เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวย 7 สี 20/7/57 เล่นเอาตังค์ ฉีกทุกความมันส์...หงอคง เจ้าลิงเกเร..จากใจ...  (อ่าน 60767 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

....คู่มันส์มวยไทย 7 สี...20/7/57.....

...1..โจโจ้  ส.พลับพลานารายณ์  จะชนะ.. วีรชาติ  ช.โค้วยุ่ฮะอิซูซุ....102..

...2..โชคพิชิต  เจียวมุกดาหาร...จะชนะ..เพชรเจ็ดสี  ส.เทียนโพธิ์...106...

...3..สิงห์  พรัญชัย   จะชนะน็อค....คมศร  จ้าวทะเลทอง...112..

...4..อาวุธใหญ่  เกียรติเจริญชัย...จะชนะน็อค ยก4..ยุทธการ  ส.คำสิงห์...125.ปอนด์...

......คู่เอก..ชก..น้ำหนัก..125..ปอนด์..นะครับ....

.....รายละเอียด..เพิ่มเติม....รอ..ๆ..ติดตาม..นะ..

....ทำไม..ถึงแพ้..ทำไมถึงชนะน็อค.........

....จากใจ...หงอคง......

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
ยิงแดง...เน้นคู่ชิงแชมป์...ต่อยาวๆ :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
บ่ะๆ มาเร็วดีแท้ ขอบคุณครับ ชี้ตัวเล่นให้เลยแจ๋ว แดงเดือดอีกแล้ว 5555

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:
....โจโจ้  ส.พลับพลานารายณ์...จะชนะ...วีระชาติ  ศักดินิรันรัตน์..

..ไอ้มนุษย์หิน หัวใจโต.( หัวใจใหญ่กว่าตับ ) ไม่มีเกียร์ถอยหลัง..เดินหน้าฆ่าลูกเดียว...
..แรมโบ้2..มวยเข่าใน.เดินคีบคอ..แทง..เข่าขวา..หนักมาก..ๆ...
...ข้อแขนแข็งแรง..ล็อคคอ..อย่าหวังจะได้ดิ้น....

...คีบคอ..เหมือน..โพธิแก้ว.......ถอดแบบ..
...เดินแทง..เดินชน..เหมือน..โชคปรีชา...เจ้าอินทรีย์....

...ต้น..ๆ..รูปเกมส์กับ..วีระชาติ...อาจจะดู..สูสี...พลิกไปมา....

...ปลาย..ๆ.....ขาดครับ......โจโจ้....ชนะคะแนน..สนุกครับ...

.....จากใจ..หงอคง....

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

....คู่มันส์มวยไทย 7 สี...20/7/57.....

...1..โจโจ้  ส.พลับพลานารายณ์  จะชนะ.. วีรชาติ  ช.โค้วยุ่ฮะอิซูซุ....102..

...2..โชคพิชิต  เจียวมุกดาหาร...จะชนะ..เพชรเจ็ดสี  ส.เทียนโพธิ์...106...

...3..สิงห์  พรัญชัย   จะชนะน็อค....คมศร  จ้าวทะเลทอง...112..

...4..อาวุธใหญ่  เกียรติเจริญชัย...จะชนะน็อค ยก4..ยุทธการ  ส.คำสิงห์...125.ปอนด์...

......คู่เอก..ชก..น้ำหนัก..125..ปอนด์..นะครับ....

.....รายละเอียด..เพิ่มเติม....รอ..ๆ..ติดตาม..นะ..

....ทำไม..ถึงแพ้..ทำไมถึงชนะน็อค.........

....จากใจ...หงอคง......
  ถึงวันชกจะรออีกทีนะครับ

เม็ดทราย วาริน

• ชอบกด Like + 24
มาเร็ว แคลมเร็ว นะครับ อิอิ  :Onion-s-25[1]: :Onion-s-25[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_ :dookdik_smile-circle_58[1]:58[1]:
......สวัสดีครับ...อ้ายยศ....ท่านเม็ดทราย วาริน....

....หลังชั่ง..น้ำหนัก...ผมสิ..มา..เน้น..ๆ..ยืนยัน....

....2. ตัวเน้น...ๆ..อีก..ที..ครับ.......

...ช่วงนี้...กะ.....ว่ากันไป..ตามเนื้อผ้า..ก่อนครับ.....

หงอคง

ผมติดตามพี่มานาน ขอบคุณครับ. พี่หงอคง สำหรับข้อมูลดีๆให้น้อง
....สวัสดีครับ...ท่านเดียร์เซอร์เวย์......

....หงอคง...ยินดี..รับใช้..ครับ...

...ช่อง 3  เสาร์..นี้....รุ่งอุบล....ฉลองแชมป์..นะครับ....

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:

.เรตคงเปิด..ยุทํธการ...ต่อ.5-3,3-2...
...รอง..ๆไป...อิ่ม.

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
5 4 ก็รองและครับ ออกตัวได้แน่ๆ ผมว่านะ

หงอคง

5 4 ก็รองและครับ ออกตัวได้แน่ๆ ผมว่านะ

....ราคา..ถึง..5-3..,3-2..แน่..ๆ..นายจอส....

...หลาย..ๆ..คนมอง..ว่า..ขาด...

.....เงียบ..ๆ..ไว้..เดี่ยวมี...เซอไพร์....อาวุธใหญ่...

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
ผมตั้งชื่อใหม่ให้แล้วครับท่านหงอคง ...อาวุธลับครับ...เจ๋งไหมครับชื่อนี้ลับรองสาวๆกลัว 555++++

หงอคง

ผมตั้งชื่อใหม่ให้แล้วครับท่านหงอคง ...อาวุธลับครับ...เจ๋งไหมครับชื่อนี้ลับรองสาวๆกลัว 555++++
......5555555..น้องเขยหล่า......

.....อาวุธลับ...คือ..สิ่งที่..สาว..ๆ.จะต้องค้นหา.....

....อาวุธใหญ่....คือ..สิ่งที่...สาว.ๆ..ใฝ่ถวิล..ฝันเห็น....
......

....น่ารอง.มาก..ๆ...อาทิตย์นี้....

หงอคง

:Onion-s-48[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ว่า..จะให้....โชคพิชิต....เด็ด..10..ดาว..สักหน่อย..

.....เพชรเจ็ดสี...ถอน..สะแล้ว......

...แต่ก้อ..ยังเด็ด..เหมือนเดิม....

โทมัส

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 8
ขอแสดงความคิดเห็นหน่อยครับสำหรับคู่เอก ผมว่าเรตไม่น่าจะเปิดให้ยุทธการเป็นต่อน่ะ คิดว่าพอๆๆกันเพราะช่วงหลังยุทธการร่างกายก้อไม่ดีมาต่อยที่กระบี่ สู้น้องเล็กไม่ได้เลย

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
เด็กสร้างท่านหงอคง

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
อาวุธเล็ก หลังแพ้ยุทธการเมื่อเดือน เม.ย.57 ที่ช่อง7 สี
ก้อไปเก็บตัวฟิตซ้อมเพื่อแข่งขันกีฬาปัญจักสีลัตให้กองทัพบก
หลังแข่งขันเสร็จช่วงเดือนกลางเดือน มิ.ย.ก้อพักร่างกายแล้วมาฟิตซ้อมต่อ
รอรายการตลอด มาขึ้นป้ายเจอคู่ปรับเก่า...7 สี ที่เก่าเวลาเดิมอีกครั้ง น่าสนใจ !!!!

น้องคนนี้เค้าคิดถึงท่านหงอคง ครับ.....5555(แซวเล่น)

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
ข้อมูลเยี่ยมครับ......ท่านเด็กเมืองลุง.....นานๆมาเยี่ยมสักที่ :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

อาวุธเล็ก หลังแพ้ยุทธการเมื่อเดือน เม.ย.57 ที่ช่อง7 สี
ก้อไปเก็บตัวฟิตซ้อมเพื่อแข่งขันกีฬาปัญจักสีลัตให้กองทัพบก
หลังแข่งขันเสร็จช่วงเดือนกลางเดือน มิ.ย.ก้อพักร่างกายแล้วมาฟิตซ้อมต่อ
รอรายการตลอด มาขึ้นป้ายเจอคู่ปรับเก่า...7 สี ที่เก่าเวลาเดิมอีกครั้ง น่าสนใจ !!!!

น้องคนนี้เค้าคิดถึงท่านหงอคง ครับ.....5555(แซวเล่น)

......สวัสดีครับ..ผู้หมวด...ดีใจครับ..ที่มาเยี่ยมเยื่อน....

.....ขอบคุณ..ข้อมูลดี..ๆ..อาวุธเล็ก..ครับ.....ผมชอบมากครับไฟร์นี้....

..แล้ว..ผู้หมวด...มีเบอร์ห้อง..น้องสาวคนสวย..ที่เค้าคิดถึงผม..ไหมครับ..

....จัดหนัก..สู้ไม่ถอย..เลยล่ะครับ...แบบนี้.....

..

....

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-65[1]:

.....อีกสักครู่...จะมาพูดถึง...คู่ที่3..ช่อง7 สี..

..ส่วนคู่ 2..พักว้ก่อน....เห็น..ๆ....สู้ยาก....

wichai

• ชอบกด Like + 18
 อาทิตย์นี้ต้องรอข้อมูลจากท่านหงอคง ขอฝากไว้ด้วยคนนะครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
ชอบเหมือนกันครับ... อาวุธเล็ก...ช่วงนี้เกียติเจริญชัยแข็งแรงมากครับ เพชรสมิหลา ชนะ เฉียบขาด
แสนเก่ง ตีเข่าน๊อค รุ่งเกียรติ แสดงว่าซ้อมเยี่ยมครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
เพชรรุ่ง  ศิษย์ซ้อน้อง...มาแทน เพชรเจ็ดสี...รึป่าวครับท่าน

หงอคง

เพชรรุ่ง  ศิษย์ซ้อน้อง...มาแทน เพชรเจ็ดสี...รึป่าวครับท่าน

.....สวัสดีครับ...พญาอินทรีย์....สบายดีบ่..ครับ....

....แต่ที่แน่....ๆ....คู่3..ช่อง7..ชิงแชมป์....

.....คมศร  ลูกเขานาใน....คือ..มวยมาแทน...ครับ....

....ที่วางไว้...ไม่ใช่..คมศร..ที่จะชิงแชมป์ว่าง..กับ..สิงห์...

.....เขา..เลยดึง..เอาคมศร..มาแทน...ชกแทน..ครับ...

...คือ..ให้เข้าใจว่า...คมศร..คือมวยมาแทน..ไม่ใช่มวยในรายกาย..ครับ...

พญาอินทรีย์

สบายดีครับท่านหงอคง...ฝนตกทุกวันเลยครับแหลมฉบัง..ศรีราชา :dookdik_smile-circle_83[1]:

เพชรรุ่ง....เขารับปากกันไว้ว่าจะให้ชกกับ...โชคพิชิต...อยู่แล้วครับท่าน...ต้องดูที่..นน..เท่านั้น

คมศร..น้าอ้วน เมืองนนท์...เสนอชกเองครับ...112 ป...ทำได้และรู้ล่วงหน้าครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

รุ้มาแค่นี้ครับ...ยกให้ท่านหงอคงวิเคราะห์ด้วยครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่ชี้ตัวได้เปรียบ 7 สี 20/7/57
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2014, 20:52 »
ท่านพญาอินทรีย์ครับตู้แหลมฉลังหรือชลบุรีนี่
ใช่ตู้ที่มีโต๊ะสนุกเกอร์ด้วยใช่ใหมครับ ผมเคยแอบไปเล่นครั้งหนึ่งครับ อยู่สุดซอยเลย
ไปอีกคงหลงแน่ๆครับ

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-97[1]:

...ขอบคุณครับ..ท่านพญาอินทรีย์....

...แหลมฉบัง ศรีราชา...ไปเล่นตู้แถวไหน..ครับ..
....เผื่อ..จะแวะ..ไปเยี่ยมชม.......

....คู่3..7สี..ราคาจะแพงที่สุด..ครับ....กลัวโต๊ะปิดหนี..คู่นี้ครับ..

.....เปิดเช้า..3-2..ไหล..7-4...ก่อนชก..2-1..ถึง..3-1..ครับ..

....รับรอง..แย่งกันต่อ......เด่นลานนา....ตัวเดียว..

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-113[1]:มวยหน้า..เล่น..ช่อง3... :Onion-s-97[1]:

หงอคง

พี่หงอคงครับ. ผมอยู่บางบัวทอง. นนทบุรี ผมจะแทงมวย เรต แทงได้ที่ไหนครับ
....แถว..บางบัวทอง..นนทบุรี...ผมไม่ทราบ..จริง..ๆ..ครับ..

....ส่วนมาก...มวยหู..หลาย ๆ..ท่านก้อ..เปิดรับแทงเรต..นะครับ..

...ลองหา..ดู.....แทงได้ชัวร์..ครับ...

พญาอินทรีย์

ผมเล่นตู้เล็กครับ...แถวซอยชากยายจีน...อ่าวอุดมครับ...มือหนักๆก็..ผญ ภิรมย์..เสี่ยนันท์วิสูต...พรรคพวกเขาครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

ตุ้ใหญ่ก็...ฝนจางชลบุรีครับ...ของ ผกก ครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

ผมเล่นตู้เล็กครับ...แถวซอยชากยายจีน...อ่าวอุดมครับ...มือหนักๆก็..ผญ ภิรมย์..เสี่ยนันท์วิสูต...พรรคพวกเขาครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

ตุ้ใหญ่ก็...ฝนจางชลบุรีครับ...ของ ผกก ครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

....ขอบคุณครับ...ท่านพญาอินทร์....ซากยายจีน...ก่อนถึง..เขาน้ำซับ...

....เยื้อง..ๆ...โรงเรียน....ใกล้ถนนบายพาส.....สงสัย..จะ..เคยไป...อ่าวอุดม...

• มวยคู่เอก
 :dookdik_smile-circle_49[1]: ท่านหงอคงสุดยอดครับ รอบรู้มาก อยากถามว่าท่านทำมวยหูหรือเปล่าครับ จะขอเป็นสมาชิก ชอบ ชอบครับทัศนะของท่าน และความจริงใจที่มีให้บ้านนี้ ขอเป็นผู้ติดตามอีก 1 คนครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_49[1]: ท่านหงอคงสุดยอดครับ รอบรู้มาก อยากถามว่าท่านทำมวยหูหรือเปล่าครับ จะขอเป็นสมาชิก ชอบ ชอบครับทัศนะของท่าน และความจริงใจที่มีให้บ้านนี้ ขอเป็นผู้ติดตามอีก 1 คนครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

.......ขอบคุณ..มาก..ครับ...เรื่องมวยหู...ไม่มี.ไม่ทำ.ครับ..
....และ..ไม่เคยฟังหู.....ครับ.....

....ข้อมูล..ในบ้านบางบอน....ก้อ..เพียงพอ..ที่จะเอาไปสู้..ได้แล้ว..

....หงอคง...เน้น..ๆ..เข้าถูก..ก้อบัง...ได้น้อยดีกว่าเสีย...

....นอกจากรู้ว่า..ชนะแน่..ๆ...ฝังเลย....

..เช่น..อาทิตย์นี้..เด่นลานนา..คงจะเล่นฝังเลย...ครับ

• มวยคู่เอก
สุดยอดอีหลีอ้าย :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

คนชายแดน

• ชอบกด Like + 17
วันอาทิตย์จะรอท่านหงอคงน่ะครับ กี่โมงดีครับท่าน

หงอคง

วันอาทิตย์จะรอท่านหงอคงน่ะครับ กี่โมงดีครับท่าน

.....สวัสดีครับท่านคนชายแดน....อยู่ฝั่งไหนครับ..เหนือ..ออก..ตก..ใต้....

....วันอาทิตย์ประมาณ...9.00-10.30...น..ครับ...

....แล้วมาเจอ..กัน..ในกระทู้...ครับ..

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-163[1]:

.......ช่อง11 NBT....น่าชม..แต่จะเลือกใคร..ดีครับ...

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-97[1]:
........ช่อง 3  น่าลุ้น..อีกตัว....เก้าแต้ม  ลูกพระบาท...

หงอคง

:Onion-s-33[1]: :Onion-s-88[1]:

..ออก..แระ.....468728...

...104..944..117..205..

...45......

โยนครฐม

อ้ายหงอคง จิตใจงามมากครับผมติดตามท่านมาตลอด ข้อมูลดีมากๆ มีช่วงหนึ่งท่านไม่อยู่ผมก็ไม่เล่นมวยเลย ผมเป็นคนไม่ค่อยมีข้อมูล ขอเป็นคนเสพข้อมูลที่ดี ดีกว่าครับ ขอบคุณครับ

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-113[1]:

....สวัสดี..ตอนสาย..ๆ..วันพฤหัสบดี..... :Onion-s-97[1]:

....อนาคต..แชมป์เวที 7 สี..ทั้งคู่ครับ....

คนดูมวย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
อ้ายหงอคง จิตใจงามมากครับผมติดตามท่านมาตลอด ข้อมูลดีมากๆ มีช่วงหนึ่งท่านไม่อยู่ผมก็ไม่เล่นมวยเลย ผมเป็นคนไม่ค่อยมีข้อมูล ขอเป็นคนเสพข้อมูลที่ดี ดีกว่าครับ ขอบคุณครับ
อ้ายโยครับขอสอบถามหน่อยครับ แถวโพธารามหรือใกล้เคียงมีตู้บ่อครับ ผมเพิ่งมาอยู่แถวนี้สามเดือนเอง หรือท่านใดรู้ช่วยกรุณาทีครับ
เพราะในแค้มคนงานเขาไม่อยากเล่นกับผมแล้ว ขอความกรุณาครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:
ปล.อาทิตย์ที่แล้วคู่เอกปล่อย 3/2 ออกไป เก็บเรียบทั้งแค์มเลย ต้องขอบคุณอ้ายหงอคง หลายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
...คู่เอกล่วงหน้า...3 สิงหาคม 2557.วันอาทิตย์..

....ฉลามทอง  ศิษย์ป๋านนท์...&...ชูเจริญ  หมวดรันสารคาม..133  ปอนด์....

....พร้อมกับมวยปูนเสือ..รอบตัดนรก..

...มเหศักดิ์   &  เก้ากะรัต   118  ปอนด์..

..ลูกกรมหลวง..&..ลมหวน....118 ปอนด์...

...สิบแสน....&....เพชรณรงค์....127..ปอนดื....

หงอคง

:dookdik_smile-circle_94[1]: :dookdik_smile-c :Onion-s-97[1]:ircle_94[1]:

......มวยน่า..เล่น..วันนี้..ครับ......

.....อานุวึฒน์...
....ไมค์...ได้ใหญ่.....
.....วันฉลอง...ไม่ชนะ....
....พันพยัคฆ์....ทุกราคา......

...มวยน่า..ดู..มาก..ๆ..ครับ...

โยนครฐม

ตอบอ้าย คนดูมวย นะครับ แถวนั้นผมไม่รู้จิงๆคับ ถ้ายู่ นครฐมผมพาเล่นใด้คับ ตู้เล็กตู้ใหญ่ ไปใด้คับ

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-160[1]:

...กดเรต..สกุลชัย....มาเยอะ.....

.....วันฉลอง...แพ้......

พญาอินทรีย์

ชูเจริญ...ชนะ...ฉลามทอง....ได้....จะได้ไปชิงแชมป์...กับ...เมืองไทย...รึป่าวครับ..7 สี

หงอคง

ชูเจริญ...ชนะ...ฉลามทอง....ได้....จะได้ไปชิงแชมป์...กับ...เมืองไทย...รึป่าวครับ..7 สี

.....เป็นไปได้..ยาก..ครับ..ท่านพญาอินทรีย์....ชูเจริญ...133..ปอนด์...ถือว่า..บีมแล้ว..ครับ..

....ลดมา..130..ปอนด์.....คงไม่มีแรงชก...หรอกครับ...
...น่าจะ...เป็น....แปดแสน...โพธิแก้ว..สองคม...ศินิมงคล..ยอดทองไท...

.....ที่..จะได้ชิงแชมป์...กับ..เมืองไทย..ครับ...

...อันนี้...หงอคง..เดาเอา..นะครับ....

พญาอินทรีย์

ต่วนเป๋..เจอ..เป็นเอก...ที่ 7 สี น่าดูมั้ยครับท่านหงอคง :dookdik_smile-circle_56[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal