เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดตัว......อินทรีแดงมวยเด็ด7สี3/8/57......จากใจอินทรีแดง  (อ่าน 11477 ครั้ง)

อินทรีแดง2014

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 10
เปิดตัว..อินทรีแดง/มวยเด็ด7สี 3/8/57..........จากใจอินทรีแดง 1.เก้ากระรัต 2.ชูเจริญ..โชคดีมีชัยครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

โทมัส

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 8
สวัสดีครับ

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
ข้ามฟ้ามาส่งเงิน อินทรีย์แดง....เคยเห็นชื่ออยู่เหมือนกัน
คงจะสมกับเป็นพระเอกนะครับ อย่าทำให้บางบอนผิดหวัง
นับถือครับ[/
size] :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ขอขอบคุณมากนะครับที่ท่าน..โทมัส..ท่านเสือดำ104ให้เกียรติมาทักทายครับพี่ชายพูดถึงเสือดำ/จงอางศึก/ถือว่าไม่ธรรมดาครับยอมรับว่าเป็นฮีโร่ในวัยเด็กขณะที่ผมลืมตาดูโลกพ่อผมในฐานะตัวแทนทหารไทยไปร่วมรบทำศึกสงครามที่เวียดนามภายใต้..รุ่นกองพันเสือดำ-จงอางศึก/ไม่ทราบว่าท่านเสือดำ104เป็นหนึ่งในนั้นหรือไม่ครับ?/สำหรับเรื่องมวยผมขอสัญญาด้วยเกียรติลูกผู้ชายยศ(รปภ.)จะทำหน้าที่ให้ดีที่สุดครับท่าน......ด้วยความเคารพและนับถือครับ......จากใจอินทรีแดง :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301

ทาคาชิ

• ชอบกด Like + 20
ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ขอขอบคุณท่านsห้องแซงและโดโมะอะริกาโตะโกไซมัสท่านฮิการิด้วยนะครับที่เข้ามาทักทายและให้กำลังใจครับ......จากใจอินทรีแดง :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

fongkaew

• ชอบกด Like + 16
ยินดีต้อนรับครับเเละขอติดตามดูผลงานของท่านพระเอกตลอดกาลครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
  เยี่ยมครับ ท่าน อินทรีย์แดง  ชอบทั้งสองตัวครับ

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
อขอบคุณมากนะครับที่ท่าน..โทมัส..ท่านเสือดำ104ให้เกียรติมาทักทายครับพี่ชายพูดถึงเสือดำ/จงอางศึก/ถือว่าไม่ธรรมดาครับยอมรับว่าเป็นฮีโร่ในวัยเด็กขณะที่ผมลืมตาดูโลกพ่อผมในฐานะตัวแทนทหารไทยไปร่วมรบทำศึกสงครามที่เวียดนามภายใต้..รุ่นกองพันเสือดำ-จงอางศึก/ไม่ทราบว่าท่านเสือดำ104เป็นหนึ่งในนั้นหรือไม่ครับ?/สำหรับเรื่องมวยผมขอสัญญาด้วยเกียรติลูกผู้ชายยศ(รปภ.)จะทำหน้าที่ให้ดีที่สุดครับท่าน......ด้วยความเคารพและนับถือครับ......จากใจอินทรีแดง
จากเสือดำ 104 พี่ไม่ได้ทันรุ่นนั้นหรอก แต่เป็นเสือดำ รุ่น 3 จชต.ครับ หน.ชุด เสือดำ 104 สืบเอาเองนะว่าอยู่ตรงไหน ทำงานอะไร (ความลับทางราชการครับ) มีเวลาก็มานั่งเชียร์มวยกับน้องๆ ไม่ได้เล่นตู้ใหญ่ที่ไหนรอกครับ น้องอินทรีย์แดง ขอบคุณเช่นกันที่ทักทายกันมีไรดีๆ พรุ่งนี้ ชี้แนะด้วย

ต้องขอขอบคุณพี่ๆน้องๆบ้านบางบอนทุกท่านครับที่เข้ามาทักทายและต้อนรับน้องใหม่อย่างอบอุ่น1.ท่านmaknum 2.fong kaew 3.รวมถึงท่าน..เสือดำหัวหน้าชุด104(จังหวัดชายแดนใต้)/ผู้น้อยขออนุญาติเดาก้อแล้วกันครับ/ชุดนี้น่าได้รับมอบหมายปฎิบัติภาระกิจ จังหวัดนราธิวาส อำเภอ สีสาคร(ร.31พัน2รอ.)กองพันเสือดำรุ่น37หรือปล่าวก้อไม่แน่ใจนะครับ/หากผู้น้อยเดาผิดก้อกราบขออภัยมาณ.ที่นี่ด้วยครับ/แต่ยังไงซะท่านคือผู้ที่เสียสละเพื่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ และประชาชนโดยแท้จริงครับ/ถึงแม้จะปิดทององค์หลังพระปฎิมาแต่ท่านจงตระระลึกเอาไว้วีาท่านคือผู้กล้าของแผ่นดิน....ด้วยความเคารพและนับถือ........อินทรีแดง/ส่วนเรื่องมวยผมเล่นเฉพาะวันอาทิตย์7สีและรายการใหญ่ๆที่ลุมพินีบ้างบางครั้งหากมีเวลาว่างครับพี่ชาย/แต่ขอยืนยันด้วยเกียรติของรปภ.ครับว่ามวยไทยอยู่ในสายเลือดสืบเองเล่นเองครับ...โชคดีมีชัยราตรีสวัสดิ์ครับพี่น้องชาวไทย :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

เรียนพี่ชายเสือดำ104รุ่น3จชต....1.ได้รับมอบหมายปฎิบัติภาระกิจ3จชต./หน่วยเฉพาะกิจนราธิวาส(2.31พัน2รอ.).    2.ฉก.90(กองปฎิบัติการพิเศษ)เสือดำรุ่นที่3ชุดE,f(หน่วยฝึกพิเศษ40นายจากอิสราเอล)ทั้งหมดคือความคาดเดาตามที่มีความรู้พอสังเขปนะครับพี่ชาย/ยังไงก้อแล้วแต่ขอเป็นกำลังใจให้และอย่าประมาทนะครับโชคดีมีชัย......ด้วยรักและห่วงใย....จากใจอินทรีแดงครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
สวัสดีอีกคนครับพระเอก ขอเป็นพระรองติดตามอีกคนนะครับมีอะไรดีๆชี้แนะด้วยครับๆ

ไอยรา

• ชอบกด Like + 54
 :Onion-s-23[1]:ท่านอินทรีแดง  ฝีมือคงไม่ธรรมดาแน่  ต้องตามครับ :Onion-s-23[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :Onion-s-163[1]:

จอบบ้อน

• ชอบกด Like + 40
 ถ่อมตัวไปแล้วมั้งท่านอินทรีย์แดง555+
 ดีใจครับกับผู้กล้าที่เป็นรั้วของชาติครับ นับถือครับจากใจให้จิตอาสาทุกท่าน

:dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ขอกล่าวแทนคำขอบคุณจากใจอีกครั้งครับรู้ดีและอบอุ่นครับกับบ้านหลังนี้ซึ่งเป็นหลังที่2หลังจากผมเริ่มหัดตั้งไข่และเดินได้จนถึงบินได้ก้อเนื่องมาจากบ้านหลังแรกของผมครับขออนุญาติเอ่ยนามครับ(เว็ปบัวขาวรักนักมวย)และปลื้มใจสุดๆที่พี่น้องบ้านหลังนี้ต้อนรับแบบอบอุ่นและเป็นกันเองครับและต้องขอขอบพระคุณจ้าวสำนักทั้งสองเว็ปให้โอกาสผมมายืนตรงจุดนี้และได้ทำสิ่งดีดีครับ1.เว็ปบัวขาวรักนักมวยดอทคอม2. .เว็ปบ้านบางบอนfcบ้านพี่เมืองน้อง3.ท่านหมูเขี้ยวตันเมืองดอกบัว(จ้าวสำนักบัวขาว)4.พี่ปลัดจอบ007 /5.ท่านไอยราที่ให้เกียรติชมครับ........ทุกกำลังใจของทุกท่านเปรียบเสมือนครูที่ส่องแสงให้ผมมีกำลังใจทำในสิ่งที่ดีดีต่อไป...........ด้วยความนับถือและจริงใจ...............จากใจอินทรีแดงครับโชคดีมีชัยครับพี่น้องชาวไทย :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
 :Onion-s-25[1]: :Onion-s-25[1]: :Onion-s-97[1]:

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
อินทรีย์เเดง2014 คุณเป็นใครกันเเน่ หัวใจคุณหล่อมาก

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
   ยินดีต้อนรับ..จิตอาสาคนใหม่แห่งบ้านบางบอน..ชื่อเสียงท่านเป็นที่ยอมรับของแฟนมวย..ที่นี่เราทุกคนเป็นพี่น้องกันครับ

ขอบคุณครับสำหรับกำลังใจที่มีเข้ามาอย่างต่อเนื่องครับทุกคนมาที่นี่ล้วนมีความคิดแตกต่างกันไปบ้างแต่มีเป้าหมายและจุดมุ่งหมายเดียวกันคือ..มวยไทยในสายเลือด มวยไทย มรดกไทย มรดกโลก..โบราณท่านกล่าวเอาไว้/อยู่บ้านท่านอย่านิ่งดูดายปั้นวัวปั้นควายให้ลูกท่านเล่น/แน่นอนผมตัดสินใจเข้ามาอาศัยบ้านหลังนี้ถ้ามีอะไรดีดีย่อมต้องแบ่งปันแน่นอนครับ..สบายใจได้ครับขอบคุณครับ1.ท่านไฟหนาว 2.ท่านประติมากรรม3.ท่านเม็ดทรายวาริน......ด้วยความนับถือ.....จากใจอินทรีแดงครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

yutsing

• ชอบกด Like + 4
บ้านน้อยหลังนี้สุขขีเสียจริง ปลูกไว้สมใจทุกสิ่ง สวยจริงเพราะฉากสีฟ้า

หน้าต่างประตูปิดม่านสวยหรูงามตา ยามน้องผ่าไปมา พี่ยืนในบ้านแหวกม่านยังเห็น

+++บ้านบางบอนของเรา อยู่แล้ว รวยๆๆๆๆๆๆ อยู่แล้วอบอุ่นเสมอครับ

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
หนึ่งกำลังใจครับน้องอินทรีย์แดง อาทิตย์นี้เจอกันครับผม..... :Onion-s-97[1]:

ขอบฟ้านี้ไม่มีอะไรกั้นระหว่างใจหากเราเชื่อมั่นและศรัทธาจะไปไขว่คว้ามัน..ในที่สุดก้อหากันเจอจนได้...?นะครับพี่ชายที่ผมตั้งสโลแกนเอาไว้ให้คนใต้ใจเต็ม..พี่สนทะเล/และอีกท่านคือพี่ชายวีระบุรษผู้กล้า.เสือดำ104(ฉก.22(คนนครศรีธรรมราชบ้านเดียวกับหลวงปู่โอภาสีที่ผมเคารพและศรัทธา).........ด้วยความนับถือจากใจ...อินทรีแดง/ภาระกิจนี้หยุดเอาไว้แค่นี้/ต่อไปเป็นเรื่องของมวยไทยในสายเลือดครับ..ติดตามตอนต่อไป/ตำราพิชัยสงคราม/รู้เขารู้เรารบร้อยครั้งชนะเก้าสิบเก้าครั้งพอ/สถานะการณ์ในเวทีสำคัญที่สุด/ทำตามนโยบายคืนความสุขให้แฟนมวยชาวไทย.....จากใจอินทรีแดง :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

มาก่อนเวลาครับพี่น้องบ้านบางบอนทุกท่าน..พรุ่งนี้ช่วงเช้าผมไม่ว่างครับกลัวจะเข้ามาไม่ทันครับ..ส่งรูปมาให้ดูเพื่อการตัดสินใจในการเล่นครับ..ส่วนรูปเก้ากระรัตผมหาไม่เจอขออนุญาติพี่ไฟหนาวเอามาลงเพิ่มในสตาร์แกรมส่วนตัวผมด้วยนะครับ..ขอบคุณครับ...โชคดีมีชัยครับ/ตำราพิชัยสงคราม/รบร้อยครั้งชนะเก้าสิบเก้าครั้งพอ/สถานะการณ์ในเวทีสำคัญที่สุด/ทำตามนโยบายคืนความสุขให้แฟนมวยชาวไทย..โชคดีมีชัยครับพี่น้องชาวไทย......จากใจอินทรีแดง :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

ทาคาชิ

• ชอบกด Like + 20
สุดยอดเลยครับท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

่joss

• ชอบกด Like + 71

Tono

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
สุดยอดครับท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]:

จอบบ้อน

• ชอบกด Like + 40
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:  :dookdik_smile-circle_49[1]:เข้าใจตรงกันนะ :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal