เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านผู้รู้ช่วยเเนะนำตู้ในจ.สระเเก้ว. มือใหม่ครับ  (อ่าน 1524 ครั้ง)

we_ra

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ท่านผู้รู้ช่วยเเนะนำตู้ในจ.สระเเก้ว
ได้ข่าวว่ามีตู้เขมร เเนะนำด้วยครับ

ลินพิชญ์ ชินจิตร์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 67
ตูสระแก้วก่อน คสช ยึดอำนาจ เขาเล่นกันอยู่ที่อำเภอตาพระยาครับคนเยอะมาก ส่วนที่เขมรนี่ข้ามฝั่งไปเล่นที่ พระตะบอง นี่คนเล่นเยอะมากๆครับมีหลายตู้ด้วยตู้นึงประมาณ100คนครับเขาจะเล่นกันที่ร้านน้ำชาครับ. แต่ผมไม่ค่อยรู้ภาษาเขมรเลยไม่ได้เล่นกับเขาครับแต่เท่าที่ดูเล่นได้เสียมากครับ

we_ra

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ท่านอยู่เเถวนี้เหรอครับ มีอะไรเเนะนำได้ครับ ผมยังมือใหม่ ติดต่อทางไหนได้บ้างครับ

อ๊อดหมูสด..

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 17
อยู่ซอยโรงเชือดสระแก้ว เสาร์-อาทิตย์มีชนไก่ด้วยเข้าไปเลย4แยกโรงเชือดหมู(โรงเชือดเก่า)วินมอไซค์หน้าอำเภอรู้จักดี

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
อยู่ต.หนองสังข์อ.อรัญ ก็มี แล้วท่านพอรู้ไหมจันทบุรีมีตู้ที่ไหน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal