เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7 สี ฉีกทุกความมันส์..เล่นเอาตังค์..บังเอาเงิน..เน้น..ๆ..2 ตัว..13/7/57..จากใจ  (อ่าน 45518 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]:

....ชิ่อใหม่...สีเสื้อใหม่.....ฉลองแบบ..ยาว..ๆ....

...ฉลาม  พรัญชัย......มวยทุกราคา...ครับ..

ศักดิ์ลีลา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 12
 :dookdik_smile-circle_83[1]:...ดีคราพ น้องคง..อะไรงดได้ก้อเบาๆก้อดี..แต่ น้องไก่ คงลำบากถ้าไม่ถอนสมองไม่แล่น :dookdik_smile-circle_67[1]:
+++++++++ ชอบๆๆ อยู่ ลอกการบ้าน น้องคง..บางที่อาจได้ เด้งๆๆๆๆ ขอบอก น้องเอส..แง้มมาหน่อยพี่จัยจะละลาย :dookdik_smile-circle_48[1]:

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
ท่านหงอคงชอบเหมือนกันเลยครับ ไอ้ยอดฉลาม เพชรใหม่ ลูกบุญมี ไฟน์นี้ขอสู้เพื่อสิ่งที่รักมากที่สุด สุ้เพื่อครอบครัว ดูลูกสาวเขาสิครับ น่ารักฝุดๆ อีกอย่างครับเพชรใหม่จะต่อยเป็นคุ่แรกนะครับ

หงอคง

ท่านหงอคงชอบเหมือนกันเลยครับ ไอ้ยอดฉลาม เพชรใหม่ ลูกบุญมี ไฟน์นี้ขอสู้เพื่อสิ่งที่รักมากที่สุด สุ้เพื่อครอบครัว ดูลูกสาวเขาสิครับ น่ารักฝุดๆ อีกอย่างครับเพชรใหม่จะต่อยเป็นคุ่แรกนะครับ

....ขอบคุณครับ..น้องเขยหล่า....

...ไปนำ..ครับ...สู้เพื่อลูก...น่าจะรุ่นเดียวกับ..ยาหยี...เนาะ..

...กะลัง..น่ารัก...เลย..

เขยหล่า

เขาว่ากันว่าเจ้าที่แรงครับท่านหงอคง ไฟน์นี้งานหนักของเพชรใหม่นะครับ
ส่วนน้องยาหยี เฝ้าร้านนะครับ พ่อต้องเคลียร์งานเลยไม่ได้กลับครับ

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
''''''''''''''งดเหล้าเข้าพรรษาคับ หงอคง ช่องนี้ แต่อาทิตย์นี้ ขอกิน ฉลามขาว แทนได้น่ะคับชอบๆ :Onion-s-97[1]:

หงอคง

''''''''''''''งดเหล้าเข้าพรรษาคับ หงอคง ช่องนี้ แต่อาทิตย์นี้ ขอกิน ฉลามขาว แทนได้น่ะคับชอบๆ :Onion-s-97[1]:

.....สวัสดีครับ..ท่านบ้านใหญ่  FC.....ไปด้วยกันครับ.คู่รอง..ฉลาม พรัญชัย....

....แต่..คู่เอก...นักชกรูปหล่อ..แฟนสวย....เค้าจะมาฉลอง...HBD..ที่เวที 7.สีครับ..

.....น้องเค้าบอก..รับประกัน...จะไม่ทำให้ผิดหวัง..ครับ...

....13/7/57.. HBD.. จอมโหด  ซากามิ......รวยๆ..ครับ..

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-88[1]:

.....ยอดทองไท...มวยชนะ...แต่..ไม่ชนะ....
....เพชรสมิหลา.....จะต้อง..ชนะ................ไม่ติด..อะไร..

....ครึ่งปี..หลัง....มวยโก..เเพ้ยาก..ครับ.....

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
....เหลืออีก..2..ไฟร์...จะได้ใส่เสื้อสามารถ..ช่อง 7 สี....

...และ..ไฟร์..ต่อไปก้อ..คงจะได้..ให้..เพชรช่อฟ้า..แก้มือ....

....เฉียบคม  ศิษย์จ่ากัน......

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]:

...สวัสดีตอนเช้า..ครับ..พี่..ๆ..เพื่อน..ๆ...ทุกท่าน....

...ร่ำรวย..ๆ.....

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-163[1]:

...ช่อง 3..น่าชมครับ...มีลุ้น..นับน๊อค...เสาร์นี้...

...1..ดาวเด่น  ลูกเมืองเพชร...จะพลิกชนะ...จักรชัย  กบ.ภูเก็ต..128..

..2..เก้าแต้ม  ลูกพระบาท....จะชนะ..สองคม  ศักดิ์หอมศิล...123..

...3.ฉลามขาว  รถบ้าน.ตรัง..จะแพ้..ซุปเปอร์แชมป์  ราชานนท์...154...

..4..เกรียงไกร  ต.ศิลาชัย..จะพลิกแพ้...เพชรใหม่  ลูกบุญมี.....139.....

......เน้น..ๆ....เก้าแต้ม....เพชรใหม่.......ครับ...

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

...ช่อง3..วันนี้..ขอสวมบท...พระรอง..ครับ....

.....รอง..ดาวเด่น....
.....รอง..เพชรใหม่.....
....รอง..ซุปเปอร์แชม......ครับ....

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
ตามอ้าย หงอคง คับ

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-49[1]:

..ช่อง3..คู่4.....รอง..ๆ..น้องเอ็ม.....นะครับ..

....เข้าน้องเอ็ม...ก่อน......

...วันนี้....เล่นไม่เยอะครับ....คู่ละ..2000-..พอ...แก้เซ็ง..

...เอาไว้..จัดหนัก..ๆ...พรุ่งนี้.....7..สี...

โยนครฐม

น้องเอ็ม คือใผละอ้าย บ่ฮู้อี่หลี่คับ

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19

หงอคง

...ช่อง3..วันนี้..ขอสวมบท...พระรอง..ครับ....

.....รอง..ดาวเด่น....
.....รอง..เพชรใหม่.....
....รอง..ซุปเปอร์แชม......ครับ....

....ก้อพอ..ได้ค่า..กับข้าว...ค่าน้ำมัน..ครับ...

...นี่แหละ...มวยช่อง 3.......

เขยหล่า

คนดูมวย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ขอบคุณครับอ้ายหงอคง คู่1,2 อิ่มกลับเลย :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-113[1]:
...เสียดาย..คู่4..ช่อง3....จริง..ๆ..ออกใคร.ก้อได้..ตังค์...

....เปิดมา...น้องเดียร์...ต่อ..10-9..รอง..ไป.1800-...

.....เชียร์..ๆ.....น้องเอ็ม..(.เหลี่ยมเพชร.)..หมดยก3..น้องเอ็มต่อ..4-1....ไกล..นะ..

...หงอคง..กระโดด...อาบัง..ไปเนาะ..ๆ...4-1..รอง..น้องเบียร์..1000+..

....เฮ้อ..ๆ..เสียดาย....ครับ.....เสมอ....

.....ออกใคร..ก้อ..ได้....แล้ว......

เขยหล่า

สงสัยเหลี่ยมเพชรชอบชักเย่อครับท่านหงอคง ดึงจังเลย ดึงจนเกือบขาด 555++.

หงอคง

...วันนี้..เชียร์..บราซิล..ครับ.....

...ราคา..บราซิล.ต่อ..ป.ป......

......เก็บ..ๆ....

เล็กเซียวหงส์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10

...วันนี้..เชียร์..บราซิล..ครับ.....

...ราคา..บราซิล.ต่อ..ป.ป......

......เก็บ..ๆ....

ไปด้วยกันครับ ท่านหงอคง  :dookdik_smile-circle_51[1]:

Tono

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
หวัดดีครับอ้ายหงอคงผมเอาด้วยครับ3เดือนครับพรุ่งนี้ขอเด็ดๆนะท่านพี่ :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

..โอเซ.เลย..นัองโตโน่...เป็นบุญ..ครับ

..เล่น.ยกมุมแดง..ไปเลยครับ.มื้ออื่น.....
 :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:Onion-s-26[1]: :Onion-s-97[1]:
....สวัสดี..ตอนเช้า..ครับ..มั่งมี..ร่ำรวย...ๆ...7..สี..

โยนครฐม

รออ้ายฟันธงคับ ตืนแแล้วบ่อ้าย

แมวเซา

มารอเด้อ...อ้าย :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

7..สี..ฉีกทุกความมันส์...ว่ากัน..ตามเกมส์..ครับ.. :Onion-s-97[1]:
..ช่อง..777777777..สี.......ยิงแดง...ครับ..
....
....1.ปีใหม่  เอราวัณ.....จะชนะ....ขาวผ่อง  ลูกมะขามหวาน.....100..ปอนด์....

....2..เพชรสมิหลา  เกียรติเจริญชัย....จะชนะ...เฉียบขาด  ป.พงษ์สว่าง....110..ปอนด์...

...3..ฉลามขาว  เกียรติเฉลิมภพ...จะชนะ...เพชรลูกยอด  สจ.วิชิตแปดริ้ว.....122..ปอนด์...

...4..จอมโหด  ซากามิ.......จะพลิกชนะ..เฉียบคม  ศิษย์จ่ากัน.....114..ปอนด์...

...คาดการก่อนชก..นะครับ....ดูการเตรียมตัว..และ..หลังชั่งอีกครั้ง.....

....1..ปีใหม่  เอราวัณ.....ได้หน้าเสื่อ..ฝีมือ...ขาวกว่า..อิอิ..

...2..เพชรสมิหลา....ได้เปรียบตรงที่สั้นกว่า..อาวุธหนัก..แข็งแรงกว่า..ไม่ปะทะ...วงนอกกินสบาย...

...3..ฉลามขาว....ได้สูงลอยกว่า..ยืนระยะดีกว่า..เวต 122..นี้..มีนับ..มีน็อค..ครับ..เพชรลูกยอด..มวยมาแทน....

...4..จอมโหด  .....114.ปอนด์..จัดชงเวต..ซากามิ..อาวุธมวยพอกัน...กินกันที่..น้ำหนัก..เฉียบคม...หมด..ๆ..แรง...

.....&&&&&&&@@@@@@@@/////&&&&&&&&&

...คู่มวย..น่าจะมีการเปลี่ยนแปลง...แน่..ๆ..ครับ......

....โดยเฉพาะ....คู่3..คู่4.......

โยนครฐม

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
....ฉีกทุกความมันส์...7..สี....เน้น..ๆ..ทุกราคา....

....เตะขวา..เข่าซ้ายยัดไส้....ซ้ายได้..ขวาดี...เหลี่ยมตัดล่าง...หัวทิ่ม...

.....ฉลาดแก้เกมส์..บนเวทีเฉพาะหน้า..เก่งมาก..ๆ..ครับ..เด็กคนนี้...

...##@@@...ปีใหม่  เอราวัณ.....@@@%%.##...

......เอราวัณ...ผูกดวงแรง....ช่อง 7...แพ้ยาก..มาก..ๆ..

....เก็บมา..ทุกราคา..ครับ.....ปีใหม่  เอราวัณ........ไม่แพ้...

.......หงอคง...จิ้มเรต...ไปแระ......จากใจ......

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

...7 สีฉีกทุกความมันส์....13/7/57...มาคู่..เลยครับ...

....หนักแรง..อาวุธหลากหลาย..น้ำดี...ไม่แพ้มวย..เข่า..

...เพราะมีเข่า..ที่แรง..กว่า...หน้าเสื่อ..กินครึ่งตัว..เเล้ว...

......เพชรสมิหลา  เกียรติเจริญชัย.....อ้ายซัน.....

....เก็บมา..ๆ...ครับ.....หมดยก 4  เก็บตังค์..ได้เลย...

....จากใจ...หงอคง.....9..ขีด..ครับ...อ้ายซัน.....

แมวเซา

ราคา  7 / 4 ครับ

โทมัส

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 8
เตือนด้วยความหวังดีครับ มวยต่อไม่เข้าทุกตัว

หงอคง

เตือนด้วยความหวังดีครับ มวยต่อไม่เข้าทุกตัว

....thank  tomus....เล่นมวยแพ้...ให้ได้เงินครับ..

...ใครชนะ..ใครแพ้..ชั่งมัน....ขอให้เราได้เงิน.ไม่เสีย...

.....อาบัง...ๆ....

...ขอบคุณมากครับ..โทมัส..ที่เป็นห่วง..

....อยู่ใกล้..ๆ..จะให้..น้องเมีย.ไปหอมแก้ม..เลย..

หงอคง

7..สี..ฉีกทุกความมันส์...ว่ากัน..ตามเกมส์..ครับ.. :Onion-s-97[1]:
..ช่อง..777777777..สี.......ยิงแดง...ครับ..
....
....1.ปีใหม่  เอราวัณ.....จะชนะ....ขาวผ่อง  ลูกมะขามหวาน.....100..ปอนด์....

....2..เพชรสมิหลา  เกียรติเจริญชัย....จะชนะ...เฉียบขาด  ป.พงษ์สว่าง....110..ปอนด์...

...3..ฉลามขาว  เกียรติเฉลิมภพ...จะชนะ...เพชรลูกยอด  สจ.วิชิตแปดริ้ว.....122..ปอนด์...

...4..จอมโหด  ซากามิ.......จะพลิกชนะ..เฉียบคม  ศิษย์จ่ากัน.....114..ปอนด์...

...คาดการก่อนชก..นะครับ....ดูการเตรียมตัว..และ..หลังชั่งอีกครั้ง.....

....1..ปีใหม่  เอราวัณ.....ได้หน้าเสื่อ..ฝีมือ...ขาวกว่า..อิอิ..

...2..เพชรสมิหลา....ได้เปรียบตรงที่สั้นกว่า..อาวุธหนัก..แข็งแรงกว่า..ไม่ปะทะ...วงนอกกินสบาย...

...3..ฉลามขาว....ได้สูงลอยกว่า..ยืนระยะดีกว่า..เวต 122..นี้..มีนับ..มีน็อค..ครับ..เพชรลูกยอด..มวยมาแทน....

...4..จอมโหด  .....114.ปอนด์..จัดชงเวต..ซากามิ..อาวุธมวยพอกัน...กินกันที่..น้ำหนัก..เฉียบคม...หมด..ๆ..แรง...

.....&&&&&&&@@@@@@@@/////&&&&&&&&&

...คู่มวย..น่าจะมีการเปลี่ยนแปลง...แน่..ๆ..ครับ......

....โดยเฉพาะ....คู่3..คู่4.......

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

...7 สีฉีกทุกความมันส์....13/7/57...มาคู่..เลยครับ...

....หนักแรง..อาวุธหลากหลาย..น้ำดี...ไม่แพ้มวย..เข่า..

...เพราะมีเข่า..ที่แรง..กว่า...หน้าเสื่อ..กินครึ่งตัว..เเล้ว...

......เพชรสมิหลา  เกียรติเจริญชัย.....อ้ายซัน.....

....เก็บมา..ๆ...ครับ.....หมดยก 4  เก็บตังค์..ได้เลย...

....จากใจ...หงอคง.....9..ขีด..ครับ...อ้ายซัน.....

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
เยี่ยมๆคับพี่หงอคง  เลี้ยงเบียร์จักขวดแหน่คับ

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-163[1]:

....ช่อง11..มวยดีวิถีไทย...น่าเล่น..มาก..ๆ.....

....1..นอกเมือง  ปกรณ์พรสุรินทร์...จะแพ้....ลายเมฆ  เกียรติสกุลรินทร์...105...

...2..แสงทองน้อย..ธนสุนทร...จะชนะน๊อค..คนกรุงเทพ พ.พวงแก้ว...133...

...3..ศักดิสิทธิ์  ลูกเจ้าแม่ไทรทอง..จะพลิกแพ้...ขวานเพชร  สุวตณภักดี...121...

..4..แก่นอีสาน  ศิษย์เอกอุบล...จะแพ้น็อค..ครูบ้านนอก  ส.บริสุทธิ์....39...กิโล...

....เน้น..ๆ....แสงทองน้อย....&....ขวานเพชร........

หงอคง

อ้างจาก: ม้าก้านกล้ว

....ย link=topic=16206.msg111926#msg111926 date=1405245357
เยี่ยมๆคับพี่หงอคง  เลี้ยงเบียร์จักขวดแหน่คับ

.....

.....ขวดเดียว..สิ..พอ..ยุบ่..น้องอุ๊....อ้ายให้...12..ขวดเลย...

....เอาให้เมา..ไปเลย......กินผุเดียว..เด้อ...

....อ้ายเข้า....พรรษา.....อ้ายบ่...กิน..ไม่ดื่ม..ครับ.....

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
                               4ตัววินรวด...สุดยอดเลยน้องรัก สัปดาห์หน้าว่ากันใหม่นะ......บ้านนี้ใครอยู่แล้วรวยลูกเดียว..555.....
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264

สวดยอดจริง ๆ

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

....ช่อง 11....ไอ้คนพากษ์มวย...มันเชียร์...คนกรุงเทพ...โคตร..ออกนอกหน้า...เลย..

....มวยโดนศอก..โดนเตะ..จะตาย..อยู่แล้ว..มันยังพากษ์..เข้าข้าง..อีก..

......แต่ไม่ใช่..มิสเตอร์ป๋อง..น่ะ....ป๋องพูดดี..พูดตามเกมส์...

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
พี่หงอคงมองเห็น บ่ แม่นมาก โคตรเทพ พี่ทำงานยศอะไ้รครับพี่ มวยแม่น ผมอยากรู้มันสมองพี่ครับ

เคาะสนิม

• ชอบกด Like + 11

หงอคง

พี่หงอคงมองเห็น บ่ แม่นมาก โคตรเทพ พี่ทำงานยศอะไ้รครับพี่ มวยแม่น ผมอยากรู้มันสมองพี่ครับ

....ขอบคุณมาก..ๆ..นายจอส......

....พอดี..ผมนอนฝันว่า..มุมแดง...ชนะวิน..4..ตัว..ครับ..

...อาทิตย์หน้า..20/7.....ก้อ..จะฝัน..คืนนี้แหละ....อิอื...

.......หงอคง..รักทุกคน.....

แสนนำพล

• ชอบกด Like + 12
นี่คือความรักครับผม

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ยอดเยี่ยม อีกแล้วครับน้องหงอคง..ติดภาระกิจที่ตจว.เนตห่วยมากครับ อาทิตย์นี้ลุยกันต่อเด้อครับ :Onion-s-97[1]:

โยนครฐม

สวดยวด ไม่มีคำอธิบาย :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal