เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง3เล่นแล้วได้เปรียบแน่  (อ่าน 5555 ครั้ง)

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
ช่อง3เล่นแล้วได้เปรียบแน่
« เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2014, 11:38 »
1.เล่นแล้วระวังครับ ช่วงหลัง หายจากเมืองกรุงไปนานทั้งคู่ตระเวนชกหากินอยู่ตามเวทีภูธรเสียเป็นส่วนใหญ่ ดูหน้าเสื่อเอาครับ
2.แดง-ดาวเด่น ลูกเมืองเพชร มวยเสี่ยกล้า โคราช เตะต่อยหนักแรง มาน้ำหนักไม่ดี ไม่ดีครับไม่ดีอย่าเล่น อย่าเล่น
   ส่วนคู่ชกคือ จักรชัย เพชรโพธิทองเดิม(วัสดุภัณฑ์ภูเก็ต)กระดูกดีมวยจ่ารินทร์ ประทุม เอามาช้อมค่าย ว.วิวัฒนานนท์........
   คู่นี้ต้องเล่น"จักรชัย"เตรียมตัวดี ฟิตช้อมเยี่ยม......เล่นไปครับ เล่นไป เล่นน้ำเงินมาครับ
3.คู่เอกนำรายการ ฉลามขาว รถบ้านสมเกียรติตรัง มวยเข่าได้เปรียบ มวยตรังของเสี่ยเบนช์ เกียรติทรงฤทธิ ช่องนี้ของฉลามขาว
ิ   มาน้ำหนักดีกว่าคู่ชกวันนี้ น่าเล่นอีกตัวครับ"ฉลามขาว
  ส่วนคู่ต่อกร ชุปเปอร์แชมป์ น้ำดื่มทิพย์โคราช มวยแถวขอนแก่นโน่น ฟิตราชานนท์เตะต่อยหนัก ตัวใหญ่แต่ยังเด็ก ฟิตมาดี กระดูกดูยังเป็นรองไม่น่าสนใจ วงในเสร็จแดง
4.พิเศษครับ รองมา รองมา รองแล้วได้ลุ้นอย่างแน่นอน .............น้องเอ็ม ส.พรเสน่ห์...................
  ประเภทวงนอกจัดจ้านแข้งออกได้สวยงาม ในทีมในสายพวกเอนกชัย-อนันตชัย ส.มิตรสหาย แฝดพี่แฝดน้องในสายวันทรงชัย
  ถอดแบบออกมาเป็นพิมพ์เดียวกัน ถึงแม้ว่ากระดูกการผ่านมวยจะเป็นรองกันนิดๆแต่เชื่อเถอะครับว่ามวยฝีมือดีดแข้งโต้สวยโต้งาม
 ยังไงรองแล้งไม่หายต๋อมอย่างแน่นอน ขายได้ชัวร์ป๊าบ

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
Re: ช่อง3เล่นแล้วได้เปรียบแน่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2014, 11:55 »
คู่ที่4แดง น้องเดียร์ ส.บางครุ มวยแถวย่านราฎร์บูรณะ กรุงเทพรูปร่างเตี้ยบู๊ดุดันอาวุธหนักแรงทุกลูก ชกหากินอยู่แถวเวทีมวยเทพประสิทธิ์ พัทยา ฟอร์มกำลังสดหัวใจเต็มร้อย ชื่อชั้นการผ่านมวยได้เปรียบ ฟอร์มสุดท้าย ชนะทีเคโอ ยก3 อรรถพล เพื่อนร่วมค่ายของคู่ชกในวันนี้"ส.พรเสน่ห์"
****น้ำเงิน น้องเอ็ม ส.พรเสน่ห์ มวยจากบางพลี ประเภทเตะต่อยเหลี่ยมเชิงดี แข้งออกได้แพรวพราวน่ารัก ดาวรุ่งฟอร์มสดใส
ครบเครื่องครบสูตร เล่นรองเป็นทีเด็ดครับพี่น้อง

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2014, 12:12 »
ขอบคุณครับท่าน ชอบครับน้องเอ็ม

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 18
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2014, 18:44 »
 พรุ่งนี้เอาใหม่นะท่านศุภชัย

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal