลดการซ้อม....

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2014, 05:44 »
                             ขอบคุณทุกท่านครับที่ร่วมกันออกความเห็น...ทุกเหตุผลเป็นไปได้ทั้งนั้นครับ...
                             อยากถามต่ออีกนิดครับ..มวยคู่นี้ ท่านดูรอยยิ้มแล้วบอกได้ไหม ใครมั่นใจว่าจะได้เข้ารอบ 4 คน...

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2014, 06:50 »
ลมหวล....100%  คับ

ทุกอย่างน่าจะเป็นไปตามท่านหงอคงวางแผนไว้... :Onion-s-33[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2014, 08:00 »
ลมหวล....100%  คับ

ทุกอย่างน่าจะเป็นไปตามท่านหงอคงวางแผนไว้... :Onion-s-33[1]:
            เป็นอีกมุมมองจาก ผู้มองไกล....ขอบคุณมากครับ...
            เรื่องของ..นักชกที่ทำเอาคนเชียร์ใจหาย ใจคว่ำ....เขาล่ะ นักสู้จากบึงกาฬ..ไฟต์หน้าจะมี..อะไรมาเซอร์ไพรส์ กองเชียร์อีกหรือเปล่าต้องรอ....

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2014, 10:32 »
 http://][/img]
       ลูกกรมหลวง..พลิกชนะน็อคก้องเมธี    เพราะมีกำลังใจเยี่ยมแบบนี้นี่เอง....บักกะปอม(ชื่อเล่น) พอว่างจากซ้อมมวย ก็มาร้องเพลง..เพื่อผ่อนคลายหายเหนื่อย ส่วนว่าจะร้องเพลงได้เข้าหูท่านหรือไม่..ลองคลิกดูซีครับ...

https://www.facebook.com/photo.php?v=623936147689093&set=vb.100002181405007&type=2&theater

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal