เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เว็ปเข้าช้ามาก หรือจะเข้าดูกระทู้ โหลดนานมาก ลงภาพเยอะๆมันทำให้เว็ปเข้ายากจริงไหม  (อ่าน 1686 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
ผมก็ว่าเน็ตผมปกติ เข้าเวปอื่นหรืออย่างอื่นลืนมาก มาเข้าบางบอนเป็นได้วันสองวันหล่ะ โหลดช้ามากครับ

mrjoejoeok

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 24

เสาร์ อาทิตย์ จะยากยิ่งกว่านี้

โทมัส

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 8
เพราะมีคนเข้าหาข้อมูลเยอะครับเซียนโจ

อินทรีแดง2014

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 10
แวะมาทักทายครับท่านประติมากรรมอีก1กำลังใจครับ1.โลกออนไลน์ไปไกลได้ทั่วโลกครับการเข้ายากจึงเป็นเรื่องปกติเปรียบเสมือนรถติดในกรุงเทพในเวลาเทศกาลต่างๆผู้คนย่อมเร่งรีบไปกันทำให้รถติดบทสรุปก้อต้องทยอยกันไปทีละนิดๆครับเช่นเดียวกันกับเว็ปครับเพราะคลื่นสัญญาณมาที่เป้าหมายเดียวกันครับก้อต้องตามคิวครับ/แต่ในความเข้ายากก้อย่อมมีผลดีเช่นกันครับ1.1คือเรตติ้งของบ้านบางบอนย่อมเป็นที่ยอมรับของคนทั่วโลกเช่นกันครับ1.2ส่วนรูปก้อมีส่วนอยู่บ้างครับขึ้นอยู่กับเคลือข่ายและสัญญาณสถานที่นั้นๆรวมถึงกิ๊กไบค์ความเร็วของเน็ตและระบบ3gหรือ4gหรือกระทั่งกลไกลต่างๆของไอทีไม่ว่าเป็นแรมป์ ฮาร์ทดิส อะไรเป็นต้นครับ....จากใจอินทรีแดงครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal