เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ลมหวนอยากชนะสกุลชัยเล็กไหม?ดูคู่นี้  (อ่าน 2893 ครั้ง)

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
ลมหวนอยากชนะมวยตัวสูง จะชกอย่างไรไปดู คู่ที่5มวยช่อง7สี17/8/57นี้เร็วๆ
การแก้ทางมวยแบบมีครู เวลาชกกับมวยตัวสูงกว่า ต้องชิงรวบใต้ปีกอุ้มไปตี เวลาเขาแทงมันเลยเอวเราไปหมด แต่ไม่แนะให้ไปสอดคอเขาน่ะจ้ะ คู่นี้มาทันเวลาพอดี๊ พอดี ให้ลมหวนได้ดูเป็นตัวอย่าง หรือมันเป็นลางบอกเหตุให้เห็นจุดชนะ ก็ม่ายรู๊!!!

เล็ก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
Re: ลมหวนอยากชนะสกุลชัยเล็กไหม?ดูคู่นี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2014, 20:16 »
มเหศักดิ์แข็งแกร่งกว่าลมหวลเคยอุ้มแล้ว แต่มันอุ้มไม่ได้ สกุลชัยเล็กทั้งใหญ่ทั้งยาว และก็หนักทุกลูก ขอให้ลมหวลยืนครบ 5 ยก ถือว่าเก่งครับท่านขาใหญ่

ชาวเฝ้าไร่

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 22
Re: ลมหวนอยากชนะสกุลชัยเล็กไหม?ดูคู่นี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2014, 20:19 »
มวยรัดเอวถ้าตัวถูกรัดแข็งกว่าจะโก่งตัวออกได้ ภาษามวยคือรูดได้ ถ้าดาบแป๋งรูดไม่ได้ สนุกแน่งานนี้สองไฟต์ที่เหลือ

agkumpon

• ชอบกด Like + 20
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2014, 20:35 »
ไม่ต้องกลัวครับท่าน ลมหวนถึงแชมป์ ทำตัวไห้สบายๆครับรอง ลมหวน5-4 จะได้ตังครับท่าท่านคิดว่าชนะ ก็ต้องชนะครับเพราะฉนั้นใส่ไปเลย รองงงงงงงงงงงงงงอยากจะกระชิบไกล้หูท่านเหลือเกิน ลมหวนดาวดังช่องเจ็ดเลยนะขอบอก :Onion-s-2[1]:ตอนที่เจอกะลูกกรมหลวง ผมเล่นลมหวนราคาเสมอเลยเล่นแบบไม่ต้องคิด

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2014, 20:51 »
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ลมหวลอยากชนะง่ายนิดเดี่ยว มึงแทงเข่าเตะตรงหัวเข่าเอาแรงๆ ไปเลย แรงปะทะคนเตะมากกว่าคนรับ สมัยเป็นหนุ่มผมกล้วมวยถีบอย่างเดียว ถ้ามวยเข่าผมชอบผมจะเตะไห้ดียงไปเลย การต่อยมวยมันอยู่ที่ใจ มันไม่ตายหรอกจ้า เดินเข้าหาแทงมาเลย กูเตะหัวเข่าอย่างดียว นักมวยน้ำละ 5 บาท

ขาใหญ่

ลมหวนอยากชนะสกุลชัยเล็กไหม?ดูคู่นี้
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2014, 20:52 »
ถ้ายังจำได้ เก้ากระรัตร ชกทรงฝีมือช่วงยกสาม ตอนเจอสกุลชัยเล็ก จะเห็นได้ว่า สกุลชัยเล็กเข้าไม่ติด แพ้ทางมวยฝีมือ แต่ยกสี่ เก้ากระรัตรหมดก่อนจึงแพ้ไป ดังนั้นจุดบอดก็มีของ สกุลชัยเล็ก แต่เป็นจุดแข็งของ ลมหวน...ฝีมือๆๆๆๆ

ขาใหญ่

ลมหวนอยากชนะสกุลชัยเล็กไหม?ดูคู่นี้
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2014, 21:03 »
ลมหวนตัวเตี้ยกว่าเวลารัดใต้ปีก ไม่จำเป็นต้องอุ้มลอยฟ้า แค่รัดใต้วงแขนก็ได้ทรงมวย และคนตัวสูงมักรูดออกยาก มันเป็นทางมวยครับ อยากไปสอนไอ้ลมหวนจริงจริ๊ง

เอ็ม บ้านลาด

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2014, 21:18 »
จะชนะอย่างไรไม่รู้ดูไม่ออกเลยเก้ากระรัตว่าแน่แน่ยังแพ้เลย :dookdik_smile-circl
e_83[1]:ย :dookdik_smile-circle_83[1]:

คนน่าน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2014, 21:41 »
 ลมหวนเล่นเวทมากๆเพิ่มน้ำหนักหมัด  ฝึกเตาะขาเจาะยางให้เก่งโดยเฉพาะขาหลัง  ข้อแข็งๆเข่าไม่ต้องแลกกอดเอวแน่นๆหมุนออกข้างหลังรอกรรมการแยก ฝีมือมีอยู่แล้วขอให้สู้ให้เต็มร้อยสนุกแน่ เชียร์ลมหวน ว่างๆก็ดูเทปก้องศักดิ์ต่อยเป็นเอกครั้งหลังอาจจะได้แนวคิดมากขึ้นสู้ๆๆๆๆ

จอบบ้อน

• ชอบกด Like + 40
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2014, 23:06 »
ยากครับ ชนะได้คงเป็นหมัดกับเจาะยาง หรือพกหน้าสามไปด้วยเท่านั้น
มาแบบรัดตี กลัวจะถูกค้ำยันหน้าแล้วจามศอกสิครับ เจ็บกว่าอีกครับผม

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal