เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนเสาร์-อาทิตย์นี้ 19-20ก.ค. (อย่าเปลี่ยน-อย่าถอน)>!<  (อ่าน 31630 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-88[1]: :dookdik_smile-circle_58[1 :Onion-s-97[1]]:
..สวัสดครับ..พี่สนทะเล.....ช่วงนี้ฝนตก..บ่อย..ดูแล..สุขภาพด้วยครับ.

.....พี่สน..ได้ข่าว...ผู้กอง..เต่าตกมัน...บ้างไหมครับ..

....เดี๋ยวนี้..ไม่เห็นท่าน..มาเลย....

....ผู้กอง...หายไปนาน..แล้วนะครับ...

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
อาวุธเล็ก...ชอบเหมือนกันครับท่านสนทะเล...

เพราะคราวที่แล้ว...แพ้..รุ่งเพชร..ล่าสุด..สภาพร่างกายดุไม่ดีเลย :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

อาวุธเล็ก...ชอบเหมือนกันครับท่านสนทะเล...

เพราะคราวที่แล้ว...แพ้..รุ่งเพชร..ล่าสุด..สภาพร่างกายดุไม่ดีเลย :dookdik_smile-circle_83[1]:
ครับท่านพญาอินทรีย์ นักมวยคงซ้อมไม่เต็มที่อะครับเพราะข่าวว่าติด นายสิบด้วย ล่าสุดเจอกับ รุ่งเพชรดูว่าสปีดอาวุธดูอืดๆไปนะครับ โดยเฉพาะลูกเตะ...
 :Onion-s-97[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
มีอะไรดีๆๆ กริ่งๆๆกา้งๆๆมาบ้างก็ได้นะครับท่านสน  รออยู่ ขอบคุณมากครับผม

สนทะเล

มีอะไรดีๆๆ กริ่งๆๆกา้งๆๆมาบ้างก็ได้นะครับท่านสน  รออยู่ ขอบคุณมากครับผม
ครับท่านคม....ถ้ามีนะครับ  :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ช่อง3..คู่ที่1(ชิงที่3มวยรอบฮอลล์ครั้งที่4)
ประกายเพชร เจ.เอส.พี ฟิตซ้อมที่ค่ายลูกเขาขวาง เป็นมวยจังหวะเตะซ้ายต่อยซ้าย วงในมีขวางหน้า ดันแทงเป็นมวยที่คางไม่ค่อยดีโดนไม่ค่อยได้ อาจมีหล่นได้ทุกเมื่อ
ยอดมงคล เมืองสีมา ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายเมืองสีมา เป็นมวยจังหวะฝีมือดี หลักเหลี่ยมดีทรงมวยชอบตั้งรับ อาวุธออกได้ดีมาก คู่ชกเดินทะเล่อทะล่ามีหวังโดนเตะนิ่ม ......

จัดไปครับ ยอดมงคล เมืองสีมา มองว่าเก๋าเกมส์กว่า
.....ช่อง3...ตัวแรกวันนี้-->ยอดมงคล เมืองสีมา/

สนทะเล

ช่อง3..คู่ที่2(ชิงแชมป์มวยรอบฮอลล์ครั้งที่4)
รุ่งอุบล ซากามิ จอมยุทธเมืองดอกบัว เป็นมวยจังหวะฝีมือเตะต่อยหลักเหลี่ยมดี หมัดออกได้หนักแรง วงในใช้ได้......
แก้วกล้า แก้วสัมฤทธิ์ มวยนครศรีฯ เป็นมวยจังหวะฝีมือดี วงในมีตีสู้หมัดคม พอๆกัน ชอบชื่อค่ายเพราะถูกโฉลกกับมวยรอบ..

ขอไปมวยรองครับ แก้วกล้า แก้วสัมฤทธิ์

คู่ชิงแชมป์อะไรๆก้อเกิดขึ้นได้ครับ ชอบครับตัวนี้น่าจะมีอะไรดีๆ-->แก้วกล้า แก้วสัมฤทธิ์

สนทะเล

ช่อง3..คู่เอก(มวยรอบฟุ๊กเทียนกรุ๊ปครั้งที่10)
เก้าแต้ม ลูกพระบาท ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายลูกพระบาท มวยเข่าในเหนียวแน่น แข็งแกร่งแข็งแรง ต้นๆต้องทำใจกันหมัดศอกได้ปลายดีกว่า
สองคม ศักดิ์หอมศีล ฟิตซ้อมที่ค่ายศักดิ์หอมศิลป์ สป.มวยรูปร่างสูงยาวอาวุธหนักหน่วงรุนแรงต้นๆกล่อมเขาไม่หล่นมองว่าปลายน่าจะแผ่วไปเอง

ยังชอบมวยเข่าอาชีพครับ เก้าแต้ม ลูกพระบาท
ยังชอบมวยเข่าครับ คู่นี้ระวังนะครับหายดีหรือยัง-->เก้าแต้ม ลูกพระบาท

สนทะเล

ช่อง3สี
/ ยอดมงคล เมืองสีมา เก๋าเกมส์กว่า***
/ แก้วกล้า แก้วสัมฤทธิ์ ชอบชื่อค่ายเพราะถูกโฉลกกับมวยรอบ มากับดวง
/ เก้าแต้ม ลูกพระบาท ชอบมวยเข่าอาชีพ
/ รุ่งโพธิ์ทอง เพชรมณีรัตน์ * ขออยู่เจ้าบ้านไว้ก่อนดีกว่า

เน้น*/ยอดมงคล เมืองสีมา
                /รุ่งโพธิ์ทอง เพชรมณีรัตน์

น่ารอง*  /แก้วกล้า แก้วสัมฤทธิ์ **

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
ขอบคุนคร้าบพี่สนวันนี้ผลประกอบการณ์ไม่ดีนักแต่ก้อยังบวกนิดหน่อย(เล่นไม่เยอตู้แถวตจว) ++฿฿ ติดตามเหมือนเดิม :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

สนทะเล

ครับผมวันนี้มวยชนะแค่2ตัวแต่ก้อยังอยู่รอดปลอดภัยครับน้องเพชรพอได้ค่าเบียร์สักป๋องสองป๋องพอได้นอนหลับครับ อิอิ
พรุ่งนี้คู่2-3-4 ยังชอบตัวเดิมครับหลังชั่งว่ากันอีกครั้ง ส่วนคู่แรกกระแสแรงจริงๆเลย โจโจ้..... :Onion-s-65[1]:

สนทะเล

ชอบก่อนชั่ง ช่อง7สี..ทีวีเพื่อ"ละคร"

/ วีระชาติ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ  ขอไปมวยรองนะ กระแสแดงแรงเกิน
/ โชคพิชิต เพชรมีเพียร
/ สิงห์ พรัญชัย
/ อาวุธเล็ก เกียรติเจริญชัย รองไปอีกตัว
------------------------------------------
ช่อง7 คู่แรก
-โจโจ้ ส.พลับพลานารายณ์ มวยเข่าบู้ดุดันปอดใหญ่ปลายแรง พันธ์อึดจากเมืองจันทบุรี ฟอร์มสดจริงๆ
-วีระชาติ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ นักล่าเดิมพันจากเมืองหมูย่าง ตรัง เป็นมวยตั้งรับดักสาดแข้งทั้งซ้ายขวาเป็นมวยสองแข้งสองการ์ด เก๋าส์เกมส์ คู่นี้ได้เสียคนละอย่างนอกของนายในของฉัน...........
------------------------------------------
ช่อง7...คู่สอง
-โชคพิชิต เพชรมีเพียร มวยครบเครื่องสูงยาว ค้ำแทงศอกสวนออกได้ดี วงนอกเตะได้แม่นยำรุนแรงวงในมีไล่แขนสู้ คู่ชกเผลอเมื่อไรสับศอกทันที เก๋ากว่า หน้าเสื่อแข็งโป้ก
-เพชรรุ่ง ศิษย์ซ้อน้อง มวยประเภทเข่าเดินท้าชนขวางหน้าดันแทง ศอกคม เหลี่ยมเข่าเด้งตีดี มวยแทนแต่มาแทนแบบรู้ตัวล่าสุดต่างก้อแพ้กันมาทั้งคู่ไฟท์นี้ทุกท่านคิดว่าใครจะมาแจ้งเกิด...
ช่อง7..รองคู่เอก ชิงแชมป์112ป.
-สิงห์ พรัญชัย  หรือเจ้าเบ๊นซ์  ขุนเข่าพันธ์ดุ จากชะอวด นครศรีฯ ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายเพชรสี่หมื่น อ.ทุ่งสง ของพี่วิทยารูปร่างน่าจะเตี้ยกว่านิดๆ หน้าเสื่อไม่ธรรมดาจริงๆ
-คมศร ลูกเขานาใน นักชกจาก เคียนซา สุราษฎร์ธานี มวยเข่าแข็งแรงจังหวะเหลี่ยมเชิงดี รัดเหนียวกดคอเด้งตีรุนแรงรูปร่างดูจะได้ลอยกว่า แต่บางกว่า
ช่อง7..คู่เอก(ไฟท์ที่3)
-ยุทธการ ท.เทพสุทิน มวยจากราชบุรี "คนสวยโพธาราม คนงามบ้านโป่ง เมืองโอ่งมังกร วัดขนอนหนังใหญ่ ตื่นใจถ้ำงาม ตลาดน้ำดำเนิน เพลินค้างคาวร้อยล้าน ย่านยี่สกปลาดี"
*ปกติฟิตซ้อมที่ลูกเขาขวาง ราชบุรี แต่ช่วงหลังน่าจะซ้อมที่เพชรบุรี จังหวะฝีมือครบเครื่อง เตะต่อยดี อาวุธออกใด้ไวและแม่นโดยเฉพาะลูกเตะ เข่าในมีรัดมัดตีสู้

-อาวุธเล็ก เกียรติเจริญชัย มวยจากแดนดินถิ่นหมูย่าง "ตรัง" "เมืองพระยารัษฎา ชาวประชาใจกว้าง หมูย่างรสเลิศ  ถิ่นกำเนิดยางพารา เด่นสง่าดอกศรีตรัง ปะการังใต้ทะเล เสน่ห์หาดทรายงาม น้ำตกสวยตระการตา"
แต่ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายเกียรติเจริญชัย ที่ละงู สตูล มีเสี่ยมงคล เครือแก้ว ดูแลและควบคุมการฟิตซ้อม "โกเกียรติ"สมเกียรติ เลียงประสิทธิ์ เป็นหัวหน้าค่าย มีตัวปล้ำเยอะ เช่น คิงส์ ยอดทองไท................
*อาวุธเล็ก เป็นมวยซ้าย จังหวะเตะซ้ายต่อยซ้าย ครบเครื่องว่างั้น ฉลาดไอคิวดี คู่นี้เคยเจอกันมา2รอบอาวุธเล็กไม่เคยชนะได้สักครั้ง ครั้งล่าสุดทำท่าจะเฮ ปลายยกโดนทีเดียวจบข่าวเกษตร...ครั้งนี้น่าจะเตรียมตัวล้างตามาเป็นอย่างดี เพราะถ้าแพ้อีกอาจจะไม่มีภาค4(คาดคะเน เพราะไม่ใช่ผู้จัด.... อิอิ)มาลุ้นกันครับว่าอาทิตย์นี้"บังวุธ"จะตีไข่แตกหรือเปล่า...
----------------------------------------------
หลังชั่งเจอกันครับ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

:Onion-s-88[1]: :dookdik_smile-circle_58[1 :Onion-s-97[1]]:
..สวัสดครับ..พี่สนทะเล.....ช่วงนี้ฝนตก..บ่อย..ดูแล..สุขภาพด้วยครับ.

.....พี่สน..ได้ข่าว...ผู้กอง..เต่าตกมัน...บ้างไหมครับ..

....เดี๋ยวนี้..ไม่เห็นท่าน..มาเลย....

....ผู้กอง...หายไปนาน..แล้วนะครับ...
สวัสดีครับน้องหงอคง ท่านผู้กองติดภารกิจนิดหน่อยครับช่วงนี้ แต่ไม่นานหลังเสร็จภารกิจแล้วท่านก้อคงจะกลับมาเหมือนเดิมนะครับ ผมก้อรอๆท่านผู้กองยุครับ...

รอยืนยันอีกครั้งคับนายหัวสนทะเลมีชอบชอบตัวในเป็นพิเศษมั้ยคับวันนี้ :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

ช่อง7สี..ทีวีเพื่อ"ละคร" หลังชั่ง

/ วีระชาติ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ ขอไปมวยรองนะ กระแสแดงแรงเกิน
/ โชคพิชิต เพชรมีเพียร ทีต่อทีดูดีกว่า เหลี่ยมตัวดีกว่าเยอะ*
/ สิงห์ พรัญชัย มาเอาแชมป์ **
/ อาวุธเล็ก เกียรติเจริญชัย รองไปอีกตัว ซ้อมดีมากๆตัวปล้ำเพียบ ตัวเงินมาสู้แน่นอน ***

ช่อง7 คู่แรก
-โจโจ้ ส.พลับพลานารายณ์ มวยเข่าบู้ดุดันปอดใหญ่ปลายแรง พันธ์อึดจากเมืองจันทบุรี ฟอร์มสดจริงๆ
-วีระชาติ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ นักล่าเดิมพันจากเมืองหมูย่าง ตรัง เป็นมวยตั้งรับดักสาดแข้งทั้งซ้ายขวาเป็นมวยสองแข้งสองการ์ด เก๋าส์เกมส์ คู่นี้ได้เสียคนละอย่างนอกของนายในของฉัน...........

ช่อง7...คู่สอง
-โชคพิชิต เพชรมีเพียร มวยครบเครื่องสูงยาว ค้ำแทงศอกสวนออกได้ดี วงนอกเตะได้แม่นยำรุนแรงวงในมีไล่แขนสู้ คู่ชกเผลอเมื่อไรสับศอกทันที เก๋ากว่า หน้าเสื่อแข็งโป้ก
-เพชรรุ่ง ศิษย์ซ้อน้อง มวยประเภทเข่าเดินท้าชนขวางหน้าดันแทง ศอกคม เหลี่ยมเข่าเด้งตีดี มวยแทนแต่มาแทนแบบรู้ตัวล่าสุดต่างก้อแพ้กันมาทั้งคู่ไฟท์นี้ทุกท่านคิดว่าใครจะมาแจ้งเกิด...

ช่อง7..รองคู่เอก ชิงแชมป์112ป.
-สิงห์ พรัญชัย หรือเจ้าเบ๊นซ์ ขุนเข่าพันธ์ดุ จากชะอวด นครศรีฯ ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายเพชรสี่หมื่น อ.ทุ่งสง ของพี่วิทยารูปร่างน่าจะเตี้ยกว่านิดๆ หน้าเสื่อไม่ธรรมดาจริงๆ
-คมศร ลูกเขานาใน นักชกจาก เคียนซา สุราษฎร์ธานี มวยเข่าแข็งแรงจังหวะเหลี่ยมเชิงดี รัดเหนียวกดคอเด้งตีรุนแรงรูปร่างดูจะได้ลอยกว่า แต่บางกว่า

ช่อง7..คู่เอก(ไฟท์ที่3)
-ยุทธการ ท.เทพสุทิน มวยจากราชบุรี "คนสวยโพธาราม คนงามบ้านโป่ง เมืองโอ่งมังกร วัดขนอนหนังใหญ่ ตื่นใจถ้ำงาม ตลาดน้ำดำเนิน เพลินค้างคาวร้อยล้าน ย่านยี่สกปลาดี"
*ปกติฟิตซ้อมที่ลูกเขาขวาง ราชบุรี แต่ช่วงหลังน่าจะซ้อมที่เพชรบุรี จังหวะฝีมือครบเครื่อง เตะต่อยดี อาวุธออกใด้ไวและแม่นโดยเฉพาะลูกเตะ เข่าในมีรัดมัดตีสู้

-อาวุธเล็ก เกียรติเจริญชัย มวยจากแดนดินถิ่นหมูย่าง "ตรัง" "เมืองพระยารัษฎา ชาวประชาใจกว้าง หมูย่างรสเลิศ ถิ่นกำเนิดยางพารา เด่นสง่าดอกศรีตรัง ปะการังใต้ทะเล เสน่ห์หาดทรายงาม น้ำตกสวยตระการตา"
แต่ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายเกียรติเจริญชัย ที่ละงู สตูล มีเสี่ยมงคล เครือแก้ว ดูแลและควบคุมการฟิตซ้อม "โกเกียรติ"สมเกียรติ เลียงประสิทธิ์ เป็นหัวหน้าค่าย มีตัวปล้ำเยอะ เช่น คิงส์ ยอดทองไท................
*อาวุธเล็ก เป็นมวยซ้าย จังหวะเตะซ้ายต่อยซ้าย ครบเครื่องว่างั้น ฉลาดไอคิวดี คู่นี้เคยเจอกันมา2รอบอาวุธเล็กไม่เคยชนะได้สักครั้ง ครั้งล่าสุดทำท่าจะเฮ ปลายยกโดนทีเดียวจบข่าวเกษตร...ครั้งนี้น่าจะเตรียมตัวล้างตามาเป็นอย่างดี เพราะถ้าแพ้อีกอาจจะไม่มีภาค4(คาดคะเน เพราะไม่ใช่ผู้จัด.... อิอิ)มาลุ้นกันครับว่าอาทิตย์นี้"บังวุธ"จะตีไข่แตกหรือเปล่า...

เน้นๆ** /สิงห์ พรัญชัย มาเอาแชมป์
               /อาวุธเล็ก เกียรติเจริญชัย รองไปอีกตัว ซ้อมดีมากๆตัวปล้ำเพียบ ตัวเงินมาสู้แน่นอน

มวยน่ารอง * วีระชาติ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ

สนทะเล

จัดไปเน้นๆๆ**

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
เวปเข้ายากครับพี่สน ดูอีกที่ครับ...ขอบคุณครับพี่สน :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เวปเข้ายากจริง วันนี้อิ่มๆคับท่านนายหัวเข้า2ตัวเหมืนเมื่อวานเรย +++คับผมมมม ขอบคุณสายตรงครับท่านพี่คู่โชค :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ครับวันนี้2คู่ วีรชาติ+ สิงห์ ก้อเกินไม่ขาดทุนและครับ ของเขาแรงจริงๆโกเด๊ะ  ถ้าแพ้3คงขาดทุนแน่อิอิวันนี้ ขอบคุณคร้าบผม :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

สนทะเล

เสียดายบังวุธครับ เริ่มแรงขึ้นมาทำท่าจะมีลุ้นแล้วแต่พ่ายแตกเสียก่อน....คู่นี้ยอมรับการตัดสินครับคงไม่มีภาค4แล้วมั้งครับ อิอิ :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal