เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็ดแบบนี้ไม่มีอีกแล้วคับเด็ดในรอบปี55 วีรชน ส.คำสิงห์ งวนที่แล้วจะได้เงินคืนแล้วไม่ได้คืน งวนนี้ค  (อ่าน 4749 ครั้ง)

bollbdt

• บุคคลทั่วไป
เด็ดแบบนี้ไม่มีอีกแล้วคับเด็ดในรอบปี55   วีรชน ส.คำสิงห์ งวนที่แล้วจะได้เงินคืนแล้วไม่ได้คืน งวนนี้คับทุกบาททุกสตางเอาคืน3-4เท่า

bollbdt

• บุคคลทั่วไป
ทีมงานผมสืบมาดีมากๆคับตัวนี้สืบตัวเดียวแบบว่ามีตัวเงินมาเล่น  วิรชน ส.คำสิงห์ หลักล้านคับ
พรุ่งนี้จะมาบอกสมาชิกนะคับว่าจัดหนักจัดเต็มต้องดูน้ำหนักและกระแส  รับร้องว่าดังๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆในรอบปี2555แน่นอนคับ พี่น้อง

sabsun

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
สืบให้ดีให้ละเอียดนะท่านช่วงนี้มักมีคู่มวยหลุดแล้วปั่นกระแสให้เล่นมวยรองหรือมวยต่อมาไม่ดีแต่ปั่นกระแสให้เล่นมวยต่อเงินทองเป็นของเราอย่าให้เขาเอาไปง่ายๆขอบคุณในข้อมูล

Yorปากชัน

• มวยดาวรุ่ง
สืบไห้ชัดนะครับเอาไห้แน้มีตวเงีนมาเล่นแต่อีกฝั่งเจ้าของค่ายรับเกบหมดทุกลาคาอิอิอิ...
ล้อเล่นนะครับท่านขำๆชีวๆ

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
เคยมีหลายครั้งที่ว่ามีตัวเงินมาเล่น หน้าเสื่อแข็ง ไม่เป็นรอง  ผลสุดท้ายไปไม่รอด เพราะฉะนั้นแล้ว ต้องสืบให้ชัดครับ อย่าหลงกระแสครับ เดียวชาวเวปเราจะแย่ครับ

วีรศักดิ์

• ชอบกด Like + 36
 :D บางทีเขาพูดไม่จบไงครับ เด็ด ตรงข้าม

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
"ก้องเกียรติ ท.พราน49"........ดีกรีแชมป์มวยรอบปูนเสือตัวที่11 เตะต่อยครบเครื่อง เข่าในดุดัน ธาตทรหดเป็นเลิศ ถูกทรงถูกตลาด ล่าสุดพลิกเชือด"ดอกไม้เงิน ป.พงษ์สว่าง"ดุเดือด ปลายๆดีกว่า "วีระชน ท.เทพสุทิน"เตะหนักต่อยแรง เจาะยางขว้างกระจก มาชก7สีใว้สามไฟท์ ชนะ1แพ้1ไล่ลงคู่ชก1 ยังไม่รู้ว่าของจริงหรือของเก๊ แต่ที่แน่ๆเป็นมวยไม่ค่อยสู้เข่า และธาตุทรหดดูแล้วเป็นรอง...........
(ขอบคุณข้อมูลจาก บัวขาวครับ)

คนหนองคาย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
วันนี้ ท่านเล่นหนัก และ ท่านวอ.พะยูน จะพาลำบากนะวันนี้  เพราะ ท่านทั้งสองจะพาทำส่วน  ฮ่าๆๆๆๆๆๆโอ้ย  สะใจ

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
รู้ได้ย้งไรละไอ้น้องชายของพี่สุดยอดมากจรัาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ดำชุมพรกิโล 30

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 4
นานๆ มาที วันนี้มีมวยทีมงาน ผมต่อย ยังไงก็ไม่แพ้

นู๋เอิร์น กิ๊งกิ๊ง

• มวยใหม่
  • **

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal