เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ###รองคู่เอก ช่อง7สี ### ทีวีเพื่อคุณ อาทิตย์ที่27กค.2557  (อ่าน 6105 ครั้ง)

ลุ่มน้ำวัง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 15

จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย vs น้องโดม จ่ายุทธกองสืบ
มวยถูกคู่จริงๆ อย่าเปลี่ยนอย่าถอนเลยเพี้ยง!!!!

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

agkumpon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
น้องโดมซ้ายยาวๆ แล้วลัดล่างตีจบ 20 ช่วงตัว :dookdik_smile-circle_88[1]:

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
เห็นด้วยครับอย่าเปลี่ยนเลยใสยิ่งกว่าตาตั๊กแตน :Onion-s-97[1]:

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:5k,ถามน้องโดมแข็งแรงพอไหม

Riinkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 49
ฝีมือไม่สน โดนพุ่งชนจะไหวมั๊ย :Onion-s-44[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

ดอนผีบิน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
จ้าวอินทรีย์ขยันเดินบู้สู้ดุดันเล่นไปยาวๆ

เปาบุ้นจิ้น

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
มีอัดฉีด :dookdik_smile-circle_66[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ลุ่มน้ำวัง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 15

คู่นี้ผมมองว่าไม่ห่างกันนะครับ น้องโดมฝีมือดีกว่าด้วยซ้ำชกเกมตั้งรับได้ดี
ถ้าจ้าวอินทรีย์เดินเข้าหาผมว่าเสร็จน้องโดมแน่ น้องโดมต่อยที่ช่อง7มักจะเป็นรองตลอด
แต่กลับทำได้ดีเกินคาด คู่นี้ดูกันที่กระแส ตัวไหนแรงตัวนั้นอันตรายมักเสร็จทุกราย
บ่อยครั้งที่มีให้เห็นที่ช่อง7 อย่าเพิ่งเชื่อในสิ่งที่ท่านเห็น ระวังไว้หน่อยก็ดีนะครับ มันอาจไม่เป็นอย่างที่เราคิด :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_90[1]:

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :dookdik_sm :Onion-s-97[1]:ile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]:
...เยี่ยมครับ..ท่านลุ่มน้ำวัง...พูดให้เห็น...อีก 1 มุม...ของเกมส์...

.......ใจ..หงอคง..ยัง..อยู่ที่..น้องโดม..ครับ..

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
ทำไมต่อยกันได้น้องโดมแพ้คมศร คมศรแพ้อินทรีย์ ที่สำคัญเห็นกันอยู่ว่า 115 ศร ต้องคุม โดมก็ต้องคุม
โดมชนะชัยวันนั้นคงจำได้ชัยเด็ดทุกจ้าว ประจำเดือน ประจำปี ก่อนหล่น ราคาไหลรองยิ่งกว่าท่อปะปาแตก
มันแพ้แบบแปลกๆ ที่สำคัญจากนั้นโดมไม่มีอะไรเลยหนีเอาตัวรอดอย่างเดียวโดยรัดใต้ปีก แล้วจะมารัดใต้ปีก
จ้าวนกเหรอ เจ็ดสีเขาจัดให้วีคละคู่ครับ วีคก่อนก็สิงห์ จดไว้ครับ วีคนี้จ้าวนกคือเจ้าเท่านั้น

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
ขอออกทรรศนะ มวย7 สีชอบพลิกปลายยก4 บ่อยๆมากเราต้องหาจังหวะ
เข้าตัวได้เปรียบ :dookdik_smile-circle_56[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal