เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ZOOM ZOOM มวยสู้คู่เปิดหัวช่อง 3 ..2 ส.ค. 57...ดูข้อมูลเด็ดได้ที่นี่...  (อ่าน 17397 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
              อย่าตกใจนะครับ..ที่ผมจั่วหัวคัทเอ๊าท์ว่า..อยากเจอแบบไหนเลือกเอา...ไม่มีอะไรในกอไผ่...ใครจะบ้าเลือกลูกระเบิดเล่าครับ..
               ผมเพียงเปรียบเทียบว่า มวยคู่เปิดหัวเสาร์นี้...ทั้ง หมากแหลก ศิษย์อิติสุคโต และ ศักดิ์มงคล 96 ปีนัง  เป็นมวยที่ออกอาวุธได้หนักแน่นรุนแรงทั้งคู่     ใครเจอใครแบบไม่บังไม่โต้..ยุบซิครับ...

หมากแหลก..โคตรเก๋าส์ ชกมานานหลายปี  พี่น้องจอตู้รู้จักดี   เพราะนักชกในคาถาของจ่าทุยคนนี้..หมอชกประจำที่ช่อง 3...แต่ว่าหลังคว้าแชมป์ 126 ปอนด์ ได้แล้ว หมอก็ห่างตู้ไปซะยังงั้น    ไปชกที่เวทีมาตรฐาน รดน. 2 หน ก็เข้าที่ 2 หมด     จะว่าไปแล้ว หมากแหลกเป็นมวยที่หลักเหลี่ยมดี มีลูกเตะที่หนักหน่วง วงในก็มีตีสู้   ....เสาร์นี้กลับถิ่นเก่า สภาพแวดล้อม ดีกว่าคู่ชกแน่นอน
             ศักดิ์มงคล 96 ปีนัง...รายนี้ก็เก๋าส์เกมไม่ใช่เล่น     เมื่อก่อนเห็นชกออกตู้ช่อง 9...ฝีไม้ลายมือฉกาจฉกรรจ์  ประสบการณ์บนเวทีไม่เป็นรองหมากแหลก      ระยะหลังทำฟอร์มสวยหรูชนะมา 3 ไฟต์รวด..ทีเด็ดของศักดิ์มงคลคือ เป็นมวยเข่าในเหนียวหนึบ ซึ่งหมากแหลกไม่ค่อยชอบซักเท่าไหร่...ต้องตามชมครับว่าการมาชกช่อง 3 ครั้งแรก จะทำผลงานได้ดีแค่ไหน...
             ติดตามข้อมูลจาก ZOOM ZOOM..ได้ทุกวัน...ส่วนใครจะได้รับการชูมือ...รอดูคำตอบในยูทูปนะครับ..เสาร์นี้น่าจะกินเต็มนะ..ขอบอก..ขอบอก..
             ท่านใดคิดเห็นอย่างไรกับมวยคู่นี้  เชิญออกความเห็นได้ตามสบายครับ....เพื่อพี่น้องเราจะได้ตัดสินใจได้แบบไม่ลังเล เมื่อออกรบหน้าตู้งัยครับ...
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ดูหน้า ดูตา กันให้ชัดๆ....ไฟต์นี้บอกได้เลย เก๋าส์ เจอ เก๋าส์...ท่านว่าเก๋าส์ไหนจะเข้าวินล่ะ...หมากแหลก หรือ ศักดิ์มงคล....
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

ดู หมากแหลก ชกกับ เพชรทักษิณ....เชิญครับ
เพชรทักษิณ vs หมากแหลก : 19 ก.ย.56

ไฟหนาว

เรามาดูสไตล์การชกของ ศักดิ์มงคล  96 ปีนัง ในไฟต์ที่ชกกับ สิบหมื่น.....ดูจบแล้ว บอกผมด้วยว่า ชกแบบนี้สู้หมากแหลกได้หรือไม่...

ศักดิ์มงคล vs สิบหมื่น / Sakmongkol vs Sibmueun | 17 Mar 2014

ไฟหนาว

มวยคู่4  ช่อง3  สำหรับเสาร์นี้ ระวังมวยที่เป็นต่อด้วยครับ...
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

หมากแหลก ชกกับ เด่นหนองแก..   ไฟต์ล่าสุดครับ

หมากแหลก vs เด่นหนองแก / Mhaklhak vs Dhennonggae | 17 Mar 2014

ไฟหนาว

ศักดิ์มงคล  ชนกับ  ฟ้าแดนเหนือ  ศิษย์ซ้ออึ่ง.....คลิกดูเ้ลยครับ....
       วันเสาร์ศักดิ์มงคล ชกกับ หมาหแหลก เป็นคู่แรก  ท่านชอบใครครับ
ศักดิ์มงคล vs ฟ้าแดนเหนือ / Sukmongkol vs Faadannuer | 17 FEB 2014

ไฟหนาว

ศึกจ้าวมวยไทย 4 คู่ เสาร์นี้..มีมวยพลิกแน่นอนครับ...ส่วนจะเป็นคู่ไหนบ้าง ผมจะ ZOOM ZOOM..มาบอกให้ครับ

ไฟหนาว

.....

ไฟหนาว

อย่าลืมดูยูทูป พิเศษสำหรับแฟนคลับนะครับ  บอกตรงๆว่า เสาร์นี้เล่นยากจุงเบย......

ไฟหนาว

ช่อง 3 เสาร์นี้  มีอยู่คู่หนึ่งที่ผมมองว่า..น่าจะเคี้ยวได้ลื่นคอ...รอดูครับว่าคู่ไหน....

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
รอครับลูกพี่
มารอแต่เมื่อวานแล้วละ
จัดหนักจัดเต็ม (200) /คู่ ถ้าต่อแพงหมดสิทธิ์เล่น 5555
รอครับพี่ไฟหนาว
[/color]

อ๊อดหมูสด..

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 17
 :Onion-s-97[1]:ครับ ขอบคุณครับท่านไฟหนาว :Onion-s-97[1]:ผมจะรอครับ

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
คู่แรก 96 ปีนังตัวนี้เป็นมวยเก่ง ธรรมชาติ รุ่นเดียวกันไม่มีราคารอง เป็นต่อตลอด แพ้แพ้พลิก สำคัญวีคก่อน เอากงจักรเป็นดอกบัวมาให้กินแล้ว วีคนี้ทีม 96 ปีนังเอาคืนครับ

ไฟหนาว

http://][/img]
ZOOM ZOOM คู่1 ช่อง3 2สค57

ไฟหนาว

ผลการชั่งน้ำหนักเมื่อเช้า สำหรับคู่เปิดหัวช่อง 3..
     พิกัด 126 ป.     หมากแหลกมาเท่าพิกัด     ส่วนศักดิ์มงคล มา 125.2    ขาดไป .8      ผมยืนยันมวยที่ฟันธงไว้ในยูทูปครับ....หากชอบก็ไปด้วยกันครับ...มวยคู่นี้คู่คี่ อยู่ที่จังหวะใครดีกว่ากัน...

ไฟหนาว

ดูหุ่นกันจะๆ  มวยคู่แรกช่อง 3.....ขอบคุณมวยไทยรายวันครับ

ไฟหนาว

.....เอามาฝากครับ คู่เอกวันนี้....ขอบคุณมวยไทยรายวันครับ

ไฟหนาว

ราคาเรตขณะนี้
คู่เปิดหัว...ศักดิ์มงคล ต่อ 10-9.....แปลกจัง....

:Onion-s-26[1]:

saroj

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 6
ขอพิเศษ3คู่ตรงๆๆครับจารย์

ไฟหนาว

ขอพิเศษ3คู่ตรงๆๆครับจารย์
             10.00 น. ลงให้่ครับ...บอกก่อนนะว่า วันนี้ มวยสูสีมาก..50-50 หลายคู่....มวยที่ผมให้ไม่โบ๋..มีโอกาสพลิก  แต่ผมก็มองว่าโอกาสชนะมีสูง   ขอบคุณที่ติดตามผลงานครับ... ฝากแฟนคลับ รอ...แป๊บเดียว....

ไฟหนาว

มาแล้วยูทูปพิเศษ เพื่อแฟนคลับของผม..ท่านใดที่กล้าได้กล้าเสีย..เราไปด้วยกัน คลิกเลยครับ ใช้เวลาแค่ 48 วินาทีเท่านั้น....
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
รอง2 เต็ง1 ช่อง3

ไฟหนาว

คู่แรกชักมีปัญหา...ฝากพี่น้องพิจารณาด้วยครับ...
ราคาเรต ไหลต่อ ศักดิ์มงคล ด้านเดียว...อาจมี โ่..มีไล่..หมากแหลก...จับตาดูดีๆครับ
สำหรับมวยที่ผมฟันธงไว้ ใครยังไม่ได้ดู..คลิกเลยครับ

รอง2 เต็ง1 ช่อง3

ไฟหนาว

ฝากไว้ก่อนไปตู้...
ศักดิ์มงคล+ยอดปาดังห์+ศิริมงคล+เพชรจอมบึง.....โชคดีนะครับ....
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

saroj

ขอบคุณครับตามครับ

่joss

• ชอบกด Like + 71

saroj

สุดยอดอ.จารย์เข้า3ผิด1
ผิดคู่4สรุปบวก2oooบาทไทยครับสุดยอดครับ

ไอยรา

• ชอบกด Like + 54
      ยอดเยี่ยมเสมอครับพี่แดง :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal