เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สเต็ปศึกส.สมหมาย วันที่ 21 ก.ค. 2557 เวทีมวย ราชดำเนิน  (อ่าน 2546 ครั้ง)

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
สเต็ป3-คนคบได้+พลเอก+เกียรติเพชร
สเต็ป4-คนคบได้+สมิงหยก+พลเอก+เกียรติเพชร

เอาคืนเมื่อวาน

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

เป้งปากน้ำ

สมิงหยก+พลเอก+เกียรติเพชร
สมิงหยก+พลเอก+อุ้ยเสี่ยวป้อ
ซุปเปอร์แมน+สมิงหยก+พลเอก+เกียรติเพชร

คนคบได้**ไม่เปิด

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]:
.....พี่เป้ง..ครับ...

...เจ้าเรต..ที่ผมแทง..อยู่....มันบังคับ..ให้เล่น....การแทงสเต็ป...ครับ..

...อย่าง..สเต็ป..3-4....คู่....ต้องมีมวย...รอง..อยู่ในสเต็ป..1..ตัว..ครับ..
...
...สเต็ป..3...ต่อ2..รอง1....
...สเต็ป4....ต่อ3...รอง1...

เอิน ไอ๊

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 13
  ไม่บังคับยังแทงยากเลยคับ :dookdik_smile-circle_90[1]: :dookdik_smile-circle_90[1]:

่joss

ถ้ามวยเสมอ คู่คนคบได้ ยกเลิกไหม เวลาแทงถูกที่เหลือ
แล้ว ถ้าที่เหลือแพ้ เสียไหม
เพราะบางเจ้ามือเอาเปรียบชนะเจ๊า แต่ถ้ามีคู่ไหนเสียกินเลย
ผมงง อยากทราบกติกาเหมือนกัน

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
มวยเสมอ...ไล่ลง...โต๊ะกิน

เปลี่ยน...ถอน..ยกเลิกครับ

่joss

คนแทงเสียเปรียบสุดๆ อ่ะ
ถ้าถอนคู่เดียว อีก 2 คู่ เราชนะ
ก็ จาวหรือไม่ได้เงิน ได้แต่ทุน ใช่ไหม

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
ถ้ามวยเสมอ คู่คนคบได้ ยกเลิกไหม เวลาแทงถูกที่เหลือั
แล้ว ถ้าที่เหลือแพ้ เสียไหม
เพราะบางเจ้ามือเอาเปรียบชนะเจ๊า แต่ถ้ามีคู่ไหนเสียกินเลย
ผมงง อยากทราบกติกาเหมือนกัน

.....&&&&&..@@@....เจ้ากินทุก..กรณี..ครับ..น้องจอส.....&&&
......เพราะมวยสเต็ป....ยึด..ผล..แพ้..กับ..ชนะ..ครับ...@@@

......อันนี้...เป็นเจ้าเรต..ที่พี่...เล่น..นะ....

....มัน..บ่..คือ..สเต็ปฟุตบอล....ฟุตบอล..มีต่อราคา..ลูก..

....มวยเลือกแค่...แดง..กับ...น้ำเงิน......ครับ...

่joss

ผมโตมากับฟุตบอล
เลยค่อนข้างงงครับ
แท้งค์ครับพี่ หงอคง
แรก ๆ เสมอแดง กับแมนยูต่อ เสมอ
พอรองกลับได้เงินไม่เหมือนกัน อิอิ

่joss

พี่เป้งรวยอีกแล้ว

เป้งปากน้ำ

ผลมวย ศึกส.สมหมาย
จันทร์ที่ 21 กรกฎาคม 2557
สนามมวยเวที ราชดำเนิน
จัดโดย สมหมาย สกุลเมตตา

1.แสนชัยน้อย เพชรรังสรรค์ แพ้คะแนน แก่นเพชร สิงห์ป้อมปราบ
2.ฤทธิเดช ม.ภูวนานายพลคนขอนแก่น เสมอ คนคบได้ ว.วิวัฒนานนท์
3.ซุปเปอร์แมน เกียรติฉัตรชัย ชนะคะแนน กระนวนจิ๋ว ส.อรัญชัย
4.สมิงหยก จ่าบ่าวกองสืบ ชนะคะแนน ธนูเพชร ส.จ.ต้อยแปดริ้ว
5.เพชรมรกต ศิษย์ดาบไหม ชนะคะแนน เด่นหนองแก เจ.เอส.พี
6.พลเอก ม.ภูวนานายพลคนขอนแก่น ชนะคะแนน ขุมทรัพย์ สุวิทย์ยิมส์
7.(คู่เอก) เกียรติเพชร สวนอาหารปีกไม้ ชนะคะแนน อุ้ยเสี่ยวป้อ ซูจีบะหมี่เกี้ยว
8.พันดุงเล็ก ลูกพันดุง แพ้คะแนน กระต่ายทอง ส.พัฒนา
9.ก้านทองเล็ก ส.อรุณพันธ์ แพ้น็อก ฤทธิ์ชัยภูมิ ภารสมบูรณ์

ยอดเก็บได้ 671,250 บาท ชาวต่างชาติ 119 คน

เป้งปากน้ำ

ตั้งใจไปใส่เด็ดๆโดยตรง

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal