เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูลเล็กๆๆน้อยๆๆๆๆของ..สิบแสน เสกสรรกรุ๊ฟ...  (อ่าน 1920 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
.....สิบแสน..จะเดินทางเข้า กทม.ตอนเย็นวันพฤหัสฯ คับ..ช่วงนี้ฝนที่สกลฯซาๆๆลงแล้วครับ..

ฟิตดีครับ ผมแนะนำให้ปรับเวลาซ้อม โดยจะซ้อมในเวลาที่ใกล้เคียงกับเวลาชก..ส่วนแผนการชกคงสไตล์เดิม แต่เน้นอาวุธหมัด และ ศอก ให้เพิ่มมากขึ้น

ต่อยกับ..บักฟลุ๊ก ครั้งที่แล้ว เด็กเป็นตาแดงนิดๆๆๆ..ครั้งนี้สมบูรณ์เต็มที่ครับ และปีนี้..เด็กพักการเรียนไว้สักระยะจึงมีเวลาฟิตซ้อมเต็มที่..ส่วนฝั่งคู๋ต่อสู้(เด็กกาสินธ์ แถวคลองฮีโร๋) เขาบอกว่า
พิกัด 127 ป. เขาเสียเปรียบ จึงขอต่อย 126 ป. ทาง..พวกผมก็เลย OK ครับ....

...ต่อยครั้งนี้  สิบแสน  ยังได้รับการสนับสนุกจากกลุ่มธุรกิจสร้างบ้าน  กลุ่มเสกสรรกรุ๊ฟ  จากใต้สนับสนุนเช่นเดิม...

...อ้อ..ลืมบอกไปผมคนกาฬสินธ์  นะครับ  เรียนจบ  มศ.5  กาฬสินธ์พิทยาสรรพ์ (ลูกพระอาทิตย์)  รุ่นพี่กรรมการช่อง 7ท่านหนึ่ง  นะครับ...

....เล็กๆๆๆน้อยๆๆๆๆๆๆครับ......

unclepong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 9
Re: ข้อมูลเล็กๆๆน้อยๆๆๆๆของ..สิบแสน เสกสรรกรุ๊ฟ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2014, 16:21 »
หวัดดีพี่พล...
สบายดีนะคับ

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
Re: ข้อมูลเล็กๆๆน้อยๆๆๆๆของ..สิบแสน เสกสรรกรุ๊ฟ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2014, 17:39 »
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ผมรุ่น ม.ศ 3 ก.พ.ส ม.ศ 5 อนุกูลนารี กสินคือกัน เกิด 2505 ครับบ้านเดียวกัน

mrjoejoeok

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 24
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2014, 17:59 »

อยากเห็นรูป ท่าน ซอย ถ่ายคู่กับ สิบเเสน  ได้หรือเปล่าครับ

ท่าน ซอย มี เฟสบุ๊ค ที่อะไรครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal