เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เรียน ผู้เข้าแข่งขันชิงเงินรางวัลลงขัน(10เซียน)ครั้งที่1ทุกท่าน(สำคัญมากครับ)  (อ่าน 5297 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ตามที่ได้มีกิจกรรมการแข่งขันทายผลมวยชิงเงินรางวัลลงขันทางช่อง3+7 นั้นหลายๆท่านอาจจะยังไม่ชัดเจนเรื่องกติกาในการแข่งขันนะครับ ผมเลยขออนุญาตท่านเวปและเพื่อนๆพี่น้องนำกติกาการแข่งขันมาแจ้งอีกครั้งครับ....
**กติกามีการปรับเปลี่ยนเล็กน้อย(เนื่องจากหลายท่านท้วงติงมาครับ)**
1.ระยะเวลาเปลี่ยนใหม่จาก เวลาเดิม 8.00น. เปลี่ยนใหม่เป็น 9.00น.
2.มวยเด็ด(2ขีด)จากเดิมถูกได้2คะแนน ผิด-2 เปลี่ยนใหม่เป็น ถูกได้2คะแนน ผิด 0
3.มวยเสมอให้นับเป็น0(กติกาในครั้งแรกไม่ได้แจ้งไว้)

กติกานี้เริ่มมีผลตั้งแต่วันเสาร์-อาทิตย์ที่ผ่านมาครับ ผมต้องขออภัยหลายท่านที่ลงแข่งขันด้วยนะครับ ก่อนการแข่งขันผมได้ลงกระทู้แจ้งกติกาไปรอบนึงแล้ว ว่าหากต้องการให้มีการปรับปรุงตรงใหนขอให้แจ้งกลับมาด้วย
หมายเหตุ กระผมสนทะเลไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับท่านใดๆทั้งสิ้นในตรงนี้ ก่อนลงแข่งขันอยากให้ทุกท่านทำความเข้าใจกติกาให้ชัดเจนก่อนครับ เพราะถ้าจะปรับเปลี่ยนน่าจะมีการปรับเปลี่ยนก่อนเริ่มทำการแข่งขัน.....ขอเป็นกำลังใจให้กับผู้ร่วมเข้าแข่งขันชิงชัยในครั้งนี้ทุกท่านด้วยครับผม ขอบคุณครับ :Onion-s-97[1]:

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
ใครเเต้มนำขอผลหน่อยครับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
             ที่ตรวจสอบแล้ว ยังไม่มี ผู้ได้คะแนนนำ ตอนนี้เกาะกลุ่มกันที่ 8  คะแนน..น่าจะ 3 คนนะครับ(หายใจรดต้นคอกันแล้ว)   รอตารางแสดงผลคะแนนโชว์ในสัปดาห์ที่ผ่านมาหน่อยครับ...
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
มองเห็นแชมป์ลางๆแล้ว

สนทะเล

ใครเเต้มนำขอผลหน่อยครับ
เย็นนี้ สรุปให้ครับน้องหรั่งเนื่องจากติดภาระกิจนิดนึงครับ เท่าที่คิดคร่าวๆจะมีคะแนนเท่ากัน3-4ท่านครับ :Onion-s-97[1]:

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
ขอบคุณครับ พอดีเกิดอยากเห็นกองหน้า fc บางบอน กองหลังก็อยากเห็นครับ 5555

ไฟหนาว

ยังหรอกนะน้องเป้ง..เพิ่งออกสตาร์จเท่านั้น....ยังเหลืออีก 9 สัปดาห์นะ...ขอบบอก...
          3 คนในกลุ่มคะแนนนำ คือ ได้ 8 คะแนนเท่ากัน ได้แก่...แอ่น..แอน..แอ๊น...
                        1.บัวขาว
                        2.เป้งปากน้ำ
                        3.ตาแม่น
       อีกท่านหนึ่งน่าเสียดายครับ ได้ 8 คะแนนเหมือนกัน  แต่ทำผิดกติกา คือ ส่งทายผลมวยช่อง 7 เกินเวลา...กติกากำหนดไม่เกิน 09.00 น.   แต่ท่านที่ถูกตัดสิทธิ์ส่งเวลา 09.04 น.  คือ เกินเวลาไป 4 นาที  กรรมการปรึกษากันแล้ว..ไม่มีสิทธิ์ได้คะแนนช่อง 7 ครับ.. แต่ก็ยังมีโอกาสทายผลต่อไปตามปกติ..
 :Onion-s-160[1]:

ไฟหนาว

แข่งทายผลมวยไม่ต้องลดน้ำหนักหรอกน้องเป้ง...ขอให้ทายแม่นๆก็พอแล้ว....หากจะลดน้ำหนักจริงๆ...หุ่นอาเสี่ยแบบนี้บ่องตงลดยากส์..555....

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
รับทราบครับท่านสน ผมส่งช้าไปหน่อย ครั้งหน้าจะส่งให้ทันครับ :Onion-s-13[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

รับทราบครับท่านสน ผมส่งช้าไปหน่อย ครั้งหน้าจะส่งให้ทันครับ :Onion-s-13[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
ครับน้องทราย กติกาเข้มครับเนื่องจากมีการลงขัน ถ้าแข่งแบบจิตอาสาไม่เป็นไรครับผม :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ตาแม่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 33
กฎก็คือกฎ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[

ตนเตือนของตนให้พ้นผิด  ตนเตือนจิตตนได้ใครจะเหมือน  ตนเตือนตนไม่ได้ใครจะเตือน
อย่าแชเชียนจงเตือนตนให้พ้นภัย :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

กฎก็คือกฎ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[

ตนเตือนของตนให้พ้นผิด  ตนเตือนจิตตนได้ใครจะเหมือน  ตนเตือนตนไม่ได้ใครจะเตือน
อย่าแชเชียนจงเตือนตนให้พ้นภัย :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
:Onion-s-25[1]:

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
               แข่งทายผลมวยไม่ต้องลดน้ำหนักหรอกน้องเป้ง...ขอให้ทายแม่นๆก็พอแล้ว....หากจะลดน้ำหนักจริงๆ...หุ่นอาเสี่ยแบบนี้บ่องตงลดยากส์..555....
   ผมอยากรู้จังครับพี่ไฟหนาว  ว่าพี่เป้งแกจะลดไปชกกับใครน้ออิอิ

สนทะเล

ผมอยากรู้จังครับพี่ไฟหนาว  ว่าพี่เป้งแกจะลดไปชกกับใครน้ออิอิ
ท่านเป้งละเมอแน่ผมว่า อิอิ

ไฟหนาว

คู่แข่งแกเยอะ...เว็บบางบอน 9 คน  ไปแข่งในเว็บเพื่อนบ้านมีคู่แข่งอีก 9 ตน     แกต้องฟิตร่างกายให้เปรี๊ยะอยู่เสมอ เพราะต้องไปสืบดูการฟิตซ้อมมวยที่จะชกถึงค่าย ไม่มีหยุดมีหย่อน คลุกคลีกับนักมวยจนแกลืมตัว..เผลอคิดว่าตัวเองเป็นนักมวยไปเลย..นี่แหละ เขาละ เป้งปากน้ำ..555...
 :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
             คู่แข่งแกเยอะ...เว็บบางบอน 9 คน  ไปแข่งในเว็บเพื่อนบ้านมีคู่แข่งอีก 9 ตน     แกต้องฟิตร่างกายให้เปรี๊ยะอยู่เสมอ เพราะต้องไปสืบดูการฟิตซ้อมมวยที่จะชกถึงค่าย ไม่มีหยุดมีหย่อน คลุกคลีกับนักมวยจนแกลืมตัว..เผลอคิดว่าตัวเองเป็นนักมวยไปเลย..นี่แหละ เขาละ เป้งปากน้ำ..555...
 :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:
    ผมชักเป็นห่วงพี่เป้งแล้วละครับ  พี่ไฟหนาว...กลัวพี่เป้งซ้อมเป้าใหญ่จนลืมเป้าเล็ก555 :Onion-s-163[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
มองเห็นแชมป์ลางๆแล้ว

คนนี้เค้าเก่งจริง   แข่งอาทิตย์เดียว   มองเห็นแชมป์ลางๆ  แล้ว  เชื่อเลย   ดีน่ะเราไม่ลงแข่งรอบนี้   สงสัยต้องหอบเสื่อกลับบ้าน

ก่อนเพื่อน  555+++  ทุกคนสู้ๆครับ   

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal