เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: หงอคง..มาโม้อวด..7..สี.27/7/57....ฝากให้..ท่านโทมัส..ท่านมวยมุ้ง...จากใจ..  (อ่าน 38400 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
.....ช่อง 11..คู่แรก..ชิงที่3..ไก่ทอดเงินล้าน...
....สามดี..เพชรยินดี...&...เพชรลูกฟ่าง.....
....
 ..@@@..สามดี....มายหน้าเสื่อ..ใจเกินร้อย..ฝีมือดี...หมัดชกได้ดี...
.....เข่าใน.ไม่เท่าไหร่....เสียอย่างเดียว..ชอบมองพี่เลี้ยง...สมอง..ๆ..

...จะชนะ.......

..@@@..เพชรลูกฟ่าง.....มวยรูปร่าง..ทั้งใหญ่ทั้งยาว..ทั้งขาวทั้งหล่อ....ว่าซั่น..555
.....มีดีที่เข่าใน..มีศอกเสริม....เป็นรองประสบการ...และหน้าเสื่อ...เยอะ..เลย..
....อีกอย่าง...ร่างกาย..บอบช่ำมาก..ไฟร์เจอ..ธรเดช...ไม่รู้..ตับไตไส้พุง..กลับเข้าที่..ดีแล้ว..หรือยัง...

.......ชกที่อื่น..น่ารอง..เพชรลูกฟ่าง...ครับ....แต่..

....ชกที่ช่อง..11...ต้อง..ๆ..เล่น..สามดี...ลูกรักน้องโบ้ท..ครับ...

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-163[1]:
......ช่อง 7  คู่2....มวยอยากดัง..กับ..มวยหายเข้ากลีบเมฆ...นาน..ๆ..จะโผ่ลมา..ชกที...

.....เรื่องหัวใจ...จอมยุทธจิ๋ว..ไม่ได้เป็นรอง..เลย..ดีกว่าด้วยซ้ำ....
....อาวุธหนักแรง....ต้น..รอ..ๆ...ปลายกวาดเก็บมา..พีเคแสนชัย...

....ไอ้ปืน...ห่างหาย..ไปเป็นปี....การฟิตซ้อม..ย้ายค่ายน่าคิด...จะซ้อมได้ดีแค่ไหน...

......ณ..เวลานี้......มองว่า...เพชรช่อฟ้า..ดีกว่า..เห็น..ๆ..ชงเวต...เพชรช่อฟ้า..รับ..117..ปอนด์...

.....จัดหนัก..ๆ..ครับ......เพชรช่อฟ้า......

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

.....ขอบคุณ..ท่านเวป..ท่านแอดมิน..มาก..ๆ..ครับ...

....หวังว่า..ท่านเขยจันทร์.....คงได้อ่านข้อความ..ถึงตำแหน่ง..จุดหมายที่ต้องการ..นะ..ครับ..

....หงอคง..ให้ท่านเวป..ลบกระทู้...ออกไปแล้ว....

...เพื่อความปลอดภัย....ของ..เพื่อน..ๆ..หมู่คณะ...ครับ..

......ขอบคุณ...ครับ....

เปี๊ยกวัดป่า

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับท่านหงออคง

หงอคง

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับท่านหงออคง

.....สวัสดีครับ..ท่านเปี๊ยกวัดป่า....รูปถ่ายล๊อคเก็ตติตจีวร..สวยมาก..ๆ..ครับ..

.....หงอคง...ขอพึ่งบารมีหลวงปู่ทิม  ด้วยคนครับ...

....หงอคง..ใช้ขุนแผน..ท่านอยู่เหมือนกัน..ครับ...

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
...ช่อง3...ตัวเดียว..ครับ...
...ทอง..ๆ..

sangpachr

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 59
ขอถามท่านหงอคง เพชรช่อฟ้า เดอะสตาร์(ความในใจท่าน)ขอบคุณ..

หงอคง

ขอถามท่านหงอคง เพชรช่อฟ้า เดอะสตาร์(ความในใจท่าน)ขอบคุณ..
:Onion-s-97[1]:

...เพชรช่อฟ้า.....ผมว่า..ชนะ..80%.ครับ..

...เดอะสตาร์.....เข้าไปก่อนครับ...บังกิน..60-40%...

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-3 :Onion-s-13[1]:3[1]:

...อาทิตย์ที่แล้ว..มาต่อหน้าาเดียว..ต่อแพง..ต่อขาด...
....โชคพิชิต......ต่อแพง...แพ้...ๆ....เหมือนชกมวยไม่เป็น..
...สิงห์.....ต่อ..90%...นักเล่น..ต่อ.....สิงห์.....ชนะ..

......%%%%&&&&&&*@@@@@@

....อาทิตย์นี้......มวยต่อ..แพง..ต่อขาด....2..ตัว..
.1...โกโก้......ทั้งประเทศ..ต่อ......ผล....
..2..จ้าวอินทรีย์..ราคาต่อ..แพงที่สุด......5-3..7-4..แน่..ๆ..

.....ผล........

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
ขอบคุณท่านหงอคง ข้อมูล ท่านสุดยอดมาก
พูดถึงเจ้าอินทรีถ้ากอไผ่มีxxxxขอดูยก12
ยึกยักโดดเข้าพระเอกทันที ส่วนตัวผมตอนนี้ชอบน้องโดม
คิดว่ามันต้องมีxxx :dookdik_smile-circle_49[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

....สวัสดีตอนเช้า..ครับ....

....เห็นน้ำหนัก...แล้ว..เหนื่อยใจ...แทน...จ้าวอินทรีย์...ครับ..

sangpachr

เพชรช่อฟ้า กับ จ้าวอินทรีย์ เล่นได้ไหมครับท่าน

หงอคง

เพชรช่อฟ้า กับ จ้าวอินทรีย์ เล่นได้ไหมครับท่าน

.....เพชรช่อฟ้า....น่าเล่นมาก..ๆ..ครับ..วันนี้...

...จ้าวอินทร์....ไม่น่าเล่น..ครับ....น้องโดมไม่ใช่หมู..มาสู้ 200%

บัติ คนกล่อมโลก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
 ทีแรกกะจะใส่ จ้าวอินทรีย์ ให้เต็มแม๊ก

เห็นน้ำหนักแล้ว สะดุ้งนิดๆครับ

sangpachr

ขอบคุณท่าน หงอคงมากครับ.

sangpachr

วันนี้ท่านชอบตัวไหนบ้างครับ.

หงอคง

.....มาแล้วครับ....2  ตัวเน้น..ๆ..7.สี....วันนี้....
....โก้โก้..&..เดอะสตาร์......ครับเล่นไป...

...การเตรียมตัวดีมาก..ๆ....

....โชคดี...จากใจหงอคง..ลิงเกเร....

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :Onion-s-97[1]:
.....สรุปวันนี้..หงอคง..จะเล่นมวยตามนี้นะครับ...เดี๋ยวจะว่า..หงอคงมาโม้... :Onion-s-97[1]:

....1..โกโก้.......20000-..ราคาไหนก้อ..จะเล่น..
....2..เพชรช่อฟ้า..40000-..ไม่ออกตัว..ไม่บัง....
....3..น้องโดม...8000-..รองไว้..เชียร์.....เล่น..ๆ..ค่าเทอม..
...4..เดอะสตาร์....10000-...มวยมันเครือเดียวกัน..แต่ไม่ชอบ..ตี๋ สุวรรณ....ครับ...

....ตามนี้ครับ....ได้หรือเสีย....ไปหักลบเอา..หลังมวยจบ...ครับ...

......หงอคง...ลิงเกเร.....ขอขึ้นเขา..หาเก็บผลไม้กิน..ก่อนครับ..

sangpachr

ขอบคุณท่านมากๆครับ.

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
สบายดีท่านหงอคงการต่อสู้เป็นเรื่องของเกมของจริงบนเวทีแพ้ชนะอยู่ทีจังหวะคู่สองไม่น่ายึดติดนะ555 :dookdik_smile-circle_49[1]:

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
ช่วยด้วยครับ 11เล่นๆไรดีครับ
 :dookdik_smile-circle_83[1]:

ม้าบักจ้อน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 19
:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :Onion-s-97[1]:
.....สรุปวันนี้..หงอคง..จะเล่นมวยตามนี้นะครับ...เดี๋ยวจะว่า..หงอคงมาโม้... :Onion-s-97[1]:

....1..โกโก้.......20000-..ราคาไหนก้อ..จะเล่น..
....2..เพชรช่อฟ้า..40000-..ไม่ออกตัว..ไม่บัง....
....3..น้องโดม...8000-..รองไว้..เชียร์.....เล่น..ๆ..ค่าเทอม..
...4..เดอะสตาร์....10000-...มวยมันเครือเดียวกัน..แต่ไม่ชอบ..ตี๋ สุวรรณ....ครับ...

....ตามนี้ครับ....ได้หรือเสีย....ไปหักลบเอา..หลังมวยจบ...ครับ...

......หงอคง...ลิงเกเร.....ขอขึ้นเขา..หาเก็บผลไม้กิน..ก่อนครับ..
:dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ลุยต่อไปน้องรัก สู้ๆ..พี่เป็นกำลังใจให้เสมอ..
 :Onion-s-163[1]:

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่พา "หยิบสด"มวย 7 สี 3/8/57
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2014, 18:24 »
ได้เสียเป็นเรื่องธรรมดา สู้ๆครับท่าน

maknum

• ชอบกด Like + 163
  ลุยต่อไปครับท่าน หงอคง  ขอเป็นกำลังใจให้ท่านครับขวัญใจ บ้านบางบอน

มวยมุ้ง

• มวยดาวรุ่ง
ผมเน้นเพชรช่อฟ้าคู่เดียวเจ็บเยอะเหมือนกันท่านหงอคงอาทิตย์หน้าว่ากันใหม่

หงอคง

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
....ขอบคุณ..ครับ..พี่..ๆ..เพื่อน..ๆ..ทุกท่าน...

...หงอคง..ไม่ท้อ..ไม่ยอมแพ้..หรอกครับ..มีได้มีเสีย...การพนัน...

....เสียซ่ะบ้างก้อ..ดี..ครับ....
....แต่..หงอคง....คงต้อง..เดินทาง...แล้วครับ...
...ไปทำหน้าที่....ครับ....3  เดือนครับ.....คงไม่ได้เล่น..ไม่ได้เข้า.มา....พูดคุย....

......หากยังมีโอกาส...คงได้มา...คุยมาหา...พี่.ๆ.เพื่อน..ๆ..ครับ..

.....ขอบคุณ..ทุกๆ...กำลังใจ..ครับ....3  เดือนครับ....ไม่นาน....

.....ที่ผ่านมา...หงอคง..มีความสุข..ดีใจที่ได้อยู่บ้าน..หลังนี้...

....หงอคง...ผิดพลาด..อะไร...หริอ..ทำให้..ใคร..ๆ..ไม่พอใจ.....

....หงอคง...ขอโทษ..ทุก..ๆ..ท่านด้วยครับ...

....ขออำลา...ครับ....รักเคารพ..ทุกท่านด้วยใจ.....

....หงอคง  ลิงเกเร.......

....โชคดี ทุกท่านครับ.......

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
ผมไม่ยื่อท่านหรอกครับเพราะผมรู้ท่านเป็นยังไง หน้าที่ต้องมาก่อนคับ แต่แค่ขอบอกคับ ขอให้พี่โชคดีคับ ผมยังคอยพี่อยู่เสมอ ยังเคารพตลอดไป โชคดีคับ line หากันบ้างคับ unsilp001

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
ไม่ว่าท่านจะไปไหน ทำอะไรก็ขอก็สำเร็จลุล่วงไปด้วยดีครับชาวบ้านหลังนี้ยังรอท่ามาฉีกความมันเหมือนเดิมครับ

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
ผมแฟนคลับท่านครับ ท่านหงอคง คุณพระคุ้มครองครับผม

เขยจันท์

• ชอบกด Like + 31
ขอโห้ท่านโชคดี  :dookdik_smile-circle_48[1]:

เม็ดทราย วาริน

• ชอบกด Like + 24
อ้าวท่านหงอคงไปใสน้อ ตกข่าวเลย

เป็นกำลังใจให้สู้ต่อไปครับ อย่าไปไหนเลยครับ
กระทู้ท่านหงอคงคนเข้ามาอ่านเยอะนะครับ   :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

เปี๊ยกวัดป่า

• มวยใหม่
  • **
เป็นกำลังใจให้ครับท่านหงอคงขอบารมีหลวงปู่คุ้มครอง

sangpachr

เป็นกำลังใจให้ท่านเสมอ. :Onion-s-1[1]:

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
เป็นกำลังใจให้น้องหงอคงครับ เสร็จภารกิจเมื่อไรรีบกลับมานะน้อง ขอให้ภารกิจสำเร็จลุล่วงไปด้วยดีครับผม....

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
โชคดี...ปลอดภัย...ครับท่าน

โอกาศหน้ายังพบกัน...รอๆๆๆ
                           :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal