เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ทัศนะคติ7สี เล่นแล้วได้เปรียบ  (อ่าน 1762 ครั้ง)

kingartee

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ทัศนะคติ7สี เล่นแล้วได้เปรียบ
« เมื่อ: สิงหาคม 02, 2014, 07:19 »
 :Onion-s-168[1]:คู่1. มเหศักดิ์-เก้ากระรัต เป็นมวยถูกคู่จริงๆสำหรับผม(คลาดว่าถึงชิงดำ) แต่ยังชอบความพลิ้วของเก้ากระรัต ที่จะอาศัยช่วงชกที่ได้เปรียบ อาวุธที่ออกน่าจะชัดเจนกว่าบวกกับการแก้เกมส์บนเวทีของทีมงานจะพลิกเกมส์ชนะในช่วงท้ายไปแบบสนุกตื่นเต้น ดูแล้วน้ำเงินยังน่าลงทุนกว่าครับ
คู่2. ลูกกรมหลวง-ลมหวล คู่นี้ตามฟอร์มที่ผ่านมาล่าสุดตัวที่ชนะมามองว่าไม่น่าประทับใจเท่าไหร่นะ ลมหวลถึงแพ้มาล่าสุดแต่ถือว่าไม่ได้ขี้เหร่เลย ยังชอบที่ลมหวลครับ น่าจะอาศัยเกมส์ยาว1-3คอยบังคอยโต้ ค่อยๆกินทีละนิด จะชนะไปแบบขาดท้ายครับ(คู่นี้ชอบพิเศษ)
คู่3สตาร์บอย-เจณรงค์ คู่นี้ถือเป็นคู่รักคู่แค้นกันอีกคู่  นึกว่าจะไม่ได้เห็นต่อยกันอีกซะแล้ว ไม่ใช่เพราะมวยห่างนะ แต่ งอนนิดๆ(อันนี้ผมคิดเอง) วันนี้มาใช้บริการกันอีกครั้ง โดยถ้าตั้งใจขึ้นรายการคู่นี้คงได้ชกกันยากนะผมว่า ฝั่งทางใต้คงไม่ให้มาแต่งกินง่ายๆแน่ คู่นี้วัดไปที่ เจณรงค์ ถอนแค้นคืนแบบเจ็บๆ มองว่าตรงข้ามไม่มีสภาพหาเวทเก่งไม่เจอเลิกปั้นเลิกชงครับเจ้านาย
คู่4. ฉลามทอง-ชูเจริญ สำหรับคู่เอกแดงเหมือนต่อยในบ้าน เป็นมวยต่อยสนุกสู้ทุกลูกเป็นรองจะต่อยดีพิเศษกระดูกเหนือกว่านะ มองว่าที่นี้เวทนี้ไม่ใช่หมู จับขาโต้หนักมีหมัดเสริมบีบให้เดินเข้าหา อาวุธอันตรายกว่าขอให้มาสู้ ส่วนคู่ชกเป็นมวยเข่าฟอร์มสดสูงยาวได้เปรียบช่วงก็จริง แต่ดูแล้วเกร้งก้างไปหน่อย" ช้่าถึงช้ามาก" ต่อยๆไปบรรยากาศไม่เป็นใจ คู่นี่แนะลงทุนที่ฉลามทองน่าลุ้นกว่าจะพลิกชนะแบบคาใจ

ชอบก่อนชั่ง เก้ากระรัต ฉลามทอง
เด็ด! ลมหวล เจนรงค์

ผิดพลาดประการใด ขออภัยไว้นะโอกาสนี้ด้วยครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal