เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ทีมงานมวยดีวิถีไทย กรรมการตัดสินโดนใจ มาพร้อมราคาต่อรอง เเบบ ยกต่อยก กันครับ  (อ่าน 3325 ครั้ง)

mrjoejoeok

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 24

1 สามดี เพชรยินดีอะคาเดมี่

ชนะน็อค ยก 4

เพชรลูกฟ่าง ช.พิณราช

เรตก่อนต่อย เเดงต่อ 3-2 ชื่อชั้นกระดูกมวยดีกว่า ยก 1-2-3 พลิกไปพลิกมา ราคา ยันเเดง 7-4 /2-1
 ยก 4 จากหน้ามือ เป็นหลังเท้า เงินออกมายอม เดินไปโดน สุดท้าย ก็ได้ที่นอน หลับสบาย
------------------------------------------------------------------------------------------------
2 ธนเดช ท.พราน 49

ชนะ

รุ้งนารายณ์ เกียรติหมู่9

เรตก่อนต่อย เสมอเเดง เเต่ในเวที เล่นน้ำเงินกันครับ ยก 1 ไม่ได้เล่น ยก 2 เงินต่อ 7-4 ร้อง 2 รอง
 ยก 3 เงินหนีมากไป เเดงทำได้ ราคาไม่มา เเดงยิ่งทำ ราคาไหลต่อน้ำเงิน กลางยก เเดงโดนหักเหลี่ยมล้มลงไป
 พวกขาใหญ่ได้ที ต่อกันสนุกมือ 4-1/5-1 ต่อเพื่อ อะไรไม่ทราบ ยก 4 เเดงรู้ตัวว่าเป็นรอง ขยันเดิน ขยันตี หมดยกไปก่อน ราคาลดลงเหลือเเค่ เงินต่อ 3-1
 ยก 4 พวกที่ต่อ ราคาเเพง ไว้ออกตัว กันหมด 3-1 ก็รอง 5-2 ก็รอง รองจนไม่มีคนต่อ ช่วงหมดยก น้ำเงินคายฟันยาง ที่มุม  ราคาก็ข้ามมมาเเดง ต่อ 3-1 ในช่วงหมดยก
 ยก 5 เเดงเดินลุย สุดชีวิต ราคาไหลไป 5-1 /10-1/ 20-1    คะเเนน  49-48 ทั้ง 3 เสียง

-----------------------------------------------------------------------------------------------------
3 เอกมงคล ไก่ย่างห้าดาวยิม

เเพ้คะเเนน

วันชนะ อ.บุญช่วย

เรตก่อนต่อย เเดง 5-3 ในเวที ร้องเล่นที่ราคา 7-4 ยก 1-2-3 เเดงต่อตลอด มีคนรองบาง พอได้เล่น
ยก 4 ราคายันเสมอไหนเสมอกัน กลางยก เเดงได้ลูกขยัน น้ำเงินดุอ่อนลงไป อย่างเห็นได้ชัดเจน ราคาไหลไปเเดง มีถึง 10-1 ในบางมุม
 พักให้น้ำ อยู่ดีๆราคาก้ไหลรองๆ 8 ร้อง 6 ร้อง 5 ร้อง อะไรว่ะ มวยพักให้น้ำ ราคาไหลรองได้ยังไง คนข้างๆบอก ออกตัวด้วยน่ะ ออก 5-1 ไป 2 พัน
ยก 5 เเดงเดินๆหยุดๆ น้ำเงิน หยุดๆเดินๆ  คนข้างๆบอก  #ขาใหญ่ นั้งพากษ์หู อยู่ด้วยกันกับผมบอกลูกค้าของเขาไปว่าของส่งเเดง สมาชิก ของส่งเเดง#
ผมเลยออกตัวไปอีกราคา 5-1 ไปอีก2 พัน หมดยก เดินก็ใบคะเเนน ระว่างกำลังจะจ่ายเงินกัน ในเวที มองว่า เงินเเพ้เยอะ ไปไหม ครับพี่น้อง กรรมการชูสวน  จบข่าว !!

49-48 /49-48-/49-48/   2 ต่อ 1 เสียง
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

4 หนุมาน เอฟ.เอ.กรุ๊ป

เเพ้

พรเสน่ห์ ส.ภูมิภัทร

ยก 1 ราคาเสมอเงิน เพราะได้ใหญ่ ยก 2-3- ราคาอยู่น้ำเงิน เเข็งมากๆ เเดงทำได้ ราคารอน้ำเงิน
 ยก 4 เเดงทำได้ชัดเจนมากๆ กลางยก มีถึง 7-1  /8-1 เเปลกอีกเเล้ว ครับท่าน ก่อนหมดยก ราคาไหลรองน้ำเงินอีกครั้ง 5 ร้อง 3 ร้อง 2 ร้อง เสมอเเดง
 ยก 5 ชิงดำ ราคายันเเดง 5-4 /3-2 เเต่พอหมดยก ราคาข้าม ไปน้ำเงิน เสมอเงินๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เเปลกเเต่จริง ดูเเดงชนะเยอะมาก เเต่ช่วงพักยก
 ราคา มันลดลงได้ยังไง หรือว่า ใช้หนี้ คู่ที่ ชูสวน ครับ ท่าน   กรรมกวย หัวคาน  ( ห้าผวน น่ะครับ )

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

mrjoejoeok

• ชอบกด Like + 24

เเก้ไขคะเเนน คู่ 3 ครับ 49-48 1เสียง 48-49  2 เสียงครับ

เงินชนะ 2-1 เสียงครับ

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ครับสองคู่นี้พี่ก้อโดนเต็มๆเลยเซ็งไก่... :Onion-s-49[1]:

ลมทะเล

• ชอบกด Like + 25
ท่านโจ...(ช่อง11)

คู่ที่ราคาจริง สมน้ำสมเนื้อ เล่นกันตามอาวุธและอาการ คือ คู่1. คู่เดียวครับ(ตามสายตา)

คู่2.ราคาแปลกๆ แปลกเพราะอะไรเหรอ..คือดูจากน้ำหนักหลังชั่งนะ เงินมาขาดตั้งเยอะ ทำไมยก1-2ราคาจึงดันไปอยู่เงินได้ ทั้งๆที่เคยแพ้ขาด..และมาน้ำหนักไม่ดี..นี้ไม่แปลกเหรอ ผมได้ยินราคาตอนเปิดร้องเล่นยังตกใจ ส.แดง5-4รองๆๆ...และราคาก็พยายามมาเงินจังเลย..หมด3นกดูเงินไม่น่าหนีรอดเข่าไปได้ ขยับต่อแดงที2-1/5-2รอง...แต่เหตุการณืและราคามาขยับข้ามไปเงินเลยในช่วง15วิของยก4. ก็เห็นๆอยู่ว่าแดงพยายามเดินๆๆจับคว้าคอกดได้แล้วกะลังจะยัดเข่าแต่กรรมการเข่้ามากด ดอกนี้แท้ๆ ลูกกดลูกนี้จริงๆ เซียนน้อยใหญ่เขามองว่ากรรมการเอาเงินครับ ราคาจึงค่อยๆไหลรองอย่างรวดเร็วและข้ามไปเป็นเงินต่อรวดเดียว2-1..ขยับ3/1..แดงเหมือนรู้ตัวจึงเดินเร็วขึ้นลูกเขย่งขาบอกตรงมันไม่ค่อยสวยเขย่งเขาประชิดเพื่อจับในแต่โดนเงินต่อย+ถีบ และตั้งขวางคาไว้ทำให้แดงทำไรไม่ถนัด ราคาเลยขยับ4-1/5-1...แต่ช่วงนาทีสุดท้ายแดงแก้ทางโดยเขย่งเข้าไปแต่เปลี่ยนเป็นเตะนำ+ถีบทำลายจังหวะและจับคอเด้ง+แทง..บ้างจะหวัดโดนขวางก็เร่งต่อยแก้ทาง ลูกนี้ทำให้เงินพะวง..โดนไป2-3ชุดออกอาการยอมและกรรมการก็ปล่อยๆๆให้จับให้แทงตามสบาย...จนกระทั้งดดนท่าเก็บสบู่นั้นแหละคือ เสียหายมากมาย...ไฮไลด์ที่ราคาไปเงินไกลเกินเพราะ กรรมการกดเงินตอน15วิแรกของยก4....ซึ่งสุดท้ายท้ายสุดก็เหมือนเดิม ราคามันแปลกคนก็ระแวง กรรมการหลอกว่าช่วยอีก..

คู่3....ท่านทั้งหลายที่ไม่เคยดูวันชนะอาจมองว่าแดงชนะเยอะ..แต่มวยตัวนี้(วันชนะ)สู้จริง-หน้าเสื่อแข็ง-ความหน้าเชื่อถือดี-มวยเทพอะครับ แต่ ใจไม่ค่อยดีเท่านั้น  และทำท่านต่อร้องมานักต่อนัก เขาจะชกอย่างนี้ตลอด มวยเข่าถ้าไม่มาเป็นชุดๆ เข่าต่อเนื่อง..มาเสียรูปเสียเหลี่ยมให้เห็น ลัดเอวแล้วตีไม่ได้ แพ้เขาประจำ สายตาผม(ผมไม่ค่อยได้ดู)..ดูแวบๆผ่านไปมา ดูว่าสูสีครับ..เหลี่ยม+รูปมวยแพ้วันชนะด้วย(อย่าหัดตูดให้คู่ชก) จะว่ากรรมการชูสวน..ถ้าท่านคิดอย่างนี้ เจอมวยลักษณะนี้อีกและต่อเก็บ ท่านก็จะเจ็บๆๆไปตลอดการ ผมมองวันชนะไม่แพ้ ถ้าผมอยู่แดง..ผมจะบังกิน2ข้างและเน้นมาทางวันชนะครับ..ขนาดผมเล่นซื้อขายราคา..ผมยังเอาส่วนเหลือทั้งหมดโต๊ดวันชนะเลยครับมองไม่แพ้ เลยเหลือมากกว่าเดิม..(มีคนบอกว่า ถ้ามองว่าชนะให้เอาเข่งไปใส่..ผมมองหน้าเขาและไม่อย่าสู่รู้ เพราะสนามใหญ่จบคู่นี้ ท่านต่อกลับบ้านกันแล้วคนต่อหายหมดแทบไม่เหลือคน หมดตูด มวยคู่หลังหมด2ยก ยังจ่ายตังค์กันไม่เสร็จแล้วจะมาว่าผมมองอย่างนี้คนเดียวเหรอ555)..

คู่4(มวยเด็กๆเล็กๆ)..ตามสายตาของคนเล่นสนามใหญ่ มวยเด็กๆใหม่ๆ ต้องเล่นที่ความเป็นมวย-ฝีมือมวย ออกลูกเก๋าๆ มวยเด็กเขาเล่นกันทรงนี้..แล้วราคาและรูปแบบการเล่นก็เป็นอย่างนี้จริงๆ แต่ผมมองและอ่านไปทาง ลูกดื้อ ลูกโต้ แหลม+ลึก(ขวางก็แทงถึง)..ราคาคู่นี้ ดันไปทางฝีมือมวยชัดๆ..มาแดงตลอด ผมเข้าเงินไปราคาเสมอ ยืนแข็งเลย..จำใจสู้(มองคนละมุม)..และแล้วก็เห็นลูกยุบย่น..ดื้อด้านตื้อ แทงลึกสำแดงเดช ชนะไปในที่สุด..นี้ถ้าเป็นมวย 108-115 ป. เขาต้องเล่นมวยตัวใหญ๋อะครับ นี้เป็นมวยเด็กราคาเลยแปลกๆ คงลืมไปกันมั้ง แดงแพ้น็อคมาพักไม่เท่าไหร่ ร่างกายจะขนาดไหนเชียว..อีกจุดหนึ่ง จุดเล็กๆที่ต้องพึงคิดตรึกตรอง..

ทั้งนี้และทั้งนั้นนี้คือมุมมอง
1.น้ำหนักหลังชั่ง+กรรมการ(คู่2.)
2.ลูกขยัน+ความต่อเนื่อง กะ ลูกเหลี่ยม+ทรงมวย...////ความน่าเชื่อถือ+หน้าเสื่อ(คู่3.)
3.มวยเล็กๆซึ่งยังใหม่+อาวุธมวย/หัวใจเด็กๆ(คู่4.)

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal