เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ZOOM ZOOMใสๆใครได้ที่ 3 ใครได้แชมป์ฮอลล์ช่อง 3 เสาร์นี้...  (อ่าน 17448 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
            มวยรอบฮอลล์ครั้งที่ 1..จะปิดฉากลงในวันเสาร์นี้ครับ  เป็นการชิงที่ 3..และชิงชนะเลิศ...
            คู่แรกชิงที่ 3...ระหว่าง ประกายเพชร เจ.เอส.พี กับ ยอดมงคล เมืองสีมา...
            คู่ชิงชนะเลิศ  ซึ่งจะชกเป็นคู่เอก ระหว่าง รุ่งอุบล ซากามิ กับ แก้วกล้า แก้วสัมฤทธิ์..ซึ่งผู้ชนะจะได้เข็มขัดแชมป์และเงินรางวัลอีกเพียบ..
            ติดตาม ZOOM ZOOM...ผมจะนำข้อมูลมาฝาก รวมทั้งฟันธงลงในยูทูปว่าใครได้ที่ 3 ..และใครแชมป์...ผมมองไว้แล้ว บ่องตงไม่พลาดครับ...ผมขอเกริ่นแค่นี้ก่อนเด๊อ..
            มวย 2 คู่นี้ ท่านว่าใครได้ที่ 3 ใครได้แชมป์..เชิญร่วมออกความเห็นได้ตามสบายครับ..ทั้งนี้เพื่อประโยชน์ในการตัดสินใจของพี่น้องเรา...

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-10[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

....ยอดมงคล....มวยมีกรรม..พี่แดง..แพ้..แก้วกล้า..ได้...ก้อ..ต้องแพ้..ประกายเพชร...ได้...ครับ..

.....ฟันธง...ยอดมงคล...แพ้น็อค...ประกายเพชร..ยก5..ครับ..

....แป๊ะเท่ง...ยังแพ้.....ประกายเพชร...ทุกราคา..ครับ....

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
ขอด้วยพี่ไฟหนาว
ถ้าเป็นการส่วนตัวรัก คู่ที่ชิงก็น่าจะเป็นรุ่งอุบลครับ
แต่คู่ที่ 3 ชอบขวานฟ้าหน้าดำครับพี่
ผิดพลาด กรุณาชี้แนะด้วยครับ
นับถือทุกคนครับ
เสือดำ 104
  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

:Onion-s-10[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

....ยอดมงคล....มวยมีกรรม..พี่แดง..แพ้..แก้วกล้า..ได้...ก้อ..ต้องแพ้..ประกายเพชร...ได้...ครับ..

.....ฟันธง...ยอดมงคล...แพ้น็อค...ประกายเพชร..ยก5..ครับ..

....แป๊ะเท่ง...ยังแพ้.....ประกายเพชร...ทุกราคา..ครับ....

ขอบคุณมากน้องรัก..หงอคง..เข้ามาร่วมฟันธงมวยคู่แรกชิงที่ 3 รอบฮอลล์..ชี้ไปทาง ประกายเพชรจะชนะ(น็อค)ยอดมงคล.....ฝากพี่น้องไว้พิจารณากัน  แต่คู่ชิงยังไม่บอก ว่างๆเข้ามาบอกหน่อยนะ...แควนๆรออ่ะ...
ขอด้วยพี่ไฟหนาว
ถ้าเป็นการส่วนตัวรัก คู่ที่ชิงก็น่าจะเป็นรุ่งอุบลครับ
แต่คู่ที่ 3 ชอบขวานฟ้าหน้าดำครับพี่
ผิดพลาด กรุณาชี้แนะด้วยครับ
นับถือทุกคนครับ
เสือดำ 104
  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ขอบคุณ น้องเสือดำ104..สายตรงคุยกันแล้ว หวังว่าคงจะสบายใจขึ้นนะ...ร่วมแจมมาด้วย  พร้อมแจมมาว่า ที่ 3..ประกายเพชร   แชมป์..รุ่งอุบล...  สำหรับพี่ รอดูในยูทูปเด๊อ..
      ผมเอา 4 ฟอร์ม ในการชกมวยรอบฮอลล์ของคู่แรก ซึ่งเป็นการชิงที่ 3..มาฝาก เป็นงัยครับ ท่านชอบคนไหน...

ประกายเพชร   เจ.เอส.พี (ศิษย์อนันตชัย,ขวานฟ้า ลุกมหาธาตุ) “ขวานฟ้าหน้าดำ” 118 ป.
แพ้น็อก2 แก้วกล้า แก้วสัมฤทธิ์ 22 ก.พ.57 อ้อมน้อย118.2-.2
ชนะคะแนน เพชรชินราช ส.สมหมาย 29 มี.ค.57 อ้อมน้อย119.2-1.2
ชนะน๊อค5 แป๊ะเท่ง เกียรติพลทิพย์ 19 เม.ย 57 อ้อมน้อย 118.
แพ้คะแนน รุ่งอุบล ซากามิ 14 มิ.ย 57 อ้อมน้อย 118.

ยอดมงคล  เมืองสีมา     118 ป.
ชนะคะแนน สายลมน้อย ทีเด็ด99 1 ก.พ.57 อ้อมน้อย118
ชนะคะแนน รุ่งอุบล ซากามิ 1 มี.ค..57 อ้อมน้อย119-1
เสมอ เพชรสยาม จิตรเมืองนนท์ 5 เม.ย.57 อ้อมน้อย(ครบยกเป็นต่อ)119.2-1.2/121
แพ้คะแนน แก้วกล้า แก้วสัมฤทธิ์ 14 มิ.ย 57 อ้อมน้อย 118.
 :Onion-s-26[1]:

เสือดำ 104

ต้องขอบคุณพี่ไฟหนาวอีกครั้ง ที่กรุณาชี้แนะทางสายตรง
ยอมรับครับว่า ต้องใช้เวลานานจึงจะเก่งข้อมูลอย่างพี่ๆ หลายคนในนี้ ผมโชคดีมากที่ได้เข้ามาเป็นญาติบ้านบางบอน ที่ได้พบกับคนเก่งหลายท่าน
แม้ด้อยประสบการณ์ แต่เมื่อเจอท่านพี่ๆ ผมสบายใจขึ้นมาก แม้จะเล่นแค่เงินร้อย แต่เล่นด้วยใจรัก อยากจะเข้าตัวที่ไม่เสียเปรียบคนอื่นก่อน แพ้ ชนะ ค่อยว่ากัน
อาทิตย์ผมจะ ว.13 มาหาพี่ไฟหนาวอีกครับ[/color]ขอบคุณสำหรับคำชี้แนะดีๆครับ[/size]
:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

ขวานฟ้าหน้าดำ..ประกายเพชร เจ.เอส.พี...ในไฟต์ที่พลิกแซ่บส์ชนะ ทีเคโอ.ยก5 แป๊ะเท่ง เกียรติพลทิพย์....ชนิดเซียนอยู่รูหมูอยู่ตึก  เสาร์นี้จะชิงที่ 3 กับ ยอดมงคล...ได้หรือไม่ได้  ใครรู้บอกหน่อยครับ

มวยไทย แป๊ะเท่ง เกียรติพลทิพย์ vs ประกายเพชร เจ เอส พี

ไฟหนาว

ยอดมงคล เมืองสีมา..ก่อนชกมวยรอบได้รับการคาดหมายให้เป็นเต็ง 1...เพราะฝีมือเหนือกว่าทุกคน   ไฟต์ล่าสุดชกตัดเชือกเพื่อเข้ารอบชิงชนะเลิศ ดันพลิกแพ้แก้วกล้า แก้วสัมฤทธิ์...ชนิดหักปากกาเซียนทุกสำนัก (รวมผมด้วยแหละ)..เรตเปิด ยอดมงคลเป็นต่อแพงลิ่ว....3 ยกยอดมงคลเป็นต่อยาว แต่เกมเริ่มพลิกผันในยก 4...เกิดอะไรขึ้น  คลิกดูคำตอบในยูทูปครับ...จบเกมทำเซียนบาดเจ็บกันทั่วประเทศ.....
                เสาร์นี้ ยอดมงคล จะชิงที่ 3 กับขวานฟ้าหน้าดำ  ถามใจท่านตรงๆว่า ชอบใครครับ..
มวยไทย ยอดมงคล เมืองสีมา vs แก้วกล้า แก้วสัมฤทธิ์

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
  ยอดมงคล เมืองสีมา ครับท่าน ไฟหนาว

!!! ของแท้ต้อง หน้าไม่ดำ ครับ. !!!

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
  ยอดมงคล เมืองสีมา ครับท่าน ไฟหนาว

!!! ของแท้ต้อง หน้าไม่ดำ ครับ. !!!
ไปด้วยคนครับท่านMaknum ที่นั่งยังว่างมั้ยครับ :Onion-s-97[1]:

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
 ว่างครับท่านสน เชิญไปด้วยกันครับ

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
ชิงที่ 3 ไม่น่าพลิกครับ...ยอดมงคล

ชิงที่ 1 อาจมีพลิกครับ...แก้วกล้า

:dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นครับ มีประโยชน์ในการตัดสินใจ.....
              สำหรับคู่ชิงแชมป์มวยรอบฮอลล์ครั้งที่ 1....เรามาดูฟอร์มของ รุ่งอุบล ซากามิ  ในไฟต์ที่ชกกับ เพชรสยาม จิตรเมืองนนท์  กันก่อนนะครับ...
รุ่งอุบล vs เพชรสยาม / Rungubon vs Petchsiam | 8 Feb 2014

ไฟหนาว

แก้วกล้า แก้วสัมฤทธิ์..คู่ชิงแชมป์ของรุ่งอุบล  ซากามิ.....
             นักชกรายนี้จัดว่าเป็น จอมพลิกล็อคตัวจริง.....ชกมวยรอบฮอลล์มาแบบม้านอกสายตา...ชกกับใครเป็นรองก่อนชกหลายหน ปรากฎว่าหมอพลิกเอาชนะมาได้แบบเหลือเชื่อ    ถือว่าเป็นนักชกอันตรายคนหนึ่ง ฝีมือมวยจัดจ้านครบสูตร  มีลูกฮึดลูกสู้ ชกด้วยความมุ่งมั่นในเกม..ล่าสุดก็พลิกราคาแพงชนะเต็ง 1..อย่างยอดมงคลมาได้..ทะลุเข้ารอบชิง..วันเสารน์นี้ได้เห็นฝีมือกันอีกครั้ง....และคลิปที่เอาให้ดูนี้  แก้วกล้า ชกกับ วิสันต์เล็ก....แก้วกล้าเป็นรอง แต่ก็พลิกชนะได้ คลิกเลยเด๊อ...

แก้วกล้า vs วิสันต์เล็ก / Kaewkla vs Wisanlek | 3 May 2014

ไฟหนาว

เราไปดูการฟิตซ้อมของรุ่งอุบลลูกศิษย์ของทนายต๋อยกันหน่อยนะครับ....เพราะการชกมวยรอบฮอลล์ครั้งนี้ รุ่งอุบลหวังเป็นอย่างมากที่จะคว้าแชมป์ให้ได้...ส่วนจะสมหวังหรือไม่..แก้วกล้า จะเป็นผู้ให้คำตอบ......
        บอกผมหน่อยได้ไหม เห็นฟอร์มการชกของคู่ชิงแชมป์แล้ว  ท่านชอบใครครับ ?

รุ่งอุบล ซากามิ | เช็คฟิตมวยรอบฮอลล์นัดที่ 2

ไฟหนาว

อยากรู้คำตอบ..กรุณารอดูยูทูปครับ...

เสือดำ 104

พี่ไฟหนาวครับ
ไอ้หนุ่มเมืองคอน แก้วกล้า  มันชอบชนะมวยเก่งๆ กว่ามันนะพี่ ผมสังเกตุมาหลายครั้งแล้วครับพี่
ชี้แนะด้วย ชิงแชมป์ มีสิทธิ์ได้แชมป์ด้วย เสาร์นี้ 555
:dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
พี่ไฟหนาวครับ
ไอ้หนุ่มเมืองคอน แก้วกล้า  มันชอบชนะมวยเก่งๆ กว่ามันนะพี่ ผมสังเกตุมาหลายครั้งแล้วครับพี่
ชี้แนะด้วย ชิงแชมป์ มีสิทธิ์ได้แชมป์ด้วย เสาร์นี้ 555

.....สวัสดีครับ..พี่เสือดำ....ที่เคารพ....น้องหงอคง...ขอออกความเห็น..
...กับจากมันสมองอันน้อยนิด...ของลิงเกเร...นะครับ...

..ต้องดูรูปเกมส์...บนเวที...เลยครับ.....ถ้า...ๆ...

....รุ่งอุบล  ซากามิ....เล่นเกมส์ตั้งรับ...ไม่เดิน.....รอใช้จังหวะ..สองโต้....ละก้อ..

....ให้เล่น..รุ่งอุบล..ไปทุกราคา..เลยคนครับ....เก่งมาก..ๆ..เกมส์รอสวน..ของรุ่งอุบล...

....ถ้าเกมส์..เป็น..รุ่งอุบล..ลุย..ๆ...เล่นแก้วกล้า..อย่างเดียวครับ....

....น้องหงอคง...คิดได้แค่นี้..ครับ..ท่านหัวหน้า......

....ยัง.รัก...รุ่งอุบล...ครับ......

เสือดำ 104

น้องหงอคง  คนเก่ง มากๆๆ
อ่อนน้อมถ่อมตน น่าเอ็นดู และน่าไว้วางใจมาด้วยที่น้องหงอคงชี้แนะ ถือว่า เป็นวาสนาของพี่มากมายทีเดียว เพราะพี่ แค่มุมมองส่วนตัว ไม่มีข้อมูลเช่นน้องหงอคงพี่ขอชื่นชมจากใจจริง ว่า เก่ง ขอบคุณที่ชี้แนะ และจะนำไปปฏิบัตคิครับผ้ม..........
เสือดำ 104 ว.2 ว.8 ตาม ว.0 ครับ ท่านหงอคง คนถ่อนตน
[/color]

ไฟหนาว

ประวัติ -คู่ชิงชนะเลิศ มวยรอบฮอลล์ ครั้งที่ 1
รุ่งอุบล ซากามิ
ชื่อจริง อภิเชษฐ์ สายเคน (เอ๋) เกิด 28 มี.ค.31 อายุ 26 ปี บ้านเกิด ต.ขามใหญญ่ อ.เมือง จ.อุบลฯส่วนสูงประมาณ 168 น้ำหนักชกดี 116 - 117 ป.
สถิติการชกมวยรอบ
ชนะคะแนน เพชรสยาม จิตรเมืองนนท์
แพ้คะแนน ยอดมงคลเมืองสีมา
ชนะคะแนน สายลมน้อยทีเด็ด99
ชนะคะแนน ประกายเพชร เจเอสพี
ดีกรีอดีตแชมป์ ซุปเปอร์ฟลายเวท และ แบนตั้มเวท เวทีสยามอ้อมน้อยแห่งนี้ และ แชมป์มวยรอบยาฆ่าหญ้าตรา หมาแดงปี54 หมัดดีฝีมือเด่น

แก้วกล้า แก้วสัมฤทธิ์
ชื่อจริง ณัฐพนธธ์ สุขันทอง (แบงค์) เกิด23 ก.ค.35 อายุ 22 ปี บ้านเกิด ต.โพธิ์เสด็จ อ.เมือง จ.นครศรีฯ ส่วนสูงประมาณ 165 น้ำหนักชกดี 115ป.
สถิตติการชกมวยรอบ
ชนะน็อค ประกายเพชร เจเอสพี ยก 2
แพ้คะแนน แป๊ะเท่ง เกียรติพลทิพย์
ชนะคะแนน วิสันต์เล็ก ซีทรานด์ดิสฯ
ชนะคะแนน ยอดมงคล เมืองสีมา
จากไม้ประดับ กลับกลายม้าเป็นม้ามืด นัดตัดเชือกพลิกล็อค ช็อคท่านต่ออึ้งกิมกี่ เหมือนโดนผีหลอก ตอนกลางวัน มาได้ขั้นนี้ถือว่าดีเกินตัวแล้วครับ

ขอขอบคุณข้อมูลมวยคู่ชิงชนะเลิศมวยรอบฮอลล์..จากท่านนอร์ทสตาร์..ขอบคุณมากครับ

ไฟหนาว

ชกกับใคร..เป็นรองทุกครั้ง..แต่หมอก็พลิกเอาชนะได้ทุกครั้ง..ทำเอาเซียนอยู่รูมาตลอด...เขาละ แก้วกล้า  แก้วสัมฤทธิ์.....  ปัจจุบันเป็นทหารเรืออยู่ที่ อ.สัตหีบ จ.ชลบุรี..ถึงเป็นทหารเรือแต่เลือดนักมวยเต็มตัว..ไปอยู่ค่าย ศิษย์ผู้พันตู่..น.อ. สันติชัย วงศ์สุวรรณ ผู้พันรักมวยอีกคน..ที่คนในวงการมวยยอมรับนับถือว่า ทำมวยด้วยคุณภาพ..   
           วันเสาร์นี้..แก้วกล้า ชนกับ รุ่งอุบล.... เกจิเกือบทุกสำนักชี้ว่า รุ่งอุบลดีกว่าแก้วกล้าหลายกิ๊ก..สปีด จังหวะการออกอาวุธช้าไม่ทันกิน..ยังงัยก็ได้แค่รองแชมป์เท่านั้น...
            เขาว่ากันว่า..บางทีการที่จะได้แชมป์นั้นก็ขึ้นอยู่กับดวง และวาสนาเหมือนกัน...ในสายตาผมอาจมองไม่เหมือนชาวบ้าน...ผมสังเกตว่าแต่ละไฟต์..แก้วกล้ามุ่งมั่นในเกมสูง..ชกไม่กดดัน เพราะเป็นรองคู่ชก   วันเสาร์นี้ แก้วกล้าต้องเป็นรอง รุ่งอุบลแน่นอน.... ฉายา จอมพลิกล็อคจะทำได้อีกหรือไม่... ผมถามใจพั่น้องจริงๆว่า..เสาร์นี้คิดอยากเป็น..ทั่นรอง..หรือเปล่าครับ...

ไฟหนาว

ไปดูการฟิตซ้อมของนักมวยทั้งคู่ ในการชิงแชมป์มวยรอบฮอลล์เสาร์นี้...ขอขอบคุณยูทูปจาก มวยไทยรายวันครับ..

เช็คฟิต รุ่งอุบล vs แก้วกล้า ชิงมวยรอบฮอลล์

ไฟหนาว

มวยคู่ชิงแชมป์ซ้อมดีทั้งคู่ มั่นใจว่าจะได้แชมป์ทั้งคู่  อยู่ที่การตัดสินใจของท่านแล้วครับว่า..จับใครไว้ได้กะตังค์...555...สำหรับผมฟันธงไว้แล้ว รอดูบ่ายนี้ครับ...

นักรบ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
แชมป์ได้แก่.............??? ( รุ่งอุบลครับ ไม่กลัวมวยเข่าครับกลัวมวยฝีมือ  ) :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

ไฟหนาว

มาแล้วครับ..ยูทูปมวยใช่..ของผม   อยากรู้ใครได้อันดับ 3  ใครได้ครองแชมป์มวยรอบฮอลล์...คลิกดูได้เลยครับ     บอกก่อนนะ...สำหรับผู้ได้อันดับ 3....ผมมั่นใจมาก   แต่ผู้ที่ได้แชมป์ 50-50...เท่านั้น...เพราะมันคู่คี่สูสีเหลือกำลังจริงๆ...แต่เมื่อฟันธงไปแล้ว..ก็ต้องลุย..ลุย..ลุย.....555...
            แถมอีกนิดชอบก็ตาม ไม่ชอบก็ใส่ตรงข้าม  เพราะเมื่ออยู่หน้าตู้ท่านต้องตัดสินใจเองครับ..ขอบอก..ขอบอก...
ZOOM ZOOMมวยรอบฮอลล์ 2 คู่ชิงชนะเลิศ19กค57

ไฟหนาว

.....จำหน้าไว้ดีๆ...เพราะหมอนี่ทำเอาท่านต่อตรูดบานกันบ่อยๆ..เสาร์นี้...โปรดระวัง.....
 :Onion-s-168[1]: :Onion-s-168[1]: :Onion-s-168[1]:

ไฟหนาว

....จะได้แชมป์หรือไม่..แก้วกล้า..จะเป็นผู้ให้คำตอบ...    ท่านชอบไหมครับ รุ่งอุบล...ยังงัยก็เป็นต่อแก้วกล้าครับ.....

ไฟหนาว

มวยรอบฮอลล์ใครได้ที่ 3..ใครได้แชมป์....คลิกดูคำตอบในยูทูปครับ

Kom

• ชอบกด Like + 543
ขอบคุณครับท่านพี่

ไฟหนาว

เงินครึ่งล้าน...ห้าแสนบาท เงินพิเศษอีกแสน+เข็มขัดแชมป์ฮอลล์ จะเป็นของใคร...ของรุ่งอบลที่เกจิเกือบทุกสำนักฟันธงว่า..แชมป์แง๋มๆ    หรือจะเป็นของจอมพลิกล็อค..แก้วกล้า..รายนี้พาเซียนบาดเจ็บมาบ่อยครั้ง..วันนี้เป็นรองตามฟอร์ม
          บทสรุปของเกมรู้กันวันนี้แน่นอนครับ     ชอบรุ่งอุบลต่อไป....ชอบแก้วกล้ารองทิ้งน้ำ....จำไว้เถิดครับ มวยช่อง 3 อะไร อะไรก็เกิดขึ้นได้....
          ผมเองฟันธงไว้แล้วในยูทูป ใครที่3 ใครแชมป์ คลิกดูซิครับ

ZOOM ZOOMมวยรอบฮอลล์ 2 คู่ชิงชนะเลิศ19กค57

ไฟหนาว

ผลการชั่งน้ำหนักเมื่อเช้า
         คู่ชิงที่ 3  พิกัด 118 ป. ประกายเพชร  118.2  ลด .2  ยอดมงคล 118 เท่าพิกัด
         คู่ชิงแชมป์ พิกัด 118 ป. รุ่งอุบล 119.4 ลด 1.4 ป.   แก้วกล้า  118 ป. เท่าพิกัด
ติดตามราคาเรตได้ที่นี่ครับ

ไฟหนาว

เอามาฝากครับ...ผลการชั่งน้ำหนักคู่ชิงที่ 3 มวยรอบฮอลล์  (ขอบคุณภาพจากมวยไทยรายวัน)  มวยคู่นี้จะชกเป็นคู่แรกครับ

ไฟหนาว

...เอามาฝากครับ   ขอบคุณมวยไทยรายวัย....

ไฟหนาว

....คู่ชิงชนะเลิศ...ทั่นต่อโปรดระวัง..มันมาอีกแล้ว..

ไฟหนาว

ดูหรือยังครับ

ไฟหนาว

มวยใช่ช่อง 3 วันนี้...ที่ผม Like - Cheer  - Shure...คลิกดูเลยครับ... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

LIKE CHEER SHURE 3 19กค57

ไฟหนาว

เรตไหลต่อ ยอดมงคล 5- 3
รุ่งอุบลต่อ 5-4...
เรตตอนนี้ ใครต่อรอง...
รุ่งโพธิ์ทอง ไหลไป 5-3 ครับ

ไฟหนาว

ฝากไว้ก่อนไปตู้...สำหรับทั่นรอง....

หนอนด้นTurl3o

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
ไปด้วยครับพี่...........ยอดมงคลน่าร๊าาาาาาาาาาาาากกกกกกกกกกกกจริงๆๆๆ :dookdik_smile-circle_66[1]: :dookdik_smile-circle_66[1]: :dookdik_smile-circle_66[1]: :dookdik_smile-circle_66[1]:

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
พี่ไฟหนาว ในฐานะที่พี่อยู่ในวงการมวยมานาน พี่ว่าคู่ 4 ช่อง 3 เมื่อวานมันแปลก ๆ มั้ยครับ

ไฟหนาว

พี่ไฟหนาว ในฐานะที่พี่อยู่ในวงการมวยมานาน พี่ว่าคู่ 4 ช่อง 3 เมื่อวานมันแปลก ๆ มั้ยครับ
             ไม่แปลกหรอก..คู่4..ช่อง 3..ทุกเสาร์เขาเอาไว้ปราบเซียนอ่ะ...ไม่เชื่อลองย้อนไปดูได้เลย....เราต้องระวัง...ใครเล่นเป็นมวยเด็ดเสร็จจนหน้ามืด...ต่อไปเจ็บแล้วต้องจำ..ว่าคู่ 4 ช่อง 3..ตัวไหนต่อรีบรองตรงข้ามไว้เด๊อ.....
 :dookdik_smile-circle_81[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal