เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่นแล้วต้องได้เงิน แน่นอน ช่อง3,7 (23-24 ส.ค 57) ลงวันที่ 17ส.ค 57  (อ่าน 9896 ครั้ง)

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:เพชรชาติชาย ตัวเดียว เข้าก่อนได้เปรียบ ไม่มีเหตุผลผมชอบมวยทรงนี้.....คนเหนืองดวง

องอาสน์

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ช่อง3 ให้ผมท่องเที่ยวไทยก่อน ส่วนช่อง 7  อีกตัว เพชรรุ่ง ความทองยิม  มานะชัยมวยใหม่ต่อยหลังช่อง 7 3 ยกแพ้มาเข่าทื่อๆ ไม่มีอาวุธนำครับท่าน

มวยบ้านนอก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
ชอบทั้้งสองตัวครับตามยาวว :Onion-s-98[1]:

ศิลป์มวยไทย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 27
ท่านองอาจเพชรชาติชายแพ้รุ่งเพชรที่ชัยภูมิมานะครับ(ศิษย์เก่า ก.พ.ส)

องอาสน์

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:เพชรชาติชาย  3 ยกเป็นต่อ คีบคอรุ่งเพชรดิ้นไม่ออก พอขึ้นยกสีออกมาขาอ่อนถูกหักล้มที่เดียวไปเล่ย เพราะซ้อมไม่เต็มที่ ดูช่อง 7 จะคีบให้คอหัก คอยดู

ศิลป์มวยไทย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 27
ผมจะไปทำธุระที่กาฬสินธุ์เร็วๆนี้บางทีอาจจะมีเวลาไปแวะ
ท่านองอาจไม่ทราบว่าจะสะดวกมั๊ยครับ

องอาสน์

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:เสาร์-อาทิตย์อยู่ตู้มวย

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
ชาวไร่อ้อยน่าจะไม่รอดครับ ข้าวเกรียบกุ้งฮานามิยังงัยยังงั้น อนาคตพูดกับเงาแน่นอน น่าสงสารทุกรอบ รุ่งเพชร ทำไรไว้หนนี้ถ้าไม่แก้หน้าตอนต่อยกับเจมส์ เขายึดแชมป์คืนแน่ๆ ต่อยที่ชัยภูมิใครชนะประทับใจ เฮีย ช ออกปากว่าจะให้(ให้จริงๆ)มาโชว์ที่ 7 สี ดูนายกเก่าสิ ดังนั้น สมช จดไว้ ไร่อ้อยคอยรักต่อไป น้าชาติทำใจนะเดี๋ยวจะหารายการให้อีก

องอาสน์

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:จากใจ ดวงกำลังเฮง หูก็ขวางไม่อยู่   เพชรรุ่ง....เพชรชาติชาย ชื่อพวกเขา รูปงามนามเพาะ....อะฮ่า     มวยอาทิตย์นี้จะพลิกแค่คู่เดียวผมก็กินแล้ว

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
ป๋าอาจผมอยากรู้ว่านักมวยสมัยก่อนที่มวยเขาชก ประเภทเเรงปลายๆไม่ดีมีไหมครับ เเล้วเขามีวีธีจัดการกับนักมวย
เเบบนี้อย่างไร ซ้อมหนักขึ้นหรือให้เลิกชก  ผมดีผมสังสัย

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
ทำไมคู่ สิบแสน-หนึ่งล้านเล็กไม่เป็นรองคู่เอก
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2014, 00:44 »
ท่าน องอาจ ครับผมไปกาฬสินธุ์ทำงาน อยากเล่นมวยตู้ แต่กลัวไม่มีที่เล่นก็เลยเล่นแถวแก่งคอย ถ้าจะไปเล่นแถวท่านเล่น มีแนะนำที่เล่นบ่ครับขอบคุณครับ เจอสถานที่ใหม่ๆ มันกระดี๊กระด๊า เหมือนปลากระดี่ได้น้ำครับ.....

องอาสน์

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ไปหาผมข้างตู้ตะวันแดง ด้านทิศตะวันตก ร้านผมอยู่ตะวันออก ขอตอบท่านปฏิมากรรม การที่จะให้นักมวยมีกำลังดี แข็งแรงนั้น วิ่ง 10 กม.พอแล้ว กล้ามหน้าท้อง 200 เช้าเย็น 200 ยกนำ้หนัก 100 ครั้ง ปั้มกัน 4-5ยก ที่สำคัญที่สุดคือระบบหายใจในการวิ่ง 5 กม.วิ่งธรรมดา แต่กลับมาให้วิ่งเป็นยก วิ่งให้เร็วสุด 3 นาที พักวิ่งธรรมดา 2 นาที จนครบ 5 ยก เจ้าประคุณเอ๋ยต่อย 8 ยกก็ไม่หมด นอนห้ามเกิน 5 ทุ่ม รับประกันคุณภาพ นักมวยตอนนั้น ขุนเข่าจอมโหด พลาสติกบ้าง ค่าตัวยกละ 5 บาท เวลาชกหรือซ้อม อย่าถอนหายใจ ถ้าหายระยะเวลาซ้อมต่อย ต่อยต้องรักษามาตรฐานในการหายใจ ถ้าถอนหายใจและท้อมันจะเหนื่อยทันที นักมวยที่กลัวตัวเองใจขาดในการหายใจยก45 เขาเรียกนักมวยไม่มีใจผมไม่เลี้ยง....หายใจฉุดๆสู้ความเหนื่อย..ป๋า 50 ต่อยปี55 กับเด็ก24 123ยกเขาต่อ15/1 ยก45ไล่ถล่มเขาว่าเอากำลังมาจากไหน ชนะคะแนนขาดลอย แบก 10 กก.ต่อยกับคนอ้วน ฮะฮ่าจบ

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
กราบขอบพระคุณมากครับ ข้อมูลสุดยอดครับผม

องอาสน์

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:มวยชอบ..แก้วกังวาน...คมเพชรเล็ก...รุ่งราวี...ผาดโผน การเล่นดูองค์ประกอบ การชกบนเวที เวลาพักยก ระบบหายใจเวลาเขาถ่ายไป อาการจะมาสู้ไม่สู้

องอาสน์

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ผมยังยืนยันคำเดิม เพชรชาติชาย...เพชรรุ่ง....เข้าหนึ่งล้านเล็กก่อนค่อยบังๆ ...เข่าเก่งกาจแล้วบังๆ ครับท่าน

องอาสน์

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:วันนี้ผมให้มวยผิด 3 คู่ ชนะ 1 ดังผมให้ข้างต้น ผมขอหยุดการให้มวย ผมคุยกับท่านสนแล้วหนึ่งล้านเล็กไม่แน่นอน.......ไม่มีอะไร คนเราตัวรู้ตัวเราเอง อย่าเป็นคนดันทุรัง ชีวิตจะมีแต่จนๆลง...เครดิต ซื่อสัย์ คุณธรรม คติผม ...ผมพูดไปเพื่อส่วนรวม...ไม่มีอะไร ชิว ชิว

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal