เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวย 7 สี 20/7/57 เล่นเอาตังค์ ฉีกทุกความมันส์...หงอคง เจ้าลิงเกเร..จากใจ...  (อ่าน 60784 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-26[1]:

....สกุลชัย....ชนะ......

...กดเรต....เก่งกล้า...เพิ่มไปอีก...ชนะ..วันฉลอง...

....รอง....หยกเพชร.......เข้าไปอีก.......ด่วน..ๆ..

หงอคง

ต่วนเป๋..เจอ..เป็นเอก...ที่ 7 สี น่าดูมั้ยครับท่านหงอคง :dookdik_smile-circle_56[1]:

.......น่าดู..ครับ..ท่านพญาอินทรีย์....ด่วนเป๋...&..เป็นเอก.....
......แต่คง..เป็นไปได้ยากครับ.....คง..สู้..เป็นเอก..ยากครับ..

.....อีก  2  เดือน..สิงหพยัคฆ์..ก้อ..กลับมาแล้ว..ครับ...

....ด่วนเป๋...&...เมืองไทย....

...ด่วนเป๋...&...สิงหพยัคฆ์...

..ด่วนเป๋...&...ปานเพชร....

...ด่วนเป๋...&..วันเฉลิม.....

...ท่านพญาอินทรีย์....เลือก..คู่ไหน..ครับ...

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
ท่านหงอคงครับผมติดตามและชื่นชอบท่านมานานแล้ว
ผมอยากรบกวนถามครับ แต่ก่อนผมเล่นตู้ร่มเกล้าตอนนี้ผมย้ายมาอยู่ท่าใหม่จันทบุรีอยากรู้ว่ามีตู้ใหม :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

ท่านหงอคงครับผมติดตามและชื่นชอบท่านมานานแล้ว
ผมอยากรบกวนถามครับ แต่ก่อนผมเล่นตู้ร่มเกล้าตอนนี้ผมย้ายมาอยู่ท่าใหม่จันทบุรีอยากรู้ว่ามีตู้ใหม :dookdik_smile-circle_48[1]:

......ขอบคุณ..ครับ....เดี๋ยว..หงอคง....ถามน้องชาย..ให้นะครับ..
....พอดี..บ้านน้องชาย..อยู่ที่..พลับพลา...ครับ....

...เดี๋ยว..มีคำตอบ..ให้..ครับ....

หงอคง

:Onion-s-26[1]:

....สกุลชัย....ชนะ......

...กดเรต....เก่งกล้า...เพิ่มไปอีก...ชนะ..วันฉลอง...

....รอง....หยกเพชร.......เข้าไปอีก.......ด่วน..ๆ..

.....มีทุน..ไป..7..สีแล้ว..ครับ...Win.. ๆ..win..ทุกตัวเลย...

เขยจันท์

• ชอบกด Like + 31
ขอบคุณล่วงหน้าท่านหงอคงผู้รอบรู้ star แห่งบางบอน

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
เสาร์ อาทิตย ซิมาท่าเด้ออ้าย เอาแบบ หันหลังเล่นเลยเด้อคับอ้าย หงอคง

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
ถ้านำอีกจักคนแหน่เด้อครับสุดยอดครับวันธรรมดาท่านพี่หงอคงกดเรตที่ไหนครับขออนุญาติถามครับ

หงอคง

ถ้านำอีกจักคนแหน่เด้อครับสุดยอดครับวันธรรมดาท่านพี่หงอคงกดเรตที่ไหนครับขออนุญาติถามครับ

....แทงเรต...กับ..น้อง..ๆ...ที่ทำมวยหู...ครับ...

....มีหลาย..เจ้า...แต่ขอ..ไม่บอกชื่อ....นะ..ครับ..

...โอนเงิน..แทงได้..เลยครับ......ลองไปหาดู....ครับ..

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:

...เร็ว.ๆนี้..น่าดู..ไหม..

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
         แนะนำน้องหงอคง และพี่น้องที่นำภาพมาลง...พื้นที่เว็บบอร์ดมีขนาดจำกัด   ดังนั้นเราต้องปรับขนาดความกว้างยาวของภาพก่อนนำมาลง     หากภาพใหญ่พอดี เราจะไม่ต้องใช้เมาท์เลื่อนดูดูภาพเลย  คือเห็นภาพเต็มหน้าจอคอม
        วิธีการปรับขนาดภาพ....ให้ไปที่โปรแกรม โฟโต้ช็อบ..เราจะให้ภาพขนาดลดลง  หรือใหญ่ขึ้น ทำได้ทันที.ปกติ ภาพขนาดกว้าง  650  จะลงได้เต็มหน้าจอพอดี   เกินกว่านี้จะล้นต้องใช้เมาท์เลือน ทำให้ไม่เห็นภาพทั้งหมดในเวลาเดียวกัน   อย่างภาพที่น้องหงอคงเอามาลง ภาพข้างล่างนี้พี่ปรับขนาดภาพลดลงแล้ว น้องว่าดูดีไหม...ไม่ยากนะ ทุกคนลองทำดูครับ   ทำนองเดียวกันถ้าภาพเล็กไปเราก็เพิ่มขนาดภาพ อาจจะเป็น 400-500-600 หรือเต็มที่ก็ 650....
        พี่เองใช้โปรแกรม โฟโต้สเคป...ถ้าคอมท่านมีใช้เลยครับง่ายมาก   พอเปิดโปรแกรมแล้วก็ไปที่ แก้ไขภาพ..แล้วเราเลือกภาพที่จะเอามาลง  ถ้าเห็นว่า มันใหญ่เกิน 650  ท่านก็ปรับตัวเลขลดลง  อย่างภาพของน้องหงอคง ขนาดเดิม 960 คูณ 960  ใหญ่ไปลงเว็บบอร์ดจะเห็นไม่หมด..เราลดขนาดภาพลง..ดูตัวอย่างครับ ระหว่างภาพเดิม กับภาพที่ปรับขนาดแล้ว

หงอคง

:dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-163[1]:

......ขอบคุณครับ....พี่แดง...คนหล่อ.....
....ทราบ..และ..พร้อมปฏิบัติ..ครับ..ผม...

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:..คู่เอก..ช่อง3...
....ได้คนล่ะ..อย่าง.....
...พรุ้งนี้...คึ่นี้มี..ให้เล่น.....ครับ...

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
รอไปด้วยคน...ค๊าบ :dookdik_smile-circle_83[1]:

โยนครฐม

หงอคง

:dookdik_smile-cir :dookdik_smile-circle_94[1]cle_58[1]:

....เรต..7..สี..โดย..หงอคง....

....1.โจโจ้.....ค.ต.ร......วีระชาติ......101  ปอนด์...มาดีทั้งคู่..

...2..โชคพิชิต...ต่อ 5-4..ไหล..3-2...เพชรรุ่ง.....โชคพิชิต.ได้เวต..106..ใหญ่กว่า..

...3...สิงห์...ต่อ..11--8..ไหลรอง.5-4..คมศร....คมศรการผ่านมวยดีกว่า..ดำกว่า..แรงน้อยกว่า..มวยแทน..112..ปอนด์.

..4..อาวุธใหญ่......&..ยุทธการ...ต่อ..3-2...เก่งกว่า..ชนะมา 2 ไฟร์..ไหลต่อ..แต่น่ารอง....รอง..ๆ..ทุกราคา..

sangpachr

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 59

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]:

....ช่อง..11..มวยน่าเล่น....มาก..ๆ.....

...1..แสนซน.......เล่น  ๆ....ทุกราคา...
...2.นิลสยาม......ต่อเท่าไหร่..ได้เท่านั้น....
...3..คชสาร.....น่ารอง..ถึงแม้จะมาแทน....กินปลาย..ๆ..

โยนครฐม

ซินั่งท่าคับ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

....น้องโยครปฐม....ฮู้บ่..อ้าย..หายใจ..บ่อิ่ม...บดคืน..เลย..

...จั๊ก..หันหลัง.จั๊ก..นั่งถ่า.........จัดหนัก..ๆ..เลย.....

...มื้อ อื่น...ช่อง3..เตรียม..กระสุน.ไว้เลยเด้อ....

....รับรอง.....อิ่ม..ๆ.....ครับ...

หงอคง

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-8[1]: :Onion-s-97[1]:
.....มวยเน้น..ๆ..ช่อง3..แชมป์ฮอลล์...น้องเค้ามาเพื่อแชมป์....

...เก็บมา..ทุกราคา..ครับ....หลงแข้ง....รุ่งอุบล...หมัดหนัก...กว่า..แก้วกล้า..นะครับ...

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]:
......สวัสดีตอนเช้า..ครับ..เมื่อคืนฝันดี..มาก..ๆ...

.....สงสัย..วันนี้..จะได้..อมฮอลล์...กับ..รุ่งอุบล.... :Onion-s-97[1]:

แมวเซา

สวัสดีครับอ้ายหัวใจสุดหล่อ..คู่ชิงที่1ไปด้วยกันครับ :Onion-s-17[1]:

หงอคง

สวัสดีครับอ้ายหัวใจสุดหล่อ..คู่ชิงที่1ไปด้วยกันครับ :Onion-s-17[1]:

....สวัสดี..แมวเซา.....คู่แรก...อยากให้..รอง..ๆ..ขวานฟ้าหน้าดำ..ไปก่อน..

.....ยอดมงคล..ต่อแพง...7-4..และน่า..จะถึง..2-1....รองไว้เด้อ...แล้วฉกโตกินสองข้างเอา...

...ราคา..7-4..รองไป..4000-...หมดยก3..ราคาเหลือเสมอ..บัง..ๆ..เลย..
.....ข้ามไปเสมอออกบัง...ไว้..ยอดมงคล...5500-...บัง...

....ได้กิน..แน่..ๆ....1500-...มวยคู่นี้..บ่มีม้วนเดียว....

.....อ้ายสิเล่น...ตามนี้..ครับ.....

แมวเซา

โยนครฐม

ขอบคุณครับอ้าย รุ่งอุบล เอาเบิ่ดเลยครับทุกราคา

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-113[1]:
.....สเต็ป..4..ช่อง3สี.....ครับ...

....ประกายเพชร...เด็ด..5..ดาว..กินสองข้าง..
....รุ่งอุบล......แชมป์ฮอลล์...เด็ด..ๆ.8..ดาว..รอโต้จังหวะสอง..เล่นวงนอกอย่างเดียวหนักกว่า..
....สองคม.....น่ารอง..ๆ..เก้าแต้มมีปัญหา..เรื่อง..ๆ..รองมา..
....รุ่งโพธิทอง....ต่อเก็บ..มวยเวที..มวยขาใหญ่..เล่นไป....

......เล่นเอาตังค์...อย่าเล่นเอามันส์.......

.....โชคดี..ร่ำรวย....จากใจ..หงอคง....

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]:

.....คู่แรก.ราคา...5-3..ก้อ..รอง..ๆ..ครับ..ประกายเพชร...

......รอเวลา..ออกตัวบัง.....คู่แรก..ขาใหญ่อุ้มใคร..น้อ...ๆ..

คนดูมวย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
:Onion-s-163[1]: :Onion-s-113[1]:
.....สเต็ป..4..ช่อง3สี.....ครับ...

....ประกายเพชร...เด็ด..5..ดาว..กินสองข้าง..
....รุ่งอุบล......แชมป์ฮอลล์...เด็ด..ๆ.8..ดาว..รอโต้จังหวะสอง..เล่นวงนอกอย่างเดียวหนักกว่า..
....สองคม.....น่ารอง..ๆ..เก้าแต้มมีปัญหา..เรื่อง..ๆ..รองมา..
....รุ่งโพธิทอง....ต่อเก็บ..มวยเวที..มวยขาใหญ่..เล่นไป....

......เล่นเอาตังค์...อย่าเล่นเอามันส์.......

.....โชคดี..ร่ำรวย....จากใจ..หงอคง....

ไปนำเด้ออ้ายไปนำแหน่เด้อ...... :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

.....สรุป..คู่1..เสีย..นะ..เสีย...แต่น่า..ฟาววว.ๆ..ตูดถึงพื้นแล้ว.......แพ้ก้..คือ..แพ้..
....คู่2..ทบกลับเข้าไป..จากที่เสีย...คู่แรก....กลับมาบวก.......
....คู่3..เข้า..สองคม..ไปราคาเสมอ....ได้บังราคา..2-1...ออกใครก้อได้ตัง....บวกครับ..คู่นี้...
...คู่4...งบบวกจากคู่2-3...แล้ว..ไม่โลภมาก...คู่นี้...เล่นแดง...ไม่มากพอได้เชียร์....เสียครับ..คู่4..นิดหน่อย..

.....สรุป..ได้บวก....ค่าห้องแอร์...น้ำมัน...ค่าเทอม..ค่าหอ...อาบน้ำอุ่น..ๆ.....

........ไปฉลองแชมป์..กับ...ทนายซากามิ..ก่อนครับ..

.......เสียแชมป์ช่อง 7 สี...มาเอา.แชมป์ช่อง 3....

......เก่งครับ...รุ่งอุบล....

คนดูมวย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
คู่ที่ 1   :Onion-s-98[1]: :Onion-s-98[1]: :Onion-s-14[1]: :Onion-s-14[1]: :Onion-s-14[1]:
คู่ที่ 2 ทบต้นทบดอกต่อทุกราคา  :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:กลับเลย สรุปบวกๆๆๆๆครับ ขอบคุณอ้าหงอคงหลายๆๆๆๆครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54
  สู้ต่อไปเด้อ :Onion-s-26[1]:  7สี  พรุ่งนี้ :Onion-s-1[1]:

ทนทายยาก

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
แถว ปากน้ำ ... สมุทรปราการ มีมวยตู้ที่ไหน ให้ไปเยี่ยมชม บ้างครับ ท่าน ทั้งหลาย :Onion-s-25[1]: :Onion-s-25[1]: :Onion-s-25[1]:

หงอคง

แถว ปากน้ำ ... สมุทรปราการ มีมวยตู้ที่ไหน ให้ไปเยี่ยมชม บ้างครับ ท่าน ทั้งหลาย :Onion-s-25[1]: :Onion-s-25[1]: :Onion-s-25[1]:

..... อั่นนี่..กะบ่.ฮู้เด้อ..ครับ..เมืองปากน้ำ..เจ้าพ่อหลาย..
...บ่กล้าไป..เล่น....ย่านตาย....

....เอ้าพี่น้อง..เฮ้า..ผู้ได๋ฮู้...บอกเผิ่นแน่....

โยนครฐม

ช่อง7 มื่ออื่นเอาแแบบเปิดแทง เลยเด้ออ้าย

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
ผมผู้หนึ่งครับสิมาถ้าแต่เช้ามื้ออื่น ขอบคุณหลาย ๆ เด้อครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

จอบบ้อน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 40
 7 สี ขอไปด้วยคนกับท่านหงอคงครับ
.......ไม่แตกแถว............. :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

7 สี ขอไปด้วยคนกับท่านหงอคงครับ
.......ไม่แตกแถว............. :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

......สวัสดีครับ...อ้ายจอบบ้อน 007...

....ป่ะ..ๆ..ไป.ๆ..เฮาไปนำกัน....มักคือ..กัน..คิด.คือ..กัน...

......คู่3-4...ขาด....

หงอคง

:dookdik_smile-circle_94[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
....คู่เอก..7..สี....อย่าหลงกระแส..นะครับ....

...มื้ออื่น..เดียวหงอคง..สิมาว้าว..ให้ฟัง...หยังเป็นหยัง........
.....มี..ๆ......

แมวเซา

สวัสดีตอนเช้าครับอ้าย...สรุปผลช่อง3 เมื่อวาน คู่แรกไม่ทันได้เข้าโดนน็อคเสียก่อน โชคดีไป
 คู่ 2 รอราคา เหมอ น้ำ เราก็ เหมอแดงไป2 ตุ๊บ ขึ้นยก 3 น้ำต่อ 2/1 เพื่อนบอก ทำไมไม่ต่อออกตัว
เลยกระซิบบอกเพื่อนว่า รุ่งอุบล กำลังชกตามที่อ้ายหงอคงบอก ตั้งรับ โต้คืน แต่ถ้ามันเดินชนนะ เล่นน้ำไปเลย
หมดยก 3 แดงต่อ 3/2 เข้าทางเราล่ะอ้ายคู่นี้กินเต็ม
คู่ 3 รองแล้วบังทุน หมดยก 3 ต่อแดง 10/2 ไป 3 ชุด  win win...
คู่ 4 พลิกประจำ ติดอยู่ที่ว่าแดงมวยคนจัด สุดท้าย ได้แต่ ...ว่าแล้ว...ๆ....ไปกลับๆๆๆๆๆ

วันนี้รอช่อง 7 เด้ออ้าย :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

แมวเซา

อ้ายเขียนการชกของรุ่งอุบลในกระทู้ใคร...หาไม่เจอ ก๊ :Onion-s-97[1]:อปมาลงให้ดูหน่อย

หงอคง

อ้ายเขียนการชกของรุ่งอุบลในกระทู้ใคร...หาไม่เจอ ก๊ :Onion-s-97[1]:อปมาลงให้ดูหน่อย

....อ้อ...อยู่ในกระทู้..Zoom Zoom ช่อง3..ของพี่ไฟหนาว...

.....อ้ายหงอคง....คุยกับ..อ้ายเสือดำทหารกล้า...ครับ.

master

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 6
ผมmasterน้องใหม่คัฟท่านหงอคงวันนี้ขอเด็ดๆสักตัวสองตัวคัฟท่าน

เปาบุ้นจิ้น

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4

หงอคง

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

....คู่มันส์มวยไทย 7 สี...20/7/57.....

...1..โจโจ้  ส.พลับพลานารายณ์  จะชนะ.. วีรชาติ  ช.โค้วยุ่ฮะอิซูซุ....102..

...2..โชคพิชิต  เจียวมุกดาหาร...จะชนะ..เพชรเจ็ดสี  ส.เทียนโพธิ์...106...

...3..สิงห์  พรัญชัย   จะชนะน็อค....คมศร  จ้าวทะเลทอง...112..

...4..อาวุธใหญ่  เกียรติเจริญชัย...จะชนะน็อค ยก4..ยุทธการ  ส.คำสิงห์...125.ปอนด์...

......คู่เอก..ชก..น้ำหนัก..125..ปอนด์..นะครับ....

.....รายละเอียด..เพิ่มเติม....รอ..ๆ..ติดตาม..นะ..

....ทำไม..ถึงแพ้..ทำไมถึงชนะน็อค.........

....จากใจ...หงอคง......

โยนครฐม

จัดมาอ้ายท่ายู่

เคาะสนิม

• ชอบกด Like + 11

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
....มวยน่าเล่น..ช่อง11...ครับ...
....แสนสน  เอราวัณ.....มวยฝีมือ..เก่งซ้าย ขวา..อาวุธหนัก..ฝีมือเหนือกว่า 2 กิ๊ก..
....นิลสยาม  แสงสว่างพัน..ส.สแปดริ้ว...เก๋าเกม...เหลี่ยมมวยขี่ 5 เข่ง....

.....2..ตัวเน้น..ๆ...ช่อง.11..ครับ....

...เก็บมาทุกราคา..ครับ....เล่นฝังเลย...ไม่ต้องออกตัว..

...อยากได้..เท่าไหร่...เล่นไป.......

....จากใจ..หงอคง....

เสก ส.ศักดิ์สะแบง

• ชอบกด Like + 8
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

...สวัสดีครับ...รักหงอคง..น้อย..ๆ..แต่ขอให้..นาน..ๆ..ครับ...5555..
.....มาแว้ว..ๆ.. ..มวยเน้น..ๆ...7..สี...เพื่อความมันส์..

....อาวุธหนัก..ๆ..แม่นยำ..เอาแค่วงนอก..ก้อ..ห่างเยอะแล้ว..
...เตะขวายาว..ๆ...โยนเข่า..เน้น..ๆ....มีหมัดตรงๆ..หงายเงิบ..ๆ..ว่าซั่น..

....ยังมองไม่เห็น..รู..ที่จะแพ้..ครับ.....มีนับ น็อค...เล่นไป....

......@@....สิงห์  พรัญชัย.....@@@....อย่าหลงกระแส..ครับ..

.....มวยมันสู้กันไม่ได้.....คมศร....มวยมาแทน....น้ำหนักนี้..ชกล่าสุด..เมื่อไหร่..

....เจอ..จ้าวอินทรีย์....3 ยกหมดแล้ว..นั้นขนาด..115..ปอนด์...

.....เก็บมา..ทุกราคา..ครับ..เล่นตั้งแต่ยังไม่ไหว้ครู...เลย...

.......หงอคง...จัดเต็ม..จัดหนัก..ครับ...สิงห์  พรัญชัย..แชมป์...7  สี....10000000%.

.......จากใจ..หงอคง......

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal