เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่ชกของ >>> ธนเดช ท.พราน49 <<< ทุกท่านคิดว่าใครเหมาะ???  (อ่าน 1825 ครั้ง)

ลุ่มน้ำวัง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 15

ธนเดช ท.พราน49 vs ฉลามขาว เกียรติเฉลิมภพ

ธนเดช ท.พราน49 vs สิงห์ พรัญชัย

ธนเดช ท.พราน49 vs จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย

คู่ไหนพอจะเป็นไปได้ แล้วต่อยที่น้ำหนักไหนดี???

busbangbon

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
สึนามิ

เมืองไทย

ผมว่าต่อยระดับนี้นะ

โทมัส

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 8
เอานักมวยที่ต่อยศึกเพรชยินดีสิครับ เพราะนักมวยอยู่ในศึกนี้
ช่วงนี้ สะท้านเมืองเล็ก ครับ

boomto

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
เจ้า ธนเดช ต่อยที่ นน. 110-112  เองนะครับ   เจอกับอันดับ 3 อย่าง สามดี  ก้ดีนะครับ  ค่อยๆไต่ขึ้นไป อย่ารีบขึ้นลิฟย์เลย

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal