เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่แม่น..แต่อยากวิจารณ์ (โพสท์ไป พลิกประจำ) เบื่อๆอยากๆ  (อ่าน 6669 ครั้ง)

ลมทะเล

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 25
ช่อง7.สี

คู่1.กิตติ เข่าดีเดือด...(หลังชั่งจะมาตอกลิ่มอีกที)

คู่เอก....???

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
               พยายามไปเถอะครับ สร้างผลงานให้พี่น้องเห็น ซักวันเขาจะศรัทธาท่านเอง  ผมเป็นกำลังใจให้ครับ...ที่สำคัญพยายามหาข้อมูลประกอบก่อนการฟันธงเยอะๆ  ยิ่งเอาสิ่งที่เรารู้จริงมาบอก  หากให้มวยผิดก็ไม่มีใครว่าหรอกครับ.....
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ยศ

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ที่เขาว่าไว้หมัดมวยเหมือนกล้วยปิ้ง แบบไฟแรงด้วยต้องพลิกเร็ว อยู่ที่ใครนำข้อมูลไปใช้หาประโยชน์ให้ได้มากที่สุด ขอเป็นกำลังใจให้จิตอาสาทุกท่านครับ

ศิลป์มวยไทย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 27
ท่านไฟหนาววิสัยทรรศน์กว้างใกลนับถือครับให้โอกาสและกำลังใจผู้ที่ท้อแท้เสมอ
สมควรอย่างยิ่งแล้วครับที่ใด้มายืนอยู่แถวหน้าของเซียนบางบอนครับ

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
ทำเนียบมวยเก่ง"ขาใหญ่"
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2014, 07:07 »
ถูกถึงถูกที่สุดคร้าบบบ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
เป็นรัยครับท่าน  แพ้  ชนะ  ก้อว่ากันไป    ถือว่าร่วมสนุก   ส่วนการเล่นเอาตัวให้รอดพอไม

ลมทะเล

คู่1.กิตติ  มวยเข่าไม่ต้องเขว่าก่อนกิน..แทงๆๆๆ  ตีๆๆๆ..คุณเป็นใครไม่รุจัก แต่ที่นี้ หน้าเสื่อความน่าเชื่อถือศักดิ์ รังสิต..มากมาย

คู่2.ระยะทางพิสูจน์ม้า...มากๆยกขึ้นมา พิสูจน์มวย กลางวันชกมาเยอะกว่า เวทนี้ก็เป็นเวทมวยรอบ+ชกประจำ คุ้นชินกว่า..น๊อตใหม่ดีกว่าแน่จากการปรับสภาพร่างกาย หนึ่งสยามชกกลางคืนก็113ป. นี้กลางวันนะครับ เท่ากับคุมน้ำหนักมา 2 เด้ง...มอง2-3มุมผ่านไป น๊อตใหม่ สดใส+หัวใจผูกโบ ชั่วโมงบินก็เริ่มสูงขึ้น..จะศอกโดนเหรอ??..ถ้าจับได้นะ-จะตีให้อุจาระไหลเป็นทางเลย ระยะนี้ค่าย พี.เค.ฯของเสี่ยแขกเขาจะออกเหรีญร แล้วนะครับ(พระเต็มค่าย)..สงสัยดวงราหูเข้าสถิตในเรือน...เสาเอกน่าจะมีมอดกัดกินอยู่5555++(เคยตามเสี่ยฯจะไม่มีเกิบใส่แล้วตอนนี้)

คู่3.ผมว่าน่าจะเป็นการประรองกำลังกันปลายๆ...ใครเหลือเยอะมากกว่ากัน บวกกันไปแทงกันมา-สภาพใครจะยุบจะย่น..ไม่ต้องมองที่เหลื่ยมกันให้มากมาย มวยบ้าพลังทั้งคู่ มองเส้นทางความน่าจะดัน น่าส่งเสริม มุมธุระกิจ..ค่ายรองรับอารมณ์อย่างราชานนท์ น่าจะได้รับการส่งเสริมและชูมือเสียบ้าง มา10ตัว แพ้ซะ8..มันจะทำร้ายจิตใจกันมากไปแล้ว...ระยะหลังฟ้าสะท้านทำฟอร์มดีขึ้นมามาก ดันๆๆ...รองๆๆๆ ปลายๆไม่ค่อยสำออย จริงใจกว่า

คู่4.สู้กันจริงๆหรือเปล่าเนี้ย..ถ้าไม่แหกตา ไม่อ้อหล่อ..เจ้าวันเฉลิม กินขาดท่อน..เก๋า ประสบการณ์ ระบบหายใจ..แต่ถ้ามาโชว์เกรียนก็ตัวใครตัวมันนะ..เดี๋ยวจะหาว่าดูถูกนักมวย ใส่ไข่ มวยเก๋าๆ แวบไปโน้นทีย้อนมานี้ทีไว้ใจไม่ค่อยได้ เสน่ห์แห่งช่อง7 ก็คือจุดนี้แหละ ต่อเพลินๆสลบ รองทิ้งๆ...รับเต็มๆโดยงงๆ เล่นตามเชิงไม่มีใครกลัวใคร เล่นไปตามช่อง ตามร่อง ตามรอย...น่ากลัว มายาเยอะ เบอร์ก็เยอะ จริงยิ่งเยอะ...ถ้าไม่โชว์กากเกรียน....ต้อง วันเฉลิม

...การมองมวยแล้วโพสท์ เป็นเพียงการคาดเดา..โปรดใช้สติ สมองของท่านเอง ประกอบการเล่น  และอย่าอ่านมากเกิน10คน มันจะทำให้ท่าน งง..

ลมทะเล

คู่เอก..วันเฉลิม จากการกลับมาได้รับการสนับสนุนจากดาบศักดิ์ ทีมแป๋งกองปราบ เอามาชุบเอามาทำใหม่ไฟร์แรกการกลับมาชกที่ราชดำเนินวันอาทิตย์..ไปโชว์แพ้แบบกวนๆ(เพื่อนกระซิบว่ามาแพ้นะไฟร์นี้ ก็ตามนั้นจริง) ฉะนั้น ..ตัวเงิน และวิถีทางการเล่นมันแข็งนะขอบอก..เป็นมวยที่เขาทำมาเล่น ข่าวเหม็นๆ เป็นบ่อเกิดของราคาที่ถุกแสนถูก...เช็คตัวเล่น+ตัวเงินสายนี้สายนี้..ให้ดีจึงไม่น่าผิดหวัง

mrjoejoeok

• ชอบกด Like + 24

เป็นไงครับท่าน ความรู้สึก หลังมวยจบผลคือ   ชนะ 0 เสมอ 1 เเพ้ 3

ขาใหญ่

ทำเนียบมวยเก่ง"ขาใหญ่"
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2014, 16:19 »
ท่านโจมีเพื่อนแล้ว

mrjoejoeok

อิอิ  มวยมีเเพ้ มีชนะ อย่าซ้ำเติมกันครับ

ความรู้สึกนี้ ผมเคยมาก่อน

ลมทะเล

บอกไว้ล่วงหน้า...เลยไม่เคยแปลกใจ ผมเคยมานั่งคิดบ่อยๆ รู้ได้ไงนะ ว่าเราจะเล่นอะไร...5555  มันแพ้จะเหมือนแกล้ง...ชินๆๆ

ลมทะเล

ดูมวยช่อง7 บางนัดก็ต้องทำใจ ก่อนบ่ายคลายเครียด ชัดๆ :Onion-s-13[1]:

ทาคาชิ

• ชอบกด Like + 20
เป็นหนึ่งกำลังใจให้ท่านลมทะเลอย่าท้อนะครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :Onion-s-1[1]:

ศิลป์มวยไทย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 27
มวยช่อง7 มวยฝีมือ มวยเก่ง ไม่สามารถชี้วัดผลแพ้ - ชนะได้ครับแต่อยู่ที่กรรมการ
และพวกขาใหญ่พวกขี้โกงว่าเขาจะเอาตัวใหนครับแต่ทีเราให้มวยกันทุกเสาร์-อาทิตย์
เราวิเคราะห์จากฟอร์มการชกของ แต่ละตัวก็เลยทำให้ผลออกมาอย่างที่เราเห็นอยู่ประ
จำเป็นมุมมองของผมนะครับไม่รู้จะถูกรึเปล่าครับ#

ขาใหญ่

ลมหวนอยากชนะสกุลชัยเล็กไหม?ดูคู่นี้
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2014, 20:58 »
อย่าท้อนะครับ มวยแพ้ชนะกันได้ เช่นผมวิจารณ์ วันเฉลิม พอเห็นตัวและอาวุธมวย ของ อภิสิทย์ ผมยังโดดไปตรงข้ามเลย ลากเอาสมาชิกตามมาได้แค่สองที่รอดครับ อยากบอกว่าข้อมูลได้มา เราต้องพลิกแพลงเล่นเอา คนเล่นต้องคิดเอา เราคนวิจารณ์ แพ้ชนะธรรมดาครับท่าน เป็นกำลังใจให้ครับ

noung-ts

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
วันนี้ผมใดท่านขาใหญ่ลากไป ก็แค่ 3คู่เอง ขอบคุณคับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

mrjoejoeok

อย่าท้อ สู้ๆ

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
ผลที่ปรากฏออกมาก็พอจะรู้ว่า ไม่แม่นจริงๆ ครับ
ฉนั้น ไม่ใช่จัดใจ อยากให้กำลังใจต่อไป แต่..........ควรคิดดีๆ แล้วกัน กระทู้ก็บอกจะแจ้งอยู่แล้ว เด้อ อ้าย
น่านับถือที่อุตส่าห์มีใจ  :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_92[1]: :dookdik_smile-circle_92[1]:
ยาวโลด อ้าย

unclepong

• ชอบกด Like + 9
อย่าท้อคับ...ท่าน
อีกหนึ่งกำลังใจ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal