เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: <<<<<เคล็ดลับการเล่นมวยตู้>>>>>  (อ่าน 4790 ครั้ง)

มวยตู้

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
<<<<<เคล็ดลับการเล่นมวยตู้>>>>>
« เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2014, 11:51 »
ทุกวันนี้กลยุทธในการเล่นมวยมีมากมายหลายรูปแบบ แต่ผมจะขอพูดถึงเรื่องของการสร้างกระแส ซึ่งมีทั้งของจริงและของปลอมแต่ส่วนใหญ่มักจะเป็นของปลอมทั้งนั้นโดยเฉพาะมวยที่ดูแล้วว่าไม่น่าจะสู้กันได้แต่พวกขี้โกงก็พยามสร้างกระแสให้ดูว่าสู้ได้ชอบให้คนไปปล่อยข่าวว่ามวยมาไม่สู้ ซ้อมไม่ถึง หรือโดนยาประมาณนั้นแล้วตัวเองก็เล่นตรงข้าม พวกนี้จะเน้นปล่อยข่าวทำนองนี้ให้เข้ามวยหูจะได้แพร่ถึงกันทั่วประเทศ ตอนที่เราจะเข้าไปในตู้ก็ตั้งใจว่าจะเล่นแดงเป็นมวยเด็ดแต่เอาเข้าจริงหูพากษ์ว่าแดงราคาไม่ดีบ้างมาไม่สู้บ้างเลยทำให้เราไม่กล้าเล่นแดง ตัวอย่างสดๆร้อนๆเมื่อวานคู่สามช่อง7คิดว่าหลายๆท่านก็คิดจะเล่นฉลามขาวกันทั้งนั้นแต่พอถึงวันชกก็มีพวกปล่อยข่าวสร้างกระแสมากมายหูก็พากษ์ว่าฉลามขาวซ้อมไม่ถึงเค้าเล่นเพชรลูกยอดกันทั้งตู้จากราคาแดงต่อแพงแค่ยกที่สองราคากลับมาเสมอน้ำเงินทันที..ผลสู้กันไม่ได้ตามฟอร์ม..และจิตรอาสาบางท่านก็ไปเอากระแสนี้มาโพส..โดยเฉพาะมวยหูพลบางนา..ถ้าข้อมูลไม่แม่นจริงผลเสียจะตกอยู่กับท่านเองนะครับ

มวยตู้

• มวยใหม่
  • **
Re: <<<<<เคล็ดลับการเล่นมวยตู้>>>>>
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2014, 12:09 »
กระแสอย่างนี้จะถูกปล่อยออกมาในวันชก..หากคู่ไหนมีกระแสอย่างนี้เล่นยาวๆไปเลยครับสวนกระแสสวนหูไปเลย รับรองว่าท่านจะได้มากกว่าเสียแน่นอน มีอีกเยอะครับที่พวกนี้จะหลอกแหกตาเราไม่ว่าจะเป็นราคาเรต และน้ำหนัก

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
Re: <<<<<เคล็ดลับการเล่นมวยตู้>>>>>
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2014, 12:17 »
แสดงว่าท่านเล่นหู  พล บางนาละชิถึงรู้

มวยตู้

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2014, 12:29 »
ไม่ได้ฟังครับ ดูที่โพส..ตัวเดียวกลับบ้าน..

เอิน ไอ๊

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 13
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2014, 13:27 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

มวยบ้านนอก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2014, 13:48 »
จริงๆแล้วเวฟนี้คือจิตอาษาทั้งนั้นครับ ข้อมูลที่ได้มาทุกท่านที่ลงข้อมูลก็อยากกระจายข่าวให้กับเพื่อนๆในเวฟทราบ แต่สุดแล้วแต่ใครจะเสพข้อมูลใครไปเล่นครับ เพราะเงินก็เงินของแต่ละท่านแล้วแต่จะไปวางคนไหน ถ้าท่านชอบท่านก็ตาม ถ้าท่านไม่ชอบท่านก็สวนหนักๆ แค่นั้นเอง ผมเองก็เล่นมวยเงินพัน ชอบหน่อยก็หมื่น กระแสมาทางไหนถ้าท่านไม่ตามกระแสก็ไม่มีใครว่าครับ ส่วนท่านพลบางนา ท่านเองก็มีข้อมูลรวดเร็ว เช่น ราคาเรท มวยล่วงหน้า ที่ทำให้คนที่ไม่รู้ทราบ ผมว่าการพนันถ้าไม่มีเรื่องสร้างกระแส ทุกคนก็คงเล่นมวยตัวเดียวกันหมดครับ  อย่ามาต่อว่ากันเลยครับอาทิตย์หน้ายังมี  :Onion-s-48[1]: :Onion-s-48[1]:

มวยตู้

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2014, 14:48 »
ท่านมวยบ้านนอก..ท่านเข้าใจผิดแล้วนะผมไม่ได้เข้ามาตำหนิหรือต่อว่าใครเจตนาผมคือเข้ามาแนะแนวทางในการเล่นมวยตู้ยุคนี้ให้กับคนที่เพิ่งเริ่มเล่นมวยว่ามันมีกลยุทธอะไรบ้างจะได้ไม่ต้องตกเป็นเหยื่อของขบวนกลโกงเหล่านั้น สำหรับคนที่เก่งแล้วก็ไม่เป็นไร ส่วนท่านพลบางนาผมก็ไม่ได้ตำหนิอะไรท่านแค่ยกตัวอย่างว่าท่านคนหนึ่งที่ตกเป็นเหยื่อกระแสเหล่านั้นเพราะท่านเอามาโพสต่อ หากท่านเป็นจิตรอาสาทั่วไปก็คงไม่มีผลอะไร แต่นี่ท่านทำมวยหูผลได้ผลเสียก็ตกอยู่กับตัวท่านเองผมไม่เคยเสพข้อมูลของท่านจึงไม่มีเหตผลอะไรไปตำหนิตัวท่าน..เข้าใจตรงกันนะครับ

มวยบ้านนอก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2014, 15:32 »
ต้องขอโทษท่านมวยตู้ที่อาจจะมีบางถ้อยคำที่ไม่เหมาะสม( แต่การยกตัวอย่างแบบนั้นอาจทำให้บางท่านหมดกำลังใจในการแจ้งข้อมูงนะครับ ** ตรงไป )  :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: ผมเองอยากให้ทุกคนเข้ามาแสดงความคิดเห็นในข้อมูลที่ได้มา อาจจะมีผิดบางถูกบ้าง ก็อย่าว่ากัน จริงๆเมื่อวานผมก็กด ฉลามขาวขาวไปกำหนึ่งแต่ก็มีสะดุจจากกระทู้ที่ท่านกล่าวมา แต่มาเห็นกระทู้มวยชอบ พี่ปป๋ง กับ มวยชอบพี่สน ไม่สนกระแส ผมก็เลยไม่สนใจมั่นใจในข้อมูลที่มีอยู่ก็เลยรอดไป ( มีน้อยเล่ยตามน้อยเพื่อไม่ให้มีปัญหาครอบครัว )
ท่านมวยตู้พูดก็เป็นเหตุผมที่ดีกระแสยิ่งดียิ่งแรงยิ่งต้องระวัง มวยสมัยนี้ต้องระวังให้มาก บังไว้เป็นดีที่สุด  ถ้ามีคำพูดใดทำให้ท่านมวยตู้ไม่พอใจผมต้อมขอโทษไว้น่ะที่นี้ด้วยครับ  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2014, 20:55 »
ผมคนหนึ่งครับท่าน คู่ 3 ช่อง 7 ผมให้มวยผมไม่ได้ปั่นกะแสครับผมรู้มาว่าคือทางเพื่อนผมที่ชลบุรีแจ้งผมว่าทางทีมงานของเพชรลูกยอดเตรียมมาสู้สุดๆครับ ผมบอกเพือนผมว่าไม่มีรูที่จะสู้ได้หรอก ลองหาอ่านดูที่ผมโพสใว้ก็ได้ แต่ผมทำไม่ให้เพื่อนเล่น เพชรลูกยอด ฉลามขาว ต่อแพงผมบอกให้ลองทกราคา พอราคากลับมาเสมอ เราก็ออกตัวกินสองข้าง มวยชกยก 4 ผมก็ชนะบานแล้ว ตู้ผมเล่น ยก 2 แดงต่อ 5/2 ยก3 ต่อ10/3 ยก 4 น้ำต่อ 5/4 เสมอน้ำ ยก 5 แดง ต่อ 30/1 ผมไม่ได้ปั่นครับท่าน

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2014, 21:21 »
 :dookdik_smile-circle_83[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal