เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >>> วิเคราะห์เจาะเกมก่อนชก "คู่เอก" 7สี <<< อาทิตย์นี้ !!! ทุกท่านคิดเห็นยังไง  (อ่าน 6840 ครั้ง)

ลุ่มน้ำวัง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 15

เชิญทุกท่านแสดงความคิดเห็น เพื่อเป็นแนวทางประกอบการตัดสินใจในการเล่นครับ

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975

เชิญทุกท่านแสดงความคิดเห็น เพื่อเป็นแนวทางประกอบการตัดสินใจในการเล่นครับ
ของผมไว้พรุ่งนี้นะครับท่านลุ่มน้ำวัง....วันนี้กินไปกระป๋องเดียวเองทำไมมันมึยจังน้อ :Onion-s-97[1]:

ศักดิ์ลีลา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 12
 :dookdik_smile-circle_48[1]:..แง้มก่อนนอนฝัน...เข้าก่อน...ผ่อนทีหลังคราพ  ฤทธิ์...น่ามีพริ๊ก ไม่ขาด นน.นี้ชกบ่อยที่ภูธร... :Onion-s-98[1]:
........... ตอนยังไม่เข้ากรุง โดนเตะเล่นบ่อยรู้กัน ( บ้าน ) สู้ไอ้ ริท ไม่ได้สักขบวนท่า แชมป์อีสานตัวจริงรุ่น 140 ป. ขอบอกๆๆๆ

เซียงเหมี่ยง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
พี่ศักดิ์ง้ามฝาแล้ว แทงเน้นๆเลยทีนี้

sangpachr

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 59
เดอะสตาร์ลูกหนัก เน้นๆ ช้าแต่ชัวร์.ส่วนตัวชอบ. :dookdik_smile-circle_88[1]:

ลุ่มน้ำวัง

• มวยคู่เอก

ครั้งก่อนที่7สีผมดูว่า  เจ้าฤทธิ์ไม่น่าแพ้นะ   
ครั้งนี้ยังดูว่าน่าเล่นจ้าวฤทธิ์เชิงพลิ้วแข้งซ้ายจัด
อาวุธหลากหลายกว่าแถมมีศอกสลับอีกต่างหาก กว่าลูกเทวดาจะถึงตัว
คงน่วมไปซะก่อนเข้าจ้าวฤทธิก่อน มีราคาออกตัวแน่นอน

sangpachr

sangpachr

ช่วยท่านวิเคราะห์คู่ที่ 2 ครับ.

ลุ่มน้ำวัง

• มวยคู่เอก

ครับท่าน sangpachr เอาตามข้อมูลตามสายตาที่มีนะครับ!!!

เพชรช่อฟ้า พีเค.แสนชัยมวยไทยยิม ชื่อค่ายก็บอกแล้วครับว่า เป็นมวยฝีมือแข็งแกร่งแข็งแรง น้ำอดน้ำทนดีเรื่องหัวใจไม่ต้องพูดถึง
เพชรช่อฟ้า ชกครั้งล่าสุดที่7สี พลิกจากที่ตามหลัง 20 ช่วงตัวสับศอกน๊อก "ดอกไม้เงิน" แบบไม่น่าเกิด มีเงื่อนงำจริงๆ
มองเจ้าเพชรชกแล้วฝีมือก็ไม่เท่าไหร่พื้นๆ มวยทรงนี้มักจะแพ้มวยที่ฝีมือดีกว่า ส่วนคู่ชก ป้อมปืน เอกบางไทร
กระดูกดีกว่าเก๋ากว่ากันเยอะ เคยต่อยระดับ" พระจันทร์ฉาย"มาแล้วครับแต่ข่าวว่าหายไปนาน มองดูแล้วยังน่ารอง ป้อมปืน กระดูกการผ่านมวยดีกว่า กว่าจะเดินเข้าถึงตัวคงลำบากหน่อย  คู่นี้หากจะมอง "เพชรช่อฟ้า"ลองดู  "เฉียบคม" เจอจอมโหดเปนไงบ้างดูตัวอย่าง
มวยสไตล์เดียวกันเปะเลย จ้าวเพชรพลัดกันแพ้ชนะกับจ้าวเฉียบแบบสนุกสูสี ลองคิดดูถ้าจ้าวเพชรผ่านป้อมปืนไปได้ คู่ชกคนต่อไปของ

จ้าวเพชรคือใคร???  ไม่รู้ว่าจะสู้กันได้มั้ย   เป็นทัศนะส่วนตัวันะครับ 

เพชรคือใคร???

sangpachr

ขอบคุณท่านมากๆครับ.

ลุ่มน้ำวัง

• มวยคู่เอก

อิ่มครับ คู่2-4 รับเต็มๆ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal