เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูลมวยช่อง 3 อ้อมน้อย เบื้องต้น โดยซอยบ้านพลเมืองดี 23 สิงหาคม 57  (อ่าน 5799 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

ข้อมูลมวยช่อง 3 อ้อมน้อย โดยซอยบ้านพลเมืองดี
23 สิงหาคม 2557
จัดโดยเสี่ยบู๊ เมืองเพชร

เมืองหนึ่ง พุ่มพันธ์ม่วง
ชนะคะแนนเหนือศิลา ท.นิยมสุข อุดรธานี
น๊อคยก 4 ชายเล็ก ศิษย์พรสวรรค์ ลพน.
แพ้คะแนนคิงส์ เกียรติเจริญชัย 125 ป. 25 กค.57
..นามเดิม เมืองสี่ พุ่มพันธ์ม่วง ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายฝนจางชลบุรี มีเซียนแก้ว "โพธิ์แก้ว" ดูแลการฟิตซ้อม
โดยมี พ.ต.อ. สุขทัศน์ พุ่มพันธ์ม่วง เป็นหัวหน้าค่าย และมี แสงอรุณ ไพรอนันต์ เป็นเทรนเนอร์ เป็นมวยจังหวะเตะต่อยหนัก ศอกคมยืดเยื้อสภาพเป็นรอง ทีต่อทีลูกหนักเป็นรอง ปลายๆๆสู้ไม่ได้

จะแพ้

แก้วกังวาล ไก่ย่างห้าดาว
แพ้คะแนนพลังทิพย์ น.ศรีผึ้ง ลพน.
ชนะคะแนนยอดเพชร ว.สังข์ประไพ วิถีไทย
แพ้คะแนนอีที ปตท.ทองทวี 126 ป.22 มิย.57
.....แก้วกังวาล ภูหงส์ทอง ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายเพชรยินดีอะเคลามี่ ซอยจรัลสนิทวงศ์ 34 กทม. มี เสี่ยโบ๊ท ณัฐเดช วชิรรัตนวงศ์ เป็นหัวหน้าค่ายศรีคูณ ณ ราชวัตร และ สามหมื่น พรทวี เป็นเทรนเนอร์ เป็นมวยถนัดซ้าย จังหวะฝีมือเตะซ้ายต่อยซ้ายคล่องแคล่วว่องไว เข่าขวางแทง
ต้นๆๆไปก่อนแน่ ปลายออกตัวได้ เผลอๆๆม้วนเดียวจบ สนุก พิกัด 126 ป.
....คู่นี้..ผมมี..พิเศษ...ให้เล่น ครับ

......................................................................

เดชฤทธิ์ ภพธีรธรรม
ชนะคะแนนเพชรอัศวิน ซีฟรานเฟอรี่ อ้อมน้อย
ชนะคะแนนสิงห์มณี แก้วสัมฤทธิ์ ที่สงขลา
เสมอยอดพยัคฆ์ ก้าวไกลยิม ที่อุบล
......ฟิตซ้อมที่ค่ายภพธีรธรรม ย่านสายไหม มี"พี่มาด"สามารถ พยัคฆ์อรุณ ดูแลการฟิตซ้อม ส่วน"ซ้อหญิง" วลัยทิพย์ ภพธีรธรรม เป็นผู้จัดการ"พี่มาด" อ.กบ ภพธีรธรรม เป็นเทรนเนอร์ เป็นมวยจังหวะเตะต่อยเหลี่ยมเชิงสูง เตะต่อยหนักหน่วง รุนแรง กระดูกการผ่านมวยเหนือกว่าถึงแม้จะตัวเล็กกว่า แต่ใจใหญ่กว่า ปลายๆๆเอาตัวรอดได้

จะชนะ

รุ่งราวี พีเค.แสนชัยมวยไทย
ชนะคะแนนแซมซั่น ส.สมพงษ์ ที่อุบล
ชนะคะแนนเดชฤทธิ์ ส.จารุวรรณ ที่ศรีสะเกษ
ชนะคะแนนเอฟ 16 ราชานนท์ ที่อุบล 11 พค.57
......มวยหนุ่มจากอุบลราชธานี อายุแค่ 19 ปี แต่รูปร่างช่วงชกสูงยาวใหญ่ ฟิตซ้อมที่ค่าย 13 เหรียญรีสอร์ท พระราม 9 กทม. มีเสี่ยแขก พีเค สเตอริโอ ควบคุมดูแลการฟิตซ้อมส่งเสบียงบำรุงไม่อั้น เป็นมวยจังหวะเตะต่อยซ้าย เข่าในดันหน้าดันแทงดันเสียบแต่ไม่เคยต่อยเมืองกรุง ไม่ชินสนาม ปลายๆๆหลงเหลี่ยมหลงแข้ง สนุก พิกัด 154 ป.
.....และคู่นี้..ผมมี..ของ......... ให้เล่น ครับ

.............................................................................

คมเพชรเล็ก ลูกพระบาท
ชนะคะแนนแซมซั่น ส.สมพงษ์ สุรินทร์
ชนะทีเคโอซุปเปอร์แชมป์ ราชานนท์ อ้อมน้อย
แพ้คะแนนเต็งหนึ่ง ศิษย์เจ๊สายรุ้ง ที่อ้อมน้อย 153.4 ป.ขาด .6 ป. 5 กค.57
......ฟิตซ้อมที่ค่ายลูกพระบาท อ.พระพุทธบาท จ.สระบุรี มี "เสี่ยป้อ"ประชา วุฒิโสภากรณ์ เป็นหัวหน้าค่ายและควบคุมดูแลการฟิตซ้อม  ขุนเขา ส.ถ้ำกระบอก เป็นเทรนเนอร์ เป็นมวยรูปร่างสูงยาวราวเสาไฟฟ้า จังหวะเตะต่อยหนักหน่วงรุนแรง เข่าในค้ำหน้าดันแทงดันเสียบลอยกว่าเห็นๆๆๆวันนี้จะอาศัยรูปร่างช่วงชกที่สูงยาวใหญ่กว่าบดไปแล้วดูดีกว่า

จะชนะ

ยอดพยัคฆ์ ก้าวไกลยิม
ชนะคะแนนเทพสุทิน พุ่มพันธ์ม่วง ที่อ้อมน้อย
เสมอเดชฤทธิ์ ภพธีรธรรม ที่อุบล
ชนะคะแนนปีใหม่ จิตรเมืองนนท์ ที่อ้อมน้อย 153.8 ป.ขาด .2 ป. 26 กค.57
.......มวยสารคาม ฟิตซ้อม ที่วิทยาลัยพละสารคาม ปล้ำกับพวก วินัยเล็ก วันชกก้าวไกล แก่นนรสิงห์ จะขึ้นถอดมงคลแชมป์มวยห มาแดงอ้อมน้อย รุ่น 154 ป. เป็นมวยจังหวะเตะต่อยคล่องว่องไว เข่าในมีดันหน้าดันแทงดันเสียบ เป็นมวยประเภทเหนียวต่อยไปเรื่อยๆๆแต่วันนี้เล็กกว่าคู่ชกเห็นๆๆแลกทีต่อทีลำบาก ชนิดสนุก พิกัด 154 ป.

................................................................................

น้องเอ๋ นิลคชรัตน์
ชนะน๊อคยก 2 พยัคฆ์ขาว นำแสงก่อสร้าง อ้อมน้อย 19 กค.57
....เป็นมวยจังหวะเตะต่อย เข่าปล้ำตีรุนแรง แต่ช่วงชกเป็นรอง การผ่านมวยกระดูกยังเป็นรองคู่ต่อสู้ ในวันนี้
เบียดกันไปเบียดกันมามียุ่นมียุบให้เห็นปลายๆๆสู้ไม่ได้

จะแพ้

ผาดโผน ศักดิ์คาวบอย
แพ้คะแนนท่าเสาร์ สิงห์ศรราม 21 มิย.57 นครศรีฯ
....จากใต้ เป็นมวยรูปร่างสูงยาว จังหวะเตะต่อยเข่าในรัดมัดตีเหนียวแน่น ผ่านกระดูกแถวใต้มาอย่างโชกโซน ไม่ยืนคุย ต้องบี้ต้องเดินเบียดเข้าถึงตัวให้ตลอดปลายๆๆดูดีกว่า สนุก พิกัด 115 ป.

.....เล็กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆน้อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเผื่อเป็นประโยชน์ในการประกอบการตัดสินใจ ครับ.....

conrangmuay

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 4
รบกวนท่านพลเมืองหน่อยครับ    คำว่ามีพิเศษให้เล่น   หมายความว่าอย่าง  ผมต้องสมัครอะไร/ เอาง่ายๆ  ผมต้องทำอะไรถึงจะได้มวยพิเศษไปเล่นครับ   รบกวนด้วครับ(สมาชิกใหม่) :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

พลเมืองดี

..ไม่ต้องทำรัยหรอก  นน.ผ่าน...ผมดูกระแสต่างๆๆๆ..แล้ว...  หากเน็ตเข้าได้..ผมก้อจะมาโพสบอกอีกทีครับ..บางทีมันอาจจะเป็นคู่อื่นก็ได้ครับ

....การวิเคราะห์วิจารณ์  กับการเล่นจริงมันอาจจะไม่เหมือนกัน หรือเหมือนกันก็ได้ครับ..ขอบคุณที่ติดตามข้อมูล ครับ...

conrangmuay

• มวยใหม่
  • **
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
ขอบคุณมากๆครับ

พลเมืองดี

...ผมได้รับข่าวมาว่า..ยอดพยัคฆ์  ก้าวไกลยิม  แจ้งถอนแล้ว ครับ..ท่านใดที่ข้อมูลเป็นอย่างอื่นก็โพสเสริมเพิ่มเติมได้นะครับ...

....ส่วนใครจะมาแทน  ผมจะสอบถามทางผู้จัดอีกครั้ง นะครับ....

พลเมืองดี

.....ยอดพยัคฆ์ ก้าวไกลยิม ถอนล้านเปอร์เซ็นต์ ครับ เด็กติดแข่งขันกีฬาฯ..ครับ....

ส่วนใครจะมาแทนนั้น  ผมกำลังเช็คไปยังทีมงานคนจัดครับ  หากมีข่าวคราวประการใดจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งหนึ่ง ครับ...

conrangmuay

• มวยใหม่
  • **

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264

พลเมืองดี

ช่อง 3 อ้อมน้อยปรับเปลี่ยนล่าสุด!!!!
..จัดโดยเสี่ยบู๊  เมืองเพชร

เมืองหนึ่ง พุ่มพันธุ์ม่วง
แก้วกังวาน ไก่ย่างห้าดาว 126ป.

คมเพชรเล็ก ลูกพระบาท
อนันตเดช เพชรสุภาพรรณ 154ป.

เดชฤทธิ์ ภพธีรธรรม
รุ่งราวี พี.เค.แสนชัยฯ 154ป.

ทวนทอง พยัคฆ์เมืองชล 115ป.
ผาดโผน ศักดิ์คาวบอย 117ป.

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal