เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: หงอคง..มาโม้อวด..7..สี.27/7/57....ฝากให้..ท่านโทมัส..ท่านมวยมุ้ง...จากใจ..  (อ่าน 38387 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

.....มวย 7 สี..จะเล่นตามนี้ครับ..ถึงเสียก้อ.จะบอกว่าไม่เสีย...โม้..จริง..ๆ..หงอคง..เอ้ย...

....1...โกโก้  แป๊ะมินบุรี....จะชนะ..เพชรนรินท์....ถ้ามาแทน..นะ..105..ปอนด์.

....2..เพชรช่อฟ้า  พีเค &...จะชนะน็อค...ป้อมปืน  เอกบางไทร....117..ปอนด์..

...3..จ้าวอินทร์ เกียรติเจริญชัย..จะพลิกแพ้โคตรแพง..น้องโดม  จ่ายุทธกองสืบ..115 ปอนด์..

....4..เดอะสตาร์  ไอเสือดาว...จะชนะ2-1 เสียง..ฤทธิเทวดา..สิทธิกุล..140 ปอนด์..บิงแชมป์....

.........หงอคง..จะเล่นตามนี้..ทุกตัว..ครับ...ท่านโทมัส..ท่านมวยมุ้ง....

......&&&&&&**%%&%%%%%%*****@@@@@@//

....1..โกโก้....จะเล่น..20000-...นะจำไว้..
....2..เพชรช่อฟ้า....จะเล่น..150000-..นะจำไว้..
...3..รอง..ๆ..น้องโดม...40000-...นะจำไว้...
....4..เดอะสตาร์....จะเล่น..20000-..นะจำไว้.....

....คู่เพชรช่อฟ้า....แสนห้า..นะ......จำไว้.......
....
......หงอคง...คนจน..ครับ..มีเงิน..เล่นแค่นี้..ท่านโทมัส..ท่านมวยมุ้ง...

........ขอบคุณ...ครับ....หงอคง..รักทุกคน......

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
โกโก้ เจอ เงาปีศาจ อบต.ท่าไม้ลำพอง

หงอคง

โกโก้ เจอ เงาปีศาจ อบต.ท่าไม้ลำพอง
....
.........ขอบคุณ..ครับ...พี่เป้ง....ง่ายเลย...

.....โกโก้  แป๊ะมีนบุรี.....จะชนะ......เงาปีศาจ  จิตรเมืองนนท์...

.....โกโก้.....จะเล่นต่อ..5-4...ไป..50000-..ครับ..จำไว้นะ..ท่านโทมัส..ท่านมวยมุ้ง...

.......จากใจ....หงอคง..รักทุกคน..ไม่เกลียดใครเลย...

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
โหดแท้พี่ หงอ ผมตามยาวครัชชชชช

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
....
.........ขอบคุณ..ครับ...พี่เป้ง....ง่ายเลย...

.....โกโก้  แป๊ะมีนบุรี.....จะชนะ......เงาปีศาจ  จิตรเมืองนนท์...

.....โกโก้.....จะเล่นต่อ..5-4...ไป..50000-..ครับ..จำไว้นะ..ท่านโทมัส..ท่านมวยมุ้ง...

.......จากใจ....หงอคง..รักทุกคน..ไม่เกลียดใครเลย...
  ฮ่วยมาให้อ้ายยืมไปเติมน้ำมันรถแนน้องหงอคง  เล่นกันเป็นแสนๆเลยบ้อ อ้ายเล่นสองร้อยยังเสีย555

หงอคง

โหดแท้พี่ หงอ ผมตามยาวครัชชชชช

........บ่.โหด..เด้..น้องจอส...ธรรมดา....ยังบ่โหด.....

.....มัก...กะไปนำกัน.....เลย...เฮา....

ตาแม่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 33
 :Onion-s-160[1]:สบายดีท่านหงอคง

เพชรช่อฟ้า2ขีดได้บ่ ชอบๆ :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:สบายดีท่านหงอคง

เพชรช่อฟ้า2ขีดได้บ่ ชอบๆ :dookdik_smile-circle_58[1]:
.........สบายดี..ครับ...ท่านตาแม่น.....จัด 2//..ไปเลยครับ...เพชรช่อฟ้า...

......ใจเกินร้อย..ครับ...หน้าเสื่อ...ฝีมือ..ครบ....

.....ขอบคุณ..มาก..ๆ..ครับ...

่joss

ถ้าทางนี้มีพี่อยู่ ผมก็อุ่นใจ พี่หงอคง

ไอยรา

• ชอบกด Like + 54
นับถือท่านหงอคง  ตรงๆๆไม่กำกวม :Onion-s-23[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

โทมัส

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 8
ชัดเจนครับ อาจารย์ผมจะไม่มาแสดงความคิดเห็นใดๆๆครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

หงอคง

ชัดเจนครับ อาจารย์ผมจะไม่มาแสดงความคิดเห็นใดๆๆครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
....ขอบคุณ..ท่านโทมัส....ที่เข้ามาคุย....กัน..นี่แหละ..คือลูกผู้ชาย..ตัวจริง..ครับ..

.....ผมไม่ได้โกธร...อะไร....ที่ผมพิมพ์..ผมพูด..เพื่อให้ท่านโทมัส..ได้รู้ว่า....

...ทำไม..มวยแพ้..3..ได้ 1..ยังไม่เสีย..เงิน....ครับ..
สมมติ..นะ...มวย..4..คู่....โดยส่วนตัวผม..แล้ว..
..มวยตัวไหน...ที่ผมชอบมาก..ๆ..และ..เล่นแล้วได้เงินแน่..ๆ..ผมจะเล่น..เยอะมาก..ครับ..

...อย่างเมื่อวันอาทิตย์...สิงห์...ก้อ.รู้.ๆ..ว่าจัดมากิน..มาเอาแชมป์..ครับ..

.... ผมเล่น..ผมเก็บทุกราคา....เพราะมันใจ...และ..แทงเรตไป..ตอน.10..โมงเช้าก่อนแล้ว..

...ทำไม..ถึงได้.....เพราะคู่ที่แพ้..ผมเล่นน้อย..ครับ....

....เช่น.....โจโจ้...แพ้..เล่นแค่..100-
..........โชคพิชิต..แพ้..เล่นแค่..200-..
.......สิงห์....ชนะ...เล่น...2000-
.....อาวุธเล็ก....แพ้..เล่นแค่..500-..

...ท่านโทมัส....ว่า..ผมหงอคง.....จะได้..หรือเสีย..ครับ.......

...%%%....คงเข้าใจ..นะครับ..ท่านโทมัส...@@@@

......หากผม..หงอคง..เข้าใจท่านผิด..ผมหงอคง..ขอโทษด้วยครับ...

.....เข้ามา..พูดคุย..ได้เหมือนเดิม..ครับ......

....ขอโทษ..ท่านโทมัส...ด้วยครับ...จากใจ....

.......

agkumpon

• ชอบกด Like + 20
น้องโดม เทพกว่า เป็นมวยนิ่งๆคนนึงการยืนระยะสายตา จัดไปยาวๆเลย

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่ชี้ตัวได้เปรียบ 7 สี 20/7/57
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2014, 23:03 »
ผมเอาจ้าวอินทรีย์ต่อ5/4
ให้รอง400 มีใครอยากรองไหมเอ่ย

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]:
....สวัสดีครับ..ท่านขาใหญ่.....สบายดี...

....จ้าวอินทรีย์...ต่อ.. 5-4...
...หงอคง...ขอรอง..200-....ครับ...นะ..ครับ..
....เหลืออีก..200-...เดี๋ยวคงมีคน..มา..รอง..ครับ..555..

.....ว่ากัน..ไปตามเกมส์...ครับ...บนเวทีสำคัญ..สุด..ๆ..
....รอง..200-....ครับ....น้องโดม.....

่joss

น้องโดม ฤาจะสู้ เจมจิ ณเดช หรือมาริโอ้

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
             หวัดดีน้องหงอคง..  หมัดมวยมีชนะ มีแพ้...ยังงัยพี่ก็เป็นกำลังใจให้เสมอ...
 :Onion-s-2[1]:

ตาแม่น

ผมเอาจ้าวอินทรีย์ต่อ5/4
ให้รอง400 มีใครอยากรองไหมเอ่ย
สบายดีทุกท่าน
##ท่านที่จะคิดเอา จ้าวอินทรีย์ต่อ 5/4 หึๆๆได้แต่หน้าเสื่อ:dookdik_smile-circle_81[1]:

!!คันบ่เว้าหางแมงเงาผั่นมาแง่ คันบ่เว้าแท้ๆหางแง้ผั่นแง่มา

น้องโดม.ทั้งหนา.ทั้งดำ.ทั้งกลิ่นตัวก็แรง.จ้าวอินทรีย์เกาะไม่ติดเข้ารัดบ่ได้ดอกเด้อ :Onion-s-163[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

....ช่อง11...มวยดีวิถีไทย..เวลาว 15.10..น..27/7/57

....1..สามดี  เพชรยินดี.....จะชนะ...เพชรลูกฟ่าง ช.ชินราช..110 ปอนด์..

....2..ธนเดช  ท.พราน49...จะพลิกชนะ..รุ้งนารายณ์  เกียรติหมู่9..110.

....3..เอกมงคล  ไก่ย่างห้าดาว...จะชนะ...วันชนะ  อ.บุญช่วย...121.ปอนดื..

....4..พรเสน่ห์  อ.ภูมิภัทร....จะแพ้...หนุมาน  เอฟเอ กรุ๊ป..100

...@@@@@@....แค่..ๆ....ส่วนตัว..นะครับ..**&&&&

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
แอบมาชื่นชมครับ ท่านหงอคง ผมหายไปนาน แต่ติดตามข่าวบ้านบางบอนของเราอยู่ประจำ
ต้องฝากขอโทษ พี่สนทะเล พี่ไฟหนาวด้วยครับ เรื่องเสื้อ และตาราง 10 เซียน อยู่ดีๆผมก็หายไปเลย
งานผมยุ่งมากครับ อีกอย่างครับ สะสมเก็บหอมรอมลิบ เพื่อจะได้มีตั๋วไปสู้กับเค้าด้วยครับ อาทิตย์นี้ขอเด็ดๆอีกตามเคยครับ ท่านมวยมุ้ง เฮ๊ยยยยไม่ใช่ๆ ท่านหงอคงครับ อิอิ (แซวกันเล่นนะครับ) สมานฉันท์ ปรองดอง สามัคคี.....เพื่อบ้านบางบอน.....บ้านแห่งความสุข สวัสดีครับ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-160[1]:
...สวัสดีครับ..เด็กพนัส...สบายดีครับ...ดีใจครับ..ที่แวะ..มาเยี่ยมเยือน..ครับ..
....หน้าที..ครอบครัว..สำคัญสุดแล้วครับ...ทำมาหาเก็บ..ไปครับ...

....มวยมีให้เล่น..ตลอดครับ.....พร้อมแล้ว..จั่งมาเล่นมวยอีก...
....เด็ด..ๆ..เน้น...รอคือเก่า..ครับ...เช้าวันอาทิตย์....

.....มาส่งข่าว..สบายดี..อ้ายกะดีใจ..แล้ว..สู้..ๆ..ครับ..เด็กพนัส.....

....ขอบคุณ..ครับ..

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

.....ชิงแชมป์..มวยรอบ..ไก่ทอดเงินล้าน...ช่อง11...
 ..@@@..&&&
...ธนเดช  ท.พราน 49....เด็กดอย..คนไม่ยอมคน..เข่าในแข็งแรง..หนัก..ๆ..ทุกลูก..
.......เด็กสร้างมวยสยามภาคเหนือ..จากเต็งบ้วย..ก่อนการแข็งขัน...
.....น้ำเลี้ยงดี..ระเบียบวินัยเยี่ยม...เคยชนะมา..รอบแรก..ได้น้ำหนัก  ปอนด์...
...
....จะชนะ.....

....รุ้งนารายณ์  เกียรติหมู่9.....มวยฝีมือ..เตะซ้ายแม่น..ขวาดี..ฉลาด..
....แก้ไขเกมส์เฉพาะหน้าเก่ง..เก๋ากว่าเยอะ..ซ้อมเยี่ยม..
...ประสบการณ์..ขี่ธนเดช..อยู่หลายเข่ง...อยู่ที่การยืนระยะ...4-5..จะหมดไหม..
.....เข่าในเป้นรอง...ชัดเจน..ถ้าหนีเข่าไม่ออก...เสร็จ...รับ..

...สรุป....ธนเดช...จะชนะคแนน....รุ้งนารายณ์...สนุกครับ...

เปาบุ้นจิ้น

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ยาวไปจ้าวอินทรีย์ทุกราคา

หงอคง

ยาวไปจ้าวอินทรีย์ทุกราคา

.....สวัสดีครับ.ท่านพนมศักดิ์...เห็นต่างได้ครับ...
...อยู่ที่มุมมอง..ของแต่ละคน..ครับ...เกมส์นี้..คงวัดกันที่ปลาย..ครับ..
....115 ปอนด์..ดูว่า..จ้าวอืนทรีย์..จะมา..ลดกี่ปอนดื....
...ความคิดเห็น..ไม่ตรงกัน..การพนัน..จึงเกิด...ครับ...

....ราคา..จ้าวอินทรีย์..มาก่อนแน่...ครับ...5-4..3-2..อย่างน้อย..

....ชัย..&.น้องโดม.....ใคร..ๆ..ก้อว่าขาด...สุดท้าย...
....
.......หงอคง..ขอรอง..น้องโดม...ครับ....หาทางออก..ทีหลัง..ครับ....

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:
....คู่เอก..ช่อง11....น่าชม..ครับ..
..เอกมงคล...ไก่ย่าง5 ดาว..&...วันชนะ  อ.บุญช่วย...121..ปอนด์..
....เดี๋ยว..จะมาเทศนา..ให้ฟัง...ครับ.... :Onion-s-97[1]:

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
 :Onion-s-97[1]:เป็นกำลังใจให้ ท่าน อ.หงอคง ครับ นับถือจากใจจริงแต่อาทิตย์เห็นต่างชอบเจ้าอินทรีย์***ฤทธิ์เทวดาจะเล่นเพราะไม่ชอบคู่ชก

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
ติดตามท่านเหมือนเดิมครับท่านหงอคงผู้มีแต่ให้ :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

:Onion-s-97[1]:เป็นกำลังใจให้ ท่าน อ.หงอคง ครับ นับถือจากใจจริงแต่อาทิตย์เห็นต่างชอบเจ้าอินทรีย์***ฤทธิ์เทวดาจะเล่นเพราะไม่ชอบคู่ชก

....ขอบคุณมาก..ๆ..ครับ..ท่านรัน...กำลังใจที่มีให้...ครับ..

....ไม่เป็นไร..ครับ..เห็นต่างกันได้..เรื่องการมองมวย..แต่ละคู่..แต่ละตัว..
....เรามาแชร์..ข้อมูลกัน..ข้อดี..ข้อเสีย..ของนักมวย..กัน..

...วันนี้..หงอคง..ชอบ..น้องโดม....ไม่แน่..พอถึงวันชก..จริง..ๆ..
...หลังชั่งน้ำหนัก..ดูกระแส..เรต...ตัวเงิน......

....หงอคง...ก้อ..อาจจะเปลี่ยนใจ...เล่น..จ้าวอืนทร์..หรือ..ฤทธิเทวดา..ก้อได้...ครับ..

....ขอบคุณ..มาก..ๆ..ครับ..

หงอคง

ติดตามท่านเหมือนเดิมครับท่านหงอคงผู้มีแต่ให้ :dookdik_smile-circle_48[1]:

......ขอบคุณ.มากครับ..ท่านหมูตู้เมืองดอกบัว....

....หงอคง..มี..คนเก่ง..ในดวงใจ..กีฬา..มาฝากครับ..

.......หงอคง..ขอคารวะ..ทั้ง 2 โค้ชคนเก่ง...

หงอคง

:Onion-s-163[1]: มวยดีที่ชัยภูมิ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]:
.. .คู่เอก..ช่อง11...น่าดูมาก..ๆ..ครับ...
...เอกมงคล  ไก่ย่างห้าดาว..&..วันชนะ อ.บุญช่วย....

...เอกมงคล..มวยเจ้าบ้าน..เข่าในล้วน..ๆ..เกาะติดคิดตังค์..ทรงมวยอ่อนแอ้น..แต่ตีได้ตลอด..
....ขยันออกอาวุธ..ไม่หนัก..ตีเอาเหลี่ยมเอาทรง..คล้าย..ๆ..ทักษิณเล็ก...ผ่อมทรงมวย..
...หน้าเสื่อ..ราคา..รอตลอด....เหมือน..สมิงเดช..ไม่รู้เอาลูกไหนมาชนะ....แต่ชนะ..

.....จะชนะ......
......วันชนะ  อ.บุญช่วย......มวยสุงยาว..เข่าแหลม..มีหมัดเสริม...ใหญ่กว่า..ชกกลางวัน..121..ถือว่าเสียเปรียบ..ครับ.
......เวตนี้ 121..ชง..เอกมงคล....ปกติกลางคืนชก 118.ปอนด์....
.....แพ้หน้าเสื่อ...ปลาย..ๆ..สู้ไม่ได้...แรง.นะครับ...

ศักดิ์ลีลา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 12
 :dookdik_smile-circle_49[1]:..ชอบๆๆ นำคือกัน น้องคง น่ามีกำไรมากกว่าขาดทุน.. :Onion-s-98[1]:

นักรบ

• ชอบกด Like + 10
ช่อง 11 ธนะเดช ครับรุ้งนารายเตะได้เตะไปสุดท้ายหนีเข่าไม่ออก สู้ความแข็งแรงไม่ได้ และเด็กใจมันเกินร้อย กลัวอย่างเดียวครับกลัวหลงไปโดนศอกร่วง ถ้าไม่ร่วงกินไปเรื่อยๆ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_49[1]:..ชอบๆๆ นำคือกัน น้องคง น่ามีกำไรมากกว่าขาดทุน.. :Onion-s-98[1]:
....

.....ผมกะว่า..จั่งซั่นละ..อ้ายผู้พันศักดิลีลา......
....น้องสิเล่น..หนัก..ๆ..2..โต...คู่1 กับ คู่ 2....ช่อง7 สี..ครับ..

....เลือกไปเป็น....2//.....ได้เลยครับ......

ตาแม่น

เพชรช่อฟ้า(จอมยุทธจิ๋ว) :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_92[1]: :Onion-s-8[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

หงอคง

เพชรช่อฟ้า(จอมยุทธจิ๋ว) :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_92[1]: :Onion-s-8[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:
.........ครับ.....ท่านตาแม่น...จอมยุทธจิ๋ว...กำลังคึก...ซ้อมมีรายการตลอด...
....ไอ้ปืน...หายไป..นาน....ฝีมือนะมี.....แต่...กล้ามเนื้อ..ระชการหายใจ....

.....

มวยมุ้ง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
ผมขอโทษจริง ๆ ท่านหงอคงที่การแสดงความคิดเห็นของผมทำให้ท่านไม่สบายใจ  ต้องขออภัยอย่างยิ่งครับท่าน  หวังว่าท่านหงอคง  คงจะให้อภัยคนที่สำนึกผิดอย่างผมนะครับ  อาทิตย์นี้ขอจัดหนัก เพชรช่อฟ้า  ตามท่านครับ 

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
กระซิบ ท่านหงอคงครับ ตรงข้ามอนุรักษ์ มีที่มาครับ มวยดีชัยภูมิ

หงอคง

ผมขอโทษจริง ๆ ท่านหงอคงที่การแสดงความคิดเห็นของผมทำให้ท่านไม่สบายใจ  ต้องขออภัยอย่างยิ่งครับท่าน  หวังว่าท่านหงอคง  คงจะให้อภัยคนที่สำนึกผิดอย่างผมนะครับ  อาทิตย์นี้ขอจัดหนัก เพชรช่อฟ้า  ตามท่านครับ

.....ยินดี..ครับ..ท่านมวยมุ้ง....นี้แหละ..ครับ...ที่หงอคง..ชอบครับ..

....ท่านมวยมุ้ง..มีเหตุ...ที่จะพูดจะเขียน.....ในสื่งที่.คิดว่า..จริงเหรอ...

....ขอบคุณมาก..ครับ..ที่เข้ามา...พูดคุยปรับความเข้าใจ..กัน....หงอคง..ยินดี..และดีใจ..ครับ..
.....
.....หงอคง..ยึดการดำรงณ์ตน..ด้าย..พรหมวิหาร 4..ครับ..

...ดูแล..ปกครอง...คนมากมาย.....ต้องใช้..เมตตา..กรุณา..มุทิตา..อุเบกขา...

......หงอคง..ก้อ..สบายใจ..ครับ.....ขอบคุณ..มาก..ครับ..ท่านมวบมุ้ง..

....ทำใจให้สบายครับ......มีอะไร.ก้อเข้ามาถาทาคุย..ได้..ครับ...

peakmai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 19

พักดูมวยมันส์ๆ หน่อยครับ

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
...ขอบคุณมากมาย..ครับ..ท่านปีกไม้....
..ที่หา..อะไรมัน..ๆ..ขำ..ๆ..ฮา..ๆ...55555..มาให้ชม..ครับ..
....หงอคง..เปิดให้..เมียดู..เมีย..ขำ..ๆ..กลิ้ง..เลย..

...แต่ว่า...ท่านปีกไม้..พากษ์..เองบ่...555..ม้วนหลาย..ครับ..

ตาแม่น

หึๆๆๆเว้าเป็นในๆอย่าเด้อครับเด้อ :dookdik_smile-circle_81[1]:อันตรายเขตหวงห้ามฟ้าจะผ่าเอา :Onion-s-48[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
.....พูดไป..ก้อ..เดี๋ยวจะหาว่า..หงอคง..โม้อีก...อิอิ

...น้องโดม..มา 7 สี..3.ครั้งที่ผ่านมา..หงอคง..ได้เงินทุก..ไฟรครับ...

...1..ชายน้อย...&..น้องโดม.....หงอคง..ให้เล่นชายน้อย..
 ..2...วรวุฒิ....&...น้องโดม....หงอคง..ให้เล่นน้องโดม...
...3...ชัย.....&...น้องโดม....หงอคง..ให้เล่นน้องโดม...
...4...จ้าวอินทรีย์...&.น้องโดม....หงอคง...ให้เล่น........

...รอ..เช้า..วันอาทิตย์........

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
หวัดดีครับท่าน...หงอคง    ไม่ได้เข้าเวปมา สาม สี่ วัน...รู้สึก ยังงัยๆ แปลกๆ รอท่านฟันธงครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

หวัดดีครับท่าน...หงอคง    ไม่ได้เข้าเวปมา สาม สี่ วัน...รู้สึก ยังงัยๆ แปลกๆ รอท่านฟันธงครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

......สวัสดีครับ..แมวเซา....ไปไสมา..3-4..มื่อ....ม้วนบ่..

...แปลก..จั่งได๋...ครับ......มัน..ดุเดือด..บ่...

....รอสรุป...เช้ามื้อวันอาทิตย์...พุ้นละ..ครับ...

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
วัสดีคับอ้าย หงอคง พร้อมซิไปกับอ้ายตลอดคับ ติดตามตลอด รวยแล้วก็รวยคับ ไปนำเด้ออ้าย

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

...คู่ 2  7 สี..ถึงเงินแน่..ๆ...เดียวจะมา..สาธยาย...

....เสี่ยแขก....เคย..แพ้..ไอ้บาส..หรือป่าว..นะ...

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58

หงอคง

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
....สวัสดีตอนเช้า...ครับ.....

..คู่เอก 7 สี...140  ปอนด์....ชงเวต...ให้ใคร...กันแน่.....

หงอคง

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-23[1]: :Onion-s-163[1]:

.....ช่อง 3  ศึกจ้าวมวยไทย...26/7/57

....1..ปีใหม่  จิตรเมืองนนท์...จะพลิกชนะ...ยอดพยัคฆ์ ก้าวไกลยิม....154..ปอนด์..

....2..เอ็กตร้า...(สีเสื้อใหม่ )..จะแพ้แบบสู้ไม่ได้...ราชศักดิ์  ศักดิบุรีรัมย์...119..ปอนด์...

....3..นนทชัย  อิติสุคโต...จะชนะ...กงจักร  ป.เปาอินทร์...154  ปอนด์..

...4..ทอง  ศ.ยิ่งเจริญการชั่ง...จะชนะ....มานะชัย  นครโชคชัย...125..ปอนด์...

....เน้น..ๆ....ราชศักดิ์.....เด็ด1...เน้น..ๆ..ทอง...เก็บมาทุกราคา...เด็ด 9 ขีด...ครับ..

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal