เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูลมวยช่อง 3 อ้อมน้อย เบื้องต้น โดยซอยบ้านพลเมืองดี 26 กรกฎาคม 57  (อ่าน 5096 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

ข้อมูลมวยช่อง 3 อ้อมน้อย โดยซอยบ้านพลเมืองดี
26 กค. 57 จัดโดย ทีมงานเกียรติเพชร
ประกบคู่มวยโดย สิงห์กษม บ้านพลเมืองดี

ชิงแชมป์มวยไทยรุ่น 154 ป. อ้อมน้อย
ปีใหม่ จิตรเมืองนนท์
ชนะคะแนนชาญชัย ศิษย์อิอติสุคโต ที่อ้อมน้อย
แพ้น็อก5 ชนะจน พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม 15 ก.พ.57 อ้อมน้อย
ชนะคะแนน คนองศึก ชูวัฒนะ 28 มิ.ย.57 อ้อมน้อย160.4ขาด.6
....นามเดิมน้องบี จิตรเมืองนนท์ มวยกาฬสินธ์ บ้านเดียวกันกับซอยบ้านพลเมืองดี เป็นญาติกับพวก เพชรสยาม และ รุ่งเพชร
เป็นเด็กที่อายุยังน้อยแต่โตไว ฟิตซ้อมที่ค่ายจิตรเมืองนนท์ มี คุณสมจิตร แว่นแก้ว เป็นหัวหน้าค่าย น้าอ้วน จิตรเมืองนนท์ ดูแลการฟิตซ้อม
มีกุหลาบ ณ นนทชัย เป็นเทรนเนอร์ เป็นมวยรูปร่างสูงยาว จังหวะเตะต่อยคล่องว่องไว หนักหน่วงรุนแรง เข่าดักแทงดี ยืนมวยสาวย
แต่หัวจิตหัวใจยังไม่นิ่งพอเคยแพ้คู่ต่อสู้มาแล้วครั้งหนึ่ง วันนี้ยังไม่ดีกว่าเก่า

จะแพ้

ยอดพยัคฆ์ ก้าวไกลยิม (ชาญทัวร์)
ชนะคะแนน ชาญชัย ศิษย์อิติสุคโต 15 มี.ค.57 อ้อมน้อย
ชนะคะแนน เทพสุทิน พุ่มพันธุ์ม่วง 12 เม.ย.57 อ้อมน้อย155
เสมอ เดชฤทธิ์ ภพธีรธรรม 11 พ.ค.57 จ.อุบลฯ
.....มวยขอนแก่น ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายก้าวไกลยิมส์ มี "เสี่ยเอก" ก้าวไกล แก่นนรสิงห์ เป็นหัวหน้าค่ายและเทรนเนอร์ ดูแลการฟิตซ้อม
พร้อมทั้งเป็นคู่ปล้ำให้เอง เป็นมวยจังหวะฝีมือเตะต่อย เข่าในตีดี เข่าในรัดมัดตี หัวจิตหัวใจดูดีกว่า ที่สำคัญเคยชนะคู่ต่อสู้มาแล้ว หนึ่งครั้ง
วันนี้ขอให้เหมือนเดิม ชนิดสนุก พิกัด 154 ป.
.

................................................

เอ็กซ์ตร้า ส.ศิริลักษณ์ (พลิกปฐพี,ราชานนท์)
ชนะน็อก4 ยอดทิว ป.มงคลทรัพย์ 24 มี.ค.57 จ.มหาสารคาม
ชนะคะแนน หาญศึกเล็ก ศิษย์จ่ากุ้ง 12 พ.ค.57 จ.นนทบุรี118.2-.2
ชนะคะแนน หาญศึกเล็ก พี.เค.แสนชัยฯ 29 มิ.ย.57 รดน118
......ฟิตซ้อมที่ค่าย ส.ศิริลักษณ์ ที่อุดรธานี มีห มาน้อย อุดร เป็นหัวหน้าค่ายดูแลการฟิตซ้อม ปล้ำกับ ลูกกรมหลวง
ใกล้ๆๆวันชกจะมาเก็บตัวทำ นน.ที่ค่ายราชานนท์ เป็นมวยรูปร่างสูงยาว จังหวะเตะต่อยแม่น เข่าขวางแทงทะอุอก
แต่อ้อนแอ้นไปหน่อยเจอบดเจอเบียดมากยกยุบได้

จะแพ้

ราชศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์ (ศิษย์นายกศิริชัย,เพชรพลังหนุ่ม)
ชนะคะแนน ยิ่งใหญ่ ป.เปาอินทร์ 2 พ.ค.57 จ.ร้อยเอ็ด
ชนะคะแนน เพชรเกรียงไกร ราชานนท์ 8 มิ.ย.57 ช่อง7สี118
แพ้คะแนน ยอดกฤษดา จ่าหมูกองบิน1 14 มิ.ย.57 จ.มหาสารคาม
....นามเดิม เพชรพลังหนุ่ม ศิษย์นายกศิริชัย อันดับ 3 มวยรอบปูนฯฟิตซ้อมที่ค่ายเกียรติเพชร มีทูน หนองกี่ และ เฉียบ เกียรติเพชร ดูแลการฟิตซ้อม
เป็นมวยจังหวะเตะต่อย เข่าในเหนียวแน่น ฟิตซ้อมดีซ้อมเยี่ยม เข่าในมีรัดมัดตีดี ต่อยทรงนร้ต่อยแบบนี้เซียนอ้อมน้อยชอบเชียร์ พิกัด 119 ป.
....และ..คู่นี้ ..ผมมี..พิเศษ...ให้  นน.ผ่านก่อน นะครับ

.................................................

นนทชัย ศิษย์อิติสุคโต (เกียรติถาวร)
แพ้คะแนน วัชระเล็ก อ.ขวัญเมือง 25 พ.ค.56 อ้อมน้อย
ชนะคะแนน พยัคฆ์ดำ ม.ภูวนานายพลฯ 10 พ.ค.57 อ้อมน้อย
ชนะคะแนน เทพสุทิน พุ่มพันธุ์ม่วง 14 มิ.ย.57 อ้อมน้อย
.....ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายศิษย์อิติสุคโต อ.หัวหิน ประจวบคีรีขันธ์ มี เอนก ศักดิ์เจริญ เป็นหัวหน้าค่าย เตี้ย หัวหิน เป็นเทรนเนอร์
วันชกจ่าทุย แสงมรกต ค้ำหน้าเสื่ออยู่ที่มุม เป็นมวยรูปร่างสูงยาว จังหวะเตะต่อยคล่องว่องไว เข่าในมีดันหน้าดันแทงดันเสียบ
เจอตัวนี้กระดูก และ ความเก๋าส์เป็นรอง เบียดกันไปเบียดกันมามียุบให้เห็น

จะแพ้

กงจักร ป.เปาอินทร์ (พี.เค.แสนชัยฯ ,ส.ทวนทอง)
แพ้คะแนน เดชฤทธิ์ ภพธีรธรรม 26 ก.ย.56 รดน(โดนโห่)153.1-3.1
แพ้คะแนน เทพสุทิน พุ่มพันธุ์ม่วง 17 พ.ค.57 อ้อมน้อย155.2-1.2
ชนะคะแนน ศิริมงคล ศิษย์อานุภาพ 28 มิ.ย.57 อ้อมน้อย153.6 ป.
....ฟิตซ้อมที่ค่าย 13 เหรียญ มี เสี่แขก พีเค.มวยไทย ดูแลการฟิตซ้อม และวันชกจะมาค้ำหน้าเสื่ออยู่ที่มุม เป็นมวยจังหวะเตะต่อย
เตะต่อยหนักหน่วงรุนแรง เก๋าเกมส์ แข็งแกร่งแข็งแรง ต่อยที่นี่ที่อ้อมน้อยหน้าเสื่อดูดีกว่า ทำนิดทำหน่อยราคาไหล
และกรรมการเวทีนี้ชอบตัดสินตามราคา พิกัด 154 ป.

................................................

ทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง (เพชรพญาไท)
ชนะคะแนน ฟ้าทวีพร จ้าวทะเลทอง 13 เม.ย.57 ช่อง7สี122
แพ้น็อก5 ฟ้าทวีพร จ้าวทะเลทอง 11 พ.ค.57 ช่อง7สี122.3-.3
ชนะคะแนน มานะชัย นครโชคชัย 21 มิ.ย.57 ทีจีเอ็น(ชูสวน)
....ฟิตซ้อมที่ค่ายเกียรติเพชร มีทูน หนองกี่ และ เฉียบ เกียรติเพชร ดูแลการฟิตซ้อม ร่างกายกลับมาฟื้นแล้วกลับมาเข้าที่เข้าทางแล้ว
มวยโปรโมเตอร์คนจัด เป็นมวยจังหวะเตะต่อยเข่าในเหนียวแน่น ต้นไปก่อนแน่ ปลายๆๆออกตัวได้เล่นซื้อขาย ปลายๆๆต้องออกตัวด้วยเพราะเป็นมวยประเภทปอดเล็ก

จะชนะ

มานะชัย นครโชคชัย (ต.พิทักษ์ชัย,จ่าโบ้ 101)
แพ้คะแนน เพชรต้องใจ ส.สุนทรยิมส์ 23 มี.ค.57 ช่อง7สี(3ยก)125
แพ้คะแนน เพชรต้องใจ ส.สุนทรพิทักษ์ 11 เม.ย.57จ.ขอนแก่น
แพ้คะแนน ทอง เพชรพญาไท 21 มิ.ย.57 ทีจีเอ็น(ชูสวน)127/128
.....เป็นมวยรูปร่างสูงยาว ช่วงชกดี เป็นมวยจังหวะเตะต่อย เข่าในเหนียวแน่น เป็นมวยเดินคว้าคอมาเสียบเข่า แรงปลายมีฮึด
แต่ต้นๆๆเดินเข้าไปรับแข้งรับเข่า ต้นๆๆเป็นรองแน่ หากปลายๆๆๆคู่ชกไม่ยุบไม่หมด ลำบาก ชนิดสนุกคู่คี่สูสี มาก พิกัด 125 ป.

.....เล็กๆๆๆน้อยๆๆๆๆๆเผื่อเป็นประโยชน์ในการประกอบการตัดสิใจ ครับ.....

เปาบุ้นจิ้น

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่พา "หยิบสด"มวย 7 สี 3/8/57
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2014, 10:09 »
ข้อมูลเป็นประโยชน์แก่สมาชิกมากครับ
ยกนิ้วให้เลยครับนี่หล่ะ"จิตรอาสา"

พลเมืองดี

....ขอบคุณ..ท่านขาใหญ๋ (ยอดมวยเงินแสน )..ครับ

สามล้อถูกหวย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ขอเป็นกำลังใจให้อีกคนทำต่อไปครับ

เปาบุ้นจิ้น

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4

ตาแม่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 33
ท่านซอยพลเมืองดีผู้มีแต่ให้
ขอลอกข้อมูลเอามาทำการบ้านเด้อ"ถ้าผิดจะปาดกองเซียร์"(หำ) :dookdik_smile-circle_67[1]:

maknum

• ชอบกด Like + 163
  เยี่ยม ครับท่านซอยพลเมืองดี สำหรับข้อมูล ที่เอามาเผื่อแผ่ พี่น้องบางบอนเรา

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58

พลเมืองดี

.....ปีใหม่  VS  ยอดพยัคฆ์  เคยต่อยมวยรอบฯที่ช่อง 3 มาด้วยกัน  แตไม่ได้เจอกันนะครับ  และ คู่นี้..เคยต่อยกันมาแล้วที่ต่างจังหวัด..โดยไม่มีการชั่ง  นน. แบบว่าสู้กันไม่ได้ครับ

....นน.ผ่าน  รอผมฟันธง  อีกครั้งหนึ่ง ครับ......

พลเมืองดี

..ขอเตือน..พวกโรคจิต  ไม่มีอะไรทำ นะครับ...ผมคิดว่าคงเป็นพวกจิตวิปริต...คงเป็นพวกอีแอบนะครับ  ..หากเป็นลูกผู้ชายเขางคงไม่ทำกันนะครับ

..ทุกท่านช่วยตัดสินสิคับว่า "มันสมควรเป็นลูกชายมั๊ย ครับ"  คือ ยังนี้ ครับท่านสมาชิกทั้งหลาย...คือมีคนที่จิตวิปริต..ไปโพสข้อความในเวปไซไลน์เวป..ผู้หญิงเงิน)...ว่า..ตัวเองเป็นผู้หญิง  ส่วนสัดเท่านั้นเท่านี้  ต้องการออกงาน  ราคาไม่แพง..แล้วมันก็เอาเบอร์โทรศัพท์ของผม(ซึ่งเบอร์โทร.ของผมมันหาง่ายอยู่แล้ว)..ลงในเวปดังกล่าว..เมื่อวานมีคนโทร.หาผมเรื่องอย่างว่า เป็น พันกว่าสาย

....ผม..และทีมงานด้านกฎหมายจึงโทร.แจ้งเจ้าของเวปดังกล่าว  และทางเจ้าของเวปก็รู้พิกัด และต้นตอ  ที่อยู่ของผู้โพสแล้ว..ครับพร้อมที่ดำเนินการทางกฎหมายตอไปครับ

...ขอบคุณ ทุกท่าน ที่เป็นกำลังใจให้ผม ครับ  ผมขอบอกเลยนะครับอุปสรรคแค่นี้ไม่ทำให้ผมท้อถอยได้หรอกครับ  ขอเตือน  ว่า  คนท่จะเอาชื่อเสียงผมไปทำลายไม่มีวันเจริญหรอก  และ ลูกผู้ชายเขาไม่ทำกันแบบนั้นหรอก  คนที่ทะเลาะกับผมส่วนมากจะโดนแบน  ทั้งสิ้น ครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal