เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวย 7 สี 20/7/57 เล่นเอาตังค์ ฉีกทุกความมันส์...หงอคง เจ้าลิงเกเร..จากใจ...  (อ่าน 60791 ครั้ง)

โทมัส

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 8
ยุทธการต่อราคาไหนครับอาจารย์

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

.....แว้ว..ตัวที่ 2  เน้น..ๆ..7..สี...เล่นเอาตังค์...

.....อย่ามอง.พี่เลี้ยง..ๆ..มึงทำได้..ทำไป...อาวุธเล็ก..ชกดีเป็นพิเศษ..วันนี้...
.....หงอคง...บอกไว้ว่า..อาวุธเล็ก..จะชนะน็อค ยก4  นะ...คอยดู..

.....อาวุธเล็ก  เตะตัดล่าง  ต่อยหมัดขวาตรง..ปลายคาง..ยุมธการ..หงายเงิ๊บ...ๆ..

......กรรมการนับ 8  สู้ไหม..ๆ..ชก...เดินเข้า..เตะ.ๆ..ติดเชือก...

...อาวุธเล็ก..เข้าไป...ต่อยซ้าย..ขวา...แย่แล้ว..ยุทธการ..ไม่ไหว..แว้ว..

...ล้มลง.....กรรมการ..เข้าไป..โบกมือ.หยอย.ๆ...หลับสนิท...

....อาวุธเล็ก  เกียรติเจริญชัย.....ชนะน้อคยก 4  ครับ..

...เล่นไป..ครับ..เก็บมา..ๆ....ทุกราคา.....

.....จากใจ...หงอคง........

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
 เยี่ยมครับ ท่านหงอคง ขอไปนำแน

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

.....7 สี...คู่1-2....ยิงแดง..ทุกราคา..ครับ...

....โจโจ้....เล่นไป.....ไม่แพ้.....
....โชคพิชิต.....กินตั้งแต่..ประกบ..แล้ว.....

....โชคดี....ครับ...ร่ำรวย..ๆ..เด้อ...

หงอคง

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

...สวัสดีครับ...รักหงอคง..น้อย..ๆ..แต่ขอให้..นาน..ๆ..ครับ...5555..
.....มาแว้ว..ๆ.. ..มวยเน้น..ๆ...7..สี...เพื่อความมันส์..

....อาวุธหนัก..ๆ..แม่นยำ..เอาแค่วงนอก..ก้อ..ห่างเยอะแล้ว..
...เตะขวายาว..ๆ...โยนเข่า..เน้น..ๆ....มีหมัดตรงๆ..หงายเงิบ..ๆ..ว่าซั่น..

....ยังมองไม่เห็น..รู..ที่จะแพ้..ครับ.....มีนับ น็อค...เล่นไป....

......@@....สิงห์  พรัญชัย.....@@@....อย่าหลงกระแส..ครับ..

.....มวยมันสู้กันไม่ได้.....คมศร....มวยมาแทน....น้ำหนักนี้..ชกล่าสุด..เมื่อไหร่..

....เจอ..จ้าวอินทรีย์....3 ยกหมดแล้ว..นั้นขนาด..115..ปอนด์...

.....เก็บมา..ทุกราคา..ครับ..เล่นตั้งแต่ยังไม่ไหว้ครู...เลย...

.......หงอคง...จัดเต็ม..จัดหนัก..ครับ...สิงห์  พรัญชัย..แชมป์...7  สี....10000000%.

.......จากใจ..หงอคง......

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54
:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

.....7 สี...คู่1-2....ยิงแดง..ทุกราคา..ครับ...

....โจโจ้....เล่นไป.....ไม่แพ้.....
....โชคพิชิต.....กินตั้งแต่..ประกบ..แล้ว.....

....โชคดี....ครับ...ร่ำรวย..ๆ..เด้อ...
   รอดตัวมาตีคืน คู่ สิงห์     :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

..พลาด..จริง..ๆ..อาวุธเล็ก....3  ไฟร์รวด.....
....สรุป..แพ้..3..คู่... ชนะ1......

.   ...สรุป...มวยแพ้....แต่.....ยังบวก.ครับ...

.....อัด...สิงห์...ไปเยอะ.......ไม่ขาดทุน.....ครับ..

...หงอคง..ขอโทษคนที่...ติดตาม..และ..เสียเงิน..ด้วยนะ..ครับ..

....ขอโทษ..จากใจ.....หงอคง.....

.@@@@....ไปเอาช่อง...11..คืน..ครับ......

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
....มวยน่าเล่น..ช่อง11...ครับ...
....แสนสน  เอราวัณ.....มวยฝีมือ..เก่งซ้าย ขวา..อาวุธหนัก..ฝีมือเหนือกว่า 2 กิ๊ก..
....นิลสยาม  แสงสว่างพัน..ส.สแปดริ้ว...เก๋าเกม...เหลี่ยมมวยขี่ 5 เข่ง....

.....2..ตัวเน้น..ๆ...ช่อง.11..ครับ....

...เก็บมาทุกราคา..ครับ....เล่นฝังเลย...ไม่ต้องออกตัว..

...อยากได้..เท่าไหร่...เล่นไป.......

....จากใจ..หงอคง....

หงอคง

ช่อง11 หาที่เล่นไม่ได้แนะนำหน่อยครับพี่หงอคง

.....ต้องหาตู้..ใหญ่..ๆ..ครับ..จะดูกัน..อย่างต่อเนื่อง..

....ช่อง7  -..ช่อง..11..เวลาต่อเนื่อง..อยู่แล้ว...ครับ..

....ยอมเสียค่าผ้าเย็น..ค่าน้ำ..80-100..ครับ..

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
เอาใหม่ครับท่านหงอคง7สีเป็นกำลังใจให้
เสียดายบักอาวุธใหญ่ตีเข่ายกสี่กำลังจะมาดันแตกซะก่อน

โทมัส

วันนี้อาจารย์คงน่าจะชน่ะเยอะน่ะเข้าคู่เดียว

หงอคง

วันนี้อาจารย์คงน่าจะชน่ะเยอะน่ะเข้าคู่เดียว

....มวยตัวไหนกินแน่..ๆ..เราก้อ..เล่นเยอะ..ๆ..ครับ..

....ไม่ได้..เล่นเท่ากัน..ทุกคู่....ครับ...

....โจโจ้.....2000-
...โชคพิชิต...3000-
....สิงห์....50000-
...อาวุธเล็ก...10000-

....ท่านโทมัส..ว่า..จะได้..หรือ..เสีย...ครับ...

....ไปดูที่รูป...สิงห์...อยู่ข้างบน..สิครับ..ว่า..ผมเล่นเท่า..ไหร่....

sangpachr

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 59
ได้ 1 เสีย 3 เอาไหม่ครับท่าน

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:1]:

....ขอบคุณทุก..ๆ..ท่านที่ให้กำลังใจ...

..การพนันมีได้..มีเสีย...เราต้องรับสภาพ.และ..อยู่กับมัน.
...เราแค่..คนเล่น..แค่เสียเงิน.....

...แต่...ตัวนักมวย..ค่ายมวย..เขาไม่เจ็บกว่าเราเหรอ...

....เจ็บทั้งตัว..เสียทั้งเงิน....เค้าซ้อมเค้าทำกันมาเหนื่อยแค่ไหน...

......ให้กำลังใจ..ทุก..ๆ..ท่านครับ..

....หงอคง  เจ้าลิงเกเร....

มวยมุ้ง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
ผมเห็นท่านอาจารย์หงอคงโพสหลังมวยจบเมื่อไหร่ได้ตังตลอดเลย  ขนาดมวยแพ้ 3 คู่ก็ยังได้ตังโอ้...สวดยอดเซียนเก่งจริง ๆ

หงอคง

ผมเห็นท่านอาจารย์หงอคงโพสหลังมวยจบเมื่อไหร่ได้ตังตลอดเลย  ขนาดมวยแพ้ 3 คู่ก็ยังได้ตังโอ้...สวดยอดเซียนเก่งจริง ๆ

...ขอบคุณ..ครับ...ท่านมวยมุ้ง...

....หงอคง..เลยเอา..เงิน..ครับ..ไม่ได้เล่น..เอามันส์...

....หรือไม่.....หงอคง..ก้อ..โม้...โอ้อวด...คนอะไรได้..ตลอดเลย..เอ้อ..ๆ..ว่ะ..

.....เอ้า..ๆ..ใครจะ..ว่า..อะไร..ก้อ..ว่า..มา......ครับ..

...หงอคง..มันขี้โม้..ขี้คุย...อวดได้......เอ้า..ๆ..เชิญครับ....

....มีสองท่าน..แระ...โทมัท..มวยมุ้ง..มีใครอีกไหม...ครับ...

......ขอบคุณครับ......ไม่โกธร....ครับ....

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
ผมว่าท่านไม่ได้โม้แน่นอนผมติดตามมานานท่านคือ star บางบอน
ไห้มวยผิดก็ได้ตังมันอยู่ที่ไหวพลิบการออกตัวของเราบังกินสองข้างคือยอดเซียน แม่นบ่อ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

โทมัส

อาจารครับผมไม่ได้ว่าท่านโม้หรือโอ้อวดน่ะเพียงแค่ผมชมในฝีมือของท่านครับ กลับไปอ่านดูข้อความผมใหม่สิ อาจารย์เป็นผู้ใหญ่แล้วน่ะ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

โทมัส

ผมบวกลบคูณหารดูแล้วอาจารย์ชน่ะหลักหมื่นถือว่าเยอะน่ะครับ

หงอคง

อาจารครับผมไม่ได้ว่าท่านโม้หรือโอ้อวดน่ะเพียงแค่ผมชมในฝีมือของท่านครับ กลับไปอ่านดูข้อความผมใหม่สิ อาจารย์เป็นผู้ใหญ่แล้วน่ะ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

....โอเค..ครับ..ท่านโทมัส....เข้าใจ...แล้ว..ครับ..

.....ผม..หงอคง....ขอโทษ..จากใจ..ครับ....

....คนที่เล่นหนัก..ๆ..กว่าผม..มีอีกเยอะครับ...

....เขาแทง..เรต..คู่ละ..หลาย..ๆ..แสน..ครับ...

.....ขอโทษ..ครับ..ท่านโทมัส.....

โทมัส

ผมเคารพและนับถืออาจารย์เหมือนเดิมครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal