เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: นานๆผมจะมาโพสทีนึ่ง รบกวนสมาชิกทุกท่าน สละเวลาเข้ามาอ่านสักนิด  (อ่าน 17932 ครั้ง)

Army__

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 101
เนื่องจากผมได้เข้าไปอ่าน หลายกระทู้
ในช่วงหลายสัปดาห์ที่ผ่านมานี้ แต่ผมก้อไม่ได้ออกความคิดเหนอะรัย
แต่เนื่องจากเข้าไปกระทู้ไหน ก้อเจอแต่ความขัดแย้ง
ผมจึงอยากจะขอร้อง
สำหรับท่านใดที่ไม่มีขอมูลมวยจริงๆ
ขอความกรุณาอย่างเอามาลง เพื่อชื่อเสียงของท่านเอง และความเสี่ยงของสมาชิกในเวป
ผมเข้าจัยว่าสมาชิกเพิ่มขึ้นเเยอะ  ปัญหาก้อยิ่งมาก
จึงอยากขอความกรุณาทุกท่านไห้ความร่วมมือด้วย
และสำหรับสมาชิกท่านไหน ที่ชอบพูดเสียดสีคนอื่น ผมขอไห้หยุดเถอะน่ะครับ
มันไม่มีอะรัยดีขึ้นเลย  มีแต่จะเกิดความแตกแยกเปล่าๆ  ขอร้องทุกท่านไห้ความร่วมด้วยครับ

แสนนำพล

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 12
เยี่ยมครับผม

อ๊อดหมูสด..

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 17
 :Onion-s-97[1]:เยี่ยมครับ

Tono

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
เห็นด้วยครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

mr.mu

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_48[1]:เยี่ยมครับใครก็ไม่อยากมห้มวยผิด

sa09

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
เป็นสิ่งที่ดีมากครับ ถ้าทำได้

คนชายแดน

• ชอบกด Like + 17
เห็นด้วยครับ ใครมีข้อมูลจริงๆค่อยเอามาลง

conrangmuay

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 4
น่ายกย่องท่านจริงๆ  และผมก็เห็นด้วยกับท่าน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

sunter111

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
เวปเขาดีๆ.....ให้อะไรให้มันสร้างสรรค์หน่อย..........อย่าโม้มาก.....น็อคยกนั้นยกนี้.......คนเรามีความแตกต่างระหว่างบุคคล.....สงสารคนอ่านเถอะ......ออกอะไรก็ให้มันพอเป็นไปได้.....อย่าเวอร์.........เดี๋ยวจะเป็นการขุดหลุมฝังตัวเอง.......ไม่ต้องเอ๋ยนามรู้ๆๆๆๆๆ....กันอยู่ :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]:

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
มันเป็นเรื่องที่ยาก ของเเบบนี้ห้ามกันไม่ได้หรอก กฏเขาก็บอก โพสเกี่ยวทรรศมวยได้เต็มที่
ส่วนสาระสำคัญ คนที่เอาข้อมูลไปเล่น หากเล่นประจำหรือเยอะๆ ก็น่าจะปรับเปลี่ยนตัวเอง จากคนเล่น
หาข้อมูลด้วยตัวเองบ้าง ไม่ใช่ว่าได้ข้อมูลไป มวยเเพ้เสียตังค์ กลับมาจ้องว่าร้ายใส่กัน
เเบบนี้คนที่มาบอกหรือเขามีความคิดดีๆที่อยากจะให้ คนจะรู้สึกเเย่นะ รักในการพนัน อย่ากลัวเสียเงิน
เเค่หนึ่งมุมมองนะ ผมชอบคนที่หาข้อมูลไปเล่นเองดีที่สุด คุณเสียหรือได้ คุณก็ได้ตัดสินใจดีที่สุดเเล้ว
แล้วอีกอย่าง คำว่ารอ อย่ารอเลย (เเต่หากไม่มีเวลา ก็หาตัวช่วยในการเล่น มวยหูอะไรประมาณนี้)
ส่วนเล่นไม่เยอะไม่มาก ก็เอาเบอร์เรตไปเป็นตัวช่วยก็ดี ไม่เสียตังค์เเถมได้รู้อีกการต่อรองเคลื่อนไหวในเวทีเป็นอย่างไร
_____________อัตตา หิ อัตตโน นาโถ  ตนเเลเป็นที่พึ่งแห่งตน________ขอบคุณครับ____

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:เห็นด้วยกับท่านปฏิมากรรม เงินก็เงินคุณ เสพข้อมูลก็คุณ เล่นก็คุณเล่น อย่าไปโทษคนอื่น นักเลงเล่นเสียแล้วเสียไป วันข้างหน้าก็มีถมไป

หนุ่มบ้านนอก

• ชอบกด Like + 5
เล่นมวยสูสีเล่นงา้ย
แต่.  มวยนอ๊กกัน เป็นเรืองสุดวิสัย จะเซืยนมาจากในก็ตายเมืนกัน
วันนันหูตายเกือน เพาะออกตัวมัยได้ โทษตัวเองเถอะครับอย่าไปโทษคนอื่น
ขอมูลถุกท่านทีหามา เราคนเสพ หากมัยมีท่านๆเหล่านี้เราจะสู้ได้มัย
     นา  นา  จิ   ตัง.       สู้ต่อครับถุกคน :Onion-s-163[1]:

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
                              ผลงานคือบทสรุป..อยู่ได้ ไม่ได้..อยู่ตรงนี้   หลับตานั่งเทียนให้มวย..สุดท้าย เจ็บปวดเอง... อีกอย่างที่สำคัญที่สุด คือจริงใจแค่ไหน ในการเป็นผู้ให้..ต้องถามตัวเองทุกครั้ง ?
 :Onion-s-160[1]:

Army__

สำหรับตัวผม ทุกๆท่านคือจิตอาสา
ผมอ่าน แทบทุกกระทู้ที่ไห้มวย
ไห้ผิด ไห้ถูก ผมไม่เคยซ้ำเติมคัย  มีแต่กำลังจัย
ผมอยากไห้คนที่ชอบซ้ำเติม ลดทิฐิลงบ้าง
อย่าจ้องแต่จะพูดประชดประชันกัน

ทุกคนที่ไห้ข้อมูลมวย ส่วนตัวผมคิดว่า เขาไห้ด้วยจัยจิงๆครับ

อ๊อดดาวเทียม

• ชอบกด Like + 64
ผมเห็นด้วยกับท่านประติมากรรม..เวปนี้เป็นเวปเปิดกว้างให้สมาชิกเข้ามาแสดงทัศนะวิจารมวยหลายๆท่านก็หลายความคิดอาจถูกหมดหรือผิดหมดก็ได้ แม้แต่นักวิจารชื่อดังตามหนังสือมวยต่างๆยังวิจารผิดอยู่บ่อยๆ เราอย่าไปตัดสินเลยว่าคนที่ให้มวยผิดเป็นการเดามั่ว  พอเห็นท่านไหนให้มวยถูกก็คิดว่าของแท้แน่ชัวร์อาทิตย์ต่อไปเลยกดตามไปหนักๆ แต่กลับไม่ถูก..ครับ..ไม่ว่าจะเป็นการนั่งเทียนเดาหรือลงทุนไปสืบมาดีแค่ไหนก็มีพลาดมีถูกเหมือนกัน..อยู่ที่เราคนเสพข้อมูลที่จะเลือกเสพ ดูข้อมูลไหนน่าเชื่อถือมากกว่าและต้องดูหลายๆข้อมูลมาประกอบไม่ว่าจะเป็นข้อมูลก่อนชั่ง หลังชั่ง หรือแม้แต่บนเวที เพราะสมัยนี้มีหลายปัจจัยที่ทำให้มวยแพ้ชนะกันได้ อย่างอาทิตย์ที่ผ่านมาช่วงเช้าผมเด็ด นวพลแต่พอเที่ยงดูราคาเรตและกระแสต่างๆผมต้องกลับไปเล่นศักดิสุริยา

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
หนึ่งกำลังใจคับ เห็นด้วยอย่างแรงนิ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: เล่นเอาเงิน ไม่ได้เล่นเอามันส์ พิจารณาดีๆนะครับก่อนจะตัดสินใจเล่น ยกตัวอย่างอาทิตย์ที่ผ่านมาคู่3 ท่านที่ผมติดตามประจำคือท่านลินพิชญ์ให้เล่นน้ำเงิน แต่มีอีกท่านที่ผมติดตามตลอดเช่นกันให้เล่นแดง ผมตัดสินใจไม่ได้ ผมเลยนั่งดูเฉยๆ สรุปผมไม่ได้ไม่เสีย..อาทิตย์หน้าค่อยเล่นใหม่ ไม่เสียดาย มวยมีทุกอาทิตย์

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ผมเห็นด้วยกับท่านประติมากรรม..เวปนี้เป็นเวปเปิดกว้างให้สมาชิกเข้ามาแสดงทัศนะวิจารมวยหลายๆท่านก็หลายความคิดอาจถูกหมดหรือผิดหมดก็ได้ แม้แต่นักวิจารชื่อดังตามหนังสือมวยต่างๆยังวิจารผิดอยู่บ่อยๆ เราอย่าไปตัดสินเลยว่าคนที่ให้มวยผิดเป็นการเดามั่ว  พอเห็นท่านไหนให้มวยถูกก็คิดว่าของแท้แน่ชัวร์อาทิตย์ต่อไปเลยกดตามไปหนักๆ แต่กลับไม่ถูก..ครับ..ไม่ว่าจะเป็นการนั่งเทียนเดาหรือลงทุนไปสืบมาดีแค่ไหนก็มีพลาดมีถูกเหมือนกัน..อยู่ที่เราคนเสพข้อมูลที่จะเลือกเสพ ดูข้อมูลไหนน่าเชื่อถือมากกว่าและต้องดูหลายๆข้อมูลมาประกอบไม่ว่าจะเป็นข้อมูลก่อนชั่ง หลังชั่ง หรือแม้แต่บนเวที เพราะสมัยนี้มีหลายปัจจัยที่ทำให้มวยแพ้ชนะกันได้ อย่างอาทิตย์ที่ผ่านมาช่วงเช้าผมเด็ด นวพลแต่พอเที่ยงดูราคาเรตและกระแสต่างๆผมต้องกลับไปเล่นศักดิสุริยา
               ทุกตัวอักษรมีความหมายครับ.... ที่ผมบอกว่านั่งเทียนก็คือ ไม่มีเหตุผลใดๆ...นึกเอาเองว่ามวยตัวนี้ต้องชนะ  หัวอกคนเสพข้อมูล..จิตอาสาทุกคนคือที่พึ่งของเขา... คนที่เรียกตัวเองว่าเป็นเซียน..ก็ถือว่าระดับเทพแล้ว...เรื่องมวย 4 คู่ให้ผิดหมด..มันน่าคิดนะครับ  ต้องมองตัวเองด้วย คุยโวแล้ว ต้องทำให้ได้ อย่าใช้คำพูดที่คนอื่นอ่านแล้ว รู้สึกว่าไม่สบายใจ       ผมใช้คำว่าพี่..เพราะผมมั่นใจว่าผมอาวุโส ในเรื่องอายุเท่านั้น แต่เรื่องอื่น ผมก็คนธรรมดาคนหนึ่ง...ช่วยกันเถอะครับ หากจิตอาสาพกความจริงใจให้แก่ผู้เสพข้อมูล ผมก็หวังเพียงแค่นี้แหละ..ขอบคุณครับ

ลมทะเล

• ชอบกด Like + 25
น้ำมันท้วมทุ่งอยู่...ท่านจะซดน้ำให้หมดก่อน แล้วค่อยเก็บผักบุ้งมากินเหรอ..เลือกๆเอา สติใครสติมัน ข้อมูลข่าวสารมันเยอะอ่านไปไหนนักหน่า เลือกสัก2-3คนต่อเวปก็น่าจะโอแล้ว สุดท้ายท้ายสุดมวยชกบนเวที ก็อยู่ที่ตัวท่านแล้วครับ..แหล่งความรู้ก็มาจากต่างสถานที่ต่างภูมิภาค ผิดบ้างถูกบ้าง หลวมบ้างแน่นบ้างก็เป็นธรรมดา  และอีกอย่างบางท่านที่ได้รับข้อมูลมาก็มาช่วยบอกๆต่อ-ก็หวังดีกันทั้งนั้น..แต่ผู้ให้ข่าวสารเบื้องต้นอาจได้ข่าวลวงมาจึงเกิดผิดพลาดกันได้ คนที่ทับถมแล้วเหยียบย่ำคนอื่นก็เพลาๆบ้างก็จบ..ขนาดตัวนักมวยเองยังไม่กล้าเอาค่าตัวมาเดิมพัน แล้วจะไปเอาอะไรแน่แท้ได้หละ คำพูดของนักมวยก็คล้ายๆกัน ซ้อมดี บำรุงถึง..มั่นใจ สู้เต็มที ท่านที่จะเล่นมวยก็จำๆฟอร์มการชกของนักมวยบ้าง เวลามันจะแพ้-ไม่สู้ อาการมันเป็นไง เวลามันมั่นใจว่าสู้ได้เป็นไง ซ้อมไม่ดีเตะยังไงเข่ายังไง โดนยุบไหม..ศึกษากันบ้าง  ไม่ใช่ยกของเขาไปเล่นทั้งกะบิ..พอมวยแพ้ ก็มานั่งโทษคนโน้นคนนี้..โทษตัวเองซะบ้าง...ว่ากุเล่นไม่เป็นนี้หว่า และอีกอย่าง เวลาได้ราคาก็บังทุนบ้าง ไม่ใช่ราคาวิ่งไปวิ่งมา2-3รอบ..ก็ยังยืนเกาไข่จะรอรับตังค์อย่างเดียว..คนหน่อคน

ลมทะเล

• ชอบกด Like + 25
ถ้ามองการเล่นมวย เป็น หุ้น...ก็ดี ลงทุน-รักษาทุน-เอาเท่าที่เหลือ..สุขสันต์

ถ้ามองมวย เป็น ไฮโลลูกงาน+เปิดถ้วยแทง..โหมกระหน่ำ เล่นไม่ยั่ง ได้แน่ๆ..ไม่ออกจักบาท...วัดวาอารามและป่าเขา..คือที่อยู่อาศัยชั้นดี..เตรียมตัวไว้

:Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]: :Onion-s-98[1]: :Onion-s-98[1]:

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่เห็นคู่ดุเดือดแห่งปี2557แล้วครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2014, 13:25 »
ได้อ่านวลีทุกท่านแล้วผมเชื่อเหลือเกินว่า ทุกท่านคือบัณฑิต ที่ผมตามหา เพื่อพาไปหาผล
ข้าน้อย"นามแฝงว่า ขาใหญ่"ขออนุญาตเป็นเพื่อน พี่ น้อง ทุกคนครับผม.....จากหัวใจ ขาใหญ่

Army__

ประเด็นหลักเลยนะครับ ผมอยากไห้คนที่ชอบพูดเสียดสีคนอื่น
พูดประชดประชันคนอื่น  หยุดคำพูดแบบนั้นไว้  ซึ่งในบ้านหลังนี้ก็มีไม่กี่คน

ฝากความหอม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
อย่าง...ฝากความหอมนี่ละครับ...นานๆ ทีจะให้มวยที...เหตุผลก็น้อย...ผมก็รู้มัเนไม่น่าเชื่อถือ...ใครจะเขียนหรือวิจารณ์อย่างไรผมก็อ่านหมด...ทุกคำโพสต์ผมถือว่าเป็นข้อมูลทั้งหมด...ผมไม่เคยรำคาญข้อมูลที่ทุกท่านโพสต์...มันอยู่ที่เรา...คนเรามันมีหลากหหลายระดับ...ยิ่งเราออกมา ติเตือน แนะนำ...นั้นเป็นการสร้างประเด็นทำให้เกิดเหตุ...เพราะผมถือว่าข้อมูลทุกข้อมูลเป็นข้อมูลที่ได้ผลดีทั้งสิ้นในการพนันขันต่อ...มันอยู่กับเหตุการณ์...เกมส์การชก...และการพลิกแพลงการเดิมพันหน้าตู้ต่างห่าง...

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่เห็นคู่ดุเดือดแห่งปี2557แล้วครับ
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2014, 14:11 »
ถูกต้องครับ เราต้องพลิกเเพลงการเล่นเอง ไม่มีสูตรตายตัว ต่อก่อนแล้วขายออกตัว หรือรองราคาแพงก่อนแล้วต่อถูกๆทีหลัง สมองต้องอ่านเกมส์ให้ไว วิเคราะห์ให้ออก แล้วค่อยจิ้มครับ เสียบ่อยๆเด๋วก็เก่ง เหมือนลูกพี่แว่นของผม แกบอกว่า"กว่าจะเป็นเซียน ก็เหยียบเสี้ยนมาไม่น้อย"

ฝากความหอม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
เคารพในผลงานทุกๆท่าน ผิด/ถูก มันคือเกมกีฬา ผมรักทุกท่านครับ เมื่อก่อนผมเคยให้มวยถูกมากกว่าผิด มีแต่คนมาชมมายกนิ้วให้ ช่วงหลังแพ้ตลอดคนที่ติดตามเสียเงินเสียทองไปเยอะ ผมเหมือนหมาข้างถนน มีแต่คนมาด่าอย่างโน้นอย่างนี้ บางท่านเกลียดผมไปเลย ไม่เข้ามาทักแล้วยังมาซ้ำเติมผม แต่เดี๋ยวนี้ รู้สึกว่ามีบางท่านลดฐิติลงไปบ้างและพูดจาให้กำลังใจ ดีๆคับ มองส่วนดีบ้างก็ยังดี.... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

wichai

• ชอบกด Like + 18
 คนที่มาซ้ำเติมก็พูดได้หมดนั้นแหละเวลาให้มวยผิด เวลาให้ถูกยกยอยังกับเทพมาเกิดรู้จริงรู้ลึก สงสารจิตอาสาที่เขาหาข้อมูลมาโพสด้วยครับ
 ขอให้คุณเลือกเสพข้อมูลเอาครับ(คนทำงานย่อมผิดพลาดได้)

อ๊อดดาวเทียม

• ชอบกด Like + 64
สรุป...เราเข้ามาวิเคระห์วิจารมวยกันดีกว่า..ลด ละ เลิก วิจารคนนั้นคนนี้..เราต่างก็มีอาชีพเดียวกัน(อาชีพหยบเงินเมียไว้เล่นมวย)ถึงใครจะให้มวยผิดตลอดก็อย่าไปว่าเค้าเลย ความคิดส่วนตัวผมคิดว่าคนที่ให้มวยผิดบ่อยไม่ค่อยเสียหายหรอกเพราะไม่ค่อยจะมีคนเล่นตามอยู่แล้ว(ถ้ายังตามอีกก็ไม่รู้จะว่างัย)แต่ที่เสียหายและแพ้กันเยอะเพราะเล่นตามคนที่ให้มวยแม่นมากกว่า เราเห็นให้แม่นมาหลายอาทิตย์เลยมั่นใจกดไปเต็มเหนี่ยวหวังจะรวยในพริบตา แต่ผิดพลาดไม่แม่นเหมือนที่ผ่านมา นี่สิครับเจ็บ..หรือใครว่าไม่จริง........เรียนท่านลุงไฟหนาว..เห็นท่านตอบกระทู้ผมสงสัยท่านคิดว่าผมไปเสียดสีท่านหรือเปล่า..ที่ผมใช้คำว่า นั่งเทียนเดา บังเอิญผมไปใช้คำเหมือนกับท่าน แต่ไม่ได้มีเจตนาอะรัยกับท่านนะครับอย่าเข้าใจผมผิดล่ะ..ถ้าสาวๆงอนน่ะน่ารักแต่ถ้าคนแก่งอนน่าอะรัยดีน๊า......อิอิ ..ล้อเล่นครับท่าน..นับถือเสมอ...

ฮะชิโก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ต่างคนต่างมาต่างความคิดเห็น ธรรมดาความเห็นต่างย่อมเกิด บ้านหลังนี้เราอยู่กันเปนพี่เปนน้องมีอะไรมาแบ่งกันจอยกันไม่ต้องพาดพึงเสียดสีถึงใคร เคารพซึ่งกันและกัน ผิดถูกเปนเรื่องธรรมดา แค่นี้ผมว่าสมาชิกในบ้านหลังนี้ทุกท่านก็มีความสุขแล้วครับ  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
ข้อมูลดีๆมีหลายท่านครับ เราต้องคิดวิเคราะห์ด้วยครับ แต่ ระวังให้มากคือ ข้อมูลประเภท ความเห็น ความชอบ แต่ถ้ามีเหตุผลประกอบก็น่าคิด แต่เตือนสติท่านที่มีเจตนาโพสต์เอาสนุก ก็ขอความกรุณางดครับ เพราะข้อมูลนี้นำไปใช้จริง เล่นจริง เจ็บจริง อย่างน้อยก็ผมคนนึง แต่ผมก็เชื่อว่าส่วนใหญ่พวกเราไม่ได้มีเจตนาแบบนั้น ทุกข้อมูลจึงเป็นประโยชน์ ผมเชื่อแบบนั้นครับ นับถือครับ

ชาญ อิสระ

• ชอบกด Like + 10
ผมเล่นมวยเสียผมไม่เคยโทษใคร ผมลูกผู้ชายพอ เพราะข้อมูลแต่ละข้อมูลบางท่านก็รู้จริงบางท่านก็มั่ว เลือกเสพเอาครับและเอามาประกอบกับตัวเราชอบ เงินในเป๋าเราไม่มีใครบังคับได้อยู่แล้ว และก็ไม่มีใครรู้จริงหรอกว่ามวยตัวใหนจะชนะ  ข้อมูลทุกข้อมูลดีหมดแหละครับ อยู่ที่ว่าคุณจะเลือกใคร จิตรอาสาดีๆมีหลายท่านครับ

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
อย่าว่าอย่างนั้น...อย่างนี้..เลยครับ

เปิดหัว...กิตติ....ตามด้วย...น็อตใหม่.....รู้มาแค่นี้

ตัวแรกขออยากจะชิงแชมปมากๆ...ต้องโชว์ให้สวยๆก่อน..

ตัวที่สอง....ตั้งสร้างให้ต่อเนื่อง...

เล่นมวยต้องออกตัวบัง...มวยเป็นต่อก็แพ้ได้...ถ้าออกตัวยังไงก็ไม่เสีย :dookdik_smile-circle_83[1]:

..

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
ขอโทษท่าน amy ด้วยนะครับ...จากใจจริงครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

แพ้ตัวเดียวหยุด 1เดือน :Onion-s-1[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal