เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับพี่น้องบ้านบางบอนทุกท่าน..ผมสมาชิกใหม่..อินทรีแดงขอรายงานตัวครับ  (อ่าน 1982 ครั้ง)

อินทรีแดง2014

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 10
สวัสดีครับ..ผมสมาชิกใหม่..อินทรีแดง..ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับพี่น้องบ้านบางบอน.....จากใจอินทรีแดง :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
   สวัสดีเช่นกันครับ ท่านอินทรีย์แดง ยินดีต้อนรับ ครับท่าน
  ผมติดตามผลงานท่าน จากเพื่อนบ้าน ครับ ข้าน้อยขอคำชี้แนะจากท่านด้วยครับ

ขอบคุณมากครับท่านmaknum..ที่ให้เกียรติติดตามผลงานผมครับ/ที่ผ่านมาอาจจะฟลุ๊คมากกว่าครับ/สรุปแล้วผมตัดสินใจเข้ามาบ้านหลังนี้แล้วทุกคนคือพี่น้องกันหมดครับมีอะไรที่ผมพอรู้ก้อจะนำมาแบ่งปันครับท่าน......ด้วยความนับถือจากใจ....อินทรีแดง :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
สวัสดีครับน้องหนุ่ย..........และแล้วเราก้อมาเจอกันที่นี้จนได้นะครับ ดีใจที่มีน้องเข้ามา.........อาจจะสมัครยากนิดนึง.....
บางบอนFCยินดีต้อนรับครับท่านผู้พัน//

ขอบคุณมากครับพี่สน..พี่ชายที่แสนดีตลอดกาล/รวมไปถึงท่านไอยราด้วยครับ..ที่ต้อนรับผมน้องใหม่อย่างอบอุ่นครับ.........แถมเต้อนรับผมเสียเต็มยศเลยนะครับ(ผมก้อเเค่ร.ป.ภเดินดินคนนึงเท่านั้นเองครับพี่/และยังเป็นน้องชายของพี่สนตลอดไปครับ........,ด้วยรักและจริงใจ........,,อินทรีแดง :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ศักดิ์ลีลา

• ชอบกด Like + 12
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:...มาน้องมา ร่วมเป็นแฟน บางบอน FC ด้วยกันแขร์ข้อมูลตรงไปตรง ตรงมาพร้อมกันจร้า.... :dookdik_smile-circle_49[1]:

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
อินทรีแดงต้องเจอเป้งปากน้ำซะแล้วงวดหน้า 10 เซียน (ยินดีต้อนรับสู่เวปมวยไทยบางบอนครับ)

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
อินทรีแดงต้องเจอเป้งปากน้ำซะแล้วงวดหน้า 10 เซียน (ยินดีต้อนรับสู่เวปมวยไทยบางบอนครับ)

พี่เป้งต่อ 3 2 ครับ 55555

ตี๋ บางสะพาน

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1

สวัสดีครับพี่ชาย 1.ศักดิ์ลีลา(เอ..คุ้นๆนะครับ )2.ท่านเป้งปากน้ำ/ยังไงเจอกัน10เซียนก้อออมมือให้น้องใหม่บ้างนะครับพี่ครั้งก่อนฟลุ๊คครับ)3.ท่าน พานพร้าว(ที่ให้เกียรติต้อนรับน้องใหม่โดยต่อ3/2ผมเป็นแค่ร.ป.ภรายได้น้อยผมขอรองเป็นค่าครู2000฿นะครับ/ส่วนเงินติดต่อผ่านพี่สนก้อได้ครับ...........ทั้งนี้ทั้งนั้นผมต้องขอขอบคุณพี่น้องบ้านบางบอนทุกท่านนะครับที่ต้อนรับน้องใหม่อย่างอบอุ่น...................ด้วยความนับถือด้วยใจ.......จากใจอินทรีแดงครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal