เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง3+7เสาร์-อาทิตย์ที่2-3ส.ค.57>!!<  (อ่าน 28548 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
มาแล้วครับมวยรอบปูนเสือ....ชอบใครกันบ้างครับทุกท่าน :Onion-s-97[1]:

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:=ช่อง3 ชอบหมากแหลก ช่อง7 ลมหวยจัดหนัก ๆ

สนทะเล

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:=ช่อง3 ชอบหมากแหลก ช่อง7 ลมหวยจัดหนัก ๆ
จัดไปครับผม  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
 ....มีดีมาบอก1คู่ครับสำหรับอาทิตย์นี้ เน้นๆครับ...

สนทะเล

คู่มวยช่อง7สี อาทิตย์ที่ 3ส.ค.57 ล่าสุดน่าจะตามนี้
1.มเหศักดิ์ พิทักษ์ป่าผาแดง vs เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ 118 ป.

2.ลูกกรมหลวง ดาษป๋อมมหาชัย vs ลมหวน ศิษย์ลมหนาว 118 ป.

3.สตาร์บอย เซ็งซิ้มอิ๊วยิม vs เจนณรงค์ ต.ทักษิณ 129ป.

4.ฉลามทอง ศิษย์ป๋านนท์ vs ชูเจริญ ดาษรันสารคาม 133 ป.

5.เพชรบ้านเก่า ต.ทักษิณ vs เพชรบ้านไผ่ ส.คำสิงห์ 116ป.

สนทะเล

เผื่อได้ดูคู่ที่5 ฝากเชียร์...
คู่ที่5 ก้อน่าสนใจนะครับ....
เพชรเมืองเก่า ต.ทักษิณ
มวยจากป่าพยอม พัทลุง เป็นมวยรูปร่างเตี้ยล่ำ หลักเหลี่ยม ฝีมือดี หมัดต่อยได้แรงได้ที่3มวยรอบช่องฟาร์มชาแนลครับผม โดย ชนะน็อก เต็มร้อย ศูนย์กีฬาบ้านนาสาร ยก 4.....ส่วนแชมป์คือ สิงห์พิฆาต ส.ชัยเจริญ ครับชนะน็อค เหลี่ยมเพชร เกียรติบ้านหลา ยก1

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
สวัสดีครับพี่สนเกาะติดเช่นเคยครับชอบใหนบ้างพี่เสาร์-ทิตย์นี้รอเหมือนเดิม :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

สนทะเล

สบายดีน้องเพชรเมืองโอ่ง เมืองคนงามราชบุรี55....เสาร์-อาทิตย์นี้โปรดติดตามในกระทู้ได้นะ..มีให้แน่ๆ1ตัวครับผมน้องบ่าว :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

สนทะเล

สวัสดีครับน้องS สบายดีใหม......หายเงียบไปเลย อย่าลืมมีดีมากระซิบดังๆบอกพี่ด้วยนะ..

S ห้องแซง

สบายดีครับ พี่สน....9กะรัต ครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

สบายดีครับ พี่สน....9กะรัต ครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
ขอบคุณครับน้องS :Onion-s-25[1]: :Onion-s-25[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ขอบคุณครับท่าน สน น้อง อุ๊ น้อง s มวย 10 คู่แพ้ 1 คู่ ให้ผมหัวเราะบ้าง 55555555555

S ห้องแซง

ขอบคุณครับน้องS :Onion-s-25[1]: :Onion-s-25[1]:
เกมการชก มเหศักดิ์    คงเตรียมแก้ทางมาสู้เต็มที่  แต่จะแพ้ธรรมชาติ ครับ พี่สน :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

S ห้องแซง

ขอบคุณครับท่าน สน น้อง อุ๊ น้อง s มวย 10 คู่แพ้ 1 คู่ ให้ผมหัวเราะบ้าง 55555555555
:Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:ก่อนชก เวลาเก่าครับ อ้ายKom :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

ท่านคมรวยเลยอะดิครับ555 อย่าลืมนะครับรอคู่3ท่านคมอยู่ด้วยครับ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

เกมการชก มเหศักดิ์    คงเตรียมแก้ทางมาสู้เต็มที่  แต่จะแพ้ธรรมชาติ ครับ พี่สน :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:
ครับปูนเสือพี่มีมาฝาก1คู่เช่นกัน เจอกันหลังชั่งเลยครับน้องS+ท่านคม

S ห้องแซง

่joss

• ชอบกด Like + 71

สนทะเล

ไม่กล้าใช้คำว่าเด็ดนะ พลาดมารับผิดชอบไม่ใหวจริงๆสำหรับท่านที่ติดตามและเชื่อใจกัน เอาเป็นว่า เน้นๆ หรือน่าเล่นดีกว่านะครับ น้องจอสให้ทัศนะยิงน้ำ
มาอีก1ท่านแล้ว ขอบคุณน้องจอสด้วยครับที่ร่วมแสดงทัศนะกันเข้ามา.....ยินดีรับฟังทุกความคิดเห็นครับผม :Onion-s-97[1]:

่joss

• ชอบกด Like + 71
แค่ชอบครับพี่สน ราคาดี บังหมด
มีแต่คู่เอกช่อง 11 ครัช ออกตัวไม่ได้
บวกแบบงงๆ 555 แต่มาเสียคู่ 4 เพราะ
มัวแต่สั่งน้ำ ราคาไหลเร็วกว่าเดอะฟาสอีก
กรรมเวร

สนทะเล

พี่สิโดนไปทั้งคู่เลย เอกมงคล+หนุมาน แหะๆ พูดไม่ออกบอกไม่ถูกครับน้องจอส :Onion-s-97[1]:

คน หลังเขา

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
 :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]:
ช่อง หอยม่วงโดนเหมื่อนกันครับสองคู่ ตอนนี้ผมยังรักษาแผลไม่หายเลย

สนทะเล

ครับท่านคนหลังเขา ใครบ้างจะคิดว่าจะเป็นไปได้วันนั้นผมกดเต็มที่ไม่มีบังเลย แต่เหนือฟ้าก้อยังมีฟ้าจริงๆครับ ถูกผิดให้สังคมตัดสินครับ แค่สงสัยว่าตกลงผมดูมวยไม่เป็นหรือว่า................อิอิ แต่ก้ออย่างว่าละครับ...อย่าว่าช่องหอยม่วงเลย.....ช่อง7เองก้อมีให้เห็นบ่อยครับ บ่อยครั้งมวยในคาถาตัวเองแพ้แค่ทำหน้าตาออกทีวีว่าเครียดแต่เบื้องลึกรับเต็มๆก้อมีเยอะครับเขาเลยบอกว่ามวยทุกวันนี้เพราะคำว่า"เงิน"ตัวเดียวแท้ๆครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ชาญ อิสระ

• ชอบกด Like + 10
สวัสดีครับพี่สน ไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาทักทายครับ แต่ก็ติดตามผลงานพี่ตลอดครับ คู่แรกช่องเจ็ดมองว่าแพ้ธรรมชาติครับเล็กชนใหญ่หารูชนะยาก เก้ากะรัตใสสุดครับ คู่สองชอบลูกกรมหลวงครับรูปร่างไม่ห่างกันมากฝีมือกระดูกไม่เป็นรอง เป็นรองรองไปครับ แต่ก็จะรอพี่สนอีกทีครับ

ม้าบักจ้อน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 19
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_93[1]:รอคับท่าน  ผมฝากคู่เอก   ไม่ต้องบังครับ   จากใจ  คับ    จัดมาเหมือนเดิมคับ

สนทะเล

สวัสดีครับพี่สน ไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาทักทายครับ แต่ก็ติดตามผลงานพี่ตลอดครับ คู่แรกช่องเจ็ดมองว่าแพ้ธรรมชาติครับเล็กชนใหญ่หารูชนะยาก เก้ากะรัตใสสุดครับ คู่สองชอบลูกกรมหลวงครับรูปร่างไม่ห่างกันมากฝีมือกระดูกไม่เป็นรอง เป็นรองรองไปครับ แต่ก็จะรอพี่สนอีกทีครับ
สวัสดีครับน้อง ชาญ อิสระ หายหน้าหายตาไปเลยนะ55 สบายดีนะครับผม......ขอบคุณครับที่เข้ามาร่วมแสดงทัศนะร่วมกันครับใกล้ๆวันชกจะเข้ามาเน้นย้ำกันอีกครั้ง ถ้าตรงกันก้อจัดได้เลย :Onion-s-97[1]:

ศักดิ์ลีลา

• ชอบกด Like + 12
 :dookdik_smile-circle_48[1]:..จัดมาเน้นๆเลย ( คู่หู ) อยากชวนท่านไปลงขัน 10 เซียนไปนำบ่อจร้า  :dookdik_smile-circle_51[1]:เปิดรับแล้วเด้อ

สนทะเล

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_93[1]:รอคับท่าน  ผมฝากคู่เอก   ไม่ต้องบังครับ   จากใจ  คับ    จัดมาเหมือนเดิมคับ
ครับท่านม้าบักจ้อนคู่เอกผมรอนะครับ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

:dookdik_smile-circle_48[1]:..จัดมาเน้นๆเลย ( คู่หู ) อยากชวนท่านไปลงขัน 10 เซียนไปนำบ่อจร้า  :dookdik_smile-circle_51[1]:เปิดรับแล้วเด้อ
สวัสดีครับท่านคู่หู ท่านผู้พันดีกรีรองแชมป์10เซียนเวปเพื่อนบ้านของเรา ขอบอกว่าไม่ธรรมดาจริงๆครับ ส่วนสมัครแข่งขอคิดดูก่อนครับท่านคู่หูวันอาทิตย์นี้น่าจะทราบผลครับ ขอบคุณครับ//

3สีมีในใจบ้างยังท่านพี่ :Onion-s-113[1]:

สนทะเล

ช่อง3...ชอบ...ศิริมงคล ศิษย์อานุภาพ
จัดไปก่อนครับ1ตัว มวยเข่าแข็งแรงแข็งแกร่งเหลี่ยมเชิงน้อยกว่า....ต้นๆอาจต้องทำใจนิดนึงแต่ปลายแรงกว่าเรียกว่าสู้ดีมีฮึดตลอดและที่สำคัญเคยชนะคู่ชกมาแล้ว  :Onion-s-97[1]:

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
ฝาก เจน นะ. รง ด้วยคับพี่สน :Onion-s-90[1]:

บ้านหม้อ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
ลมหวลผ่านปล่าวครับนายหัวสนทะเล

fongkaew

• ชอบกด Like + 16
มาเเร้ววครับ ผมเเฟนคลับตัวจริงท่านสนรอออออยุ่ครับ จัดเต็มทุกอาทิตย์ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

สวัสดีตอนสายๆครับน้องบ้านใหญ่FC(น้องไก่)....ท่านบ้านหมอ...และ...ท่านfongkaew
ไฟท์นี้เจ้าตาร์บอยซ้อมดีมากๆครับปล้ำกับพวกสะเก็ดดาวนู่น ....คู่นี้เท่าที่ทราบมาเจ้าเจนไม่เคยเอาชนะได้เลยสักครั้งที่เจอกันมา......คู่นี้ผมมีตัวชอบในใจแล้วครับเช้าวันชกหลังชั่งจะมายืนยันอีกครั้งครับผม ขอบคุณครับ :Onion-s-97[1]:

sangpachr

• ชอบกด Like + 59
ยังชอบสตาร์บอยอยู่ครับ.

สนทะเล

อินทรีแดง2014

• ชอบกด Like + 10
สุดยอดครับพี่ชายอีก1กำลังใจพิเศษใส่ไข่2ใบครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

สุดยอดครับพี่ชายอีก1กำลังใจพิเศษใส่ไข่2ใบครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
ขอบคุณครับน้องอินทรีย์แดง :Onion-s-97[1]:

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
บักจ่อย สภาพไม่ดี สมช ระวัง

สนทะเล

บักจ่อย สภาพไม่ดี สมช ระวัง
ขอบคุณครับท่านคนธรรม :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

มวยชอบช่อง3 วันเสาร์ที่2 ส.ค.57 เวทีอ้อมน้อย

/ หมากแหลก ศิษย์อิติสุคโต
นักชกจากบุรีรมย์ แต่ไปทำการฟิตซ้อมที่ค่าย อิติสุคโต ประจวบ ดีกรีแชมป์126ป.อ้อมน้อย เป็นมวยจังหวะฝีมือดีโดยเฉพาะลูกเตะที่ออกได้แม่นและรวดเร็ว
วงในเหนียวแน่น รูปร่างเสียเปรียบพอสมควร ส่วนคู่ชกเป็นมวยจังหวะฝีมือเช่นกันแต่มองว่าประหยัดอาวุธไปหน่อย เจอกับมวยคนจัดมองว่าลำบากแน่ๆ
คู่นี้ขอไปที่มวยคนจัดครับ หน้าเสื่อดีมีชัยไปกว่าครึ่ง "หมากแหลก"

/ ยอดปาดังห์ เกียรติบรรจง (เหลี่ยมธนวัฒน์)
      นักชกจากอ.สะเดา สงขลา ตัวนี้หลักเหลี่ยมฝีมือดีจัดจ้านการออกอาวุธคล่องแคล่วรวดเร็วกว่ากระดูกการผ่านมวยผ่านตัวดีๆมาเยอะ.....
วันนี้ได้เปรียบรูปร่างสูงยาวกว่า..แต่ปลายๆมักมีแผ่ววันนี้ถ้าไม่หมดดีกว่าแน่ส่วนคู่ชก เชอร์รี่ นักชกจากกาสิน เป็นมวยบู้สูทรหดอดทน
ปลายๆแกร่งเข่าในเหนียวแน่น วันนี้ฝีมือเจอม้าตีนปลายยังชอบไปที่ "ยอดปาดังห์" มากกว่า

/ศิริมงคล ศิษย์อนุภาพ
มวยจากชัยภูมิรูปร่างสูงยาวกว่าเชิงไม่ค่อยมี...เข่าในเหนียวแน่น..ส่วนคู่ชกเป็นมวยหลักเหลี่ยมฝีมือดีแต่เล็กกว่าต้นๆไปก่อนแน่ ปลายๆโดนปล้ำฟัดมัดตีหมดเหมือนเดิม

/ดาราเดช วัฒน์พะเยายิม
  คู่4 ช่อง3 อตร.มากๆ ดาราเดชฟอร์มหลังเข้าที่2ตลอดเป็นมวยทีฝีมือไม่เท่าไรแต่ได้เปรียบกระดูกมวยที่มองว่ายังดีกว่า วันนี้จะชนะได้ต้องเดินบี้เดินเบียดให้คู่ชก
ย่นยุบให้ได้ จัดไปครับ "ดาราเดช" ขอผมเกิดบ้างนะ55(วันนี้วันเสาร์ นายทะเบียนจะรับแจ้งมั้ยน้อ อิอิ)
-------------------------------------
เน้นๆ*/ ยอดปาดังห์ เกียรติบรรจง **
        /  ศิริมงคล ศิษย์อานุภาพ*
----------------------------------------
น่ารอง*/ หมากแหลก ศิษย์อิติสุคโต มวยในเครือคนจัด

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

มวยชอบช่อง3 วันเสาร์ที่2 ส.ค.57 เวทีอ้อมน้อย

นักชกจากบุรีรมย์ แต่ไปทำการฟิตซ้อมที่ค่าย อิติสุคโต ประจวบ ดีกรีแชมป์126ป.อ้อมน้อย เป็นมวยจังหวะฝีมือดีโดยเฉพาะลูกเตะที่ออกได้แม่นและรวดเร็ว
วงในเหนียวแน่น รูปร่างเสียเปรียบพอสมควร ส่วนคู่ชกเป็นมวยจังหวะฝีมือเช่นกันแต่มองว่าประหยัดอาวุธไปหน่อย เจอกับมวยคนจัดมองว่าลำบากแน่ๆ
คู่นี้ขอไปที่มวยคนจัดครับ หน้าเสื่อดีมีชัยไปกว่าครึ่ง "หมากแหลก"

/ ยอดปาดังห์ เกียรติบรรจง (เหลี่ยมธนวัฒน์)
      นักชกจากอ.สะเดา สงขลา ตัวนี้หลักเหลี่ยมฝีมือดีจัดจ้านการออกอาวุธคล่องแคล่วรวดเร็วกว่ากระดูกการผ่านมวยผ่านตัวดีๆมาเยอะ.....
วันนี้ได้เปรียบรูปร่างสูงยาวกว่า..แต่ปลายๆมักมีแผ่ววันนี้ถ้าไม่หมดดีกว่าแน่ส่วนคู่ชก เชอร์รี่ นักชกจากกาสิน เป็นมวยบู้สูทรหดอดทน
ปลายๆแกร่งเข่าในเหนียวแน่น วันนี้ฝีมือเจอม้าตีนปลายยังชอบไปที่ "ยอดปาดังห์" มากกว่า

มวยจากชัยภูมิรูปร่างสูงยาวกว่าเชิงไม่ค่อยมี...เข่าในเหนียวแน่น..ส่วนคู่ชกเป็นมวยหลักเหลี่ยมฝีมือดีแต่เล็กกว่าต้นๆไปก่อนแน่ ปลายๆโดนปล้ำฟัดมัดตีหมดเหมือนเดิม

คู่4 ช่อง3 อตร.มากๆ ดาราเดชฟอร์มหลังเข้าที่2ตลอดเป็นมวยทีฝีมือไม่เท่าไรแต่ได้เปรียบกระดูกมวยที่มองว่ายังดีกว่า วันนี้จะชนะได้ต้องเดินบี้เดินเบียดให้คู่ชก
ย่นยุบให้ได้ จัดไปครับ "ดาราเดช" ขอผมเกิดบ้างนะ55(วันนี้วันเสาร์ นายทะเบียนจะรับแจ้งมั้ยน้อ อิอิ)
-------------------------------------
เน้นๆ*/ ยอดปาดังห์ เกียรติบรรจง **
        /  ศิริมงคล ศิษย์อานุภาพ*
----------------------------------------
น่ารอง*/ หมากแหลก ศิษย์อิติสุคโต มวยในเครือคนจัด

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
ขอบคุณคับนายหัวสนทะเล  ช่อง3:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
วันนี้มีตัวเล่นTGNมั๊ยคับขอคำชี้แนะด้วย

สนทะเล

ขอบคุณทุกๆแรงใจครับ วันนี้TGN ตามนี้นะครับ...

มวยชอบTGN เสาร์ที่ 2 ส.ค.57 เวลา 16.00 น.
เวทีมวยลุมพินี
/ ยอดภพ ซากามิ มวยเตะต่อยหนักหน่วงเคยแพ้มาแต่วันนี้ตั้งใจมาแก้มือ..จัดไป
/ วันชนะ อ.เมืองกันตัง (เกียรติเจริญชัย) มวยรอบไทยประกันชีวิต มวยเข่าสูงยาวใจสู้บู้ดีมีฮึดตลอดการผ่านมวยมองว่าดีกว่า
/ เพชรกัญทัศน์ ศิษย์เสธ.เนตร มวยหลักเหลี่ยมฝีมือดี กระดูกการผ่านมวยดีใจสู้บู้ทรหด
/ ศรีณรงค์ ภ.ศรีสุขกาญจน์ เก๋าจัดจ้าน ยืนระยะดีกว่า

เน้นๆ */วันชนะ อ.เมืองกันตัง (เกียรติเจริญชัย)
          / ศรีณรงค์ ภ.ศรีสุขกาญจน์

สนทะเล

วันชนะ อ.เมืองกันตัง ขอบคุณรูปภาพ จากน้องเอ่ย หมูอยู่ตึก....ครับผม

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240

/  ศิริมงคล ศิษย์อานุภาพ[/size :dookdik_smile-circle_58[1]:]*

[/quot

e]
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

S ห้องแซง

สนทะเล

ขอบคุณครับทุกกำลังใจ วันนี้คู่5 -TGNประกายเพชรเล็ก(แดง) เล็กกว่าบานทุ่ง แต่เงินหายไปนาน นึกว่าจะโดนสะแล้วที่ใหนได้แดงบดอยู่เลย :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

Kom

• ชอบกด Like + 543
ขอบคุุณครับท่าน สน :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

ขอบคุุณครับท่าน สน :Onion-s-160[1]:
ถึงท่านคม ผมรอข้อมูลจากท่านคมอยู่เสมอนะครับ กลับมาด่วนเลยนะ... :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal