เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง3และช่อง11ชอบส่วนตัว หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 3315 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
ช่อง3

1 เเข้งผีดิบ สุวิทย์ยิม   เชิงมวยดีกว่ากันเยอะ ออกไห้ชัดๆเนื้อๆก้อพาตัวรอดได้ และอีกอย่างวันนี้เปิดราคาเป็นรองคับมันน่าเล่นยิงไปอีก ผมคิดว่าคุ่นี้แปลกๆคับมันน่าจะมีอะไรลึกๆคับเล่นได้เลยโอกาสได้เงินสูงมาก

2.สิงห์ดำ โชคกันนะ 123 ป.  น้ำหนักนี้ผมมองว่าสะบายคับ ถึงแม้คู่ชกจะผ่านเบอไหย่มาเยอะก็ตาม ผมมองว่าวันนี้สู้ได้คับซ้อมมาดี เฮียตี๋พามาพร้อมสู้คับ สู้ทุกราคามวยสู้ได้ถึงเงิน น่ารองมากๆคับ

3 เกรียงไกร ต.ศิลาชัย  มวยฝีมือดีคงไม่ปล่อยไห้เขาทำจนเกินคับ แรกๆคงจะเป็นรองคับแต่ต่อยไปเรื่อยๆคงจะสู้ได้คับแบบมีพลิกแบบเจ็บปวดอีกครั้งคับอย่างที่โดนๆกันมา มวยตัวนี้ไม่ทำมะดาคับแถมเนื้อตัวดีมากๆมวยมาสุ้คับวันนี้

ช่อง11
1.ชายน้อย วรวุฒิ   ผมมองว่าสู้ได้คับ ความเป็นมวยไม่ห่างกันอยุ่ที่ว่าขาเล่นจะช่วยกันดันราคาหรือไม่ มวยตัวนี้ออกแต่ละดอกมันเจ็บๆทั้งนั้นคับ ผมยังมองว่าพลิกได้แบบเจ้บๆคับ ราคารองมากๆยิ่งดีน่าเล่นคับ

2.ณัฐพล นาเชือกวิทยาคม    วันนี้มาดีมากคงจะมาเอาชนะได้คับ คู่ชกมองว่าไม่เท่าไหร่คับ มวยทรงนี้น่าจะกินได้คับประคองแรงปลายใว้สักนิดเพื่อยืนระยะแล้วใช้ประสบการมวยที่ดีกว่าพาตัวเองดีๆเข้าป้ายได้คับ น่าเล่นอีกตัว

3 เพชรมณี ส.ซันโย   เด็ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆประจำวัน   เอาไปเล่นกันได้เลย มีที่มาคับ  เด็ดมากๆๆๆๆ ทีมงานที่ยังติดตามก้อเอาไปเลยทบต้นทบดอกคับ   มันเด็ดจริงๆๆๆๆๆ ในรอบเดือนก้อว่าได้

ผมยังยืนยันคำเดิมว่า  ผมทำด้วยความจริงใจ  และไม่เคยใส่ร้ายผู้อื่น  บางครั้งผมไห้มวยแล้วผิดผมก้อยอมรับ  ต้องขออภัยด้วยคับ

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
Re: ช่อง3และช่อง11ชอบส่วนตัว หนึ่ง สามร้อยกล้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2012, 10:58 »
`ตามท่านอโนทัยทุกคู่เลยครับขอบคุณมากๆครับ

Re: ช่อง3และช่อง11ชอบส่วนตัว หนึ่ง สามร้อยกล้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2012, 11:04 »
เด้ดๆๆๆๆๆประจำวัน

เด็ดๆๆ  1  เพชรมณี ส.ซันโย  เด็ดมากๆๆๆๆคับในรอบเดือน และมันมีที่มาคับเล่นแล้วได้ตังคับ

เด็ดๆๆๆ  2    เเข้งผีดิบ สุวิทย์ยิม     มวยมาชนะคับ แบบมีที่มาคับ ชื่อก้อบอกแล้วคับชนะด้วยแข้ง

เด็ดๆๆๆๆ  3    สิงห์ดำ โชคกันนะ   มาดีมาสู้ มวยไม่มีนอกในกัน เล่นสิงดำได้เลย รวยๆๆๆๆๆๆ

ทำด้วยใจ ไห้ด้วยใจ จะโกหกกันทำไมไม่ได้เล่นที่เดียวกันสักหน่อย   3 ตัวนี้รับรองไม่ขาดทุน  ทีมงานผมที่ เข้าใจและติดตาม เอาตามนี้คับคัดตัวเด็ดๆทั้งนั้นคับ  ขอบคุนคับ

ชาย ตาคลี

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2012, 11:56 »
เห็นด้วยครับคู่ สิงห์ดํา โชคกันนะ ทรงมวยดีกว่าดักเตะต่อยหมัดดี เตะขาล่าง เข่าในแทงยัด ประเภทไม่กลัวอยู่แล้วมวยเข่ามือดันหน้าแทงยัดเข้าตาต้นๆไปก่อนแน่ปลายๆๆบังไว้หน่อย รุ่งเพชร ไก่ย่างห้าดาวยิม   มวยเข่าอาชีพจะเดินชนตั้งแต่ยก 3 ปลายแรงเข่าล้วนๆๆวันนี้กลัวจะจับไม่ติดจับตีได้ตัวใครตัวมันครับท่านอีกคู่ ฟ้ามงคล ส.จ แดนระยอง มวยซ้ายอาวุธหนักมีศอกซ้าย แต่ไม่ฉลาดอาศัยร่างกายแต่ช้า คู่ชก เกรียงไกล ต.ศิลาชัย ประเภทเตี้ยสั้นเตะขาต่อยหมัดมีศอกสลับเข่าในดูแล้วสู้ได้แน่แข็งแกร่งฉลาดกว่าด้วย ทีเด็ดครับ  สิงห์ดํา  ต้นๆๆ ไปก่อนแน่  เกรียงไกล รองไปเลยไม่ต้องคิดมาก

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 00:13 »
ผิดช่องล่ะตัวคงไม่ว่ากัน  และคงไม่ขาดทุนน่ะคับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal