เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่นแล้วต้องได้เงิน แน่นอน ช่อง3,7 (16-17 ส.ค 57) ลงวันที่ 12 ส.ค 57  (อ่าน 7837 ครั้ง)

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
เอาช่อง 3 ไม่ต้องคิดมากให้ปวดสมอง แดงทั้งแถบ ชนะตัวเดียวผมก็ได้เงินแล้ว มวยจ่าทุย 2 ตัว ต้องเข้า 1 ตัว ใจมั๊ยครับเล่นสูตรผม.....รับรองชัวร์

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
1 เด่นเชียงขวัญ เเหลมทองการเเพทย์
//เป็นมวยต้นๆคุมเชิงดึงเกมส์มีดึงราคาเล่น เก๋าเกมส์ไฟต์นี้ได้ใหญ่ ยก3-4-5 เดินเเลกเดินปะทะ โยนเข่านำวงในเหนียวเเน่น
//หลังๆมานี้ร่างกายเเกร่งจริงๆ ทีสำคัญมีจังหว่ะเเทงสวยๆให้เห็น ทรงมวยเปิดเกมส์ราคารอตลอด

เก้าเเต้ม ลูกพระบาท
//มวยเข่าล็อคในเหนียวเเน่น มีอาวุธนำด้วยเเข้งซ้ายสวยๆ รอทีรอเฮ วงในชกฉลาด เเทงเข่ายัดใส่เเล้วคา ร่างกายหลังๆเเกร่ง
//จุดโฟร์กัสมุมมองน่าสนใจ ตั้งเเต่มาชกที่อ้อมน้อย ขาใหญ่ตัวเงินอยู่นักมวยคนนี้ตลอด

ไฟต์นี้ผมมองว่าสาดเงินกันเเน่นอน หน้าเสื่อจ่าทุยเเสงมรกตหากมวยทีมเเสงมรกตทำได้ราคามาเเน่นอน ส่วนทีมลูกพระบาท
ตัวเงินมาสู้เต็มมุมทุกไฟต์ ได้เสียเลยครับผม สูสีครับคู่นี้ มันอยู่ที่เกมส์การชกครับ

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
//พันธุ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก
//ไฟล่าสุดดวลเข่ากับ คชสาร ว วิวัฒนานนท์ ดูเหมือนไม่เเพ้เเต่เเพ้เฉยเลย ทั้งทีเดินเปิดเกมส์ ปล้ำเข่ามีจังหว่ะฟันศอก
//โยนเข่าตามน้ำสวยๆ เเต่ดูเเล้วเเพ้ไม่เสียของ มวยร่างกายดีเเกร่งอาวุธมวยหนักเเรง หัวจิตหัวใจเกินร้อย
//ทรงมวยเดินเปิดเกมส์ ได้เปรียบช่วงชก ได้รูปร่างไฟต์นี้เป็นต่อเเน่ ดูว่าน่าวัดใจครับ เครื่องดีเซล มวยทรงนี้
//ช่องสามชอบครับผม ลำหักลำโค่นดีครับ อาวุธเเม่ไม้มวยไทยครบเครื่อง ชอบครับ

องอาสน์

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ขอบคุณครับข้อมูลเพิ่มเติม

องอาสน์

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:คู่รองเข้าชายเล็ก คู่เอกเข้าอภิสิทธิ์ก่อน แล้วบัง ๆๆ ได้เงินแน่ๆ

ศิลป์มวยไทย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 27
คู่รองชายเล็กตามครับท่านองอาจ#

องอาสน์

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:เล่นมวยจ่าทุย 2 ตัวเข้าหมด แต่ผมเล่นเด่นเชียงขวัญตัวเดียว ชนะกินเบียร์เย็นนั่งดูคู่อื่นกลับบ้าน ไปเล่นเอาเงินไม่ใช่เอาเงินไปเล่น หวานเป็นรองด้วยรับผม

เล็กเซียวหงส์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10

องอาสน์

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:รวยไหมครับพี่น้อง ผมชอบตอนประกบเลยไม่มีการรีรอ ไม่รอคนอื่น คนเหนือดวง

ศิลป์มวยไทย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 27
ท่านองอาจยังยอดเยี่ยมเหมือนเอิมนะครับ

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
[size=24pt]คุณองอาจครับ ขออนุญาตนะครับ
สมมติว่าเราเข้าตัวผิดก่อนละ จะออกตัวกินสองข้างยังไง ถ้าคนอื่นเขาก็เล่นเหมือนเราละ ชี้แนะด้วย
ถ้าเข้าตัวถูกไม่ว่ากัน มีไรชี้แนะด้วย ผมหัดเล่น และไม่เล่นหน้าตู้ใหญ่ แค่เล่นกับเพื่อนๆ ในฐานครับ[/size][/color :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

องอาสน์

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ส่วนมากผมจะให้มวยต่อยก่อน ชนะไว้ทีหลัง ส่วนผมเล่นอาทิตย์ 2 คู่ ถ้าผมมั่นใจ 2 ตัววันนี้ผมเล่นเลยตัวแรก 3000 บาท ได้คือหยุดนั่งกินเบียร์ ถ้าเสียคู่แรก ผมเล่นต่อ 6000 บาท  ได้คือหยุดอย่าโลภมาก  ถ้าผมเล่นมวยรองหรือชอบ ผมจะรองไปเรื่อย ๆ ถ้าเล่นต่อก็ต่อไปเรื่อยๆ รับรองมวย 4 คู่ ต้องพลิกแน่ 1 คู่ รอง200 คู่2 รอง 400 คู่3รอง600 คู่สี1200 รับรองต้องพลิก 1 คู่ จำไว้ได้คือหยุด มวยทุกวันนี้มีการแทงเรต ต้องพลิก 1 คู่ ไม่เข้าหมดทุกตัวดอก ถ้าเราเข้าผิดไม่แน่ใจมวยคนนั้นจะไปรอดไหม เราก็เล่นกลับครับท่าน

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
ขอบคุณที่ชี้แนะเรื่องเรตมวยด้วย
มีไรดีๆ ที่ควนชี้แนะ ก็ลงมาเลยครับยินดีอ่านทุกข้อความ ขอให้เป็นความจริง จากใจจริง ครับท่านองอาจ
[/color]

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal