เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูลช่อง7สี มวยใต้"เจนณรงค์"เดิมพัน2แสน อาทิตย์3/8/57พบกับ.....  (อ่าน 19803 ครั้ง)

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
สืบลึกสืบถึงมวยในสายในทีมงานสายใต้ มาแล้วครับเที่ยวนี้ เจนณรงค์ ต.ทักษิณ ได้คิวชกออกตู้7สี โดยมีเดิมพันขั้นต้นแสนบาท
พิกัดน้ำหนักของทั้งคู่จะต่างกัน2ปอนด์ เจนณรงค์ 129.ป....ส่วน ศิริมงคล พี.เค แสนชัยมวยไทย 127.ป ต่อ2ป ได้เสียแน่
*เจนณรงค์ ช้อมใต้ มั่นใจในความแข็งแกร่ง ใกล้ๆวันชกจะเข้ามาอีกทีครับ

อยากเจอตัวเป็นๆผมไหมล่ะพีบ่าว วันที่29/7/57....รามอินทราลุมพินีมีให้กินอย่างต่ำ50,000หรือจะคุยสายตรงกับจ่ายักษ์
เอาแค่ผู้ติดตามลูกพี่ผมก็ได้นะพี่บ่าว สงสารตัวเองเถอะรวยขนาดไหนก็ตายเหมือนกัน

สามล้อถูกหวย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ใจเย็น ๆ กันครับเราอยู่เหมือนพี่น้องกันดีกว่าเเลกเปลี่ยนข้อมูลกันผิดถูกไม่ว่ารักทั้งสองท่านครับ

แค่ผมอยากรู้ว่า ที่มาพูดนะรู้จริงเปล่า ถ้าไม่รู้จริงอย่าดีกว่า ทำแล้วได้ไรมั่งพูดอย่างนี้มันเหมือนคนไร้การศึกษา ถ้าอยู่ภูเก็ต
นะขอบอกจะใหญ่คับฟ้าจริงเปล่าเจอระดับเสๆภูเก็ตมันจะหนาว รู้เปล่าผมเป็นใครผมนี่แหละลูกน้องท่าน สท เล็กภูเก็ต มีอะไรหรือเปล่า ผมไม่เคยไปขอใครกิน แค่กางเกงคุณมีปัญญาชื้อใส่หรือเปล่าตัว2-3,000รองเท้าคู้2,500เสื้อตัว990 หรืออยากจะชก
มวยก็ได้เดี๋ยวจัดให้ น้ำหนักคุณเท่าไหร่ หรือจะต่อยกับลูกพี่ผม จ่ายา โคกคราม....ถ้าชกเวทีภูเก็ตจะต่อให้2/1ไม่ชนะไม่เอาตังค์ด้วย

หรือจะคุยกับพี่ธงชัยเลยก็ได้ ไม่อยากจะลงเบอร์โทร คนเราต้องเคารพกฎกติกา ถ้าลงได้ลงไปแล้ว
เข้าไปคุยกันในเฟสก็ได้ชื่อนี้แหละเบอร์โทรก็รู้อยู่แล้ว มาในลักษณะนี้เข้าป่าไปหลายคนแล้ว
พวกอวดใหญ่คับฟ้า มีจะแดกหรือเปล่าก็ไม่รู้ เที่ยวหาเรื่องคนอื่น อยู่ดีๆไม่ชอบ

หรือมรึงจะคุยกับท่านมือปราบ(แว่น กองปราบ)ท่าน อริยะ รัตนกุล

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: น่าจะเป็นพวกโรคจิต ไม่มีงานทำ หรือไม่ก็พวกแอบ  เก็บกด ต้องระบายทางหน้าคอม ไม่กล้าสู้หน้าใครนะครับท่านศุภชัย...

เปาบุ้นจิ้น

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4

ครับคุณ อำนาจ

หมูนุ ซอยสุ1000

• มวยดาวรุ่ง
อย่าสนใจไอ้พวกชอบกัดเลยท่าน ผมเห็นท่านเอาข้อมูลมาลง
ไม่เห็นว่าท่านจะต้องการอะไรจากเราเลย ถ้าท่านทำดี
เราก็ไม่มีอะไรจะให้นอกจากคำชม คำขอบคุณ
เป็นกำลังใจครับท่านศุภชัย ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ผู้น้อย

• มวยดาวรุ่ง
เป็นกำลังใจให้ ท่าน ศุภชัย สู้ต่อไปไม่รู้ว่าคนที่มาว่าท่านเขาดีแค่ไหนและเคยให้อะไรกับบ้านบางบอนและเขาต้องการอะไรมาว่าคนนั้นคนนี้

เจนณรงค์ ต.ทักษิณ อยู่อำเภอควนหนุน พัทลุง ชื่อเล่น"ก็อบ"
ตอนนี้ทำการฟิตช้อมอยู่ที่ค่าย"สุวิทยิมส์"เพื่อนๆในค่ายเรียกแต่"เจน"ไม่เรียกก็อบ ซ้อมเสร็จ
ราวๆทุ่มเศษๆ เดี๋ยวช้อมเสร็จพักพวกจะโทรมาบอก ณ ช่วงนี้บอกได้เลยว่าฟิตเปี๊ยะสุดๆ บางท่าน
อาจไม่รู้ว่าสุวิทยิมอยู่ที่ไหน อยู่ภูเก็ตนะครับ ช้อมอยู่ภูเก็ต...

ขอบคุณครับคุณนุ ซอยสุพรรณบุรีมีกิ๊กเยอะ และคุณ"ผู้น้อย"ครับ เอาไปเป็นข้อมูลเป็นข้อมูลสดๆร้อนไม่ได้ยกเมฆแต่อย่างใด
เราเอามาให้อ่านกันว่าคนนี้การฟิตช้อมเป็นอย่างไร สภาพร่างกายดีมากน้อยแค่ไหน เพื่อไปวิเคราะห์เปรียบเทียบอีกทีก่อนที่พี่น้องบางบอนของพวกเราจะตัดสินใจเข้าใคร มันเป็นการตัดสินใจของพวกท่าน....ในหนังสือมวย นิตยสารมวย รายสัปห์ดาเขาวิจารณ์
ล่วงหน้าหลายวันก่อนถึงวันชกจริงบางครั้งข้อมูลอาจมีการคลาดเคลื่อน เพราะฉนั้นขอให้ท่านใช้วิจารณญานในการเสพข้อมูลนะครับ"ย้ำอีกทีว่าข้อมูลผมสอบถามจากพักพวกทางภูเก็ตด้วยตัวผมเองครับ
*****สำหรับท่านที่เข้าเวที วันอังคารที่29ก.ค57 มีมวยลูกพี่ผมไปต่อย"ศักดิ์ชัยน้อย ศิษย์ สท เล็ก
และมวยในสายในทีมของคุณตี๋ เมืองเลย(คุณฉัตร เมืองเลย แจ้งข่าวมาที่ผม)...คมพยัคฆ์ ตี๋เมือง้ลย/และอีกตัวผมจำชื่อไม่ได้
เดี๋ยวใกล้ๆวันชกจะมาบอกอีกทีครับ *****สำหรับคมพยัคฆ์ ช้อมดี หัวใจหิน เกินร้อยเด็กคนนี้ แทงเรตได้เลยครับ*****

ไอยรา

• ชอบกด Like + 54
อย่าไปสนใจพวกมันครับ ท่านศุภชัย   :Onion-s-23[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ขอบพระคุณท่านเวปมาสเตอร์เป็นอย่างสูงครับที่ลบข้อความที่ไม่สุภาพและตำหนิใส่ร้ายผม ผมเคารพและปฎิบัติตามกฎระเบียบของทางเว็ปครับ

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:นานาจิตตัง มนุษย์เรามี ระดับต่างกัน...ราษฎร...ประชาชน...พลเมือง....(มันมีความหมายไม่เหมือนกัน) จงอย่าเบียดเบียนผู้อื่น..ธรรมย่อมคุ้มครองผู้กระทำความดี..

ขอบคุณ คุณไอยรา,และขอบคุณท่านOngart123ผมเคยได้รับรางวัลจากท่าน ยังอยู่ในหัวใจผมตลอดครับ

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
หวังว่าผมคงมาไม่ช้าไปน่ะคับ กับการส่งกำลังใจให้นายหัว ศุภชัย สู้ๆคับ

เที่ยวนี้มีเงินเดิมพันข้างละ"สองแสนบาท"ทางเจนณรงค์ตอนนี้ตั้งใจฟิตซ้อมเป็นอย่างดี คาดว่าก่อนถึงวันชกน่าจะมีเพิ่มอีก
เพราะเจ้าเจนจะเล่นตัวเองด้วยเหมือนกัน มั่นใจสุดๆครับว่าวงในเราได้เปรียบอย่างแน่นอน วงนอกก็ใช่ว่าจะกินเราได้ง่ายๆ
ท่านที่ติดตามความเคลื่อนไหวของมวยคู่นี้ผมจะเอามาลงให้ท่านได้ทราบถึงการฟิตซ้อมของ"เจน"อย่างแน่นอน ไม่ปิดบังคับ

เซียงเหมี่ยง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ทำดีไม่ต้องกลัวใครครับพี่ แฟนๆที่รอข้อมูลยังมีอีกเยอะครับ
ผมก็ 1 ในนั้น สู้ๆๆครับ :Onion-s-1[1]:

Ok.ครับคุณโอ

เอ่ย กันตัง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 264
คนเรามีคนรัก ก็ต้องมีคนเกลียดเป็นสัจธรรมครับ   จำไว้อย่างเดียวทำดีได้ดี ถ้าท่านเป็นคนดีมีน้ำใจจริงใจกับเพื่อนฝูงความดีที่ท่านทำจะเป็นภูมิคุ้มกันให้ตัวท่านเอง ศุภชัย สิงหาเวช   

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
      ข่าวว่า ศิริมงคล แจ้งถอนไปแล้ว..เจนณรค์ชกกับใครครับ..
 :Onion-s-163[1]:

แต่เดี๋ยวผมจะโทรหาเพื่อนที่ใกล้ชิดกับน้อง"เจน"อีกทีครับว่าเขาเอาใครมาแทน....
ครับ ขอบคุณครับ ขอบคุณทุกๆท่านที่เป็นกำลังใจให้เพื่อนพ้องหมู่เฮาชาวบางบอน

โทรหาคุณธงชัยช่วยเช็คดูว่าเป็นอย่างไรแจ้งถอนจริงเปล่า หรือเพียงเพื่ออย่างอื่นเพื่อจะเป็นแนวทางในการเล่นได้เสียหักเหเบี่ยงเบนหรือสร้างกระแสเพื่อความได้เปรียบในวงพนันหรือไม่...
*สอบถามไปยังลูกน้องของคุณมิตร นคร (ไม่รับสาย อาจจะออกไปออกกำลังกาย)และก็ได้ต่อสายไปที่นักข่าวชึ่งเป็นพักพวกธงชัยสรรพสามิตภูเก็ต และเขาบอกว่ายังไม่ได้ยินข่าวแจ้งถอนตามที่ว่ามา
***เดี๋ยวคืนนี้จะให้เล็กภูเก็ตที่ใกล้ชิดนักมวยค่ายสุวิทยิมสอบถามกับทางตัวนักมวยอีกทีครับ

ไฟหนาว

ท่านศุภชัยครับ ผมเช็คข้อมูลล่าสุดแล้ว  ป๋าได้ถอดคู่นี้ออกจากรายการไปแล้ว  เอาศักดิ์ชัยน้อย เอ็มยุเด็น ชกกับ เพชรเชียงยืน จิตรเมืองนนท์  มาเข้าเวรแทนครับ
    สำหรับ ศักดิ์ชัยน้อย ซ้อมที่ค่าย เอฟ.เอ.กรุ๊ป 2-3 อาทิตย์แล้ว  ยังงัย กรุณาหาข้อมูลเพิ่มเติมด้วย ขอบคุณครับ

ครับผม ขอบคุณครับ ศักดิ์ชัยน้อย ตัวนี้มวยทางใต้เดี๋ยวผมให้คุณเกียรติศักดิ์ พักพวกทางนครศรีเช็คสภาพนักมวย แล้วผมจะเอามาลงให้ทราบกันต่อไปครับ เพราะมวยคนนี้เขารู้จักดีครับ

ดีแน่

• มวยคู่เอก
 :dookdik_smile-circle_83[1]:...ขอบคุณครับ....ยังรอติดตามข้อมูลครับ

ไฟหนาว

เท่าที่ผมรู้  ศักดิ์ชัยน้อย ชกกับ เพชรเชียงยืน มาแล้ว 2 หน  หนแรกศักดิ์ชัยน้อยชนะที่ช่อง 7.....ครั้งที่2 ข่าวว่าไปชกแก้มือกันที่ใต้ เพชรเชียงยืนชนะ.....ท่านศุภชัยเช็คให้หน่อยว่า ชกที่ใต้ จังหวัดอะไร..การชกเป็นอย่างไร....ขอบคุณอีกครั้ง..
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ด่วนครับ ท่านศุภชัย...มวยคู่ 3 ลงตัวแล้วล่าสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.
      สตาร์บอย เซ็งซิวอิ๊วยิม   VS   เจนณรงค์ ต.ทักษิณ.....ชัวร์ป้าด....(100 เปอร์เซ็นต์)
รบกวนท่านเกาะติดข่าวของ เจนณรงค์ด้วยครับ...สำหรับคู่ ศักดิ์ชัยน้อย-เพชรเชียงยืนยกเลิก นักมวยไม่พร้อม....
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ครับผม คุณไฟหนาว ขอบคุณท่านมากๆครับ

เจนณรงค์ ยังคงซ้อมตามปกติ ตามตารางการฟิตซ้อม ซ้อมเยี่ยม เตะกระสอบ เตะเป้า คู่ปล้ำเพียบ ปล้ำกับชูสวน หรือชื่อเดิมก็ โอเล่ย์เล็กที่
มีเรื่องอื้อฉาวเมื่อหลายปีก่อนปล่อยปลายยก5ก้านคอ ตบตากรรมการและคนดูทั้งประเทศทางช่อง7สีกับ ยอดอาวุธ เดือนอ้ายมุกดาหารคงจำกันได้.....มือเป้าก็บังรันครับ

แก้ไขข้อมูลอิดคับ....ลงคู่ปล้ำผิดไปครับชูสวนไม่ได้อยู่ที่ค่ายครับตอนนี้คู่ปล้ำที่แท้จริงก็พวกขุมทรัพย์,ตามสั่ง,แดร็กคูล่าตามนี้นะครับ ข้อมูลนี้ของจริงล้าน%****

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
ชกกันมา 4 ครั้ง แพ้ทั้ง 4 ครั้ง (เกือบแพ้ไป 5) จะจัดมาชกกันทำไม เปลี่ยนแปลงแก้ไขไรบ้าง เช้น น้ำหนัก หรือ ฯลฯ ผู้รู้ชี้แนะด้วยครับ
ผมสังสัยเฉยๆ ไม่มีไร ครับเจ้านาย
:Onion-s-23[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

wichai

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 18
 เป็นกำลังใจให้ครับท่านศุภชัย ทำความดีมีน้ำใจพี่น้องชาวบางบอนนับถือท่านเสมอ
 ข้อมูลของท่านผมติดตามตลอดมีประโยชน์ต่อการตัดสินใจในการเล่นมวยมากครับ
 ความดีมีน้ำใจจะปกป้กรักษาคุ้มครองตัวของท่านเองครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal