เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่เอก 7 สี อาทิตย์นี้ มันมีที่มา เดอะสตาร์ ตามล่า ฤิทธิเทวดา ภาค 3  (อ่าน 8552 ครั้ง)

mrjoejoeok

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 24

ครั้งที่ 1 ฤิทธ์เทวา  น่าชนะ เเต่เเพ้ ( หมดยก ราคาเสมอ ฤิทธ์เทวดา กรรมการเดินจับใบคะเเนน ราคาไหลไปเเดง ต่อ 2-1 /3-1 เเดงชนะไป )

ครั้งที่ 2 ฤิทธ์เทวดา ชนะขาดลอย เเบบสู้กันไม่ได้ ( จากเเหล่งข่าว สายอีสานเเจ้งมา )

ครั้งที่ 3 ใครจะชนะ   ....... บอกได้เเค่ว่า สูสี มีโกง ถ้ารอให้นับคะเเนน เสร็จเจ้าบ้าน .........

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
สายอีสานคงง่วงนอนครับ วันนั้นหมด4ยก เด็กเทวดาเป็นต่อ ยก5 เอาหนุกกลายเป็นมวยบ่ฮักเดิมพัน แฟนๆด่าชิบหาย สงสัยว่าทำไมทำแแบบนี้

mrjoejoeok

โบราณท่านว่าใว้ เรื่องจริงไม่เคยกลัว เเต่กลัวเรื่องที่ไม่จริง

mrjoejoeok

สู้จริงร้ายมาก สู้ไม่จริง ร้ายยิ่งกว่า

คน หลังเขา

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
ตกลงครั้งที่สองใครครบยกใครเป็นต่อนั้นแน่ ข้อมูลไม่ตรงกัน ความคิดเห็นก็ไม่ตรงกัน การพนันจึงเกิดขึ้น

kruoff

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ผมได้ยินมาเหมือนกับคุณธรรมว่ามาตรงกันครับ  ผมเล่นอยู่ตู้ขอนแก่นครับ

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
kruoff คุณคือไทยรักไทย ส เสกสรร เดิมหรือเปล่าครับ ที่มาของข้อมูลมาจากเพื่อนที่เดินสายครับ ไม่น่าจะผิดพลาด ตู้ตะวันแดงเปิดหรือยังครับท่าน

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ต่อนกันที่ขอนแก่นกรรมการชูฤทธิฺเทวดา แต่เซียนน่าจะออกเดอะสตาร์ได้อาการกว่า ป๋าอาจ ตะวันแดง

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
ครบยกชูใครก็ได้ครับครั้งที่2ที่ต่อยกันฤทธิ์เทวดาได้เตะซ้ายขยันยก5ส่วนเดอะสตาร์ได้ลูกหักล้มอาการมวยแข็งแรงแต่นานๆมันจะโต้ทีแบบว่าโดนเตะ3ทีค่อยจะเดินทำและทำได้ทีก็ออกมาถอยอีกแล้วก็โดนแข้งอีกแต่มันได้คนละอย่างครับแต่ไม่ขาดลอยนะครับ

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
เอาจั่งซี่สาคับ ซิชนะขาดหรือบ่ขาด มาซ่อง7อาทิตย์นี้ 140 ผู่ใด่ใดเปรียบคับ ผูรู้บอกผมแด่คับ ขอบคุณครับ

mrjoejoeok

ถ้าไม่น๊อค น้ำเงินเสียเปรียบ ครบยก สูสีเมื่อไร

มุมเเดง เอาไก่ไปกินในน้ำเหมือนเดิม

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
ชิงแชมป์ 140 ป. แต่ต่อยพิกัด 137ป.ครับน้ำหนักนี้ยังไงฤทธิ์เทวดาก็ไม่เสียเปรียบครับมวยทรงนี้เข้าก่อนยังไงก็ไม่เสียเปรียบปลายๆขยับขยายได้แน่นอน ถามใจเฮียชุ้นมวยตัวไหนน่าปั้น มันมาต่อยไฟต์แรกก็ได้ใจแฟนมวยแล้วครับ ครั้งที่สองแพ้ก็ไม่เสียของ ถ้าไฟต์ 3 มาแล้วได้แชมป์ ไม่ต้องพูดถึงครับ ป๋าชุ้นมีมวยเอกอีกตัวแน่นอน

kruoff

• มวยใหม่
  • **
kruoff คุณคือไทยรักไทย ส เสกสรร เดิมหรือเปล่าครับ ที่มาของข้อมูลมาจากเพื่อนที่เดินสายครับ ไม่น่าจะผิดพลาด ตู้ตะวันแดงเปิดหรือยังครับท่าน
ไม่ใช่ครับ  ผมครูไทยชอบมวยครับ ตู้ขอนแก่นย้ายจากตะวันแดงนานแล้วครับ

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่พา "หยิบสด"มวย 7 สี 3/8/57
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2014, 08:16 »
ผมอยู่ไม่ไกลจากขอนแก่นแต่หาตู้ไม่เจอ
ตู้ขอนแก่นอยู่ตรงไหนครับ บอกแหน่
หรืออยู่ทางไปพระยืนครับ ที่ออกจากแยกไฟแดงไป500เมตร แล้วเลี้ยวซ้าย
เข้าหมู่บ้าน ใช่ไหมครับ ผมไม่เคยไป บอกแหน่
อยากเล่นตู้หลักพันครับ

kruoff

• มวยใหม่
  • **
ตู้ขอนแก่นเปลี่ยนที่เ่นบ่อยครับ ต้องโทรถามป๋าไฝอาทิตย์ต่ออาทิตย์ครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal