เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่าสูกันฟังเรื่อง นน.มวยช่อง 7 สี ราคาเรตพร้อมมวยน่าเล่นโดยซอยบ้านพลเมืองดี  (อ่าน 8174 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

..บรรยากาศการชั่ง  นน.มวยช่อง 7 สี  อาทิตย์นี้ ครึกครื้นพอสมควร ครับ เพราะเป็นการแข่งขันมวยรอบ นัดตัดเชือกว่าใคจะเข้ารอบเป็นคนต่อไป  บรรยากาศการชั่ง  นน. ผมขอเล่าพอสังเขปดังนี้ ครับ

..มาแต่เช้าตรู่เลยนะครับ ก้อ..ลมหวน  ศิษย์ลมหนาว  มีณรงค์  ศิษย์ลมหนาว  พามา  มาถึงก้อไปตรวจร่างกาย แล้วไปสอบ  นน.ชั่งได้ 120.4 ป.  เกินไป  2.4 ปง ต้องไปวิ่งไปทำ  นน. ขณะนี้กำลังวิ่งกำลังทำ  นน.อยู่ครับ

พลเมืองดี

..ชูเจริญ  ดาษรันสารคาม  ทีมงานจากสารคาม  หมวดรัน  สารคาม  พามาเอง  มากัน  3 -4 คน  มาถึงก้อไปตรวจร่างกาย  แล้วไปชั่งกิโล ที่นำมาจากค่าย ชั่งได้  60.5 โล หรือ ประมาณ  133.1 ป.  เกินนิดหน่อยต้องไปวอร์ม  รอชั่งเป็นทางการ ครับ

พลเมืองดี

....เจนณรงค์ ต.ทักษิณ  จากใต้  ทีมงานสายใต้หลายคน  มาถึงก้อไปตรวจร่างกาย แล้วขึ้นชั่งตาชั่งที่นำมาจากค่าย  ชั่งได้ 59.2  กิโล  หรือ ประมาณ  130.2 ป.  เกินไป  1.2 ป.  ต้องไปวิ่งไปวอร์ม  รอเวลาชั่งเป็นทางการ ครับ... 

พลเมืองดี

..คู่เอก..

ฉลามทอง   ยอดอัศวินทรายสปอร์ต  ทีมงาน ศิษย์ป๋านนท์  จากภาคตะวันออกมาแต่เช้าตรู่มาถึงก้อไปตรวจร่างกาย แล้วไปสอบ  นน.ชั่งได้  133 ป.เท่าพิกัด  และชั่งเป็นทางการ จนท.ขาน  133 ป.เท่าพิกัด  ผ่าน
..ส่วนคู่ชก  ชูเจริญ  ดาษรันสารคาม  มาแต่เช้าตรู่  หมวดรัน  สารคาม พามามาเอง  มาถึงก้อไปตรวจร่างกาย แล้วไปสอบ  นน.ชั่งได้  133.4 ป. ลด .4 ป. ต้องไปวิ่งไปทำ  นน.แล้วขึ้นชั่งเป็นทางการ  จนท.ขาน  133 ป.เท่าพิกัด ผ่าน..
..คู่นี้  ต่อยกันที่พิกัด  133 ป.  ดูรุปร่างแล้ว...ชูเจริญ  จะสูงยาวกว่า..ฉลามทอง เตี้ย สั้นกว่า หนากว่า  เนื้อตัวดูดีทั้งคู่ ครับ  และคู่นี้..ผมมี..ดี..จะบอกสมาชิก ครับ...รอ!!!ครับ

พลเมืองดี

..ฉลามทอง  สอบ  นน.ชั่งได้  133.5 ป.นะครับ ลด .5 ป. ใช้เวลาลดไม่นานนะครับ  นน.ผ่านแล้ว ครับ

ทาคาชิ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20

พลเมืองดี

คู่ที่ 1 เป็นมวยรอบปูนฯ ใครแพ้ตกรอบ ใครชนะเข้ารอบต่อไป

มเหศักดิ์ พิทักษ์ป่าผาแดง มาแต่เช้าตรู่ ทีมงานพิทักษ์ป่าผาแดง มี ตี๋ สุวรรณ พามา มาถึงก้อไปตรวจร่างกาย
แล้วไปสอบ นน.ชั่งได้ 118.6 ป. เกินไป .6 ป.ต้องไปวิ่งไปทำ นน. สักพักกลับมาชั่งเป็นทางการ จนท.ขาน 118 ป.เท่าพิกัด
..ส่วนคู่ชก เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ ทีมงานจิตรเมืองนนท์ มีกุหลาบขาว ณ นนทชัย พามา พร้อมทั้ง อ้วน จิตรเมืองนนท์
มาถึงก้อไปตรวจร่างกาย แล้วไปสอบ นน.ชั่งได้ 118 ป. ไม่ต้องทำรัย และชั่งเป็นทางการ จนท.ขาน 118 ป.เท่าพิกัด
..คู่นี้ต่อยกันที่พิกัด 118 ป. ดูรุปร่างแล้ว..เก้ากะรัต..สูงยาวกว่า..ส่วน..มเหศักดิ์ ..เตี้ยสั้น หนากว่า..
เนื้อตัวดูมเหศักดิ์ จะมีกล้ามเนื้อกว่า ครับ และ คู่นี้..ผมมี...พิเศษ..ให้เล่น ....

...............................................................................

คู่ที่ 2 มวยรอบปูน ใครแพ้ตกรอบ ใครชนะเข้ารอบต่อไป

ลูกกรมหลวง ดาษป๋อมมหาชัย ทีมงาน ส.ศิริลักษณ์ จากอุดร มี ห มาน้อย อุดร พามาเองมาถึงก้อไปตรวจร่างกายแล้วไปสอบ นน.ชั่งได้
119.5 ป. เกินไป 1.5 ป. ต้องไปวิ่งไปทำ นน.ขณะนี้กำลังวิ่งกำลังทำ นน.อยู่ครับ
..ส่วนคู่ชก ลมหวน ศิษย์ลมหนาว มาแต่เช้าตรู่ มี ณรงค์ ศิษย์ลมหนาวพามามาถึงก้อไปตรวจร่างกายแล้วไปสอบ นน.ช่งได้ 120.4 ป.
เกินไป 2.4 ป. ต้องไปวิ่งไปทำ นน.ขณะน้กำลังวิ่งกำลังทำ นน.อยู่คับ
..คู่นี้ต่อยกันที่พิกัด 118 ป. ดูรุปร่างแล้ว..ลมหวน..สูงยาวกว่า..ส่วน..ลูกกรมหลวง ..เตี้ยสั้น หนากว่า..เนื้อตัวดูลูกกรมหลวง จะแน่นกว่า ครับ

...........................................................................

คู่ที่ 3

สตาร์บอย ไอเสือดาว ทีมงานเกียรติเพชร มี ทูน หนองกี่ และ เฉียบเกียรติเพชรพามามาถึงก้อไปตรวจร่างกาย แล้ว
ไปสอบ นน.ชั่งได้ 129 ป. เท่าพิกัด ไม่ต้อทำรัย และชั่งเป็นทางการ จนท.ขาน 129 ป. เท่าพิกัด
..ส่วนคู่ชก เจนณรงค์ ต.ทักษิณ ทีมงานจากใต้ มากันหลายคน มาถึงก้อไปตรวจร่างกาย แล้วไปสอบ นน.ชั่งได้ 130.2 ป.
ตองไปวิ่งไปทำ นน.สักพักกลับมาชั่งเป็นทางการ จนท.ขาน 129.8 ป. เกินไป .8 ป. ต้องไปวิ่งไปทำ นน.อีกครั้ง ครับ
..คู่นี้ ต่อยกันที่พิกัด 129 ป. ดูรุปร่างแล้วใกล้เคียงกันครับ แต่ ..เจนณรงค์..จะได้หนากว่า ดำกว่า ครับ...

............................................................................

คู่เอก

ฉลามทอง ยอดอัศวินทรานสปอร์ต ทีมงานจากภาคตะวันออก มาแต่เช้าตรู่ มาถึงก้อตรวจร่างกาย แล้วไปสอบ นน.ชั่งได้ 133.5ป.
เกินไป .5 ป. ต้องไปวิ่งไปทำ นน.สักพักกลับมาชั่งเป็นทางการ จนท.ขาน 133 ป.
..ส่วนคู่ชก ชูเจริญ ดาบรันสารคาม จากสารคาม มีหมวดรัน สารคาม พามามาแต่เช้าตรู่ มาถึงก้อไปตรวจร่างกาย แล้วไปสอบ นน.
ชั่งได้ 133.4 ป. เกินไป .4ป. ต้องไปวิ่งไปทำ นน. สักพักกลับมาชั่งเป็นทางการ จนท.ขาน 133 ป.
...คู่นี้ ต่อยกันที่พิกัด 133ป. ดูรุปร่าง..ชูเจริญ..จะสูงยาวกว่า ..ฉลามทอง เตี้ยสั้น หนากว่า..เนื้อตัวดูดีทั้งคู่ คับ..และคู่นี้  ผมมองว่า.... ประกบ..กิน..ครับ

..เล็กๆๆๆๆๆๆน้อยๆๆๆๆๆครับ..เผื่อเป็นประโยชน์ในการประกอบการตัดสินใจ ครับ....

พลเมืองดี

สรุป  น้ำหนักมวยไทย 7 สี  3 สิงหาคม  57

มเหศักดิ์ พิทักษ์ป่าผาแดง 118.6  ป.  เกินไป .6ป.
เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์  118ป.  พิกัด  118 ป.

ลูกกลมหลวง ดาบป้อมมหาชัย  119.5 ป. เกินไป 1.5 ป.
ลมหวน ศิษย์ลมหนาว  120.4 ป.  เกินไป 2.4  ป.  พิกัด 118 ป.

สตาร์บอย เซ็งซิมอิ้วยิม  129  ป.
เจนณรงค์ ต.ทักษิณ  สอบ  130.2 ป.  ชั่งจริง 129.8  ป. เกินไป .8ป.  พิกัด  129 ป.

ฉลามทอง ยอดอัศวินทรานสปอร์ต  ชั่งกิโลหมู 134.5  ป. ชั่งจริง 133.5 ป.  เกินไป .5  ป.
ชูเจริญ ดาบรันสารคาม 133.4  ป.  เกินไป .4  ป.

..เรตจากโต๊ะมาตราฐานรอสักครู่ครับ....

พลเมืองดี

..เมื่อเช้านี้  ก่อนชั่ง  นน.ผมได้พูดคุยกับ..สตาร์บอย..ผมเล่าให้ผมฟังว่า " ตอนกลางคืน ก่อนวันหวยออก 1 อาทิตย์  มันฝันว่า
มี เจ้าที่  เจ้าทางมาบอกหวยมัน บอกถึง 6 ตัว  แต่มันจำไม่ได้ มันจำด้แค่ 3 ตัวล่าง คือ 882 มันก้อเลยไปซื้อล๊อคตารี้  882 มา
108 ใบ"

..สรุปแล้ว สตาร์บอย  ถูกล๊อคตารี่ เลขท้าย สอง ตัว  108 ใบ..ครับ...

พลเมืองดี

..เรตมวยช่อง 7 ช่วงเช้า ทองแท้แทงได้โดยซอยบ้านพลเมืองดี....

มเหศักดิ์ พิทักษ์ป่าผาแดง 118.6 ป. เกินไป .6ป.
เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ 118ป. พิกัด 118 ป.....   เรตเปิดเป็นต่อ  3/2

ลูกกลมหลวง ดาบป้อมมหาชัย 119.5 ป. เกินไป 1.5 ป...เรตเป็นต่อ 5/4
ลมหวน ศิษย์ลมหนาว 120.4 ป. เกินไป 2.4 ป. พิกัด 118 ป.

สตาร์บอย เซ็งซิมอิ้วยิม 129 ป....เรตเปิดเป็นต่อ   3/2
เจนณรงค์ ต.ทักษิณ สอบ 130.2 ป. ชั่งจริง 129.8 ป. เกินไป .8ป. พิกัด 129 ป.

ฉลามทอง ยอดอัศวินทรานสปอร์ต ชั่งกิโลหมู 134.5 ป. ชั่งจริง 133.5 ป. เกินไป .5 ป.
ชูเจริญ ดาบรันสารคาม 133.4 ป. เกินไป .4 ป.
..เรตเปิด..แลามทอง เป็นต่อ  5/4.....

....ราคาปรับขึ้นลงตามสภาพคนไปแทง...ครับ...

พลเมืองดี

.....แก้ไขครับ..

ลูกกรมหลวง  10/9

ชูเจริญ  5/4....บางโต๊ะ  3/2

เปี๊ยกวัดป่า

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

หมู สนาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 12

apisit

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1

..คู่เอก..

ฉลามทอง   ยอดอัศวินทรายสปอร์ต  ทีมงาน ศิษย์ป๋านนท์  จากภาคตะวันออกมาแต่เช้าตรู่มาถึงก้อไปตรวจร่างกาย แล้วไปสอบ  นน.ชั่งได้  133 ป.เท่าพิกัด  และชั่งเป็นทางการ จนท.ขาน  133 ป.เท่าพิกัด  ผ่าน
..ส่วนคู่ชก  ชูเจริญ  ดาษรันสารคาม  มาแต่เช้าตรู่  หมวดรัน  สารคาม พามามาเอง  มาถึงก้อไปตรวจร่างกาย แล้วไปสอบ  นน.ชั่งได้  133.4 ป. ลด .4 ป. ต้องไปวิ่งไปทำ  นน.แล้วขึ้นชั่งเป็นทางการ  จนท.ขาน  133 ป.เท่าพิกัด ผ่าน..
..คู่นี้  ต่อยกันที่พิกัด  133 ป.  ดูรุปร่างแล้ว...ชูเจริญ  จะสูงยาวกว่า..ฉลามทอง เตี้ย สั้นกว่า หนากว่า  เนื้อตัวดูดีทั้งคู่ ครับ  และคู่นี้..ผมมี..ดี..จะบอกสมาชิก ครับ...รอ!!!ครับ

รอครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal